Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc 3pn, 72m2 giá cực chất tại khu đô thị việt hưng, p đức giang, q. long biên
9
4.3 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Căn hộ cần bán tại Khu đô thị Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) với thiết kế 3PN, 3VS, diện tích 72m². Nội thất full đủ đồ, chỉ cần dọn vào là ở ngay. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá cực chất 4,299 tỷ VND cho một căn hộ hiện đại giữa lòng khu đô thị Việt Hưng, không gian sống thoáng đãng, gần gũi thiên nhiên.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Winmart.
- ...
Bán căn ruby 3 phúc lợi  căn góc  dt 75m2, 3 ngủ, 2vs. giá 4.1 tỷ có tl
4
4.1 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Căn hộ duy nhất lô góc Ruby 3 Phúc Lợi giá bán: 4.4 tỷ (Sẵn sổ đỏ).
Diện tích: 75m² | Thiết kế: 3PN 2WC.
Hướng: Ban công Đông Bắc thoáng mát, view đẹp.
Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay.
Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali về ở.
Chuyển nhượng gấp chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh khu việt hưng chỉ 4,45 tỷ
4
4.45 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ruby City, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Chỉ 4,xx tỷ.
Sở hữu ngay căn chung cư lô góc.
3 ngủ 2 vệ sinh, phòng nào cũng có cửa sổ lớn đón gió trời.
Nội thất cơ bản đầy đủ, sổ hồng cần tay.
LH:
Chủ giảm giá cực sốc chỉ 3,7 tỷ.
- Mảnh đất nghỉ dưỡng có ao tại thôn 5, Suối Hai, Hà Nội (xã Ba Trại cũ).
- Tổng diện tích sử dụng 1451m², diện tích trong sổ 1004m² (có 150m² đất ở).
- Trên đất sẵn khuôn viên nhỏ xinh, có ao, vườn cây ăn trái lâu năm.
- Mặt đường rộng 4m, ô tô vào tận đất.
- Từ Tỉnh lộ 86 tới đất chỉ 400m, đường xá giao thông thuận tiện.
- Vị trí cách chợ, UB xã, trạm y tế chỉ ...
Bán căn hộ dualkey grand sunlake, văn quán, hà đông, 73m2, 2pn, 2wc, full giá chỉ 4,65tỷ
8
4.65 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Grand Sunlake, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN

Mê luôn căn hộ CC Grand Sunlake, tọa lạc tại Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông. Với diện tích 73m², 2PN, 2WC, nội thất full cực chất, phù hợp cho cuộc sống trẻ trung, năng động.
+ Giá chỉ 4,65 tỷ VND.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Nội thất gồm điều hoà, tủ bếp, bếp từ, hút mùi, thiết bị vệ sinh, chuông hình và nhiều món đồ tiện nghi khác.

Gần các tiện ích như:
+ Gần trường tiểu học ...
Hàng hiếm tại hồng hà tower, 4,7 tỷ, 65m2, q. hoàng mai, hn,  0398 628 ***
4
4.7 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư

Hồng Hà Tower, P.Thịnh Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư được bán tại Hồng Hà Tower, đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, sở hữu diện tích 65m².

Căn hộ này có những đặc điểm nổi bật sau:

Giá chỉ 4,7 tỷ VND.

Thiết kế hiện đại với không gian sống thoáng đãng.

Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...

Tiện ích nội khu phong phú như spa, phòng tập gym, văn phòng, TTTM.

Gần các trường học, chợ và khu mua sắm ...
4.3 tỷ sở hữu ngay căn 2pn vp5 linh đàm cực thoáng
5
4.3 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

VP5 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn góc VP5 Bán Đảo Linh Đàm view hồ tầng cao cực thoáng

* Diện tích: 62 m²- thiết kế 2 ngủ- 2 vệ sinh
* Tầng đẹp gió mát quanh năm
* Nội thất để lại , vào ở ngay không phải sắm thêm
* Ban công mát mẻ, hành lang ốp mới sạch đẹp
* Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn trong ngày

Giá nét: 4,3 tỷ thương lượng trực tiếp

Liên hệ xem nhà: (em ...
Bán căn hộ chung cư the vesta  dt 56m2  2pn 2wc  hàng hiếm trong phân khúc  nhà đẹp ở ngay
5
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Vesta, P.Phú Lãm, Q.Hà Đông, HN

Trình làng 2 phòng ngủ 56m² - 1 ban công 2 vệ sinh Vesta Hà Đông.

Sẵn sổ sang tên luôn.

Full nội thất nhà ảnh thật như hình.

3 tỷ xx.

Trường mầm non, cấp 1,2,3, gần nhiều sự lựa chọn.

Cạnh mấy trường đại học Đại Nam, Điện Lực, Cao Đẳng...

Khuôn viên thoáng rộng, full tiện khu bể bơi, tập gym 5*.

Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.
Giá chỉ nhỉnh 3 tỷ.
Cần bán gấp căn hộ ở tòa c2 megastar xuân đỉnh dt 86m2, 2pn đồ cơ bản gắn tường. giá bán 4,2 tỷ
3
4.2 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Megastar Tây Hồ, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ ở tầng 20 tòa C2 Megatar Xuân Đỉnh đường Đỗ Nhuận.
Diện tích căn hộ là 86m² thiết kế 2 phòng ngủ, 1PK, 2WC view nhìn xuống chợ đầu mối cực kỳ thoáng mát.
Nhà đã trang bị đầy đủ nội thất cơ bản gắn tường như: Tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, rèm cửa đầy đủ... vv.
Xung quanh có đầy đủ tiện ích gần chợ lớn gần trường học và cạnh ngay công viên Hòa Bình.
Giá bán: 4,2 tỷ cho khách ...
Cần bán chung cư 1pn, 1wc sửa được 2 phòng ngủ tại tòa tháp thiên niên kỷ, 4,6 tỷ, 54m2
3
4.6 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tọa lạc tại tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá bán chỉ 4,6tỷ VND.
- Căn hộ 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, thiết kế thông minh.
- Nội thất cơ bản gồm điều hòa, tủ lạnh, giường.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Giới thiệu tổng quan dự án.

- Dự án do Công ty ...
Bán căn chung cư việt hưng 3pn  2wc  75m2 cực đẹp
3
5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn:

- 3PN - 2WC chung cư Việt Hưng.
- Diện tích 75m².

Giá: 5 tỷ.

LH: .
Bán lô đất 325m2 thổ cư 70m2 mặt tiền 10m, giá 3,4 tỷ mặt trục đường chính sát cổng khoang xanh
4
3.4 tỷ 325 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 87A, X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Người đăng: Hiếu (14 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất view núi Ba Vì.
Diện tích: 325m², trong đó 70m² đất thổ cư.
Mặt tiền 10 m, lô đất 3 mặt thoáng.
View núi Ba Vì, view cánh đồng, không gian thoáng mát.
Sát chân núi Ba Vì, khí hậu trong lành.
Phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng homestay.
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
Giá cần bán: Có thương lượng.
Liên hệ .
65m2 tdp phượng đồng, rẻ nhất ô tô đỗ cửa, giá 3.25 tỷ
3
3.25 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường 6, X.Phụng Châu, H.Chương Mỹ, HN

Cần bán lô đất 65m² tại TDP Phượng Đồng Phường Chương Mỹ, đường 3m, ô tô đỗ cửa, không quy hoạch. Full thổ cư.

Đất nằm trong khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và phát triển.
Khu vực có hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Giá cả hợp lý, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng.
Siêu rộng nhà 82m2 ô tô đỗ trước sân, khu vực sần uất chợ trường bán kính 100m
5
4.3 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
4 3

X.Đại Thành, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Mr Duy (18 tin đăng)
Siêu Rộng Nhà Diện Tích 82m2
Ô Tô Đỗ trước Sân, Khu Vực Sần Uất Chợ Trường Bán Kính 100m

Sở hữu ngay căn nhà ấm cúng tại Xã Hưng Đạo
Gần Vành Đai 4, tiềm năng sinh lời cực cao!
Nhà xây chắc chắn, thiết kế hợp lý
Đường rộng, ngõ nông Ô tô để trước Sân nhà

-Vị trí đắc địa kết nối thuận tiện Vào Trung Tâm
Gần trường học, UBND, chợ, Quán Sá 100m đủ cả

Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong ngày
Giá ...
Tập thể duplex 8/3 quỳnh mai  hai bà trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền
6
3.4 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Phố 8/3, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Tập thể duplex 8/3 Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền hàng tháng, ở ngay.

- Thiết kế: 4 ngủ, khách, bếp, 2WC...
Tiện ích: Khu vực tập trung đầy đủ tiến ích, an sinh. Bán kính 1km: BV Thanh Nhàn, chợ Quỳnh Mai, 8/3, Quỳnh Mai ô tô đỗ ngay dưới chân cầu thang, Xung quanh kinh doanh sầm uất, xuống dưới nhà là tiện ích bạt ngàn ko thiếu thứ gì...
- Giá: ...
Tập thể quỳnh lôi quỳnh mai  hai bà trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay
5
3.4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Quỳnh Lôi, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Tập thể Quỳnh Lôi Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay.

- Thiết kế: 2 ngủ, khách, bếp, WC...
- Giá: 3, x tỷ (có thương lượng).
Sổ đổ chính ...
Cc bán gấp căn hộ 2n 2w tại tòa s1.09 vinhomes ocp view thoáng, full nội thất giá tốt giá rẻ
18
4.15 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán Căn hộ tòa thuộc phân khu Sapphire tòa S1.09 tầng 08 căn số 15 cam kết như ảnh.
- Diện tích tim tường 69,2m².
- Diện tích thông thủy: 62,7m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ lớn, giường 1,8m có đầy đủ ánh sáng, phòng khách + phòng bếp rộng, thông thoáng. 2 WC và 2 lô gia rộng.
- Giá bán: 4.15 tỷ có thương lượng nếu khách thiện chí.
- Tầng trung ban công Tây Nam, view thoáng.
- Phòng ...
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
Chính chủ cần bán 3 phòng ngủ 2 vs tòa hh linh đàm
6
3.15 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
3 2

HH2 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ cần bán 3 phòng ngủ 2 VS tòa HH Linh Đàm.
Ngay mặt hồ Linh Đàm, thuận tiện chỗ đỗ xe.
LH .
Từ 2460 tới 2480 của 2557

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm