Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán 2 căn chung cư đập thông liền nhau tại tòa 6th element
9
20.73 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
3 3

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Nhà tôi có 2 căn chung cư 2207 và 2208 tầng 22 đã đập thông cần bán, đầy đủ nội thất cơ bản, nhà đẹp chỉ xách vali về là ở luôn.
Giá bán: 142tr/m
Tôi chính chủ bán căn biệt thự hdi tây hồ, diện tích 135m2, mt 9m, xây 4 tầng +hầm, view vườn hoa
6
63 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Tây Hồ Residence, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Tôi chính chủ bán căn biệt thự HDI Tây Hồ, diện tích 135m², mặt tiền 9m, xây 4 tầng + hầm.
Diện tích xây dựng là 97m², nhà xây hoàn thiện ngoài thô trong.
Thiết kế xây dựng hiện đại, có ô chờ thang máy. Và hầm để ô 2 ô tô và nhiều xe máy.
Vị trí đẹp lô góc 3 mặt thoáng.
Giá 63 tỷ.
Bác nào quan tâm liên hệ tôi qua ĐT .
Chính chủ cần bán 115m² thông phố vệ hồ, ngõ rộng gần 4m. đất phù hợp xây ccmn
6
25.18 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Vệ Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Tiền để ngân hàng sinh lãi 56%, hay xây một cỗ máy tạo dòng tiền trên 115m² đất nở hậu?

Vị trí gần phố.
Vây quanh là các tuyến đường: Vệ Hồ, Xuân La, Lạc Long Quân, Võ Chí Công.
Tiện đường lên sân bay Nội Bài, hưởng tiện ích đầy đủ của khu Ngoại Giao Đoàn - Tây Hồ Tây.
Chợ ngay cửa nhà, con đi bộ đến trường các cấp Xuân La. Đáp ứng đầy đủ nhu cầu người thuê.

Đây là khu vực có tính thanh khoản ...
Duy nhất 1 căn 2pn đẹp nhất dự án 122m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan giá đợt đầu noble tây hồ
10
16 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
2 3

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 2PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH05.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 111m²; diện tích tim tường 122m².
- Thiết kế 2PN - 3WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, long lanh ...
Siêu hot căn hộ 3pn, 2wc, 145m2, view thẳng hồ tây 34 tỷ tại heritage west lake
6
34 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Heritage West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư này nằm tại vị trí cực chất ở Heritage West Lake, Lạc Long Quân, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 145m² và thiết kế 3 phòng ngủ cùng 2 toilet, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình.

Giá chỉ 34 tỷ VND, căn hộ này không chỉ thu hút bởi diện tích rộng mà còn bởi phong cách sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên. Phong thủy của căn hộ ...
Bán chung cư sun grand city, 69b thụy khuê, dt 120m2 3 ngủ, đủ đồ, view phố.  0945 894 ***
3
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Bán gấp căn hộ tại chung cư cao cấp Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
- Thiết kế: 120m², 03PN, 1 phòng đa năng + 1 bếp. Ban công view hồ Tây.
- Căn hộ đã bao gồm nội thất nhập khẩu: Tivi, sofa nhập khẩu, điều hòa Daikin, sàn gỗ, máy giặt, hệ thống bếp, tủ bếp, tủ âm tường, 2 giường, bàn ăn, thiết bị vệ sinh.
- Giá bán rẻ nhất thị trường.
Liên hệ: gặp Ms Yến để xem nhà (MTG).
Cảm ơn ...
Mở bán biệt thự khu p ciputra trực tiếp từ chủ đầu tư, sổ hồng lâu dài, 120m.
12
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Mở bán biệt thự khu P trong Ciputra, phân khu thiết kế hiện đại của CDT Ciputra, mua kí hợp đồng trực tiếp với chủ đầu tư.
Số lượng có hạn chỉ có 79 căn
Anh chị quan tâm liên hệ em Liên: để được hỗ trợ ạ.
Bán chcc sun grand city  69b thụy khuê, tây hồ, 135m2, 3pn, đồ cb, giá tốt.  0983 951 ***
6
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Sun Grand City địa chỉ 69B Thụy Khuê, Tây Hồ:
* Diện tích sử dụng: 135m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công phòng khách rộng.
* Để lại nội thất gắn tường.
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
* Gía bán: thỏa thuận, có thương lượng.
Liên hệ: (zalo) Đức Nam để xem nhà.
Miễn trung gian.
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Mới ra  bán gấp biệt thự sunshine riverside  150m2  29 tỷ   0978 025 ***
4
29 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ nhà cần tiền xử lý việc gấp.
Cần bán nhanh căn biệt thự Sunshine Riverside.
Diện tích 150m².
Giá bán nhanh trong 1 tuần: 29 tỷ.
LH .
Ai nhanh thì kịp.
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Bán biệt thự liền kề khu p ciputra 120m giá bán chỉ 52 tỷ
7
52 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán biệt thự khu P Xuất ngoại giao ciputra Hà Nội.
Khu P mới nhất khu đô thị ciputra Hà Nội.
Thiết kế 3 nổi 1 hầm nhà hoàn thiện mặt ngoài phong cách hiện đại bậc nhất ciputra.
Diện tích 120m² mặt 6m, giá bán chỉ 52 tỷ
Liên hệ
Bán nhà sân vườn tây hồ, ngõ ô tô, khu dân trí cao, nhiều tiện ích đẳng cấp
3
29.9 tỷ 125 m²
Nhà Riêng

Đường Phú Xá, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Nếu các chủ tịch đã chán ngấy với nhà toàn bê tông, cốt thép, mở cửa sổ là nhìn sang phòng ngủ nhà hàng xóm, thì đây là ngôi nhà của anh/chị;
Nhà mình tọa lạc lại một trong những con phố vip nhất Phú Thượng, ngõ thông An Dương Vương, đường đôi Ciputra (Âu Cơ nối dài), Võ Chí Công, chỉ đúng 15 phút vào phố cổ hoặc ra sây bay nội bài;