Mua bán nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc 3pn, 160m2, 8,5 tỷ ở khu đô thị văn khê, hà đông, hà nội  hàng hiếm uy tín
3
8.5 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

CC 3PN full nội thất, 2WC, diện tích 160m² tại khu đô thị Văn Khê, Phường Hà Đông, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Căn hộ này rất phù hợp cho cuộc sống hiện đại với không gian rộng rãi và thoải mái. Nội thất đầy đủ với các món như sofa, tủ lạnh, máy lạnh, giúp tiết kiệm thời gian cho việc trang trí.

+ 3PN.
+ 2WC.
+ Diện tích 160m².
+ Giá 8,5 tỷ VND.

Khu đô thị Văn Khê ...
Bán căn 186m dupplex ban công đông nam, mulberry lane
3
Thỏa thuận 187 m²
Nhà Chung Cư

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

-- Dupplex Hàng hiếm, đẹp cần cần bán gấp
--Diện tich: 187m full đồ đẹp, 3pn+1-3vs, ban công đông nam.
-- Nhà đẹp, full nội thất chủ mới chỉ việc xác vali vào ở ngay.
-- Mời các bác xem nhà để cảm nhận ah.
-- Giá chào: 1x tỷ có thương lượng ah.
-- Liên hệ: E Hà xem nhà và gặp trực tiếp chính chủ ah.
(Ả Mẫu)
Bán biệt thự an quý  tập đoàn nam cường  dãy có đường đi bộ sau nhà  diện tích 198m2  giá 48 tỷ
8
48 tỷ 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chủ nhiệt tình cần bán căn biệt thự lõi khu An Quý Vila - Khu Dương Nội - Tập đoàn Nam Cường.
Dãy F08 - L10 Diện tích 198m² - là dãy có đường đi dạo phía sau.
Vị trí lõi của khu - cách đường Lê Quang Đạo 30m. Gần công viên thiên văn học , siêu thị Aoen , hệ thống các trường quốc tế Nhật Bản, Quốc tế Việt Nam...
Nhà xây mới - đã có sổ đỏ
Giá bán : 48 tỷ
Liên hệ xem nhà và gặp trực tiếp chủ nhà đàm ...
Chính chủ cần bán căn (cắt lỗ) biệt thự an quý villa  đường lê quang đạo kéo dài 0989 325 ***
4
34 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán gấp.
Căn Biệt thự An Quý Villas.
- DT 180m², hướng ĐN đẹp không lỗi lầm.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Đường 11,5m, cách đường lớn 30m.
- Giá trên 30 tỷ.

Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ: .
Cần bán căn biệt thự an vượng villas  khu đô thị dương nội  tập đoàn nam cường, 0989 325 ***
5
30 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán căn biệt thự khu An Vượng Villas - khu ĐT Dương Nội - Tập đoàn Nam Cường.
- Diện tích 180m², hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ.
- Biệt thự song lập, gần công viên hồ điều hoà Thiên Văn Học, kế bên siêu thị Aeon Mall Hà Đông.
- Mặt tiền 9m.
- Đã hoàn thiện cơ bản, đang cho thuê 32tr/ tháng (có thể nhận nhà ngay hoặc cho thuê tiếp).
Mọi thông tin vui lòng liên hệ: Mr Tưởng .
Siêu hot  bán nhanh căn 154m2 mansions full đồ đẹp
7
Thỏa thuận 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Mansions, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Hàng hiếm hàng hiếm, nhà đẹp như tranh vẽ các bác ơi!

Bán căn 154m², 4 tầng thang máy full đồ siêu đẹp Mansion.

Chủ nhà ở rất lộc lá, nay chuyển công tác nên mua lên Mỹ Đình.

Nhà thiết kế đồng bộ nội thất cao cấp cực đẹp đảm bảo xem là mê ngay ạ.

Mời các bác đi xem nhà và ép giá chủ ạ.

