Mua bán nhà đất tại Tx. Sơn Tây, Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Người đăng: Anh Văn (1 tin đăng)
Đất chính chủ không sử dụng đến muốn chuyển nhượng lại cho anh chị em đầu tư xây dựng nhà ở phân lô bán nên full thổ cư anh chị em có nhu cầu.
Liên hệ tôi Hà Hưu Văn làm việc chính chủ.
ĐT: .
Bán gấp 574m² full thổ cư tại xã đoài phương  mặt tiền rộng, phân lô cực đẹp
5
12.05 tỷ 574 m²
Đất Mặt Tiền

X.Sơn Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư tìm kiếm quỹ đất đẹp, giá mềm tại khu vực đang phát triển mạnh phía Tây Hà Nội.
Vị trí: Thuộc xã Sơn Đông cũ, nay là xã Đoài Phương.
Cách tỉnh lộ 418 chỉ khoảng 100m, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trung tâm Sơn Tây và các khu vực lân cận.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 574m² FULL THỔ CƯ.
Mặt tiền rộng, vuông đẹp.
Có thể chia được khoảng 5 lô mà không cần chừa ...
Tuyệt phẩm nghỉ dưỡng gần hồ đồng mô biệt thự sẵn, 850m thổ cư, mặt tiền siêu rộng
5
15 tỷ 1062 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường 416, P.Kim Sơn, Tx.Sơn Tây, HN

SIÊU PHẨM NGHỈ DƯỠNG GẦN HỒ ĐỒNG MÔ SẴN BIỆT THỰ & SÂN PICKLEBALL

Một bất động sản cực hiếm dành cho khách thích nghỉ dưỡng đẳng cấp, không gian riêng tư và giá trị khai thác cao.

Vị trí đẹp gần hồ Đồng Mô Hà Nội
Tổng diện tích: 1.062,9m
Có tới 850m đất ở lâu dài
Sẵn sân Pickleball riêng
Biệt thự đẹp chỉ việc vào sử dụng

Điểm nổi bật:
Mặt tiền rộng cực đẹp
Khuôn đất vuông vắn, ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt ql21 phố sơn đông, cổ đông, 185.2m2 giá 57.2tr 3 xe tải tránh
6
10.59 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Sơn Đông, X.Sơn Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền QL21 phố Sơn Đông, Cổ Đông, 185.2m² giá 57,2 triệu/m².
Vị trí đẹp hiếm tại mặt phố QL21, 2 mặt tiền đường thông, chạy vòng quanh, đường 4 xe container tránh nhau.
Diện tích: 185.2m², giá: 1 VNĐ.
Pháp lý: Sẵn sổ, công chứng trong ngày.
Vị trí vô cùng đắc địa tại Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội, khu vực tiềm năng phát triển mạnh.
Bán kính loanh quanh 1km là Ngã Tư Lục ...
Bán 2 nhà liền nhau số 355 + 357 chùa thông, mt 4m mỗi căn tổng 8m, dt tổng 220m2, chỉ 85 triệu/m2
4
18.7 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền

phố Chùa Thông, P.Sơn Lộc, Tx.Sơn Tây, HN

Vị trí siêu đẹp 355 mặt phố Chùa Thông, trung tâm Sơn Tây, khu vực dân cư đông, kinh doanh sầm uất.
Diện tích: Mỗi căn 110m², mặt tiền 4m. Tổng diện tích 220m². Mặt tiền: 8m vuông vắn dễ thiết kế cửa hàng hoặc văn phòng.
Giá bán: 85 triệu/m², giá tốt cho nhà mặt phố trung tâm.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch an toàn, sang tên nhanh.
Ưu điểm nổi bật:
Nhà nằm trên tuyến phố chính, giao thông ...
Siêu phẩm biệt thự châu âu 2.000m2 mặt hồ lòng hồ, đồng mô đẹp khó tìm!
4
20 tỷ 2000 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường 416, P.Kim Sơn, Tx.Sơn Tây, HN

Biệt thự châu Âu siêu đẹp 2.000m² tại lòng hồ, Kim Sơn, Sơn Tây.

Sở hữu không gian sống đẳng cấp giữa lòng thiên nhiên Đồng Mô.

Tổng diện tích: 2.000m².
Pháp lý rõ ràng:
1.000m² đất sổ đỏ lâu dài.
1.000m² đất khai hoang ổn định.
Tài sản trên đất: Biệt thự phong cách Châu Âu hiện đại, đường nét tinh xảo vào việc ngay.

Điểm mạnh siêu hút khách.

Kiến trúc biệt thự Châu Âu sang trọng.

Không gian ...
Hàng hiếm tại Phường Tùng Thiện Sơn Tây.

Tổng diện tích: 1704m².
Có sẵn 300m² thổ cư.
Mặt tiền cực rộng 62m gần như không có lô thứ 2.

Điểm mạnh ăn tiền:

Phù hợp phân lô tách thửa bán nhanh quay vòng vốn.
Làm khu nhà vườn homestay nghỉ dưỡng cuối tuần.
Đầu tư giữ đất đón quy hoạch tăng giá mạnh.
Cách quy hoạch VD5 chỉ 400m, cách trung tâm thị xã Sơn Tây viện 105 1km.

Vị trí:

Thuộc trung tâm ...
- Vị trí: Lô đất nằm tại Cổ Đông Sơn Tây, khu vực phát triển nhanh nhờ lợi thế gần trục Láng Hòa Lạc và Đại lộ Thăng Long. Từ đây dễ dàng di chuyển tới Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Thạch Thất, Quốc lộ 21A, đường Hồ Chí Minh, kết nối thuận lợi với các khu vực phía Tây Hà Nội.
- Diện tích: 804m² thổ cư 129m², mặt tiền 16.8m, đất vuông vắn, bề ngang rộng hiếm gặp trong khu vực. Đây là lợi thế lớn để ...