Nhà Đất BánHà NộiH. Phú Xuyên
Mua bán nhà đất tại Huyện Phú Xuyên, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²
X.Hồng Minh, H.Phú Xuyên, HN
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng
+ Chiều ngang mặt tiền 8m, ngõ vào rộng 7m, ô tô vào thoải mái
+ Không gian thoáng đãng, thích hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở ...
Đường 429, X.Phú Túc, H.Phú Xuyên, HN
+ Diện tích: 85m2
+ Phong thủy tốt, dễ dàng xây dựng theo ý thích
+ Khu vực thoáng đãng, không khí trong lành
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: - Vũ Ngọc Bích.
Đường Tỉnh lộ 428, X.Phúc Tiến, H.Phú Xuyên, HN
Gia đình cần bán lô đất góc cực đẹp 52,5m² ô tô tránh tại Phúc Lâm, Phúc Tiến.
+ Địa thế vị trí lô góc thoáng sáng cực đẹp.
+ Đường đôi chục chính 428 trước nhà rộng 28m đẹp như sân bay.
Giá yêu thương chỉ 3,470 tỷ tương lai tăng giá vù vù.
+ Mô tả không bằng đến khảo sát thực tế.
+ Cam kết thông tin, hình ảnh chính xác.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn đảm bảo khách hàng qua xem ưng ...
Đường Liên Thông, X.Văn Hoàng, H.Phú Xuyên, HN
Dựa trên quy hoạch dự kiến Thủ đô 100 năm được bao quanh bởi đất công cộng và dịch vụ nhà nước, đảm bảo mặt thoáng trọn đời
+ Diện tích: 136 m²
+ Giá chào chính chủ 70 triệu / m²
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Đường 429, X.Phú Túc, H.Phú Xuyên, HN
Cạch đường Cienco 5.
Cạch khu vui chơi.
Diện tích: 120m².
Mặt tiền: 6m.
Hạ tầng đẹp, tiềm năng phát triển lớn.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
H.Phú Xuyên, HN
Đường Tỉnh lộ 428, X.Phú Yên, H.Phú Xuyên, HN
Lô đất Lk24
Diện tích 101,1 m2
vị trí khu đất :
Giẽ Hạ làng nghề giầy dép truyền thống giàu có và lâu đời
Dân cư đông đúc và sầm uất buôn bán tấp lập
Mặt đường 40m² vỉa hè 8m đường nhánh nối đường cao tốc Hà Nội - Ninh Bình
Sát khu Công Nghiệp Phú Yên, hạ tầng hoàn thiện đẹp long ...
Đường Liên Thông, Tt.Phú Xuyên, H.Phú Xuyên, HN
- Diện tích: 80m²
- Giá: 3,25 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 6,8m
- Chiều rộng ngõ trước: 3,5m
- Pháp lý: đầy đủ sổ đỏ/sổ hồng
Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, phù ...
X.Chuyên Mỹ, H.Phú Xuyên, HN
Diện tích 84,3m², giá 2,79 tỷ VND
Lô góc 2 Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 6m, rất phù hợp cho việc kinh doanh
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và yên tâm cho người mua
Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay với Oanh Oanh qua số để biết thêm chi tiết.
Đường Quốc lộ 1A, X.Vân Từ, H.Phú Xuyên, HN
- DT98m², mặt tiền 7.0m, đường trước lô đất rộng 3m ngõ thông ô tô đỗ cửa vào nhà.
- Vị trí đất cách đường quy hoạch 30m kết nối QL1A với ĐT428 Ứng Hòa, cách nhà văn hóa Chung Chản 300m, khu công nghiệp Chuyên Mỹ chỉ 500m
- Vị trí an cư, đầu tư sinh lời
- Sổ đỏ sẵn sàng giao ...
X.Bạch Hạ, H.Phú Xuyên, HN
- Diện tích 80m², giá 2,25 tỷ VND.
- Mặt tiền 5,69m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Pháp lý đang chờ sổ, tạo điều kiện thuận lợi cho giao dịch.
Tiện ích xung quanh:
- Gần Winmart và Bái Đô, Tri Thủy, thuận tiện cho việc mua sắm.
Liên hệ ngay Do Truong Van ...
X.Quang Lãng, H.Phú Xuyên, HN
Mặt tiền rộng 7,7m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở.
Ngõ vào rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Phong thủy ổn, mang lại tài lộc cho chủ nhân.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Oanh Oanh.
Đường 429, X.Phượng Dực, H.Phú Xuyên, HN
Cơ hội hiếm có vị trí sáng giá khu vực Phú Xuyên.
Lô LK1 - 5.
Diện tích đẹp, mặt tiền 4.5m.
Đường trước nhà rộng 10m, vỉa hè 3m ô tô tránh thoải mái.
Cách đường 429 chỉ 100m, gần trục Cienco5 (2km) di chuyển thuận tiện.
Tiện ích nổi bật:
Hạ tầng hoàn thiện: Điện, nước máy, hệ thống thoát nước đầy đủ.