Mua bán nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực sốc! cắt lô 3 tỷ biệt thự 170m2 đường to, giảm sâu chỉ trong tuần nay
14
27 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Gia Linh (3 tin đăng)
* Chính chủ cần bán biệt thự Solasta Mansion Nam Cường.
- Diện tích 170m² - xây dựng 4 tầng (tặng gói sân vườn 300tr).
- MT 8m - hướng Đông Nam.
- Giá bán 27 tỷ (khách nét vào việc).
Lh em Gia Linh: (chuyên thấp tầng HN).
Bán gấp bt an phú 200m2, hoàn thiện đẹp, view vườn hoa. giá nhỉnh 40tỉ
5
40 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú Shop Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán gấp BT An Phú, kđt Dương Nội
- Diện tích 200m², mt 9m
- Nhà hoàn thiện đẹp, sang trọng
- Trước nhà là vườn hoa thoáng mát
- Vài bước chân ra Công viên Thiên Văn Học
Chủ nhà rất thiện chí bán
Giá: nhỉnh 40 tỉ xíu
Liên hệ xem nhà: em Thoa
Cắt lỗ biệt thự an quý 198m2 rẻ hơn hàng cđt gần 10 tỷ đồng!!
6
Thỏa thuận 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự An Quý Villa - KĐT Dương Nội.
- Diện tích 198m², nhà 2 mặt đường trước sau
- Chủ vay ngân hàng nên bán cắt lỗ, giá rẻ hơn hàng chủ đầu tư đang bán gần 10 tỷ đồng.
- Đã có sổ đỏ!
Liên hệ để biết thêm chi tiết.
Em Thoa: .
Bán nhanh căn bt solasta  khu b, giá nhỉnh 25 tỷ  đóng tiến độ chủ đầu tư, duy nhất 01 căn
4
Thỏa thuận 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán nhanh căn BT Solasta - Khu B, giá nhỉnh 25 tỷ - đóng tiến độ chủ đầu tư, duy nhất 01 căn.
Nhà 170m² x 3.5 tầng, xây 60% đất.
Cảnh quan hạ tầng đồng bộ, gần viện nhi, vành đai 4, trường học.
Khai thác cho thuê lên đến 40 - 60tr/th.
Lh em để thêm thông tin: e Cường.
Bán biệt thự b2.2 bt8 giá 96 tr/m2 chuẩn pháp lý, trực tiếp chủ nhà tại khu đô thị thanh hà cenco 5
4
19.2 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

- Khu đô thị Thanh Hà Cenco 5 phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội.
- Diện tích: 200m².
- Mặt tiền: 10m.
- Phân khu: B2.2 BT8.
- Giá 96 tr/m² vuông.
- Pháp lý: Chuẩn HĐ mua bán.
Chi tiết trực tiếp liên hệ chủ nhà: .
Bán gấp căn c01.54 biệt thự an vượng villa  khu đt dương nội, 0946 815 ***
6
34 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán gấp căn C01.54 An Vượng Villa - Khu ĐT Dương Nội.
- DT 180m², hướng Tây Bắc.
- Vị trí siêu đẹp, làn 2 đường Lê Quang Đạo, cách hồ điều hoà Thiên văn học 50m.
- Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, sổ đỏ sẵn giao dịch.
- Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ để biết thêm chi tiết.
- Liên hệ Mr Tưởng .
Chính chủ gửi bán biệt thự hyundai, phường hà đông, hà nội.
3
Thỏa thuận 189 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hyundai Hillstate, P.Hà Cầu, Q.Hà Đông, HN

Bán biệt thự Hyundai, phường Hà Đông, Hà Nội.
- Diện tích 189 m.
- Mặt tiền 27 m.
- Nhà 3 tầng.
- Hướng Tây
- Đã có sổ đỏ, chuyển nhượng sang tên ngay.
- Nhà đã hoàn thiện.
- Gần trường học liên cấp, chợ, bến xe, bệnh viện, khu đô thị, chung cư, trung tâm hành chính quận Hà Đông.
Cần chuyển nhượng biệt thự suất ngoại giao giá rẻ nhất khu đt dương nội  an vượng villa 0946 815 ***
5
35 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán gấp căn BT dãy C02 An Vượng Villa.
- Diện tích 165m².
- Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
- Đường trước nhà 11,5m.
- 50m tới công viên hồ điều hoà Thiên Văn Học, 300m tới đại siêu thị Aeon Mall Hà Đông.
Bán nhà riêng tại la dương, hà đông, 27,5 tỷ, 198m2, giá ưu đãi, hot
20
27.5 tỷ 198 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường La Dương, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN