Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn 82 thống nhất complex, 90m2 thiết kế 3pn, tầng trung bc đông bắc full nội thất giá 9tỷ
6
9 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thống Nhất Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Do nhu cầu không sử dụng đến, chủ nhà để lại nội thất cho khách.
Căn tầng trung, ban công Đông Bắc thoáng mát.
Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.
Full nội thất đẹp, nhà mới.
Giá 9tỷ có thương lượng.
LH: .
Nhà bà triệu 43m2 giá 8 tỷ hơn. chính chủ  sổ đỏ  bán gấp
4
8 tỷ 43 m²
Nhà Riêng

Phố Bà Triệu, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Nhà dân xây kiên cố 4 tầng. 15m ra mặt đường Bà Triệu
Diện tích 43m²
Mặt tiền 4.3m
Nhà ây 4 tầng kiên cố
Để xe thoải mái
Giá bán 8 tỷ hơn xíu. Pháp lý sổ đỏ
Chủ nhà rất cần bán . LH xem nhà
Tôi bán căn hộ tại hoàng thành pearl, 82m2 thiết kế 2 ngủ tầng trung view thoáng mát giá 7.6 tỷ
7
7.6 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Thành Pearl, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi bán căn hộ tại Hoàng Thành Pearl Cầu Diễn, Nam Tư Liêm.
Diện tích: 82m² thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.
Tầng trung đẹp, view thoáng hướng mát.
Nội thất đầy đủ.
Giá 7.6 tỷ có thương lượng.
Liên hệ: .
Anh linh chuyển công tác bán gấp nhà ngõ thông gần mặt phố 35m5 tầng chỉ hơn 7 tỷ , pháp lý sạch
5
7.4 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Nhà riêng bán tại Đường Hồ Tùng Mậu với nhiều tiện ích thuận lợi cho cuộc sống.
- Diện tích: 35m², giá: 7,899 tỷ VND.
- 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đầy đủ nội thất.
- Ngõ vào rộng 3m, phù hợp cho ô tô đi vào.
- Mặt tiền 4m, thích hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện đa khoa Y học cổ ...
Bán nhà cầu giấy, 35m, 5 tầng, 7.8 tỷ, ngõ thông thoáng dễ đi, chủ thiện chí bán
3
7.8 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Tài chính hơn 7 tỷ có nhà 5 tầng, dân xây, ở tốt.
- Chủ thiện chí bán, giảm chào liên tục mong gặp khách thiện chí
- 4 phòng ngủ, chủ cho thuê thiện chí 14tr/tháng
- Phù hợp ở gia đình hoặc cho thuê giữ tiền.
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay
- LH em Thùy Dương nhà xinh
Nhà đẹp lâm du bồ đề  trung tâm long biên khu vực vip  ô tô đỗ cửa  gần cầu trần hưng đạo
7
9.8 tỷ 31 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lâm Du, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Ô TÔ 7 CHỖ ĐỖ CỬA - HAI THOÁNG - GẦN CẦU TRẦN HƯNG ĐẠO- KHU VỰC VIP LONG BIÊN - THUẬN TIỆN SANG PHỐ

- Vị trí đắc địa trung tâm phố Lâm Du thông các phố Cổ Linh ,Nguyễn Văn Cừ, Hoàng Như Tiếp, Hồng Tiến, Nguyễn Sơn, gần cầu Trần Hưng Đạo khu vực hot nhất quận Long Biên. Gần AEONMALL các tiện ích không thiếu thứ gì ,dân trí cao an ninh ổn định .

- Thiết kế: 5 tầng
+ tầng 1: bếp, khách
+ tầng ...
Bán nhà hoàng hoa thám, khu phân lô 10m ra oto, ngõ rộng, dân xây 25m*5t full nội thất xịn, ở ngay
9
7.2 tỷ 25 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Hoàng Hoa Thám, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

BÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM NHỎ XINH, CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ, CÁCH Ô TÔ 10M, 18/25M - 5 TẦNG - GIÁ 7.2 TỶ

khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt. Cách ô tô chỉ 10m đi lại cực kỳ thuận tiện
Gần Hồ Tây, không khí thoáng mát, xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, siêu thị

Thiết kế: nhà 5 tầng chắc chắn, 3 ngủ đầy đủ công năng.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
+ Liên hệ: Em Huệ để đi xem nhà miễn phí.
Vip! nhà phố ngọc khánh, 2 thoáng trước sau, gần hồ, gần phố, ngõ bagac, 35m*5t full nt xịn ở ngay
8
9.6 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
6

Phố Ngọc Khánh, P.Ngọc Khánh, Q.Ba Đình, HN

KHU VIP NGỌC KHÁNH - THOÁNG TRƯỚC SAU - 200M RA VIN GIẢNG VÕ, HỒ NGỌC KHÁNH - NỘI THẤT SIÊU ĐẸP - 35M - 5 TẦNG - GIÁ 9.6 TỶ

Vị trí: giáp Vinhome Giảng Võ (Vinhome Gallery), hồ Ngọc Khánh, thông các ngả, ra ngõ 84 ôtô đỗ tránh cực gần, anh em khảo sát đánh giá thuộc phân khúc cực hiếm trong tầm tiền.

Thiết kế xây dựng: 5 tầng, mỗi sàn 2 phòng - wc giữa, tầng 5: phòng thờ + 1 ngủ + sân phơi.

Sổ ...
Không thể bỏ qua siêu phẩm vũ ngọc phan 6 tầng thang máy xịn sò vị trí trung tâm quận ngõ 3 gác
6
7.6 tỷ 36 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Vũ Ngọc Phan, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

+ nhà mới xây 6 tầng thang máy xịn sò.,ngõ thông 3 gác đua nhau .ô tô cách nhà 30m
+vị trí trung tâm quận đi láng hạ Nguyễn chí thanh, Láng
+ tầng 1 .Để xe + khách +wc
+ tầng 2 3 4 .phòng ngủ khép kín
+ tầng 5 bếp nhà ăn +wc
+ tầng 6 sân phơi
Sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hê e Đoàn để được tư vấn
Bán nhà ngọc thuỵ  long biên 35m x 7t  thang máy  full nội thất  giá nhỉnh 8 tỷ.
4
9 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

THANG MÁY - Ô TÔ GẦN - FULL NỘI THẤT - GẦN KHAI SƠN HILL - CÔNG VIÊN NGỌC THUỴ.
* Vị trí đẹp ngõ to như phố, thẳng tắp, ô tô thông ra Hồng Tiến, tiện ích khu đô thị - trường quốc tế, công viên hồ sinh thái. Giao thông thuận lợi với các phố lớn - 10p sang hồ Gươm - 20p ra đến sân bay Nội Bài.
- Nhà thiết kế 7 tầng, thoáng mát, rộng rãi, phù hợp với tất cả khách hàng.
- Sổ đỏ chính chủ, không tranh ...
Nhân hoà  quan nhân  chính kinh  nhà xây còn mới về ở ngay, oto đỗ cửa dt33m.5t.giá 8.8 tỷ.
5
8.8 tỷ 33 m²
Nhà Riêng
3 4

Phố Nhân Hòa, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

NHÂN HOÀ - QUAN NHÂN - CHÍNH KiNH - NHÀ XÂY CÒN MỚI VỀ Ở NGAY - Ô TÔ ĐỖ CƯA - CÁCH ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2,5 TẦM 30 M - DT 33 M 5 T GIÁ 8,8 TỶ .

Vị TRÍ : Trung tâm phường THanh Xuân - Nằm gần đường vành đai 2,5 - phố Nhân Hoà - Vũ Trọng phụng - chợ thuốc HAPU - ngay sát trường học cấp 1.2,3 - gần chơ Nhân Chính -- TTTM - quá nhiều tiện ích :
Nhà dân xây 5 tầng btct .
Tầng 1: khách bếp wc
Tầng ...
Bán sàn văn phòng chợ mơ, sổ đỏ, nhận mặt bằng ngay, ngân hàng hỗ trợ 85% doanh nghiệp và cá nhân
15
7.9 tỷ 158 m²
Nhà Đất Khác

TTTM Chợ Mơ, P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán sàn văn phòng tòa nhà TTTM Chợ Mơ - 459 Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
- DT: 158m².
- Giá 50tr/m².

Thông tin tổng quan.

- Sàn văn phòng thương mại Chợ Mơ 459C Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội do chủ đầu tư Vinaconex đầu tư và xây dựng. Dự án nằm ngay ngã tư giao cắt giữa đường Minh Khai và đường Bạch Mai rất đẹp, gần Ngã Tư Sở là điểm trung tâm giao thông của các quận Hai Bà Trưng, quận ...
Bán nhà đức thượng  hoài đức. nhà đẹp sẵn ở  nội thất hàng hiệu. 96m2, 7.5 tỷ
4
7.5 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Mới, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Hàng xóm Tân Tây Đô, Tân Việt - sát Quốc Lộ 32, Vành Đai 3.5 - tiện ích an sinh đầy đủ - nội thất đẹp, ở sướng!

- Bán nhà Cựu Quán, Đức Thượng, Hoài Đức.
- Tiếp giáp tuyến đường lớn: Quốc Lộ 32, Vành Đai 3.5 chỉ 300m. Giao thông thuận tiện mọi ngả.
- Ngõ rộng rãi, ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Diện tích: 96m².
- Nhà xây 4 tầng, rất thoáng sáng với 2 giếng trời, ô chờ thang máy, thiết kế tối ưu ...
Hơn 8 tỉ  lô góc thang máy , vf3 vào nhà sát mặt phố
5
8.9 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

NHANH TAY - HƠN 8 ĐỒNG - VF3 VÀO NHÀ - 10m RA MẶT PHỐ __ CHỦ XÂY XÁC ĐỊNH Ở

Lô góc - 6 tầng thang máy __ Công năng 4 Ngủ CỰC HIẾM

Nhà thiết kế 6 tầng thang máy: tầng nào cũng có cửa sổ, lô góc.

+ tầng 1: thông sàn, thang máy, vệ sinh.+ tầng lửng: phòng khách
+ tầng 3,4: phòng ngủ rộng, vệ sinh, ban công.
+ tầng 5: 2 phòng ngủ, vệ sinh, ban công
+ tầng 6: phòng rộng, sân chill ngắm view sông ...
Gấp, nhà bán phố cổ lò sũ  tôn đản sổ đỏ hk 85 m2 tt 3 ngủ 2 vs sát mặt phố ô tô qua , làm homstay
7
7.1 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư