Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cc bán đất d3 vườn đào đối diện lotte mall tây hồ 270m mt 15m  lạc long quân tây hồ hà nội
3
189 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ KHU D3 VƯỜN ĐÀO VIEW TRỰC DIỆN LOTTE MALL TÂY HỒ

Vị trí siêu hiếm nhìn thẳng sang quảng trường trung tâm thương mại Lotte Mall Tây Hồ, khu vực phát triển bậc nhất Tây Hồ Tây.

Diện tích: 270m
Mặt tiền & hậu: 15m vuông vắn cực đẹp
Đất đấu giá pháp lý chuẩn xây dựng linh hoạt
Đường rộng, hạ tầng đồng bộ, khu dân trí cao

Thích hợp:
Xây biệt thự siêu sang ...
Bán biệt thự khu p ciputra  kđt nam thăng long, tây hồ, hà nội
10
Thỏa thuận 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự khu P Ciputra - KĐT Nam Thăng Long, Tây Hồ, Hà Nội
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Phát triển KDT Nam Thăng Long
- Diện tích: 230m² (10m x 23m) Mặt đường 30m trục trung tâm Ciputra.
- Nhà xây dựng 01 tầng hầm + 04 tầng nổi, trước mặt nhà là đường đôi rộng 30m, rất thoáng và đẹp, tiện ở, kinh doanh hoặc làm văn phòng.
- Hiện tại nhà đã xây xong, khách hàng có thể đến thăm quan thực tế.
- Giá ...
Bán biệt thự vườn đào gần lotte 230m 4 tầng giá 500tr/m  0983 486 ***
3
115 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chuyển lên chung cư ở với con gia đình cần bán biệt thự vườn đào
-DT 230m xây 4 tầng , nhà xây để ở nên đầu tư nội thất cao cấp
-Vị trí đẹp nhất khu đường to vỉa hè rộng
-Sổ lâu dài
- Hàn xóm toàn lãnh đạo cao cấp nghỉ hưu và các đại sứ quán
- Khu vực yên tĩnh an ninh và tiện ích đầy đủ nhất tây hồ
- Giá bán : 500tr/m ( có thương lượng )
- Liên hệ anh Vinh mở cửa xem nhà :
Cần bán nhà mặt phố nguyễn đình thi, tây hồ. dt sổ 245m2 x 4t, mt 11m. vị trí nằm đoạn giữa phố
3
150 tỷ 245 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Thi, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gia đình cần bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Thi - Quận Tây Hồ - TP Hà Nội.
- DT sổ đỏ 245m² x 4T, MT 11m. (Vuông vắn đẹp).
- Vị trí nhà nằm đoạn đẹp nhất mặt phố Nguyễn Đình Thi, vỉa hè rộng và view rất đẹp ngắm toàn cảnh Hồ Tây. Môi trường sống mặt hồ thì quá tuyệt vời.
- Phố Nguyễn Đình Thi là con phố rất đẹp và cực hiếm nhà bán và tiếp giáp sát với phố cổ. Giao thông thuận tiện đi ...
Bán nhà ngõ 12 phố đặng thai mai, tây hồ, ô tô, dt 255.5m2* 5 tầng* mt 15m* giá 56 tỷ
16
56 tỷ 255 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đặng Thai Mai, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Siêu hiếm cả ngõ có duy nhất 1 căn biệt thự sân vườn bể bơi cần bán, cạnh nhà hát Opera, vị trí ở sướng.
+ Siêu phẩm siêu hiếm siêu hot tại bán đảo Quảng An, quận Tây Hồ, nhà có vị trí tọa lạc tại phố Đặng Thai Mai. Ngõ ô tô vào nhà và thông các ngả. Chỉ 3 bước chân là ra nhà khách chính phủ, nhà hát Opera. Vị trí đắc địa để ở dành cho các đại gia, khu phố cực kì hiếm hoi nhà bán.
+ Nhà thiết kế ...
Bán gấp lô đất vàng phố quảng khánh, tây hồ, cạnh nhà hát opera, dt 250 m2* giá 70 tỷ
6
70 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Siêu phẩm đầu tư chia lô xây tòa Apartment phố Quảng Khánh, mảnh đất Vip của bán đâỏ Quảng An.
Chính chủ của tôi cần bán gấp lô đất vàng tại phố Quảng Khánh, cách Hồ Tây 30m, đầu tư xây tòa đẹp.
+ Mảnh đất có vị trí vàng đắc địa còn sót lại tại bán đảo Quảng An, Tây Hồ, đối diện căn Biệt thự nhà Bầu Kiên đẹp nhất Quảng Khánh, cạnh khu Biệt thự 7.2 ha. Chỉ 3 bước chân là ra Hồ, khu vực Vip và ...
Toà văn phòng phố lạc long quân. 300m2 x 8t  mt16m  giá bán 138 tỷ.
4
138 tỷ 300 m²
Nhà Đất Khác
9 9

Đường Lạc Long Quân, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

TOÀ VĂN PHÒNG PHỐ LẠC LONG QUÂN. 300m² x 8T - MT16m - GIÁ BÁN 138 TỶ.

Diện tích: 300m² x 8 Tầng
Mặt tiền: 16m
Giá bán: 138 Tỷ
Liên hệ xem nhà.

+ Tòa nhà có vị trí đắc địa, Cách mặt phố khoảng 30 mét, thông ra Phố Võ Thị.
Thiết kế: Thông tầng 2 Thang máy hiện đại.
+ Tầng hầm.
+ Tầng1, 2, 3, 4 thông sàn 2 thang máy thang bộ vs cuối.
+ Tầng 5, 6 Duplex.
+ Tầng 7 Sân vườn, Cafe..
Sổ đỏ ...
Bán biệt thự tây hồ 215m, lô góc 5 tầng, mt 25m giá thương lượng  0359 197 ***
5
140 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

đường Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ LÔ GÓC TÂY HỒ - 2 MẶT TIỀN QUYỀN LỰC TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

VỊ TRÍ KIM CƯƠNG KẾT NỐI HOÀN HẢO:

Nằm ngay trái tim phường Xuân La, Tây Hồ; cực gần các trục huyết mạch: Võ Chí Công, Nguyễn Hoàng Tôn.

Chỉ vài bước chân ra Vệ Hồ, tận hưởng bầu không khí trong lành của Hồ Tây thơ mộng.

THÔNG SỐ VÀNG ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ:

Diện tích: 215m².

Vị thế: Biệt thự lô góc cực ...
Bán & cho thuê shophouse 300m2 toà soho heritage tây hồ
4
Thỏa thuận 300 m²
ShopHouse
4 4

Heritage West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ bán 2 căn shophouse liền nhau tại Heritage West Lake
- 5 tầng, 300m², nhiều tiện ích
- Vị trí: 677 đường Lạc Long Quân, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
- Khu dân cư cao cấp gần khu biệt thự Vườn Đào, dân trí cao, lượng khách ổn định.
- Phù hợp kinh doanh nhiều mô hình như minimart, spa, salon, showroom, văn phòng, cafe hoặc khai thác cho thuê.

Giá thoả thuận
Liên hệ Ms. Linh: 098hai856903
Bán biệt thự 230m2 giá tốt ciputra mặt đường đôi giá tốt đầu tư   0986 436 ***
6
Thỏa thuận 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự giá tốt Ciputra mặt đường lớn.
DT 230m² mặt tiền 10m.
Nhà đẹp đầy đủ nội thất xịn có thang máy, bể bơi.
Hướng vị trí đẹp phong thủy tốt không lỗi.
Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ.
Giá chỉ hơn 70 tỷ.

LH: .

Đầy đủ tiện nghi hệ thống an ninh 24/24.
Vị trí giao thông thuận tiện. Gần Hồ Tây, gần Lotte tiện ích đầy đủ.
Gần trường học quốc tế UNIS - Academy - Singapore.
Ciputra được biết đến với ...
Biệt thự c, d, g giai đoạn 1 ciputra bán  dt 225m2 giá tốt   0986 436 ***
6
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự tại khu đô thị Ciputra.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 225m² mặt tiền 10m.
Hướng phong thủy tốt, vị trí đẹp. Đường rộng thoáng.
Pháp lý: Đã có sổ đỏ, sẵn sàng giao dịch.
Giá thương lượng trực tiếp.
LH: .

Tiện ích nổi bật.
Đầy đủ tiện nghi: Hệ thống an ninh 24/24.
Vị trí gần Hồ Tây, gần Lotte tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.
Gần trường học quốc tế UNIS - Academy - ...
Bán đất xuân diệu  quảng khánh  tây hồ 220m2, mt 11m, 2 thoáng, 60 tỷ.
4
60 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Diệu, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất Xuân Diệu - Quảng Khánh - Tây Hồ 220m², Mt 11m, 2 thoáng, 60 tỷ.
- Đất nằm gần phố Xuân Diệu, Đặng Thai Mai, Quảng An.
- Vị trí cơ sở hạ tầng tốt, không dính QH.
- Diện tích 220m², Full thổ cư.
- Mặt Tiền 11m.
- 02 Mặt Tiền.
- Phù hợp xây căn hộ 8 tầng, Apartment cho khách Là Chuyên Gia và Người nước ngoài thuê.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 60 tỷ có TL.
63 tỷ  276tr/m2  bán biệt thự ciputra hà nội
7
63.48 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự tại Ciputra Hà Nội nằm ở khu vực đắc địa, với diện tích 230 m², được thiết kế hiện đại, phù hợp cho các gia đình yêu thích không gian sống xanh và tiện nghi. Giá bán hấp dẫn 276 triệu / m², pháp lý đầy đủ.

- Điểm đặc sắc:
+ Thiết kế sang trọng, không gian sống rộng rãi.
+ Khu đô thị an ninh với nhiều tiện ích nội khu và ngoại khu.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên Ngoại Giao ...
Bán nhà mặt phố xuân diệu 220m2 , mặt tiền 10m, 4 tầng cho thuê 110tr/tháng vị trí đẹp kim cương.
5
150 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Xuân Diệu, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ:

- Diện tích 220m2
- Mt: 10m
- Nhà 4 tầng đang cho thuê 110tr/tháng.

- Nhà nằm vị trí đẹp, gần các tuyến phố nồi bật quận Tây Hồ: Tô Ngọc Vân, Đặng Thai Mai, Âu Cơ.
- Khu vực chuyên người nước ngoài làm việc.
- Đối diện dự án trung tâm thương mại chợ hoa Quảng Bá chuẩn bị triển khai. Tương lai giá trị tăng cao.

Giá 150 tỷ
Có ...
Bán nhà biệt thự ciputra, 4 tầng 1 hầm, mặt tiền rộng, kinh doanh tốt, nhà thô hoàn thiện mặt ngoài
14
70 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Nhà biệt thự kinh doanh tại Ciputra, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

- Diện tích: 210m².
- Thiết kế 4 tầng 1 hầm với không gian rộng rãi, thoáng đãng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu.
- Khu đô thị hiện đại với nhiều tiện ích.

Điểm đặc sắc:
- Phong thủy tốt, giúp mang lại vượng khí cho gia ...
Bán biệt thự kinh doanh tại kđt ciputra, 2 mặt tiền, view công viên, tháp tài chính giá rẻ nhất khu
7
75.6 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Thông số biệt thự:
- Diện tích: 210m², mặt tiền 8m.
- Xây 4 tầng 1 hầm, thiết kế đẹp, có hố chờ thang máy, công năng cực kỳ cao.
- Tỷ lệ xây dựng lớn đến 80%.
- Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất ngày đêm, phù hợp nhiều lĩnh vực như nhà hàng, nhà trẻ, spa, văn phòng, ngân hàng, cho thuê cũng rất dễ dàng.
- Có 2 mặt tiền, view công viên, nhà rất thoáng đãng.
- Pháp lý Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: ...
Chính chủ bán nhà trịnh công sơn dt 205m2, mt 7.5m, 9 tầng, dt cho thuê 2.4 tỷ/năm, view hồ tây
9
141 tỷ 205 m²
Nhà Riêng

Đường Trịnh Công Sơn, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Brian (36 tin đăng)
Bán nhà chính chủ Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, Hà Nội.
Diện tích 205m² thực tế (CN 193.8m²) x MT 7.5m x 9 tầng.
Hiện đang cho thuê 2.4 tỷ/năm, view Hồ Tây rất đẹp và thoáng. GPXD, PCCC đầy đủ.
Giá bán: 141 tỷ
Liên hệ: . MTG và QC.
Bán toà nhà phố trịnh công sơn view hồ tây 130 tỷ, 205m2 xây 8 tầng doanh thu 400tr/tháng
12
130 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trịnh Công Sơn, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán tòa căn hộ mặt ngõ 6 Trịnh Công Sơn - Phường Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, diện tích sổ đỏ 205m² x 8T, mặt tiền 7.5m, hướng Tây Nam, đường trước nhà 6m - vỉa hè rộng 2m mỗi bên, trước mặt là tòa án quận Tây Hồ.
Hiện tại đang có tòa căn hộ 8 tầng, thiết kế mô hình tòa căn hộ:
Tầng hầm: Gara tô, xe máy, hệ thống kĩ thuật.
Tầng 1: Văn phòng + 1 căn hộ 2 ngủ.
Tầng 2,3,4,5: 1 căn 3 ngủ ...
Chính chủ cần bán gấp biệt thự vip 300m2 khu p ciputra mặt nguyễn văn huyên 50m
5
142.8 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán gấp Biệt thự VIP 300m² Khu P Ciputra. Mặt đường Vành Đai 2,5 Nguyễn Căn Huyên kéo dài 50m.
Mã căn P17 diện tích 300m giá 476tr/m².
Xây 1 hầm 3 tầng nổi 1 tum.
Ngay cạnh bên là Công viên 65ha và quần thể tiện ích sân golf lớn nhất nội đô Hà Nội.
Anh Chị quan tâm liên hệ em Quỳnh Hoa:
Chính chủ cần tiền bán biệt thự 220m2 starlake tây hồ tây gần hồ điều hòa, mặt tiền 15m
5
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ bán lô biệt thự Starlake Tây Hồ Tây:
- Diện tích 220m² mặt tiền 15m, xấy 3 tầng, sân vườn
- Hiện trạng bàn giao thô trong hoàn thiện mặt ngoài
Liên hệ xem nhà và thương lượng giá:
Từ 160 tới 180 của 226

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm