Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán biệt thự ciputra tây hồ  nhà đẹp  ở ngay  nội thất nhập khẩu 250m2 nhỉnh 50 tỷ
6
58 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự Ciputra vị trí đẹp, đường 2 chiều vỉa hè rộng.
Biệt thự dành riêng cho giới siêu giàu.
- Thiết kế đẳng cấp: Không gian thoáng mát xung quanh nhiều cây xanh, gara ô tô rộng, có thể cho xe vào hoặc đỗ vỉa hè thoải mái.
- Nhà 3 tầng, 5 phòng ngủ, 4 vệ sinh thoải mái cho một đại gia đình.
- Tiện ích nội khu vô vàn, an ninh tuyệt đối.
- Sổ đỏ đẹp chính chủ, giao dịch ngay.
Khách sạn mp trích sài, view trọn hồ tây, dt ~600tr/th. 10 tầng bề thế mặt hồ tây, lô xẻ khe, hiếm
14
160 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền
34 34

Đường Trích Sài, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

TOÀ APARTMENT MẶT PHỐ TÂY HỒ - VIEW BAO TRỌN HỒ TÂY - DOANH THU KHỦNG 600 TRIỆU/ THÁNG - TOÀ XÂY ĐƯỢC 1 NĂM - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - MẶT PHỐ 10 TẦNG - PHÁP LÝ ĐẦY ĐỦ.

+ Thiết kế : 32 căn hộ cao cấp, 1 penthouse, tầng thượng có thể kinh doanh cafe. Toà xây được 1 năm, thiết kế cực đẹp và nội thất sang xịn mịn. Có clip để ACE tham khảo.
+ Doanh thu : đang cho 1 đơn vị thuê 360tr/ tháng. Tự kinh doanh ...
Bán gấp căn hộ duplex tại sun grand city  69b thụy khuê 230m2, đồ siêu xịn, view hồ. 0963 668 ***
9
Thỏa thuận 230 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Tôi bán cắt lỗ căn hộ chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:

* Tổng diện tích 2 tầng 230m².
- Nội thất đầy đủ, siêu xịn, cần mang hành lý cá nhân ở luôn.
- Căn hộ tầng cao view hồ, cực kỳ thoáng mát.
- Sổ đỏ chính chủ, sang tên liền tay.
- Thuế phí thương lượng.
* Tòa nhà tích hợp đầy đủ tiện ích 5*.
* Giá bán: Thỏa thuận.

Liên hệ: để được xem nhà trực tiếp.
Chủ thiện trí bán chỉ 234tr/m2, nhà trích sài 275m2 * 4t * mt 15m, chỉ hơn 64tỷ, nhà dân xây cách h
7
64.5 tỷ 275 m²
Nhà Riêng

Đường Trích Sài, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

Chủ Thiện Trí Bán Chỉ 234tr/m², Nhà Trích Sài 275m² * 4T * MT 15m, Chỉ Hơn 64Tỷ, Nhà Dân Xây Cách Hồ Tây 30M, Ô Tô Vào Nhà, Đỗ Kín Cửa,
- Kết Cấu Nhà Dân Xây Chắc Chắn Lên 7 - 8Tầng tiếp theo thoái mái

Thiết Kế 4Tầng, Chủ Tự Xây. đầy đủ công năng, móng cốt lên 7 -8 Tầng Thoải mái.

Sổ full, chính chủ giao dịch ngay
(zl/lh em Lực để xem trực tiếp)

#64ty5_ctl
#tayhoscs #laclongquanscs ...
Cần bán nhà lô góc mặt phố nguyễn đình thi, tây hồ. dt 218m2 x 7t, 1 hầm, mt 10m. kd sầm uất
12
Thỏa thuận 218 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Thi, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Gia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Thi, Quận Tây Hồ, TP Hà Nội.
- DT sổ đỏ 218m² x 7T, 1hầm, MT 10m (nở hậu).
- Vị trí nhà nằm giữa phố thuộc đoạn đẹp nhất mặt phố Nguyễn Đình Thi. Khu vực dân cư toàn người nước ngoài sinh sống và làm việc. Môi trường không khí trong lành, mát mẻ và thoáng mát.
- Nhà vị trí đắc địa hiện tại cực hiếm trên thị trường BĐS hiếm có căn thứ 2 đẹp như ...
Bán nhà vị trí đắc địa mặt đường xuân diệu, phường quảng an, hà nội
3
106 tỷ 238 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Xuân Diệu, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán nhà số 158 Xuân Diệu gồm 02 thửa đất liền kề nhau nằm mặt đường Xuân Diệu; Đất ở lâu dài. GCN tổng 238,8m².

* Thửa thứ nhất diện tích: 147,6m² trong đó có: 95,8m² đất ở được cấp GCN và 51,8m² không cấp GCN.

+ Đất trống chưa xây dựng.

+ Mặt tiền 6m mặt đường Xuân Diệu; Trung tâm quận Tây Hồ, khu vực phát triển trọng điểm.

Pháp lý: Giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất, rõ ràng, minh bạch, đảm ...
[SIÊU PHẨM BUILDING HẠNG A] MẶT PHỐ XUÂN LA 300M2 MT 15M 9 TẦNG NGUY NGA DÒNG TIỀN 6 TỶ/NĂM
- Vị trí "Kim cương" Kết nối thịnh vượng: Tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất phố Xuân La, quận Tây Hồ. Vỉa hè rộng thênh thang, ô tô dừng đỗ 2 chiều, kết nối hoàn hảo với các trục đường huyết mạch Võ Chí Công - Lạc Long Quân.

- Thông số "Vàng" Tầm vóc tập đoàn: Diện tích 300m² với mặt tiền rộng 15m bề ...
Bán cc 4pn, 4wc tại kđt tây hồ tây  starlake hà nội, 38 tỷ vnd, 232m2
5
38 tỷ 232 m²
Nhà Chung Cư
4 4

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, tọa lạc tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội.
Thiết kế hiện đại với diện tích 232m², nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Bắc và ban công Tây.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Nội thất bao gồm: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Vị trí thuận tiện, kết nối giao thông dễ dàng.
+ Khu vực an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình.

Chi tiết dự án.
+ Vị trí: ...
[dừng lại 2s] mặt phố hồ tây dt 225m2, mt 8.5m, 2 mặt tiền, vị trí vàng xây building, nhỉnh 80 tỷ.
5
83 tỷ 225 m²
Nhà Riêng
2 2

đường Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

MẶT PHỐ HỒ TÂY DT 225M2, 2 MẶT TIỀN, MT 8.5M, VỊ TRÍ VÀNG XÂY BUILDING, GIÁ NHỈNH 83 TỶ
- Vị thế độc tôn: Tọa lạc tại đoạn đẹp nhất mặt phố khu vực Hồ Tây, vỉa hè thênh thang, tầm nhìn thoáng đạt. Đây là khu vực đẳng cấp, nơi hội tụ không gian sống trong lành và giá trị kinh doanh thượng lưu.

- Thông số "Vàng" xây dựng: Diện tích 225m², mặt tiền rộng 8.5m cực kỳ bề thế. Thửa đất vuông vắn, nở ...
Bán nhà cấp 4 mặt phố yên hoa, dt 250m2, mt 6,63m, nở hậu, mặt hồ, giá 440tr/m2
3
110 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Yên Hoa, P.Yên Phụ, Q.Tây Hồ, HN

Bán nhà cấp 4 mặt phố Yên Hoa, DT 250m², MT 6,63m, nở hậu, mặt hồ, hướng Tây Nam, giá bán 440tr/m², sổ đỏ chính chủ lâu dài, phù hợp xây tòa nhà kinh doanh văn phòng, căn hộ để ở, kinh doanh, liên hệ .
(hiếm) căn hộ đập thông 211m2. 5+1pn. full đồ tại 903 starlake tây hồ, giá 43 tỷ.  0962 636 ***
3
43 tỷ 211 m²
Nhà Chung Cư
5 4

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ đập thông duy nhất tại chung cư cao cấp H9 _ STARLAKE

Toà 903A : căn 02+03
Hướng cửa : Tây
Hướng BC 1: Đông
Hướng BC 2: Tây Bắc
Tổng diện tích: 211 m²
TK: 5n4vs +1 phòng giặt +1 phòng kho
Giá: 43 tỷ.
PL: Sổ đỏ
NT Full cao cấp. Điều hòa Daikin, hệ thống lọc nước tổng Pentair của Mỹ, nhà vệ sinh 100% bồn cầu thông minh, toàn bộ thiết bị vệ sinh của ...
Penthouse duplex 232m2, 4 + 1pn, full đồ tại starlake tây hồ, giá 39 tỷ.  0962 636 ***
3
39 tỷ 232 m²
Nhà Chung Cư
5 4

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Bán căn hộ penthouse duplex tòa 901A Starlake - Tây Hồ cho khách hàng quan tâm.
- Giá bán: 39 tỷ.
- Diện tích: 232m².
- Thiết kế: 4 phòng ngủ, 1 phòng giúp việc, 4 vệ sinh.
- Tình trạng: Full nội thất cao cấp.
- Sổ đỏ chính chủ.

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp.

Liên hệ: .
Bán nhà xuân la 283m2, 9 tầng giá thỏa thuận
3
Thỏa thuận 283 m²
Nhà Riêng

Đường Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

CỰC VIP - ÔTÔ TRÁNH - 9 TẦNG - 1 HẦM - THANG MÁY - NỘI THẤT XỊN - DÒNG TIỀN KHỦNG - KINH DOANH SẦM UẤT.
Bán nhà tại đường Xuân La diện tích: 283m², giá thỏa thuận.
+ Sổ đỏ phân lô cất két, giao dịch ngay.
+ LH A Thái
Bán biệt thự vườn đào 270m đối diện lotte mall tây hồ  vị trí kim cương hiếm có,  0936 668 ***
4
189 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO 270M ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TÂY HỒ VỊ TRÍ KIM CƯƠNG HIẾM CÓ

Thông tin tổng quan
- Vị trí: Khu biệt thự Vườn Đào, đường Lạc Long Quân, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, Hà Nội
- Lô: D3 vị trí đẹp nhất dự án
- Diện tích: 270m² (15m x 18m)
- Mặt tiền: 15m cực rộng hiếm trong khu
- Hướng: Tây Nam
- Giá bán: 189 tỷ (~700 triệu/m²)

Điểm nổi bật độc nhất
- Đối diện trực tiếp ...
Bán biệt thự làng cổ tây hồ  apartment phố tô ngọc vân  cách hồ tây chỉ 5phút  250m2  99 tỷ
5
99 tỷ 250 m²
Nhà Riêng
6 3

Đường Tô Ngọc Vân, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ bán biệt thự cũ sân vườn kiểu Pháp cổ - xác định bán đất khách xây tòa căn hộ dịch vụ hiệu suất kinh doanh tốt phố Tô Ngọc Vân - Đặng Thai Mai - Tây Hồ.

Biệt thự kiểu Pháp - hàng vip Tây Hồ - khu vực hiếm nhà bán - hàng xóm văn minh - khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống.

+ Vị trí đầu phố Tô Ngọc Vân - Đặng Thai Mai một trong những phố vip nhất quận, thể hiện đẳng cấp của gia chủ ...
Bán căn đập thông sunshine golden river 280m tầng trung view sông hồng & cầu nhật tân
13
Thỏa thuận 280 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ được thiết kế như sau:
Diện tích: 280m tầng trung
Thiết kế đập thông 2 căn - 5n4wc
Nội thất nguyên bản chủ đầu tư
Giá bán: 30 tỷ có thương lượng
Quý khách hàng vui lòng liên hệ: để xem trực tiếp căn hộ
Bán đất diện tích 270m2  mt 15m kđt vườn đào tây hồ  hà nội 0981 222 ***
3
Thỏa thuận 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất KĐT Vườn Đào, Tây Hồ, Hà nội.
Đối diện Lotte Mall Tây Hồ Vị trí kinh doanh thương mại cực đẹp.

Diện tích: 270m².
Mặt tiền: 15m rộng hiếm có.
Vị trí: KĐT Vườn Đào Tây Hồ, Hà Nội, đối diện Lotte Mall Tây Hồ.
Đường trước đất: Rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, hạ tầng KĐT đồng bộ.

Lô đất nằm trong KĐT Vườn Đào khu đô thị cao cấp bậc nhất Tây Hồ, khu vực tập trung nhiều biệt thự sang trọng và ...