Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng mới lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường
6
4 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

SIÊU PHẨM MỚI RA HÀNG TẠI TT CHÚC SƠN

Lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường vị trí vàng tại 86MV TT Chúc Sơn, phường Chương Mỹ.

Chỉ vài bước chân tới chợ Chúc Sơn
Gần trường mầm non, thuận tiện sinh hoạt
Kết nối nhanh tới trung tâm hành chính phường

Mức giá đầu tư hấp dẫn: nhỉnh 4 tỷ

Hotline: Lê Mạnh
Độc quyền căn góc tòa e1. 56m2 tầng trung view nội khu giá tts chỉ 3,6 tỷ
3
3.6 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nằm ở Imperia Sky Park, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Hoài Đức, Hà Nội), căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 56m², 2PN, 2WC, căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang đến phong cách sống trẻ trung cho cư dân.

Căn hộ được bán với giá 3,6 tỷ VND, nội thất cơ bản, hướng cửa ...
Chung cư cao cấp với đơn giá chỉ 56tr/m2 chỉ có tại legacy hinoiri | bàn giao full nội thất
13
4.74 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Legacy Hinoiri, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Chung cư cao cấp với đơn giá chỉ 56tr/m² chỉ có tại Legacy Hinoiri | bàn giao full nội thất.

Thông tin liên hệ:
Hotline/zalo: .

Điểm nhấn dự án chung cư Phú Cát City:
Vị trí vàng: Ngay tại xã Hòa Lạc, TP Hà Nội cửa ngõ Khu công nghệ cao Hòa Lạc, chỉ 2030 phút về trung tâm Hà Nội qua Đại lộ Thăng Long.

Tổng quan dự án.
Vị trí: Xã Hoà Lạc, Hà Nội.
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Xây Dựng Thành Hưng - ...
Bán đất thổ cư 100m2 tại thụy lâm, 37 triệu / m2, mặt tiền 9.5m, pháp lý đầy đủ
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Thụy Lâm, H.Đông Anh, HN

Nằm tại Xã Thư Lâm, Hà Nội (Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ), mảnh đất thổ cư 100m² với mặt tiền 9.5m là cơ hội đầu tư tuyệt vời.
- Giá chỉ 37 triệu / m², phù hợp với nhiều đối tượng đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Vị trí đất thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
- Mảnh đất có tiềm ...
Đất nhà vườn nghỉ dưỡng tại chùa thầy, quốc oai
10
4.17 tỷ 672 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 422, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Chỉ 6,2tr/m².
Sở hữu 672m² đất trồng cây.
MT: 19m.
Nhà vườn sẵn khuôn nhà vườn, đường xá giao thông thuận tiện.
Điện nước đầy đủ, ao hồ điều hoà, nội thất cơ bản chỉ việc xách vali về ở.
Tại: Chùa Thầy - Sài Sơn - Quốc Oai - HN.
Sổ hồng cất két.
LH ngay em để được xem đất tư vấn và gặp chính chủ nhé.
.
Có 102! bán căn hộ khu nghĩa tân, hoàng quốc việt, cầu giấy, 60m*2pn full nt giá 3.x tỷ.
3
3.95 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Tân, Q.Cầu Giấy, HN

CÓ 102! Căn hộ khu Nghĩa Tân, Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, ô tô, 2 thoáng ở sướng.
+ Bán căn hộ khu Nghĩa Tân, Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, 60m, 2pn giá chỉ 3.x tỷ.
+ Căn hộ vị trí đẹp, ô tô đỗ chân tòa, sát phố an sinh đỉnh.
+ Khu vực trung tâm Cầu Giấy, gần chợ Nghĩa Tân, đường Hoàng Quốc Việt, Trần Cung, bệnh viện E.. tiện ích vô vàn.
+ Chủ nhà ở có lộc, bán đi mua nhà to ...
Bán chung cư 2pn, 2vs tại a10a14 nam trung yên, yên hòa, q.cầu giấy, giá cực chất 4,99 tỷ
3
4.99 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

A10-A14 Nam Trung Yên, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chung cư 2PN, 2VS ở A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Cầu Giấy, Hà Nội (Quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 56m² và giá chỉ 4,99 tỷ, căn hộ này có nội thất full, sẵn sàng để ở ngay. Đặc biệt, pháp lý đầy đủ giúp an tâm khi giao dịch. Khu vực này mang lại phong thủy tốt, tạo không gian sống thoải mái và dễ chịu.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện Thận Hà Nội, ...
Căn hộ cc sdu  143 trần phú, 70 triệu / m2, 70m2, 2pn, 2wc, tầng 14 , chính chủ
3
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SDU 143 Trần Phú, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại SDU - 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Thanh Liệt, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 70m², căn hộ được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự thoải mái. Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và giường, đáp ứng ...
Cần bán căn 70m2 chung cư hh2 xuân mai dương nội, 2pn giá 4.15 tỷ
4
4.15 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Xuân Mai Complex, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Tôi không có nhu cầu dùng căn hộ HH2 Xuân Mai Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội.
Chung cư có 25 tầng có 4 thang máy, 10 căn/ sàn/ 2 hầm/ sân chơi/ bể bơi/ báo cháy đầy đủ.
Diện tích 70m² căn hộ thoáng. Có 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, ban công thoáng mát.
Nhà tôi có đủ nội thất rồi đến chỉ việc ở.
Sổ đỏ cầm tay hỗ trợ khách vay ngân hàng.
Giá bán 4.15 tỷ.
Ai có nhu cầu liên hệ: .
Bán cc 2pn, 1wc, giá tốt, 3,2 tỷ, 56m2 tại khu nhà ở hưng thịnh, hà đông
4
3.2 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Khu nhà ở Hưng Thịnh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Cần bán CC 2PN, 1WC ở Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội). Căn hộ có diện tích 56m², đầy đủ nội thất, hướng cửa Đông Bắc và ban công Tây Nam. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

- Giá: 3,2 tỷ VND
- Diện tích: 56m2

Nằm trong khu nhà ở Hưng Thịnh, căn hộ này không chỉ có không gian sống thoải mái mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

+ Cách trường học: 2000m
+ ...
Chính chủ cần bán căn hộ tầng 3 khu 3 tòa mới dt thanh hà gía rẻ
3
3.1 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Gia đình tôi có mua căn hộ 312 HH03B B1.3 Khu đô thị thanh hà do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán với giá đầu tư.
+ DT: 66m² 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh,
+ Cửa vào Tây Bắc, ban công Đông Nam.
Căn hộ nằm ngay đầu dự án, gần hồ. Gía mong muốn 3,1tỷ/ căn hộ.
Ai có nhu cầu liên hệ tôi SĐT .
Cảm ơn đã đọc tin.
Cần tiền bán nhanh! chung cư the pride 70m2, 2 ngủ, 2 vs chỉ 4.xx tỷ
6
4.45 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Pride, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

+ Cần bán chung cư The Pride 70m², 2 ngủ, 2 vs chỉ 4.45 tỷ
+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại gồm: 2PN + 2WC + bếp. Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt. Căn hộ TK hợp lý nên phòng nào cũng có cửa sổ rộng, ngập tràn ánh sáng, căn hộ tầng trung, hướng mát, view đẹp
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch. Có hỗ trợ vay ngân hàng
+ Khu ...
Bán căn hộ chung cư báo nhân dân 57m2 giá 4,3 tỷ thiết 2pn 1wc căn full nội thất
4
4.3 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Xuân Phương Residence, P.Phương Canh, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn hộ chung cư Báo Nhân Dân.
Diện tích 57m².
Gía 4,3 tỷ.
Thiết kế 2PN 1WC.
Căn full nội thất, đầy đủ.
Chính chủ gửi bán 2pn+1+ 2wc tòa s2.07 view trường brighton tại vinhomes ocean park  0986 784 ***
10
4.5 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán căn nhanh căn hộ 2PN + 1WC tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm.
* Thông tin căn hộ:
+ Nhà mới chưa qua sử dụng.
+ Căn hộ tòa: S2.07 view Brighton siêu đẹp.
+ Diện tích 70,5m² tim tường, 64,9m² thông thủy.
+ Giá 4.5 tỷ full nội thất như hình (cam kết ảnh thật).
+ Căn hộ full sổ, hiện đang cho thuê 10,5tr/th.
* Liên hệ Ms Yến Hoa SĐT để biết thông tin căn hộ.
Duy nhất căn 2n2vs rộng 75m2 zurich 3, đơn giá 65tr/m2, view thoáng vĩnh viễn chỉ bán trong tháng 5
7
4.92 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Duy nhất căn 2n2vs tòa Zurich 3 mới bàn giao diện tích 75m² với 3 logia thoáng mát,đơn giá rẻ nhất trong quỹ hàng .
Liên hệ: Căn độc quyền chỉ giao dịch trong tháng, sang tháng tăng giá mạnh!
Thông tin cơ bản:
Mã căn ZR3 0814 ( Tầng lộc)
Diện tích: 75m²
Hướng: Đông Bắc
View: Thoáng vĩnh viễn, không bị chăn, công viên tiểu cảnh nội khu
Công năng: 2N2VS diện tích rộng nhất vinhomes ...
Bán gấp căn hộ cao cấp 2n2vs 63m2 m1 masteri homes, ocp1 chỉ 4.8 tỷ rẻ nhất thị trường
10
4.8 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Touyen (4 tin đăng)
Siêu siêu rẻ
Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 vệ sinh toà Masteri Homes Waterfront tại Vinhomes Ocean Park 1, Gia Lâm
- bàn giao full nội thất đẹp, nhà mới full sàn gỗ, bếp, tủ, giường gỗ An Cường
- Thiết bị trong nhà cao cấp Hafele
- toà có bể bơi riêng, tầng tiện ích đa chức năng
- lễ tân 24/7
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sổ
Giá bán rẻ nhất thị trường cho dòng căn hộ hạng sang
Chỉ: 4.8 tỷ
Chính chủ bán nhanh căn góc 2pn toà p1 the pavilion. full nội thất. sẵn sổ đỏ. hỗ trợ kh mua vay
21
4.4 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Có những căn nhà không chỉ để ở mà để muốn trở về.

Nếu anh/chị đang tìm một nơi để an tâm an cư, hoặc một khoản đầu tư chắc chắn, thì căn hộ này có thể là điều anh/chị đang chờ: LH tư vấn miễn phí .

- Chính chủ bán căn góc 2PN 2WC tòa P1 The Pavilion, Vinhomes Ocean Park.
- Diện tích vừa đẹp: 68m² tim tường, 63m² thông thuỷ.
- Thiết kế 2 phòng ngủ, tối ưu không gian cho gia đình trẻ.
- Ban công ...
Bán nhanh căn hộ flc 2pn 2wc ban công đông nam
3
5 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Star Tower, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Cần bán nhanh căn hộ 79m² 2PN 2WC.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Nội thất cơ bản.
Giá tốt nhất thị trường.
Bán căn chung cư học viện hậu cần  long biên.
dt 72m2 2pn 2wc.
7
4.6 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Bán căn chung cư Học viện Hậu Cần - Long Biên.
DT 72m² 2 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng, 2 WC thoáng mát.
Nhà sạch sẽ, mới sửa thiết kết hiện đại, trẻ trung.
Đồ nội thất đầy đủ, gia đình đang ở rất có lộc nhưng muốn về gần Ông bà nên bán để thuận tiện.
Nhà thuộc khu Quân đội nên an ninh rất an toàn.
Gần nhiều trường học, siêu thị.
Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá: 4.6 tỷ
LH: .
Hiếm, nhỉnh 70tr/m sổ sang tên ngay, bc đông nam nhà full đồ
6
4.79 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Ecohome 3, đường Tân Xuân, Phường Phú Thượng, Hà Nội - Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 66m², căn hộ được thiết kế thông thoáng, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.

- Giá: 4,79 tỷ VND.
- Diện tích: 66m².
- Hướng cửa chính: ...
Từ 300 tới 320 của 2649

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm