Mua bán nhà đất tại Huyện Mê Linh, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 2 căn đơn/song lập hud mê linh trục đường 24m vị trí đẹp hiếm giá tốt chính chủ 0961 863 ***
21
20.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Chính chủ bán 2 căn đơn song lập HUD Mê Linh Hà Nội.
+ BT song lập: BT06.
Giá: 20,5 tỷ chính chủ.
Diện tích: 300m².
Hướng: Tây Nam phong thuỷ tốt.
Đường trước nhà: 13,5m thông thoáng, dễ di chuyển, được thiết kế 3 tầng 1 tum hiện đại.
Mặt tiền 10m.
+ BT đơn lập Block: BT*06.
Giá bán: 28,5 tỷ CHÍNH CHỦ.
Diện tích: 375m² Mặt tiền 15m - trục đường 24m.
Vị trí & giá trị:
Nằm trong KĐT HUD Mê Linh, ...
Biệt thự trục 24m gần sun group giá chỉ 85.3tr/m2
6
31.99 tỷ 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Biệt thự mặt trục chính 24m cổng chính vào khu đô thị, đối diện khu đô thị 205ha của Sungroup.
Hàng đang đóng tiến độ 30% với giá cực tốt chỉ 85.3tr/m². Tiến độ 60 ngày/đợt.
Trước khi đường vành đai 4 hoàn thiện, đường 48m hoàn thiện, khu đô thị Sungroup ra hàng giá vẫn đang rất tốt ạ.
Giá có thể lên X2 khi đường thông, Sungroup ra hàng.
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: .
Bán đất biệt thự tại khu đô thị cienco5 me linh hà nội, 24 tỷ, 639 m2
3
24 tỷ 639 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Khám phá biệt thự đẳng cấp tại Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Xã Mê Linh, Hà Nội - Huyện Mê Linh, Hà Nội cũ. Nằm trong Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, căn biệt thự này có diện tích 639 m², hướng Đông Nam, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ Giá bán: 24 tỷ VND.
+ Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách riêng.
+ Mặt tiền rộng 12m, tạo cảm giác thoáng đãng và sang ...
Chính chủ bán biệt thự hud mê linh căn góc dt 415m2.
3
29.9 tỷ 415 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Người đăng: Mr Sơn (3 tin đăng)
+Thông Tin Biệt Thự:
Diện tích: 410m²
Giá bán: Chỉ 3x tỷ đồng
Vị trí: Căn góc, mặt đường 16,5m, khu đô thị HUD Mê Linh
Hướng: Tây Nam Hướng vượng khí, mang lại tài lộc và thịnh vượng
Loại hình: Biệt thự đơn lập, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian
Điểm Nổi Bật
Vị trí căn góc đắc địa: Mặt đường rộng 16,5m, thoáng đãng, thuận tiện di chuyển và kinh doanh, nằm trong khu đô thị HUD Mê Linh phát ...
5xtr/m2 bt hoàn thiện cực đẹp sẵn dòng tiền vị trí đắc địa kđt quang minh  ml  hn.  0815 143 ***
24
21 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

BT Vina 2 Quang Minh: Dự án Vinaconex 2 (hơn 20 biệt thự đẹp cho khách hàng lựa chọn).
- DT 320m², lô góc view công viên, đường đôi to 30m.
- DT 380m², sổ đỏ sẵn sang tên, view công viên.
- DT 340m², 2 mặt tiền vị trí đẹp.
- DT 352 m², MT 16m, đường 20m, sổ đỏ có nhà sang tên ngay, vị trí đắc địa.
- DT 295 m², lô góc, view công viên, đường to, vị trí trung tâm, sổ đỏ.
- DT 350m², mặt sông, MT ...
Chính chủ bán biệt thự 770m2 tại thường lệ, đại thịnh, mê linh
3
35.42 tỷ 770 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường 23B, X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN

Người đăng: A.khải (3 tin đăng)
Bán biệt thự 770m² tại Thường Lệ, Đại Thịnh, Mê Linh. Thực tế sử dụng 820m².
Nhà xây kiểu biệt thự, full thổ cư. Vườn rộng. Mặt tiền gần 22 mét, cách 01 nhà ra đường mặt đường 23B. Ô tô đỗ trong sân. Giá 46 triệu/m².
Chính chủ, chỉ tiếp khách có nhu cầu thực sự, có thương lượng.
Liên hệ: A. Khải (nhắn MSM - Zalo khi không gọi được).
Bán biệt thự hoàn thiện 363m2 vinaconex2 nội thất mới 4pn đường 19,5m giá 58tr/m2.  0962 202 ***
10
21.05 tỷ 363 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Bán biệt thự đơn lập 363m² hoàn thiện mới đẹp 4 phòng ngủ, đường trục chính 19.5m nhà xây 3,5 tầng tổng sàn 430m² sẵn về ở.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Giá bán: 58tr/m²
Liên hệ xem nhà: Hoàng Quyết
Bán biệt thự xây thô 420m2 khu đô thị long việt hướng đb đường 19,5m giá rẻ 69tr/m2.  0962 202 ***
6
28.98 tỷ 420 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Cần bán biệt thự 420m² đường Hoa Ngọc Lan Khu đô thị Long Việt trục chính to rộng 19,5m hướng Đông Bắc mẫu nhà đẹp giá tốt sổ chính chủ sang tên ngay. Căn siêu hiếm giá thấp hơn các căn khác 10tr/m². Liên hệ
Nhỉnh 20 tỷ căn biệt thự đường đôi hơn 300m2 kdt quang minh xã quang minh hà nội
5
21 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, chính chủ cần bán lô biệt đường đôi vị trí hoa hậu cùng mọi tiện ích đủ đầy: Nhà hàng ẩm thực, bể bơi, sân tennis. KĐT Quang Minh - ML - HN. Vị trí dự án rất thuận tiện, chỉ mất 7p di chuyển lên sân bay Nội Bài, 15p về nội thành. Không gian ở thư thái, đầu tư lợi nhuận cao.
AC có nhu cầu xin liên hệ em Ngân: (Zalo, Viber, telegram... ). Để xem căn trực tiếp và ...
Chính chủ bán lô đất sổ đỏ 165m2 mặt tiền 10m đường 50m khu hành chính mê linh hà nội
5
27.22 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng, chính chủ cần bán lô đất 165m² mặt tiền 10m, mặt đường đôi 48m đối diện khu hành chính Mê Linh! Anh chị có nhu cầu xin liên hệ xem trực tiếp e Ngân ! E Ngân xin trân trọng cảm ơn!
Cần bán siêu phẩm liền kề 24m kđt hà phong, mê linh giá rẻ nhất thị trường, sổ đỏ sang tên ngay
5
22 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán em ô đất KĐT Hà Phong, cụ thể như sau:
1. Siêu phẩm liền kề đường trục kinh doanh 24m. Đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng. Thang máy, sàn trốn cột. Diện tích 160m², sổ đỏ đã gán tài sản, sang tên ngay giá chỉ 155tr/m² bao gồm toàn bộ.

Ngoài ra em còn 1 số căn khác, tuỳ thuộc vào nhu cầu của khách hàng em sẽ tư vấn thêm. Quý khách hàng có nhu cầu xin liên hệ em Thắng ĐT/Zalo để ...
Bán đất biệt thự thương phẩm tại khu đô thị hà phong, 55 triệu m2,gần trường đại học tài chính .
4
23.38 tỷ 425 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán 425 m² tại Khu đô thị Hà Phong, Xã Mê Linh, Hà Nội, trước đây xã Mê Linh, TP Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều ưu điểm nổi bật.

+ Diện tích: 425 m².
+ Giá: 55 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 22m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 10.5m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ hồng.

Điểm nổi bật:
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào ...
7xtr/m2 bt lô góc mặt sông vị trí đẹp dự án long việt  kđt quang minh  ml  hn, 0815 143 ***
24
26.98 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Nhanh tay sở hữu biệt thự liền kề tại khu đô thị Quang Minh, cao tốc Thăng Long Nội Bài, Mê Linh, Hà Nội. Với diện tích 380 m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư và gia đình muốn có một không gian sống lý tưởng.
- Diện tích: 380 m².
- Giá cực tốt 7xtr/m².
- Pháp lý: Đầy đủ (sổ đỏ).
Điểm đặc sắc:
- Đường vào rộng rãi, có thể di chuyển xe hơi dễ dàng.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt ...
Chính chủ nhờ bán đất đấu giá x1 yên vinh  quang minh  hà nội
3
24.31 tỷ 221 m²
Đất Riêng

X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Diện tích: Tổng hai lô là 221m² mặt tiền 11m, nguồn gốc trúng đấu giá năm 2022.
Vị trí: Thuộc xã Thanh Lâm, Đại Thịnh nay thuộc xã Quang Minh, Hà Nội. Nằm trên mặt đường Đại Thịnh rộng 48m, có dải phân cách, đối diện là dự án HUD Central, xung quanh là các dự án lớn sắp triển khai, phía sau là dự án Sun Group đã công bố. Vị trí vô cùng đắc địa và đất ổn định quy hoạch lâu dài, cách 500m là Vành ...
Người đăng: Mr Hà (7 tin đăng)
Chính chủ chuyển nhượng lô đất đấu giá Yên Vinh đối diện HUD Mê Linh.
Diện tích 220m² mặt tiền 11 m.
Mặt đường 48m cạnh dự án Sun Group.
Giá bán 123tr/m².
LH .
Chính chủ vào sài gòn sinh sống chuyển nhượng gấp căn biệt thự 298 m2 tại khu đô thị hà phong .
7
20.86 tỷ 298 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

CHỦ THIỆN CHÍ BÁN BIỆT THỰ HOÀN THIỆN 298 m² VÀO Ở NGAY
Khu dân cư đông đúc môi trường sống văn minh an ninh tốt
Thông tin nổi bật:
Diện tích đất: 298 m²
Biệt thự hoàn thiện full nội thất cao cấp
Chỉ việc mang quần áo tới ở, không cần sửa chữa
Sân vườn rộng, nhiều cây xanh không gian sống trong lành
Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng

Nội thất:
Nội thất cao ...
Bán nhà biệt thự kđt chi đông  diện tích 364m hướng đông nam view sông.
3
23.66 tỷ 364 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

- Chính chủ cần bán căn BT view sông đã xây thô sổ đỏ sẵn sang tên.
- lô góc siêu vip 1 căn duy nhất tại KĐT
5
21 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

5
27.23 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN

Bán biệt thự view công viên vinaconex2 382m2 hướng nam đường 11.5m sẵn sổ giá 60tr/m2. 0962 202 ***
9
22.92 tỷ 382 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Bán biệt thự đơn lập Vinaconex2 382m² view công viên gần cổng chính dự án. Nhà hướng chính Nam đường rộng 11,5m sổ vuông đẹp sẵn giao dịch. Gía bán 60tr/m² gặp chủ trực tiếp. Liên hệ xem nhà
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại H. Mê Linh, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Mê Linh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Mê Linh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Mê Linh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Mê Linh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Mê Linh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Mê Linh trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Mê Linh: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Mê Linh: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Huyện Mê Linh. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình