Mua bán nhà đất tại Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất thổ cư xã tự nhiên, thường tín, gần vành đai 4, dự án đại lộ cảnh quan, khu c kđt olympic
4
5.41 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Chính chủ hàng F0 Tự Nhiên - Thường Tín.
Đường thông các ngả, ô tô vào đất.

DT 82m².
Đường thông các ngả, ô tô tránh nhau, tiện ích nhiều.
Cách 500m ra khu dự án liên hiệp thể thao Olympic, tiềm năng phát triển rất lớn.
5p chạy xe ra Vành Đai 4, cầu Mễ Sở, cao tốc CT01.
Đất Thường tín, Thôn tự nhiên 85m hàng đầu tư F0 cực đẹp
6
4.7 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Gia đình đã phân lô giờ bán ra đất tại thôn Tự Nhiên sát cạnh Vinolympic thuận tiện di chuyển lên trung tâm hà nội
Vị trí cực đẹp cách 30m ra trục chính trải Apfan ô tô tránh nhau
Đường trước đất ô tô 7 chỗ vào tận bếp
Dt 85m giá để đầu tư chỉ 56tr/m bao sang tên làm sổ
Đất đẹp tương lại tăng giá rõ thấy
Mô tả không bằng đến xem trực tiếp
Nhà mình rất dễ tính có ra lộc cho khách hàng thiện ...
Bán đất xã tự nhiên, thường tín, gần vành đai 4, đại lộ cảnh quan sông hồng, khu c vin olympic
3
4.64 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường 427, X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán đất Tự Nhiên - Thường Tín.

Đất đẹp, ô tô vào đất.

Diện tích: 80 m².
MT= MH= 5 m.

Đường trước đất 4m, ô tô vào tận nơi, ô tô tránh cách 20m, chỉ cách 200 m ra trục chính Asphalt xe container tránh.
Khu dân cư đông đúc, giàu có, cách chợ, trường 5p đi bộ.
Ngay cạnh khu quy hoạch phát triển ven sông Hồng, khu C dự án Vin Olympic, tiềm năng phát triển rất lớn.

Zalo/Call: .
Bán mảnh đất đẹp tự nhiên  thường tín
3
2.65 tỷ 45 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Bán Đất Đội 10Tự Nhiên - Thường Tín - HN .
Đất đẹp hiếm không lỗi lầm
Bán kính 100m là chợ họp cả ngày
Đường Trước Đất 2,5m thoáng ,cách 1 nhà ra trục chính liên xã côngteno tránh
Cách trường học c1,c2 , chợ tự nhiên 200m
Bán kính sung quanh dân cư đông đúc thân thiện
Đất 100m đường ô tô đội 3 xã chương dương tp hà nội
3
4.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Bán 100m đất Xã Chương Dương Mới đường ô tô-30m ra trục chính ô tô tránh .
Dt: 100m2
Mt=Ms= 4,4m
Được hưởng lợi trực tiếp từ SIÊU ĐẠI ĐÔ THỊ:
Thành Phố Olympic Thành Phố Ven Sông Hồng Vành Đai 4
Tiềm năng tăng giá mạnh giai đoạn 20252030 Vị trí đắc địa trung tâm sầm uất nhất xã
- Cách 2 nhà ra trục chính trải nhựa, đường rộng 2 ô tô tránh
Ngay Chợ, Trường học, UBND, Tỉnh lộ 427, Vành đai 4 ...
Bán đất tại xã tự nhiên, 4,75 tỷ, 91,5 m2, giá siêu hời, chính chủ
4
4.75 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Chương Dương, Hà Nội, trước đây Huyện Thường Tín, Hà Nội với diện tích 91,5 m². Lô đất này có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, từ xây nhà ở đến đầu tư.

- Giá bán: 4,75 tỷ VND.
- Diện tích: 91,5 m².
- Pháp lý: sổ đỏ.
- Hướng đất tốt, phù hợp phong thủy.
- Đường vào rộng rãi, dễ dàng đi lại.
- Có thể xây dựng ngay.

Lô đất này là một cơ hội ...
Chính chủ bán lô đất đẹp trung tâm xã tự nhiên  vị trí vàng  ô tô đỗ cửa  giá f0
3
Thỏa thuận 114 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán lô đất vị trí trung tâm Tự Nhiên, xã Chương Dương, hiếm có khó tìm, phù hợp an cư đầu tư đều thắng.

Lợi thế nổi bật của lô đất:
Ô tô đỗ cửa, ngõ rộng, di chuyển thoải mái.
Chỉ vài bước chân ra trục chính 3 ô tô tránh giao thông siêu thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hạ tầng hoàn chỉnh.
Tiện ích xoay quanh: gần chợ, gần trường học, gần trạm y tế, đáp ứng đầy đủ từ ...
Siêu đầu tư  209m2 đất tự nhiên  mặt tiền 9.1m  chia lô cực đẹp  giá 13.6 tỷ
3
13.6 tỷ 209 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Cơ hội hiếm cho các nhà đầu tư F0:
Thông số vàng: 209m², mặt tiền 9.1m. Dễ dàng chia 2 hoặc 3 lô đẹp diện tích vừa tầm.
Giao thông: Ngõ thoáng, ô tô vào đất, vị trí trung tâm Đội 9 xã Tự Nhiên.
Tiềm năng: Khu vực đang phát triển hạ tầng mạnh, sát trục chính 427, thanh khoản cực tốt.
Sổ đỏ sẵn két, giao dịch ngay.
Giá tốt nhất khu vực: 65tr/m².
LH Thế Vạn:
Từ 0 tới 8 của 8

Xem quy hoạch tại X. Tự Nhiên, H. Thường Tín, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.