Liên hệ: Mrs Phượng xem nhà 24/7 ạ.
Hiếm, căn góc biệt thự văn phú 185m2, thang máy, full nội thất, vị trí đắc địa, ngay công viên 365
9
55 tỷ 185 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Vĩnh (57 tin đăng)
HIẾM, CĂN GÓC BIỆT THỰ VĂN PHÚ 185M2, THANG MÁY, FULL NỘI THẤT, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, NGAY CÔNG VIÊN 365

* Vị trí: Giao thông vô cùng thuận lợi kết nối các trục Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Tố Hữu, KĐT Văn Phú, KĐT Xa La, cách TTTM Metro, Vitoria 500m...
* Xung quanh trường học liên cấp Phú La, trường Quốc Tế Marie Curie, BV 103, Đa Khoa Hà Đông.
+ KĐT Văn Phú phát triển từng ngày, xung quanh trường ...
43 tỷ biệt thự an vượng villa  b02  dt 180m2  thang máy  full nội thất siêu vip
8
43 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

43 TỶ BIỆT THỰ AN VƯỢNG VILLA - B02 - DT 180M2 - 4 TẦNG - THANG MÁY - FULL NỘI THẤT SIÊU VIP

+ Biệt thự An Vượng Villa tọa lạc tại vị trí trung tâm của khu đô thị mới Dương Nội. Do đó, An Vượng Villa thừa hưởng mọi lợi thế về vị trí của khu đô thị Dương Nội.

+ Nhìn từ góc độ khu vực, Biệt thự An Vượng nói riêng và khu đô thị Dương Nội nói chung sở hữu một vị trí chiến lược đặc biệt. Một mặt đô ...
Cắt lỗ biệt thự 170m2. mặt tiền 9m, 4 tầng sẵn sổ đỏ. bán nhanh trong tuần, rẻ hơn thị trường 4 tỷ
11
Thỏa thuận 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Gia Linh (3 tin đăng)
* Chính chủ cần bán biệt thự Soalsta Mansion Nam Cường, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội)
- Diện tích 170m² - xây dựng 4 tầng (Tặng gói sân vườn 300tr).
- MT 8m - hướng Đông Nam.
- Giá bán 2x tỷ (Khách nét vào việc).
- Vị trí đẹp phù hợp cho kinh doanh hoặc ở đều được.
Lh Em Gia Linh: (Chuyên thấp tầng HN).
Bán biệt thự solasta mansion kđt nam cường, hỗ trợ 0% 36 tháng, mặt đường 21.5m. 0985 999 ***
5
Thỏa thuận 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Biệt thự Solasta Mansion Nam Cường Hà Đông - CĐT tập đoàn Nam Cường.
Vị trí: Thuộc phân khu B của khu đô thị Dương Nội, Quận Hà Đông, TP Hà Nội.
Giá bán từ 28 tỷ/căn.
Hỗ trợ ngân hàng 0% 36 tháng.
Thanh toán theo tiến độ 18 tháng

Quy mô dự án: 653 lô, biệt thự 538 lô + Shopvilla 115 lô.
Hình thức sở hữu: Sổ đỏ lâu dài, Nhận bàn giao ngay.
Mật độ xây dựng: 60%.

Diện tích: 170m², 425m².
Thiết kế: ...
Duplex hiếm tại mulberry lane căn 3 ngủ rộng 187m2 cực đẹp + đã full đồ tầng trung giá trao đổi
6
Thỏa thuận 187 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Duplex hiếm tại Mulberry Lane căn 3 ngủ rộng 187m² cực đẹp + đã full đồ giá trao đổi

Một không gian sống độc đáo và khác biệt giữa khoảng thông tầng 2 căn hộ hiếm.
- Diện tích 187m², thiết kế duplex 2 tầng - tách biệt không gian sinh hoạt và nghỉ ngơi.
- Thiết kế với 3 ngủ + 3 vệ sinh rất hợp lý cho mọi gia đình về ở.
- Cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc có view hướng thoáng nhà.
- Nội thất bàn giao ...
Chính chủ gửi bán biệt thự an vượng villa gần công viên ,gần aeon mall.  0912 850 ***
4
45 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự An Vượng Villa gần công viên, gần AEON MALL.
- Diện tích 180m², mặt tiền 9m, đường 12m, hướng cửa Tây Bắc
- Thiết kế 3 tầng 1 tum
- Bàn giao thô hoàn thiện ngoài
- Sổ đỏ cất két
- Vị trí đẹp, giá bản rẻ hơn thị trường
Liên hệ : Mss Trang để được xem nhà và tư vấn chi tiết.
Chính chủ gửi bán căn liền kề view trường học gần chung cư vị trí siêu đẹp
4
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán liền kề vị trí siêu đẹp View trường học, gần chung cư, 1 bước ra kênh điều hòa - giá siêu tốt.
- Diện tích: 200m².
- Vị trí: A1.1-BT3.
- Hướng Nam.
- Đường 14m.
- Giá cho nhà đầu tư.
- Pháp lý HDMB.
Giá 7xtr/m² (X siêu siêu nhỏ).

Liên hệ để được tư vấn chi tiết: Ms Trang - .
Ngoài ra em còn quỹ căn liền kề biệt thự vị trí đẹp giá tốt anh chị liên hệ để nhận thông tin các căn ...
Duplex góc ~170m2 full nội thất chỉ 77tr/m2. ký trực tiếp chủ đầu tư, sổ lâu dài
3
13.1 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Quỹ căn Duplex ngoại giao (hàng hiếm) tại An Bình Home Land. Được ký trực tiếp CĐT (giá đợt 1):
- Vị trí lô góc (cả dự án không có nhiều). Diện tích thông thủy: 168.6m² thiết kế thông tầng 24+25
- Công năng sử dụng: 4PN + 3WC tất cả không gian đều thoáng sáng
- Chính sách bán hàng tối ưu: Đóng giãn 8 đợt tới lúc nhận nhà (dự kiến T12/2027)
- Pháp lý minh bạch: sổ đỏ lâu dài
Liên hệ nhận quỹ căn ...
Chính chủ bán lô nền bt sau shophouse đẹp nhất thanh hà cienco 5 hà đông, hà nội, cơ hội đầu tư cao
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán đất biệt thự Thanh Hà Cienco 5 giá ưu đãi tốt nhất thị trường LH: .
Bán đất nền dự án tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh - Quận Hà Đông - Hà Nội.
Giá: 90 triệu/m². Diện tích: 200m².
Thông tin mô tả:
Do nhu cầu chuyển đổi của gia đình gặp khó khăn về tài chính nên cần thanh khoản lô biệt thự khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.
+ Vị trí lô đất B2.2BT2 - 7 sau shophouse trục đường lớn 50m của Cienco ...
Chính chủ bán lô biệt thự đường to khu b2.4 thanh hà, gía chỉ nhỉnh 20 tỷ
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Tôi chính chủ lô đất B2.4 BT 01 - 05 đường 20.5m KĐT Thanh Hà Cienco 5.
Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán.
Vị trí:
+ Lô đất: B2.4 BT 01 - 05.
+ DT: 200m².
Mặt đường 20.5m không dải phân cách nằm ngay đèn xanh đèn đỏ rẽ vào.
Lô đất đã ra hợp đồng mua bán. Ai có nhu cầu mua LH tôi SĐT .
Cảm ơn đã đọc tin!
Cần bán căn 4 phòng ngủ chung cư euroland tsq
4
12.2 tỷ 189 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ cần bán gấp, diện tích 189m².
4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 3 vệ sinh, 2 logia.
Căn góc 2 mặt thoáng.
Giá tốt nhất thị trường nhỉnh 12 tỷ.
Có thương lượng cho khách thiện chí.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
LH .
Bán bt sol lake villa, yên nghĩa, hà đông, hà nội, giá thỏa thuận, 200m2 full đồ ở ngay
3
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đô Nghĩa, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Nhà biệt thự tại Sol Lake Villa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội, sở hữu vị trí đắc địa trong khu đô thị mới Dương Nội.
Với diện tích 200m², biệt thự được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình.

- Điểm đặc sắc: