Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc sunshine green iconic, long biên, hà nội
7
8.97 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Green Iconic, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Căn hộ chung cư Sunshine Green Iconic tọa lạc tại Sunshine Green Iconic, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Long Biên, Hà Nội), sở hữu diện tích 79.4m² với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ được bố trí 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.

- Điểm nổi bật:
+ 2PN + 2WC + bếp
+ Giá: 113 triệu / m2
+ Nội thất: đầy đủ ...
Gia đình cắt lỗ bán gấp căn 2pn 79m2 giá 7.5 tỷ tốt nhất tại vinhomes gardenia   0966 789 ***
7
7.5 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình chuyển đổi nhu cầu, cắt lỗ bán căn hộ tại Vinhomes Gardenia - Hàm Nghi, Căn hộ phù hợp gia đình ở thực hoặc đầu tư cho thuê khu vực Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.

Thông tin chi tiết căn hộ:

* Diện tích: 79m² - Thiết kế: 2PN 2WC.

* Nội thất: Đầy đủ đồ gia đình đang sử dụng tốt.

* Tầng trung ban công thoáng mát.

* Pháp lý: Rõ ràng, sẵn sàng sang tên trong ngày.

Giá bán: 7.5 tỷ mức giá đang ...
Bán đất đẹp trung tâm cổ điển a, tứ hiêp. 54m2 ô tô đỗ
3
7.2 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Điển A, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Siêu đẹp ngay Cổ Điển A Tứ Hiệp.

Diện tích 54m² ô tô đỗ cửa. Vi trí trung tâm xung quanh đầy đủ tiện ích.
Sổ vuông đẹp, khu dân cư toàn nhà cao tầng.
Vị trí cực đẹp, ở hay đầu tư đều quá hợp lý.

Giá chỉ loanh quanh 7 tỷ.
LH xem đất: .
(giá chuẩn) bán căn 2 ngủ 2wc 70m2 imperia garden, full nội thất, nhà đẹp, sổ đỏ. giá 7,8 tỷ
7
7.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển căn to gia đình cần bán căn 2 ngủ Imperia Garden.
- Diện tích thông thủy 70m², thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.
- Full nội thất đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá 7,8 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Xem nhà liên hệ Thái - SĐT .
Chủ đầu tư mở bán chung cư tmc smart home phạm văn đồng, hà nội, ck 10,5%, chỉ thanh toán 1,2 tỷ
6
7.31 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

CĐT mở bán chính thức đợt 5 chung cư TMC Smart Home Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Giá tốt hơn thị trường 10.5%.
Đây là ưu đãi chỉ có trong tháng 5!
Thiết kế xây dựng bao phủ nhà 100 % bê tông đúc chống thấm và chống nóng tuyệt đối.
Chỉ cần thanh toán 15% ký HĐMB.
Ân hạn 24 tháng lãi 0%.
Căn hộ thiết kế thông minh thiết kế tối ưu công năng diện tích sử dụng.
Căn hộ 2PN: ...
Bán nhanh căn 60m mặt ngoài hướng nam view cv nghĩa đô thoáng mát, sổ đỏ lâu dài nhỉnh 7 tỷ
4
7.5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn 60m² mặt ngoài hướng Nam view thẳng công viên Nghĩa Đô mát mẻ chung cư 6th Element - Sẵn sổ đỏ

Diện tích: 60m² - 1PN +1 - 1VS
Nội thất full đẹp vào ở ngay
Tầng cao view CV Nghĩa Đô đẹp long lanh
- Giá công khai rất hợp lý : 7.5 tỷ
- Thuế phí : thương lượng
- Pháp lý : sổ đỏ lâu dài
- Slot ô tô: có

Anh chị liên hệ Em Trang để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7
Bán gấp ch iconia lakeside, 110 triệu/m2, 67.03m2, 2pn, 2wc, tố hữu, nam từ liêm, hà nội
4
7.37 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mipec Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ tại Iconia Lakeside, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Hà Nội, trước đây Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 67.03m², thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và bếp đầy đủ nội thất. Đặc biệt, căn hộ hướng Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.

- Ưu điểm:
+ 2PN ...
Helios tower tam trinh  view mặt phố minh khai  2pn 2wc  7.4 tỷ, vị trí tòa helios tower
6
7.4 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Helios Tower 75 Tam Trinh, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

Helios Tower Tam Trinh - view mặt phố Minh Khai - 2PN 2WC - 7.4 tỷ.
Vị trí: Tòa Helios Tower, giao thông kết nối Minh Khai - Trường Chinh - Giải Phóng cực thuận tiện.

Thông số: Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp rộng thoáng.

Đặc điểm: View phố đẹp, nhà thoáng sáng, ban công Tây Bắc, cửa Nam.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong nốt nhạc.

Giá: 7.4 tỷ.

Xem nhà liên hệ e ...
(giá thật) chính chủ bán căn góc 73m2, 2pn + 2wc full nội thất giá 8.1 tỷ cc the legend
6
8.1 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn chung cư cao cấp The Legend.

Diện tích sử dụng: 73m² thiết kế 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh.

Giá bán mong muốn: 8 tỷ 100 triệu (có thương lượng).

Liên hệ xem nhà trực tiếp: Quyết BĐS Giá Thật.
Căn 1pn+ giá 8,7 tỷ, diện tích 54m2, tầng trung, view tiện ích nội khu, toà sun feliza cầu giấy
12
8.7 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Căn 1PN + toà F2.
- Diện tích tim tường: 60m².
- Diện tích thông thuỷ: 54m².
- Thiết kế 1PN.
- Căn này tầng trung, view nội khu đẹp.
- Ban công Đông Nam mát mẻ.
- Tất cả các phòng đều có cửa kính chạm sàn.

Chính sách ưu đãi:
- Chiết khấu thanh toán tiến độ: 5%.
- Chiết khấu thanh toán sớm 95%: 20%.
- Chiết khấu ko nhận bảo lãnh ngân hàng: 1%.
- Miễn phí dịch vụ quản lý 3 năm.

Tổng giá bán: 8,7 ...
Giá ngộp  cần bán gấp lô đất 73m2  mt 5m  yên nội, thượng cát  ô tô vào nhà
3
8.9 tỷ 73 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Yên Nội, P.Thượng Cát, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán lô đất diện tích 73m² - MT 5m - tặng kèm nhà cấp 4 mái tôn lạnh
Vị trí cực đẹp, tiềm năng tăng giá rõ rệt:
+ Nằm cạnh khu đấu giá giãn dân đang phát triển mạnh
+ Ô tô đỗ cửa, giao thông thuận tiện
+ Cách dự án khu du lịch sinh thái chỉ ~100m
+ Trước nhà quy hoạch sân chơi TDP không gian thoáng, đáng sống
+ Khu dân cư đông đúc, gần trường học, chợ
+ Tặng sẵn bản thiết kế xây ...
Không ảo, chính chủ gửi bán cc imperia garden120m2110m280m279m276m66m2,  0936 218 ***
3
9.35 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ gửi bán CC Imperia Garden, 143 Nguyễn Tuân:

- Diện tích: Căn góc ~80m² 3 ngủ 2VS 9.35 tỷ.

Tiện ích:
- Siêu thị, bể bơi free cho cư dân, trường học, khuôn viên rộng, chất lượng xây dựng thuộc top nhất, nhì khu vực.