Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu rẻ , chủ cần bán gấp 43.8m2 đất kiêu kỵ gia lâm , giá chỉ 2.650 tỷ giáp vin23
3
2.65 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Kiêu Kỵ, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

SIÊU RẺ Chủ cần bán gấp đất Kiêu Kỵ, Gia Lâm
Diện tích: 43.8m²
Vị trí: giáp Vinhomes Ocean Park 23
Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao
Phù hợp đầu tư giữ tiền hoặc xây ở

Giá bán: 2.650 tỷ (cực tốt so khu, có thương lượng)
Chính chủ bán căn 2n2vs view sông san hô phân khu metropolitan dt 63m2 giá 4,3 tỷ
3
4.3 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

VinHomes Gia Lâm
Phân khu Metropolitan
Cụm tòa PARIS
Loại căn: 2N2VS
Diện tích: 63m2
Hướng: đông nam view sông san hô
Giá bán: 4,3 tỷ

Quý khách có nhu cầu xem nhà và mua căn hộ xin vui lòng liên hệ: Mr Thành
Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ 2n2vs rẻ nhất thị trường chung cư vinhomes ocean park 1
12
3.85 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán căn hộ 2N2VS toà S1.01 tầng đẹp
Nội thất xịn sò
Hướng Tây Nam
Diện tích 62
Giá 3.850 tỷ
Liên hệ:
Bán gấp  giá rẻ lô góc 50m2 đa tốn, vị trí kinh doanh, mt = hậu 5m, đường 8m ô tô tránh chạy thông
3
3.5 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

50m² Đa Tốn vị trí vip - kinh doanh đắc địa.

* Diện tích: 50m², mặt tiền 5m, hậu 5m, hướng Bắc.
* Lô góc 2 mặt đường.
* Đường 8m trục chính trải nhựa, ô tô tránh nhau chạy thông các ngả.
* Vị trí giao thông thuận tiện: 2km ra cầu Thanh Trì, 300m ra Đường Giáp Hải, đường Lý Thánh Tông, QL5A B.
* Nằm giữa 2 đại đô thị Vinhomes OceanPark và Ecopark.
* Đầy đủ tiện ích trong bán kính 1km: Trường học ...
Chính chủ gửi bán căn 1pn+1 tầng cao view thoáng full đồ xịn xò như ảnh chỉ 3,65 tỷ tại the zenpark
12
3.65 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Zenpark, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

GOM HÀNG VIP: THE ZENPARK R1.05 - FULL ĐỒ SANG XỊN
+ Mã căn: R1.052716 (Độc quyền)- 1PN+1
+ Nội thất: Mới như ảnh chụp, decor hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở hoặc cho thuê ngay.
+ Tầm nhìn: Tầng cao, view thoáng, tận hưởng không khí trong lành.
+ Diện tích: 48.6m² (Thông thủy).
+ Phân khu: The Zenpark - Đẳng cấp Ruby, có vườn Nhật, sảnh chờ sang trọng.
+ GIÁ CỰC TỐT: 3,65 TỶ
+ Xem nhà dễ ...
1n view thoáng tầng đẹp giá tốt chỉ 3.0** tỷ tại pr5
3
3.1 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Paris - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 42,7m2

Hướng: TB

Giá: 3.0** tỷ

tt 2 năm

Liên hệ:
Giá cực tốt, bán nhanh  1n tại ld2 rộng 43,8m2 , chỉ 2.8** tỷ
 0845 067 ***
4
2.84 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The London - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Giá cực tốt: 1N tại LD2

Diện tích: 43,8m2

Hướng: TB

Giá : 2.8** tỷ

TT 2 năm

LH:
Cần tiền bán gấp căn 2pn 2vs, ban công đông nam view biển hồ
12
3.85 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ chung cư tại The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 63m², giá chỉ 3,95 tỷ, căn hộ này có đầy đủ tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Không chỉ là nơi ở, mà còn là không gian lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái.

Cùng với pháp lý đầy đủ, căn hộ này còn sở hữu phong thủy tốt, giúp mang ...
Bán gấp đất tại kiên thành, trâu quỳ, 4,2 tỷ, 35 m2
3
4.2 tỷ 35 m²
Đất Riêng

Đường Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Đất nằm ở vị trí thuận lợi tại Đường Kiên Thành, Xã Gia Lâm, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội), với diện tích 35m² và giá bán 4,2 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
+ Mặt tiền 4m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Ngõ vào 2.5m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho gia đình sinh sống.

Khu vực xung quanh:
+ Gần công viên Gia Lâm, nơi ...
Siêu rẻ bán căn 2pn+1 78m2 giá 4,850 tỷ 62tr/m2 tầng trung view thoáng phân khu cao cấp beverly
5
4.85 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn 2PN+1 | 78.3m | 2WC
Thiết kế vuông đẹp, 2 logia
Giá 4,85 tỷ giá siêu rẻ
Phù hợp khách mua ở thực cần căn rộng, thoáng và yên tĩnh tại Beverly Vinhomes Ocean Park.

Liên hệ Mr.Thành xem căn thực tế & cập nhật thêm quỹ căn giá tốt
Bán căn 2pn2wc góc, tầng cao, full đồ đẹp long lanh,  0868 984 *** xem nhà
8
4.12 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Nằm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội, căn hộ chung cư này có 2PN và 2WC, phù hợp cho những ai cần không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Căn hộ có thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ với các món đồ như giường, tủ, bếp và sofa.

Hướng chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.

Địa điểm xung quanh
+ Bệnh viện Hy vọng mới
+ ...
Chính chủ bán căn 2n2vs view thoáng phân khu metropolitan dt 55m2 giá 3,75 tỷ
3
3.75 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

VinHomes Gia Lâm
Loại căn: 2N2VS
Diện tích: 55m²
Hướng: Tây nam view đẹp thoáng mát
Giá bán: 3,75 tỷ

Chính chủ bán căn 2n2w góc, diện tích 63,2m2 tòa zurich 2 vinhomes ocean park, view sông san hô
20
4.68 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

* Liên hệ trực tiếp (em Hằng hỗ trợ 24/7).