Nhà Đất BánHà Nội
Mua bán nhà đất tại Hà Nội có 2 phòng ngủ
Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư.
- Phòng khách rộng rãi, lý tưởng cho những buổi gặp gỡ gia đình và bạn bè.
- Giá bán 7.8 tỷ VND, phù hợp với những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp.
Căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống, ...
Lạc Hồng Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN
- DT 80m² 2 ngủ 2 WC.
- Full nội thất liền tường
- Sẵn sổ giao dịch.
- Nhà mới sửa, phòng nào cũng full ánh sáng 2 phòng ngủ, công năng đầy đủ
- View không tâm linh
- Sử dụng tiện ích Ciputra và sunshine sunshine RiverSide
- Tiện kết nối với trung tâm thành phố, sân bay, đi tỉnh.
- Hàng hiếm trong nội đô cần chủ ...
P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN
Tổng số căn hộ: 1.262 căn
Loại hình: căn hộ 2 4 phòng ngủ
Mật độ xây dựng: chỉ khoảng 37%, phần lớn diện tích dành cho cây xanh và tiện ích
Công viên nội khu, sân chơi trẻ em
Bể bơi, phòng gym, khu thể thao đa năng
Lối dạo bộ, khu sinh hoạt ...
Ruby Park, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN
- Diện tích thông thủy: 45.3m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, tối ưu công năng sử dụng.
- Căn hộ có ban công và cửa chính hướng Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Phòng khách kết hợp khu bếp tạo không gian sinh hoạt rộng rãi, tiện nghi.
- Hai phòng ngủ bố trí hợp lý, phù hợp gia đình trẻ hoặc cho thuê.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali về ở:
- Điều hòa, giường ...
N04A Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN
- Diện tích: 79m , thết kế 2 ngủ 2 vệ sinh , ban công hướng nam thoáng mát nhất tòa
- Nội thất cơ bản khách hàng về được thiết kế theo sở thích
- Có slot ô tô, sẵn sổ giao dịch ngay
- Giá bán :8,9 tỷ
Liên hệ xem nhà: ( Em Hoàn)
Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN
Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN
- DT 54m², TK 2 ngủ, 2 vệ sinh, căn tầng trung view thoáng đẹp.
- Giá chỉ 4, x tỷ (x nhỏ), hỗ trợ vay ngân hàng.
- Căn hộ view thoáng đẹp, ban công đông nam mát lạnh.
- Nhà full nội thất, như hình.
- Xem nhà lúc nào cũng được.
- LH xem nhà: .
KĐT Trung Văn - Hancic, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN
- Toà CT3.
- Diện tích: 96m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh (sửa được căn 3pn).
- Nội thất sẵn ở.
- Giá tốt chỉ 68tr/m² (hiếm ạ).
- LH: .
Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN
- Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, nhà để xe nổi 7 tầng, bể bơi 4 mùa trong nhà, phòng tập gym, yoga, thư viện, khu vui chơi trẻ em,
- Bàn giao tháng 9/2028 hiện thanh toán giãn đến lúc bàn giao, mỗi đợt 5%, hoặc vay 70% hỗ trợ gốc lãi 2,5 năm.
- Vị trí mặt đường ...
The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN
Diện tích: 60m² tim tường, thông thủy 54m², thiết kế 2PN + 1, 1VS.
Hướng cửa Đông Nam ban công Tây Bắc view nội khu, khuôn viên, khu vui chơi bể bơi.
Hoàn thiện nội thất chủ đầu tư, nhà mới chưa sử dụng.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 3.65 tỷ.
Anh chị có nhu cầu mua và xem nhà trực tiếp liên hệ.
A. Dũng: .
Golden Palace, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN
Căn hộ được bán với giá 7,5 tỷ ...
Đường Vĩnh Hưng, P.Vĩnh Hưng, Q.Hoàng Mai, HN
Diện tích 30m² x 4 tầng.
- Tầng 1 thiết kế phòng khách - phòng bếp và vệ sinh phụ.
- Tầng 2, 3, mỗi tầng gồm 1 phòng ngủ rộng + vệ sinh.
- Tầng tum: Sân phơi.
Nhà thiết kế hiện đại tối ưu công năng sử dụng, nội thất sang trọng hài hòa.
Vị trí: Nằm trong khu dân trí cao, an ninh tốt, nhiều tiện ích xã hội, hàng xóm thân thiện, ngõ trước nhà rộng, ô tô đỗ ...
Seasons Avenue, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN
Tầng trung view thoáng, tòa đẹp đi lại tiện, thang máy nhanh
Nội thất đầy đủ cả đồ điện tử, chủ mới mua xong về ở luôn
Dưới chân là bể bơi vô cực, Starbucks, hồ Trung Văn, phố ẩm thực, khu coffee & tea checkin,...
Giá bán công khai: 6.6 tỷ, thuế phí thương lượng
Xem nhà gọi em Hương: (miễn tg, qc)
Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN
Anh chị quan tâm liên hệ em nhận thông tin ạ:
X.Hữu Hòa, H.Thanh Trì, HN
- Giá bán: 1,55 tỷ VND.
- Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích.
- Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp để ở hoặc đầu tư.
Địa điểm xung quanh:
- Gần bệnh viện 103, KĐT XaLa, Đại ...
Tòa nhà 197 Trần Phú, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN
Diện tích 89m² (2 ngủ, 2 vệ sinh).
Giá bán: 6.3 tỷ
Liên hệ: .
Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN
- Căn hộ thuộc tòa CT2B - Có Diện Tích thông thủy là 76m²
- Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, logia .