Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dự án siêu hot, vị trí đắc địa. cụm cn thanh văn tân ước. chính chủ cần bán nhanh lô cn 2000 m2
4
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cuối năm cần tiền sử lý vc nên mình cần tìm chủ mới cho một lô CN. Giá rẻ nhất dự án chỉ: 8. X tr/m². Anh chị đầu tư LH em: .
Hiếm! 67,2m² cao viên  thanh oai, ô tô vào đất  60tr/m²  xây ccmn đẹp
5
4.03 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Cao Viên, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô đất tại Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội.
Diện tích: 67,2m²
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất rộng 4m, ô tô vào tận nơi
Vị trí gần khu tập thể CFJ, khu dân cư đông đúc
Thích hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc xây chung cư mini (CCMN) cho thuê.
Giá bán: 60 triệu/m² (có thương lượng)
Liên hệ:
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất đường ô tô tại thôn Thanh Thần Thanh Cao (nay là xã Bình Minh, Hà Nội) cơ hội giá đầu tư cực tốt.

- Diện tích: Dt 72,4m
- Đường ô tô vào tận nơi
- Có sân để ô tô rộng rãi
- Vị trí đẹp: gần chợ, ủy ban, trường học
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh

- Phù hợp xây ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền
- Tiện ích đầy đủ trong bán kính gần

- Giá: Thỏa thuận thương lượng mạnh ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m2, giá gốc 6,5tr/m2, giá bán từ 8,xtr/m2. vị trí đẹp, trục đường to
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m², giá gốc 6,5tr/m², giá bán từ 8,xtr/m². Vị trí đẹp, trục đường to.
Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Cơ hội đất đấu giá giá tốt hiếm còn.
Vị trí: Tân Ước, xã Dân Hòa, Hà Nội.
Khu đấu giá hạ tầng đồng bộ.
Gần khu Vin Olympic tiềm năng tăng giá mạnh.
Khu vực đang phát triển, dân cư về ở nhanh.
- Thông tin lô đất.
Diện tích: 95,74m².
Đất đấu giá pháp lý rõ ràng, minh bạch.
Đường quy hoạch đẹp phù hợp ở hoặc đầu tư.
Xây dựng tự do.
- Giá trị đầu tư.
Ăn theo quy hoạch & hạ tầng khu vực.
Sát đại dự án ...
Đón sóng vin thanh oai  lô 60m²  đường ô tô tránh biên độ tăng cực cao
4
8.04 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Quỹ đất đẹp tại Bích Hòa ngày càng khan hiếm, đặc biệt là những lô view thẳng dự án Vin + đường 2 ô tô tránh nhau gần như không còn hàng.
- Diện tích: 60m² vuông vắn, cực kỳ dễ xây dựng.
Đường trước đất: 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
- Vị trí: Nhìn trực diện khu Vin hưởng trọn sóng tăng giá.
Hạ tầng: Đang phát triển mạnh từng ngày.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay.
- Phù hợp đầu tư lướt sóng đón ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2000m2, giá gốc 5,9tr/m2, vị trí đẹp, giá bán 8, xtr/m2
6
Thỏa thuận 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Lô đất xưởng diện tích 2000m² rẻ nhất cụm CN Kim Bài.
Chỉ 8, xtr/m².
Hạ tầng đầy đủ hoàn thiện. Nhận đất xây dựng ngay.
Sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng MB hỗ trợ vay vốn lên đến 70%.
Bán lô 2500m2 đất cụm cn telin park kim bài, thanh oai, hà nội
4
Thỏa thuận 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Bán đất cụm CN Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội.
Em có lô đất 2500m² cần bán.
Giá mua bán chỉ hơn 8 triệu/m² (chưa VAT), đã bao gồm đầy đủ hạ tầng, pháp lý hoàn thiện, thanh toán chỉ 40%.
Vị trí thuận tiện, kết nối trực tiếp TT Kim Bài và Thanh Hà Cienco 5, phù hợp doanh nghiệp đầu tư, sản xuất lâu dài.
Liên hệ tư vấn:
Hotline: .
Website: http://datcumcongnghiep.com/
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m2, mặt tiền 40m, giá 8,xtr/m2
7
22.5 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m².
Đã nghiệp thu PCCC.
Ký hợp đồng bàn giao mặt bằng ngay.
Ngân hàng cho vay 70%.
Miễn thuế 11 năm.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, giá thỏa thuận, 2100m2, uy tín, giá tốt
11
18.9 tỷ 2100 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Telin park Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với diện tích 2100m²,
- Nằm trong khu vực phát triển công nghiệp mạnh phía Tây Hà Nội, vị trí chiến lược tại Thanh Oai, trục đường phát triển kinh tế chạy qua, ngay bên cạnh là đường 21B - 21C
- Phù hợp làm kho xưởng, sản xuất, logistic
- Giá trực tiếp với chủ đầu tư cam kết rẻ ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, 9,35 triệu / m2, 2500 m2
4
23.38 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 2500 m². Giá bán chỉ 9,35 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

Điểm nổi bật:
- Kho, nhà xưởng thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Vị trí thuận lợi trong cụm ...
Bán nhà Thanh Oai, Thạch Bích.

Nhà đẹp vị trí vàng kinh doanh ngay!
Diện tích 54m² lô góc mặt tiền 3,7m cực hiếm.
Ngay trung tâm xã sát UBND Bình Minh & Trạm Y tế người qua lại đông.
Căn nhà xây dựng kiên cố 6 tầng, thiết kế chuẩn vừa ở vừa kinh doanh, mua là khai thác ngay không cần sửa:

Tầng 1 & tầng 2 thông sàn: Không gian rộng, vuông vắn quá lý tưởng mở cửa hàng, văn phòng, hiệu thuốc, ...
Bán kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội. xuất ngoại giao ngay cổng dự án
5
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet: 1.

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện ...
Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,  0904 588 ***
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Mình chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m² (9.2 tr/ m²).
Hạ tầng đồng bộ sắp bàn giao 30/1/2026.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường  0904 588 ***
5
2.95 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình bán xuất ngoại giao 100 m².
Shophouse đường 429.
MT: 5 m.
DVHT: 18 siêu đẹp 2 mặt đường 22 m và 11 m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 29.5 tr/m².
Chủ nhà dễ tính.
Khách nét là bán luôn.
LH chính chủ: .
Chính chủ bán 2000m2 đất cụm công nghiệp kim bài, thanh oai, giá hơn 8tr/m2
4
Thỏa thuận 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất xưởng 2700m² cụm CN Kim Bài, Thanh Oai.
- Cụm công nghiệp Kim Bài - Thanh Oai - Telin Park.
- Cụm công nghiệp sạch - đẳng cấp nhất Thanh Oai.
- Quy Mô 48,8ha.
- Diện tích 2700m².
- Quy hoạch xây 70% diện tích đất.
- Xây cao 2 tầng.
- Dự gốc: 8tr/m².
- Giá bán siêu hạt rẻ.
- Pháp lý rõ ràng.
- CĐT tiềm lực và uy tín.
LH: để được tư vấn chuyên sâu về dự án.
Cụm công nghiệp thanh thùy vip 1000 m2 vị trí đẹp giá rẻ  0904 588 ***
3
14.5 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Bình Minh, X.Thanh Thùy, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình có suất ngoại giao VIP cụm công nghiệp Thanh Thùy.
Giai đoạn 2.
Diện tích: 1000 m². (Có thể lấy 1 lô hoặc 2 lô liền nhau).
Ký hợp đồng mua bán vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Đất đã xong hạ tầng.
Bàn giao quý 1/2026.
Vị trí rất đẹp gần Vành Đai 4.
Giá: 14.5 tr/ m².
LH trực tiếp: .
Chủ cần tiền bán gấp shophouse cụm cn thanh văn tân ước, liền kề 3 giá bán 29triệu/m2
8
3.62 tỷ 125 m²
ShopHouse

Chính chủ gửi bán shophouse cụm CN Thanh Văn Tân Ước.
- Vị trí: Lk3, loại 125m² mặt tiền 5m.
- Đường mặt trục 429 rộng 25m kinh doanh.
- Giá bán chỉ 29triệu/m².
- Pháp lý chuẩn, vào tiền theo tiến độ, có ngân hàng hỗ trợ vay vốn.
- Ac quan tâm liên hệ: .
Công nghiệp telin kim bài, chủ gửi bán gấp lô cn dt  2000m2 giá chỉ 9tr/m2.  0905 021 ***
5
18 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chủ nhà cần tiền gấp nên muốn bán nhanh lô CN trong cụm Telin Kim Bài.
DT: 2000m².
Giá rất rẻ chỉ: 9tr/m².
Hạ tầng đã xong, bàn giao đất luôn.
NH giải ngân 70%.
Lh xem đất: .
Bán đất bích hoà huyện thanh oai
3
Thỏa thuận 53 m²
Đất Riêng

Đường 21B, X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Cần bán nhanh mảnh đất thôn Thượng - Bích Hoà - Thanh Oai.
- Diện tích: 53,5m² MT 3,8m lô góc siêu thoáng nở hậu chỉ vài bước chân là ra quốc lộ 21B và chợ.
- Cách trung tâm Hà Đông 5km và KĐT Thanh Hà 3km.
- Đường rộng 3m thông thoáng, ô tô đỗ gần chợ, gần khu công nghiệp, đường Vành Đai 4, đất vuông vắn cực đẹp, hạ tầng đầy đủ, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao, giao thông thuận ...
Từ 100 tới 120 của 135

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm