Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán liền kề đường đại lộ tây thăng long, bắc từ liêm 110m2. 6 tầng + hầm. sổ đỏ chính chủ. 30 tỷ
5
30 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Avenue Garden, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán lại liền kề tại dự án mặt đường đại lộ Tây Thăng Long (đường Hoàng Quốc Việt kéo dài), phía trên với dự án Vinhomes Đan Phượng, thuộc dự án Avenue Garden, Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Mặt đường đại lộ Tây Thăng Long rộng 10 làn đường, kết nối Vành Đai 3.5m và Vành Đai 4, thông sang Ngoại Giao Đoàn.
Thông số:
- Diện tích: 110m².
- Mặt tiền: 6m.
- Thiết kế: 6 tầng + hầm, kinh doanh tốt.
- ...
Bán cc 4pn, 4wc tại lumière essence peak, 31,5 tỷ, 200m2
6
31.5 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại LUMIÈRE Essence Peak, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 200m², căn hộ này cực kỳ rộng rãi và thoải mái, phù hợp cho các gia đình hoặc nhóm bạn. Chất lượng xây dựng đỉnh cao từ Masterise Homes, đảm bảo không gian sống hoàn hảo.

+ Giá chỉ 31,5 tỷ, một mức giá xứng đáng cho không gian sống đẳng cấp.
+ Căn hộ hướng ...
Bán biệt thự An Lạc Symphony, DT 121m2 Vĩ Cầm 4 , trục 30m view hồ, giá chỉ 240tr/m2
5
27 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Mô tả:
Cần bán lô biệt thự chính chủ tại KĐT An Lạc Symphony, vị trí trung tâm khu, gần cụm hồ, hướng đông bắc.
Thông tin lô biệt thự:
- Diện tích: 121m².
- Mặt tiền: 7,5m.
- Hướng: đông bắc.
- Giá bán: 240tr/m2.
- Vị trí thuộc khu đô thị đẳng cấp An Lạc Green Symphony, thiên nhiên trong lành tận hưởng cuộc sống xanh.
- Nhà gần hồ view trường học sau ở hay kinh doanh đều thuận tiện, hiện đang xây ...
Siêu vip! ra hàng căn penhouse khu đô thị gamuda gardens 0969 150 ***
4
22 tỷ 170 m²
Nhà Chung Cư

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Chủ nhà cần bánn căn Penhouse thuộc khu đô thị Gamudaa Gardens
Diện tích: 170m², nhà hoàn thiện fulll nội thất cẩn thận, tỉ mỉ
View nội khu cực thoáng, đẹp
Giá: 22 tỷ
Liên hệ xem nhà và tư vấn:
Bán cặp đập thông 2 slot xe siêu hiếm gần 200m tầng trung, view chất tại times city
5
25.8 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
5 3

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán cặp đập thông 2 slot xe siêu hiếm gần 200m tầng trung, view chất tại Times City.
Nhà nguyên bản toà Vip T05,06,07
Giá 20 tỷ nhỉnh .
Lh xem nhà :
Bán gấp trong tháng 4/2026 căn biệt thự song lập vừa ra sổ đỏ 180m2  45 tỷ
4
45 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chủ nhà khó khăn tài chính cần bán gấp căn biệt thự song lập bên cạnh Jade Square vừa ra sổ đỏ, diện tích 180m² giá 39 tỷ, chỉ bán trong tháng 4/2026
Thông tin chi tiết như sau:
- Diện tích 180m², kích thước 12x15.
- Mẫu nhà: 4 nổi + 1 hầm, 500m² sàn sử dụng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cất két.
LH xem nhà:
Gấp! căn lk 120m2 bình minh khu compound chỉ nộp trước 18.5 tỷ tiền đất + xây 3 tỷ 2027 mới nộp
9
21.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

+ Vinhomes Wonder City Đan Phượng đang bước vào giai đoạn bán hàng cuối cùng, mức chiết khấu cao nhất đến 2 tỷ đồng/ căn, quà tặng nhiều nhất lịch sử.
- Vinhomes Wonder City là khu đô thị duy nhất phía Tây Hà Nội có các căn liền kề, biệt thự mặt tiền từ 8 - 12m thực sự đẳng cấp.
1 khu đô thị all in one: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên giải trí...
- Vinhomes Wonder City Đan ...
Biệt thự đơn lập nguyệt quế vinhomes riverside long biên 98m2 35tỷ full nội thất
7
35 tỷ 98 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

BT LIỀN KỀ- NỘI THẤT XỊN - VỊ TRÍ ĐẸP - MÔI TRƯỜNG Ở TUYỆT VỜI
- Vị trí đẹp, ngay đầu bùng binh, vòng xuyến Chu Huy Mân. Tiện ích tuyệt vời.
- Nhà 4 tầng đẹp, sân cổng trước sau, toàn bộ cầu thang, lát sàn bằng gỗ xịn cao cấp
- Thiết kế: 4 tầng 2 thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ
- Tầng 1: Khách, bếp, WC
- Tầng 2: 2 ngủ phòng nào cũng có cửa sổ thoáng, wc to rộng
- Tầng 3: 2 ngủ phòng ...
Chính chủ tôi cần bán lô đất khu đấu giá yên xá ,p.hà đông 122m2 ,sổ đỏ giao dịch luôn ,vị trí vàng
3
38 tỷ 122 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Yên Xá, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Hot- Bán lô đất đấu giá mặt đường Yên Xá 123m giá 38,x tỷ kinh doanh ,xây nhà ở dòng tiền siêu đỉnh cực tốt.
Thay đổi mục đích nên gia đình cần bán mảnh đất Đấu Giá Yên Xá, cụ thể:
Diên tích 122m, mắt tiền 6,1m, hiện trạng đang là nhà cũ có thang máy mới tinh, phù hợp xây tòa văn phòng 9 - 10 tầng (cả khu này hàng xóm toàn xây 10 tâng hết)
Đường Yên Xá to rông, mật độ giao thông lúc nào cũng ...
Cần bán gấp duplex chung cư h9 starlake tây hồ tây 250m2  36 tỷ.  0375 745 ***
6
36 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư H9-CT1 Starlake, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán gấp duplex chung cư H9 Starlake Tây Hồ Tây 250m² - 36 tỷ. LH .
Pháp lý: Sổ đỏ cất két.
Diện tích: 250m² - chính là 2 tầng trục căn H thông nhau.
View: View về thành phố.
Giá bán rẻ nhất thị trường: 36 tỷ (miễn môi giới).

Liên hệ: .
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự san hô, 150 m2, 35 tỷ
5
35 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Mến chào anh chị,
Chính chủ gửi bán biệt thự song lập San Hô vị trí đẹp, trung tâm Ocean Park Gia Lâm.

Thông tin chi tiết.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- Diện tích đất: 150 m².
- Diện tích xây dựng: 77.1 m².
- Diện tích sàn: 290.9 m².
- Tình trạng: Nhà thô dễ dàng hoàn thiện theo nhu cầu.
- Giá bán: 35 tỷ.

Lợi thế nổi bật (nhấn mạnh vị trí).
- Vị trí San Hô cực kỳ đắt giá nằm ngay trung tâm ...
Bán apartment, ch cho thuê, tây hồ 140,5m2, 7t, view hồ tây, 40,5 tỷ
6
40.5 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
17 17

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Apartment mới xây, thoáng sáng, các phòng rộng, nhiều cửa sổ.
- Chỉ 60m ra phố chính, 120m ra Hồ Tây.
- Diện tích 141m².
- Thiết Kế tổng 17 căn hộ rộng rãi cho thuê.
- Doanh thu 140 triệu - 160 triệu /tháng.
- Khu vực dân trí cao, hàng xóm nhiều quan chức, tướng tá, giáo sư tiến sĩ ở.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 40,5 tỷ có TL.
Chính chủ gửi bán căn nhà phố bồ đề long biên dt 89m2, 7 tầng, thang máy, vỉa hè, view hồ thoáng.
9
29 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Bồ Đề, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN NHÀ PHỐ BỒ ĐỀ- LONG BIÊN:
* DT 89M2, 7 TẦNG, THANG MÁY, VỈA HÈ, VIEW HỒ THOÁNG MÁT.
+ Nhà phù hợp để gia đình ở kết hợp kinh doanh, mở quán caffe, Spa,nail
* Khu vực an ninh an toàn tuyệt đối, thoáng mát quanh năm, không gian sống đẳng cấp.
* Tiện ích xung quanh không thiếu ji, chỉ mấy bước là ra mặt phố lớn như phố Ái Mộ, Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ, lên cầu và sang trung ...
Bán nhà mặt phố tại hoàng như tiếp, 460 triệu / m2, 102 m2, 4 tầng, mặt tiền 6m
3
46.92 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Như Tiếp, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội. Nhà được xây dựng 4 tầng với diện tích 102m², mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. Giá bán 460 triệu / m².

- Điểm nhấn:
+ Mặt tiền lý tưởng cho việc buôn bán, dễ dàng thu hút khách hàng
+ Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, thuận tiện cho sinh hoạt

- ...
Duplex 3pn đông nam view hồ tây, biển hồ noble crystal căn đẹp hiếm giai đoạn 1
13
23 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Gia chủ ưu tiên lựa chọn căn hướng mát Đông Nam không thể bỏ lỡ căn này ah.
Lựa chọn vừa ở đẳng cấp, vừa đầu tư an toàn ngay giai đoạn 1.

Diện tích tim tường: 147,7m².
Diện tích thông thuỷ: 131,6m².
Tầng 1: 75,8m².
Tầng 2: 55,8m².
* Hướng Đông Nam mát quanh năm, đón gió tự nhiên.
* View nội khu tiện ích, tầm nhìn thoáng hướng về Hồ Tây.

Phương án tài chính cực dễ vào.

Giá bán: 23 tỷ.

Phương ...
Chính chủ bán nhà vườn khu a 23 kđt gleximco an khánh hoàn thiện đẹp vị trí kinh doanh
3
28 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Gia đình thiện trí bán lô A23 LK dạng nhà vườn khu đô thị Geleximco An Khánh Hoài Đức. Vị trí đắc địa kinh doanh kết hợp ở. Nhà đã hoàn thiên tâm đắc tỉ mỉ. Ko lỗi phong thủy. Thiết kế khoa học nội thất cao cấp. MT 7m. Lòng đường vỉa hè 11m xe oto 2 làn thoải mái. Vị trí đẹp kinh doanh thuận lợi vì sát Vin Tây Mỗ. Giá mong muốn 28 tỷ sổ đỏ chính chủ LH em Hưng .
Phố nguyễn xiển  47 tỷ  toà nhà văn phòng 9 tầng, mặt tiền 9m  trung tâm thanh xuân
4
47 tỷ 109 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Nguyễn Xiển, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

PHỐ NGUYỄN XIỂN - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 9 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH DÒNG TIỀN ĐỈNH