Mua bán nhà đất tại Xã Đông La, Huyện Hoài Đức

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 50m2 chỉ hơn 4 tỷ full nội thất. gần hồ đièu hòa  kđt đô nghĩa. 10p đh phenika. cuối tố hữu
6
4.75 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
3 3

Phố Đồng Nhân, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

BÁN NHÀ ĐÔNG LA, 500M RA VÀNH ĐAI 4, Ở VÀ CHO THUÊ TỐT. DT 50M2, 3 TẦNG, 3PN
GIÁ 4,75 TỶ
- Diện tích: 50m².
- Cách 500m ra Vành đai 4, ô tô đỗ gần. Có sân riêng để xe.
- Nhà Gần KĐT Đô Nghĩa và Vành đai 4, Gần Viện Nhi, Đại học Phenikaa Anh chị mua ở hoặc cho thuê rất tốt.
- Nhà xây tường móng riêng biệt chắc chắn:
+ Tầng 1: Phòng khách + Bếp + Vệ sinh
+ Tầng 2,3: Có 3 Phòng ngủ + 2Vệ sinh + 1 ...
Giảm 550 triệu đất tdc gần đh phenikaa , view hồ , 2 mặt tiền kinh doanh, 80m, mặt tiền ~7m
4
12.8 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

GIẢM TIẾP 550 TRIỆU- ĐẤT TDC LA TINH - VIEW HỒ , 2 MẶT TIỀN KINH DOANH, 80M, MẶT TIỀN RỘNG ~7M GẦN ĐH PHENIKAA VÀ VIỆN NHI HÀ NỘI

-Diện tích 80m²

-View hồ điều hòa Yên Nghĩa thoáng mát quanh năm , PHONG THUỶ TỐT , trường học các cấp vài chục mét.

- Đường rộng, vỉa hè phân lô ô tô tránh cả 2 mặt tiền

- Phù hợp xây ở, làm công ty , văn phòng , kinh doanh gì cũng tốt

-Vị trí đẹp chỉ ...
Nhà 60m24 tầngxây độc lậpmặt ngõ thôngô tô vào nhàgần kđt đô nghĩađường vành đai 4
4
5.2 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Đồng Nhân, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cần bán căn nhà Vị trí đẹp gần với khu đô thị Đô Nghĩa, ĐH Phenikka, Bệnh Viện Nhi Hà Nội, BV Thận, Gần vành đai 4
- Nhà nằm trong khu dân cư, an ninh an toàn cao, dân trí cao, sạch sẽ, hàng xóm thân thiện
- Di chuyên thuận lợi ra KĐT Đô Nghĩa, Tố Hữu, Lê Trọng Tấn, Vành Đai 4, Đại Lộ Thăng Long
- Phù hợp gia đình làm việc tại Hà Đông, Hoài Đức, Thanh Xuân, Từ Liêm
- Diện tích 60m2
- Xây dựng 4 ...
Nhỉnh 9 tỷ có ngay 65,2m2 trục chính đất đấu giá x2 la tinh, gần vành đai 4.  0961 628 ***
5
9.78 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Bán lô đấu giá x2 trục chính La Tinh - An Khánh.
DT 65,2m² vỉa hè rộng vị trí đẹp.
Gần Vành Đai 4, hàng xóm KĐT Đô Nghĩa.

Khu dân cư phát triển mạnh.
Đầu tư giữ tiền - kinh doanh cực tốt.

Bao giá rẻ nhất thị trường.
Giá bán 150tr/m².
Lh .
Bán lô đất 45.6m2 ô tô đỗ cửa đồng nhân an khánh 4.2 tỷ
3
4.2 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Phố Đồng Nhân, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Bán lô đất 45.6m² Ô tô đỗ cửa Đồng Nhân An Khánh 4.2 tỷ
Mặt tiền rộng 4m
Ngõ rộng 2.8m
Hướng Tây Nam
Ô tô đỗ cửa.
Vị trí cách đường vành đai 4 chỉ 1km
Giá 4.2 tỷ
Lh .
- Bãi đỗ xe ngay nhà.
- 20m ra đường trục liên xã ôtô tránh nhau.
- 500m trường học các cấp 1,2, chợ.
- Nhà được kết cấu 4 tầng gồm: 4 p ngủ, 3wc, 1 thờ và sân phơi.
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ riêng biệt có hỗ trợ bank.
- Giá 4,29 tỷ có thương lượng.
- Lh Mr Ha .
Cần bán gấp lô đất đấu giá x2 đông la, hoài đức, hà nội
3
10.24 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Bán gấp lô đất đấu giá X2 Đông La, Hoài Đức. Diện tích 65,2m²; . Vị trí đẹp không vướng gì. Kinh doanh đỉnh gần trường mầm non, cấp 1,2, Gần chợ. Cách công viên Cây Đàn Đô Nghĩa Hà Đông 500m. SĐCC, giá 157 triệu/m².
LH trực tiếp .
Bán nhà riêng tại đường yên thái, 4,6 tỷ, 37m2, giá siêu hời
7
4.6 tỷ 37 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Yên Thái, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Nhà riêng tại Đường Yên Thái, Xã An Khánh, Hà Nội, trước đây Huyện Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 37m², phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. Nhà được xây dựng 3 tầng với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi.

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sử dụng.
+ Phòng khách sang trọng, không gian sinh hoạt chung thoải mái.
+ ...
Nhà riêng tại Xã An Khánh, Hà Nội, trước đây Huyện Hoài Đức, Hà Nội với thiết kế: 5PN + 4WC + bếp, diện tích 50m², giá 3,45 tỷ VND. Điểm đặc biệt của căn nhà này là hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 3m, thuận tiện cho xe ô tô. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, và nhiều đồ dùng khác.

Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch. Đây là cơ hội ...
Nhà 4 tầng 45m2, ô tô đỗ ngõ, 1km ra ủy ban đông la, 8 phút ra kđt đô nghĩa hà đông, giá 3.95 tỷ
7
3.95 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

* Thiết kế:
- Nhà full nội thất 4 tầng 4 ngủ, phòng thờ, 3WC, sân phơi.
- Tầng 1: P. Khách, bếp, WC.
- Tầng 2: 2 ngủ, 1WC.
- Tầng 3: 2 ngủ, 1WC.
- Tầng 4: P. Thờ, sân phơi.

* Nội thất: Tủ bếp, cầu thang bằng gỗ Lim, cửa thông phòng nhôm kính Việt Pháp, dây điện Trần Phú, ống nhựa Tiền Phong, gạch ốp lát, thiết bị vệ sinh, hệ thống chiếu sáng, trần thạch cao, bồn nước Sơn Hà... Các bạn chỉ việc ...
Cần bán nhà cấp 4 dt 60m2 khu đấu giá đồng nhân vị trí kinh doanh đỉnh
5
10.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
2 1

Phố Đồng Nhân, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cần bán căn nhà cấp 4 diện tích 60m² thuộc khu đất đấu giá Đồng Nhân đối diện dự án trường Tiểu Học Đông La 2.
Vỉa hè rộng 3m
Đường rộng 5m
Cách khu đô thị công viên âm nhạc đô nghĩa 500m.
Giá 10.5 tỷ có thương lượng.
Lh .
Chính chủ bán lô đất đấu giá mạ châu đông la lk01 ô 8 đường to 12m, giá rẻ vị trí đẹp đắc địa
4
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán lô đất đấu giá Mạ Châu Đông La LK01 ô 8 có diện tích 105m² đường trước nhà rộng 12m.
- Lô đất nằm ngay quần thể khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa nên được hưởng chọn hạ tầng và toàn bộ các tiện ích của khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa.
- Lô đất nằm cách công viên Cây Đàn của khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa 150m.
- Từ lô đất đi đường Lê Văn Lương kéo dài chỉ có 300m, lô đất cách ...
Giảm sâu bán gấp nhà đông la, 4 tầng giá 3,7tỷ, nhà cực đẹp pháp lý chuẩn.
4
3.7 tỷ 36 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Đồng Nhân, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Mr Duy (15 tin đăng)
Giảm Sâu Bán Gấp nhà Đông La, 4 Tầng Giá 3,7tỷ, Nhà Cực Đẹp Pháp Lý Chuẩn.

Xây dựng 4 tầng:
Có 4 ngủ, 1 thờ, 1 phơi.
Nội thất full trang thiết bị.

Nhà nằm trong khu vực dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích.
Ô tô cách 8m
Gần các tiện ích: Trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, KĐT Đô Nghĩa, ĐH Phenikaa...

Giá 3,7 tỷ
(còn thương lượng và Bao thuế phí sang tên).
Pháp lý chuẩn không quy hoạch tranh ...
Bán nhanh lô trục chính đấu giá x2 la tinh giá 150tr/m.  0983 477 ***
3
9.78 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô đất đấu giá X2 La Tinh
Trục chính khu đấu giá
Diện tích 65.2m, không lỗi phong thủy
Giá 150tr/m có ra Lộc
Lh
Chuyển nhượng lô đất công nghiệp 360m2  cụm công nghiệp đông la  38tr/m2
4
13.8 tỷ 360 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Đông La, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cần chuyển nhượng lô đất công nghiệp - cụm công nghiệp Đông La.
Diện tích 360m² - mặt tiền 18m.
Vị trí CN4 . 1x - hướng Tây Nam
Xây dựng 75% chiều cao 3 tầng ( 13m).
Cụm công nghiệp được quy hoạch chuẩn từ hệ thống đường- điện- PCCC - hệ thống xử lý nước thải tiêu chuẩn. Thích hợp làm kho , sản xuất.
Với vị trí gần VĐ4 nên thuận lợi giao thông .
Giá chuyển nhượng 38tr/m² - sổ đỏ 50 năm
Liên hệ :
Bán nhà 2 tầng la tinh hoài đức ( an khánh mới ) 42m2 2 tầng 3pn 2 mặt ngõ
3
4.25 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Đất thuộc la tinh an khánh hà nội , ngõ nông 2 mặt ngõ . QH 1 nhà ra trục chính 32m , nhà cũ 2 tầng . hiện trạng 2 mặt ngõ trước sau khách thích đi ngõ nào cũng được . 20m ra trục ngõ thông oto , bán kính 1km bệnh viện nhi + trường phennykaa + lê trọng tấn , lê văn lương kéo dài , vành đai 4 ...
Sổ đỏ nở hậu cất két giao dịch trong ngày
Liên hệ : E Dũng để được xem nhà
Bán lô đất 48m trục chính kinh doanh la tinh sẵn nhà cấp 4.  0983 477 ***
3
7.3 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh căn nhà cấp 4 diện tích 48m² trục chính La Tinh
Gần vành đai 4, hồ điều hoà, tiềm năng phát triển
Gia 7.3 tỷ
Lh
Bán 240m2 đất thổ cư la tinh trục chính đường container tránh nhau
3
26 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Đất thuộc đường la tinh an khánh Hà Nội, trục container tránh nhau 50m ra vành đai 4 , tiện ích bạt ngàn . lô đất siêu hiếm tiềm năng nhân 2 + 3