Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc đẹp, nhiều tiện ích tại trần thủ độ, hoàng liệt, q.hoàng mai, 5,85 tỷ, 83m2
10
5.5 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Trần Thủ Độ, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

CC 3PN, 2VS, full nội thất, phong thủy tốt tại Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ). Giá chỉ 5,85 tỷ VND cho 83m². Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Không gian sống thoải mái, hiện đại, phù hợp cho gia đình trẻ. Khu vực an ninh, yên tĩnh. Gần trường học như học viện mầm non Sasuke Việt Nam, mầm non song ngữ TopKids, và các công viên như Bắc Linh Đàm, Linh Đàm.

Liên hệ ...
Nhà thật  giá thật dành cho quý khách hàng nhanh tay sở hữu căn hộ 100m2 3pn cc 282 lĩnh nam
3
5.8 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

282 Lĩnh Nam, P.Lĩnh Nam, Q.Hoàng Mai, HN

Kính mời quý khách hàng nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Ba Hàng 282 Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội.
- Diện tích 100m² thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản.
- Căn góc thoáng sáng.
- Phù hợp cho quý khách hàng mua ở hoặc đầu tư đón đầu dự án đường Lĩnh Nam đang thi công mở rộng ạ.
- Vị trí rất gần các trường cấp 1,2,3 Hoàng Văn Thụ, cách trường đại học Kinh tế - Kỹ Thuật Công Nghiệp ...
Tòa oct1 đn1 bắc linh đàm, 85m2 căn góc view hồ kép, sổ đỏ
8
6.4 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐT Linh Đàm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

OCT1 ĐN1 Bắc Linh Đàm căn góc view hồ kép, sổ đỏ.

Diện tích: 85m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Vị trí: Căn góc, view hồ Định Công & Linh Đàm.
Nội thất: Full đồ mới.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 6,4 tỷ.

Giá trị khu vực.
Đối diện CT3 X2 Đại Kim khu dân cư đồng bộ.
Gần trục Giải Phóng Vành đai 2.5 di chuyển nhanh vào trung tâm.
Cận kề ĐH Bách Khoa Kinh Tế Xây Dựng Y Hà Nội.
Gần BV Bạch ...
Bán nhanh căn góc 3pn toà thăng long victory an khánh giá 57 triệu/m² nội thất thiết kế. sẵn sổ
5
5.02 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Victory, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Không phải cứ đắt là hiếm.
Mà là rất khó tìm căn thứ 2 như thế này!

Bán nhanh căn DN2 T1, CC Thăng Long Victory.
3PN 2WC | Diện tích 88m² rộng rãi, cực kỳ thoải mái.
Hướng cửa Tây ban công Đông đón gió mát quanh năm.
Full nội thất xịn chỉ cần xách vali vào ở ngay.

View siêu đẹp ở là mê.

Giá cực tốt: 5 tỷ hơn chút xíu (có thương lượng thiện chí).
Sổ hồng sẵn sang tên nhanh gọn.

Liên hệ ngay Em ...
Vị trí trung tâm full nội thất mới tinh, 90m2 căn góc 3pn cực thoáng tại giải phóng
6
6.95 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cầu Tiên, P.Thịnh Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn góc 90m² tại Chung cư Cầu Tiên 1277 Giải Phóng, tòa nhà Vietcombank.
Diện tích: 90m² thông thủy.
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, căn góc 2 mặt thoáng, đón sáng tự nhiên cả ngày.
Nội thất: Full nội thất mới tinh, dọn về ở ngay.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 6.95 tỷ thu về.

Vị trí trung tâm: Ngay mặt đường Giải Phóng gần BX Giáp Bát, hồ Linh Đàm, và nhiều trường đại ...
Bán căn 01b chung cư bluegem  giá rẻ   0968 953 ***
4
6.45 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tincom Pháp Vân, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

- BÁN CĂN 01B CHUNG CƯ BLUEGEM - LH
- Diện tích 84,7m² - Thiết kế 2 ngủ - 2wc
- Nhận nhà tháng 06/2026 - Bàn giao sàn gỗ, trần thạch cao, nóng lạnh, điều hoà
- Giá 6,45 tỷ bao sang tên - Rẻ hơn giá niêm yết 150tr - Có TL cho khách hàng thiện chí mua
- LH
Chính chủ bán nhanh căn hộ 3pn toà ct8d dương nội, hà nội full nội thất ban công đông nam
5
5.69 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐTM Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán căn hộ 3 phòng ngủ CT8D Dương Nội full nội thất.

Tòa: CT8D Khu đô thị Dương Nội.
Diện tích: 86m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Hướng:
Cửa chính Tây Bắc.
Ban công Đông Nam thoáng mát, đón gió tự nhiên.

Nội thất: Full nội thất cao cấp, đầy đủ chỉ việc dọn vào ở.

Vị trí đẹp đối diện đại học Phenikaa, cạnh bệnh viện nhi, xung quanh biệt thự liền kề.

Pháp lý: Đã có sổ đỏ sẵn sàng giao dịch ...
Bán ch a0404 view đẹp tại t&t riverview, 7 tỷ, 100m2, gần hồ gươm
10
7 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

T&T Riverview, P.Vĩnh Hưng, Q.Hoàng Mai, HN

T&T Riverview tại 440 đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội là một căn hộ chung cư đỉnh cao với 2PN, 2WC, có thể sửa được thành 3PN, đầy đủ nội thất. Căn hộ A0404, diện tích 100m², view cực chất, nhìn xuống phố Vĩnh Hưng và hồ Liễu, trường Đại Học Kinh Doanh, Công Nghệ, thích hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá cực rẻ 7 tỷ VND. Phù hợp với ...
Căn 3 ngủ | 81m² | full nội thất | sổ đỏ |căn 3 ngủ 81m² | tầng thấp dễ di chuyển
7
6.2 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Phan Chánh, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

CT4C X2 LINH ĐÀM

Diện tích: 81m²
Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh
Tầng: thấp
Hiện trạng: full nội thất
Pháp lý: sổ đỏ

LỢI THẾ TẦNG THẤP (RẤT ĐÁNG GIÁ)
Di chuyển nhanh không phụ thuộc thang máy
Phù hợp gia đình có trẻ nhỏ/người lớn tuổi
Sinh hoạt thuận tiện dễ thoát hiểm

GIÁ TRỊ Ở THỰC
3 phòng ngủ công năng đầy đủ cho gia đình
Diện tích 81m² dễ bố trí, không bị chật
Nhà đã có ...
Mình Chính chủ cần bán căn chung cư Usilk Văn Khê, phường La Khê, quận Hà Đông, TP Hà Nội.

Diện tích 100m², thiết kế rất hợp lý, trần cao, phòng khách thoáng rộng, ban công lớn... Hầm rộng cao thoáng có đủ lốt xe ô tô...

Vị trí trung tâm sát trục đường lớn Tố Hữu - Lê Văn Lương BRT kết nối trực tiếp vào trung tâm thành phố.

Tiện ích nội khu không thiếu thứ gì, chợ ngay chân chung cư, hồ điều ...
Bán căn hộ ct8 dương nội dt 85m2, 2 phòng ngủ, 2 wc đủ đồ giá 5.1 tỷ.  0988 187 ***
5
5.1 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sparks, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán gấp căn hộ CT8 KĐT Dương Nội, DT 85m², 2 phòng ngủ, 2wc, 1 logia.
- Nội thất hoàn thiện đầy đủ: Sàn gỗ, tủ bếp, bếp từ, sofa, giường, tủ quần áo, 3 điều hòa, tivi, tủ lạnh, máy giặt, nóng lạnh,...
Giá bán 5.1 tỷ. Sổ đỏ chính chủ.
Lh xem nhà: .
Bán chung cư 2 pn housinco 288 nguyễn xiển. nhà full nt, giá 6.1 tỷ.  0941 670 ***
4
6.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2

Housinco Premium, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Chính chủ cần bán chung cư 2 PN toà Housinco 288 Nguyễn Xiển.
Diện tích: 82m².
Nhà full NT y ảnh.
Giá bán: 6.1 tỷ.
LH: Phương .
Dành cho quý khách hàng nhanh tay sở hữu chcc momota 151 nguyễn đức cảnh dt 90m2 2pn, giá 6,1 tỷ tl
4
6.1 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Momota Nguyễn Đức Cảnh, P.Tương Mai, Q.Hoàng Mai, HN

Kính mời quý khách hàng nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Momota 151 Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội.
- Diện tích 90m² thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh 2 ban công.
- Toà nhà cao 21 tầng và có hầm gửi xe máy - Ô tô.
- Dưới chân toà là khu Biệt thự nhà vườn và khuân viên cây xanh cực kỳ thoáng mát.
- Vị trí gần chợ gần trường cấp 1,2,3 chỉ 2 phút đi xe máy, cách các trường đại học lớn như Kinh Tế ...
Chính chủ bán căn 82m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, tầng đẹp, sổ chính chủ
5
6.3 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (14 tin đăng)
Tôi bán căn 82m² tim tường, 77m² thông thủy.
Thiết kế 2N 2VS đẹp.
Nội thất đẹp view đẹp tầng trung.
Sổ đỏ chính chủ đang cất kết.
Giá 6,3 tỷ.
LH .
Bán căn hộ chung cư tại an bình plaza, 6 tỷ, 83 m2, 3pn, 2wc. nội thất nguyên bản cđt
5
6 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Bình Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại An Bình Plaza mang đến không gian sống lý tưởng với vị trí thuận lợi tại phố Trần Bình, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 83 m², căn hộ này có thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình.

- 3 phòng ngủ rộng rãi.
- 2 phòng tắm tiện nghi.
- Ban công hướng Tây, đón nắng gió tự nhiên.
- Nội thất nguyên bản.
- Giá bán: 6 tỷ VND.

Ưu điểm:
Căn hộ tại An Bình ...
Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ view hồ tòa le grand jardin diện tích 83,4m2 full đồ mới. giá 7 tỷ
9
7 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (14 tin đăng)
Chính chủ Tôi cần bán căn hộ view hồ tòa Le Grand Jardin gồm 3PN full đồ mới tinh tại Le Grand Jardin.
Tòa Le Grand Jardin thiết kế 3PN 83,4m² | Full nội thất.
Căn siêu đẹp có phòng master full kính vào ở ngay, ban công view trọn hồ công viên.
Giá siêu rẻ cho căn 3 phòng ngủ chỉ 7 tỷ! (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
Lh: để hẹn xem nhà.
Hiếm! căn 88m, 3pn2wc tòa ct2 thạch bàn giá 5,950 tỷ.
3
5.95 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn CT2 Thạch Bàn.

- Diện tích: 88m² - 3PN - 2WC.
- Tầng đẹp, view thoáng.
- Sẵn sổ, sang tên ngay.

Giá: 5,950 tỷ.
Tập thể thành công hoàng ngọc phách, đống đa, tầng 1, 3 ngủ riêng biệt, 2wc, ô tô đỗ cửa, ở ngay
8
6.4 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Đường Thành Công, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

- Siêu phẩm tập thể Thành Công - Hoàng Ngọc Phách, Đống Đa, tầng 1, 3 ngủ riêng biệt, 2wc, ô tô đỗ cửa, toà nhà cực đẹp!
- Thiết kế: 3 ngủ riêng biệt + khách cực rộng, 2WC,...
- Tiện ích: Ngõ thông Vũ Ngọc Phan. Gần các trường đại học lớn: Ngoại Thương, Ngoại Giao, Học viện Hành chính Quốc gia, GTVT, Học viện Phụ Nữ,... Vincom Nguyễn Chí Thanh, Láng, Huỳnh Thúc Kháng,...
Giao Láng Hạ, Huỳnh Thúc ...
Bán cc 3pn, 2wc, 85m2 tại pháp vân tứ hiệp, 68 triệu/m2, hoàng mai, hà nội.
4
5.55 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Pháp Vân Tứ Hiệp, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Khám phá căn hộ chung cư 3PN, 2WC siêu chất tại Khu đô thị Pháp Vân - Tứ Hiệp, nơi mà cuộc sống hiện đại và tiện nghi hòa quyện. Với diện tích 85m², không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và phong cách sống trẻ trung.

Bán với giá chỉ 68 triệu VND/m², căn hộ này không chỉ có phong thủy tốt mà còn được thiết kế hiện đại, với đầy đủ tiện nghi, giúp cuộc ...
Bán cc 3pn, 2wc, 85m2 toà ct2 bắc linh đàm, giá cực chất 5,67 tỷ,  0923 329 ***
5
5.55 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐT Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

CC tại KĐT Linh Đàm với 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất, diện tích 85m². Với thiết kế hiện đại và phong thủy tốt, căn hộ hướng Đông Bắc, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá cực chất 5,67 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng.

Giới thiệu tổng quan dự án.
+ Địa điểm: KĐT Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, ...
Từ 680 tới 700 của 713

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm