Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
63,1m kim lân  kim bài lô góc 2 mặt tiền, ô tô vào đất giá 4,1x tỷ
5
4.1 tỷ 63 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Siêu phẩm lô góc trung tâm thị trấn Kim Bài
Vị trí: Thôn Kim Lân
Diện tích: 63,1m² lô góc 2 mặt tiền cực đẹp
Đường rộng 4m, ô tô vào tận đất
Cách 15m ra trục chính ô tô tránh
300m ra Quốc lộ 21B
Gần THPT Thanh Oai, UBND, chợ, khu đấu giá Văn Quán tiện ích đầy đủ
Cách 500m tới cụm CN Kim Bài tiềm năng tăng giá mạnh
Giá: 4,1x tỷ
LH Hảo Tạ BĐS
53,7m kim lâm  kim bài ô tô đỗ cửa, gần vinhomes olympic giá 2.8 tỷ
6
2.8 tỷ 53 m²
Đất Riêng

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

F0 đất thôn Kim Lâm - Kim Bài, sổ mới tinh
Ô tô đỗ tận cửa
Vài bước ra trục liên xã Kim Bài - Đỗ Động
Sát đô thị Vinhomes Olympic, tiềm năng tăng giá tốt

Giá chỉ: 2,x tỷ

LH Hảo Tạ BĐS
Bán nhà riêng 85m2, hướng nam, an ninh an toàn, ô tô vào sân.
7
12 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
3 3

X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Người đăng: Ngọc (1 tin đăng)
Nhà riêng đất 85m², xây 50m².
Nhà 3 tầng rộng rãi, hướng nam mát mẻ.
Đường rộng, ô tô vào sân.
Đất vượng khí.
An ninh an toàn tốt.
Giao thông thuận tiện, Chợ đầu mối Nam Hà Nội, gần đường vành đai 4, cách quốc lộ 21B khoảng 100m, gần trường tiểu học, cấp 2...
Bán nhà mặt phố ql21b 256m2 8m mt đầu tư kinh doanh đỉnh cạnh vin olympic trống đồng
12
40 tỷ 256 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Quốc lộ 21B, X.Bình Minh, H.Thanh Oai, HN

Bán nhà mặt phố QL21B 256m² Bình Minh - Thanh Oai 8.5m MT đầu tư Kinh doanh đỉnh cạnh Vin Olympic Trống Đồng LH .

DT 256m² mặt tiền 8,5m kinh doanh, đầu tư quá đỉnh!
Vị trí: Mặt đường Quốc lộ 21B mở rộng, cạnh Dự án Vin Olympic sân vận động Hùng Vương (Trống đồng) tương lai tiềm năng tăng giá tốc độ chóng mặt. Gần cụm CN Bình Minh - Thanh Oai, nhu cầu ở thực tiêu dùng cao, lượng lao động tập ...
60m động giã  đỗ động lô góc ô tô tránh, gần vin olympic giá 4,6 tỷ
4
4.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Đỗ Động, H.Thanh Oai, HN

Diện tích 60m² lô góc, đường thông ô tô tránh
Bên cạnh cánh đồng Vin Olympic, tiềm năng tăng giá cao
Ba bước ra sân bóng, nhà văn hóa, trường mầm non, chợ
Giá siêu đẹp: 4,6 tỷ
LH Hảo Tạ BĐS
Bán nền shophouse và công nghiệp telin kim bài giá tốt nhất thị trường dt 120m2
6
2.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần bán suất ngoại giao đất công nghiệp cụm CN Telinpark Kim Bài.
Shophouse 120m².
Giá: 2X tr/m².
Làm việc và ký trực tiếp với chủ đầu tư.
Pháp lý chuẩn 100%, sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng hỗ trợ 70% với lãi suất ưu đãi.
LH: để chọn lô đẹp.
Từ cổng dự án chỉ khu nào có luôn khu đấy.
Nhà đẹp giá tốt chỉ nhỉnh 3ty1xx căn 2 ngủ ~70m tim tường
9
3.15 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Cần bán căn 70m 2 ngủ khu 6 toà trong full nội thất chắc chắn
Giá nhỉnh 3ty mầm non
tầng đẹp khu 6 toà B1.4 KĐT Thanh Hà HN
Nội thất full chỉ việc xách vali về ở
có bank hỗ trợ
Bán đất đấu giá đình quảng xã mỹ hưng huyện thanh oai
4
Thỏa thuận 58 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Mỹ Hưng, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ gửi bán 01 lô đất tại đấu giá Đình Quảng - Mỹ Hưng.
Sát đường Vành Đai 04, và đường nối KĐT mới Mỹ Hưng. Và chỉ 5 phút đi bộ là ta đến trường học và chợ.
Sát đường trục phía Nam.
Cách khu đô thị Mỹ Hưng 200 mét.
Diện tích 58.5m².
Đường trước xe tải tránh xe con (8m), cổng đấu giá đi vào khu dịch vụ Phượng Mỹ và sắp tới mở rộng đường nối khu trại giam T16 BCA (Đang xây dựng và mở rộng).
Bán 100m2 lô shophouse 2 mặt đường trước sau dự án thanh văn tân ước giá chỉ 30tr/m2
7
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Bán 100m² mặt tỉnh lộ 429 Tân Ước Thanh Oai. Lô shophouse 2 mặt đường trước sau.
Đất nằm trên đường chính kết nối 2 trục quốc lộ hướng tâm trọng điểm của TP Hà Nội là 21B và Cienco5.
Mảnh đất đẹp nằm mặt đường lớn của cụm công nghiệp.
Giá chỉ 30tr/m².
LH: .
Bán kho, nhà xưởng kcn tân ước xuất ngoại giao giá 8,9 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội
10
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8,9 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2000 m².
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá 8,9 triệu/m².
- Diện tích: 2000 m².

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện tích rộng rãi 2000 m, phù hợp cho ...
Cần bán nhanh lô đất công nghiệp diện tích 2000m2, cụm cn thanh văn tân ước giá đầu tư
6
17 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần bán nhanh lô đất công nghiệp làm nhà xưởng kho bãi..., diện tích 2000m², cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, bám trục đường cienco5 Thanh Hà. Vị trí đẹp, giao thông đầu nối thuận tiện.
Giá đầu tư chỉ 8,9 triệu /m².
Lh:
Bán suất ngoại giao lô xưởng vip  lô góc, mời kh sở hữu 1 lô xưởng 2000m2 đẹp nhất tại thanh oai
9
15 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Dự án cụm CN Kim Bài của Chủ đầu tư Telin Group là dự án đẹp nhất tại Thanh Oai đã có quyết định bàn giao đất ngày 28/8/2024 và đã tổ chức lễ khởi công vào 20/9/2024.
Hiện tôi đang có lô nhà xưởng hơn 2000m² tại trục đường chính 31m, mặt tiền 33,5m
Thời gian dự kiến bàn giao quý 3/2025.
Các doanh nghiệp với nhiều ngành nghề đã chọn cụm CN Kim Bài làm kho xưởng như: Tiểu thủ công nghiệp, hàng gia ...
Nhà cấp 4 đang cho thuê 80m² cự đà, cự khê, thanh oai, giá 5.6 tỷ
6
5.6 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Diện tích 80m², vuông vắn, dễ xây dựng.
Sẵn nhà cấp 4 đang cho thuê có dòng tiền ổn định mỗi tháng.

Vị trí ngay khu Cự Đà, sát KĐT Thanh Hà khu vực phát triển mạnh, dân cư đông, nhu cầu ở & thuê cao.
Tiện ích thì khỏi bàn vì quá đầy đủ, nên mình nói thẳng về giá:

5.6 tỷ cho 80m² khu này là mức khá mềm so với mặt bằng xung quanh.
Phù hợp:

Mua giữ tiền.

Xây ở lâu dài.

Hoặc đầu tư chờ tăng giá ...
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường  0854 478 ***
3
2.5 tỷ 100 m²
ShopHouse

Chính chủ mình cần bán suất ngoại giao 100 m².
Shophouse mặt đường 429.
Mặt tiền: 5m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 25 triệu/m².
Khách nét là bán luôn.
Liên hệ chính chủ: .
Cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m².
Hạ tầng đồng bộ.
Nhận bàn giao dựng xưởng luôn.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Bán xuất ngoại giao kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội.  085447881
4
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường.  0854 478 ***
4
2.95 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

Chính chủ cần bán lô shophouse 100 m².
Shophouse đường 429.
MT: 5 m.
DVHT: 18 siêu đẹp 2 mặt đường 22 m và 11 m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 29.5 tr/m².
Chủ nhà dễ tính.
Khách nét là bán luôn.
LH chính chủ: .
Cần bán cụm công nghiệp thanh văn tân ước, em cần ra hàng giá chỉ 8.8 triệu/m2.  0854 478 ***
5
17.6 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần ra hàng lô đất kho nhà xưởng công nghiệp Thanh Văn Tân Ước.
Diện tích từ 2000m
Giá siêu mềm 8.8 triệu/m².
LH .
Chính chủ bán 51m2 đất giá 1.6 tỷ
3
1.6 tỷ 51 m²
Đất Riêng

X.Hồng Dương, H.Thanh Oai, HN

chính chủ Bán 51m đất thị trấn Vân Đình giá 1.6 tỷ, đất ở đô thị, giáp bệnh viện Vân Đình. Alo hoặc zalo để xem ảnh đất .
Căn hộ 2 ngủ 2wc view hồ điều hoà 65m tim tường giá 3ty2xx
6
3.25 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Cần bán căn hộ 2 ngủ 2wc 65m tim
Tường view hồ
Giá nhỉnh 3ty2 nhỏ xinh
căn tầng 12 khu 6 toà trong HH02/2B B1.4 KĐT Thanh Hà HN
Nhà sạch sẽ mới
Đầy đủ nội thất cơ bản: 02 điều hoà, tủ lạnh nhỏ, sofa, bàn ăn giường tủ 2 phòng, cửa từ, sàn gỗ trần thạch cao, tủ bếp bếp từ hút mùi, nóng lạnh
Dòng tiền cho thuê được luôn 6tr5 7tr
Có bank hỗ trợ

Xem nhà 24/7
Từ 80 tới 100 của 135

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm