Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn góc biệt thự eurowindow twin parks/dt96m2 mt10m/view công viên/phố thành trung
4
20 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eurowindow Twin Parks, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 96m², giá chỉ 21 tỷ VND, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tìm một không gian sống thoải mái và hiện đại.

Căn nhà mặt tiền rộng 10m, cực kỳ lý tưởng cho ai có ý định kinh doanh hoặc muốn có không gian thoáng đãng. Với nhiều tiện nghi, sẵn sàng để vào ở ngay. Pháp lý đang chờ sổ, không lo lắng về giấy tờ. Chủ đầu tư ...
Chỉ 103tr/m2 sở hữu nhà phố an đào c trâu quỳ, cạnh kđt vinhomes, dt 85m2, mặt tiền 4,5m, giá 8,7tỷ
3
8.7 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường An Đào C, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Vị trí nhà cực đẹp, cạnh KĐT Vinhomes Ocean Park, hạ tầng đồng bộ, hưởng nhiều tiện ích của Vinhomes, dân cư đông đúc, xây nhà cho thuê rất phù hợp.
+ Nhà hiện xây cấp 4 cho thuê 1 tháng 6tr.
+ Ngõ trước nhà rộng thoáng, an ninh tốt. Cách 30m ra mặt ô tô tránh.
+ Sổ đỏ vuông vắn, giao dịch ngay.
+ Giá bán 8,7 tỷ.
+ Qúy khách quan tâm xin liên hệ xem thực tế!
(8.2 tỷ) shophouse vừa ở vừa kinh doanh 267m2 tại vinhomes ocean park 1 gia lâm (0985 941 ***)
5
8.2 tỷ 82 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Shophouse vừa ở vừa kinh doanh sàn 267m² tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm.

Diện tích đất 82.5m2
Mặt tiền 5.5m
Xây dựng 54m²/sàn (5 tầng)
Tổng sàn xây dựng 267m2
Hướng Tây Bắc
Nhà thô nguyên bản cđt
Nằm tại phân khu có cảnh quan đẹp nhất kđt, kế cận 3 công viên 4ha
Gía cắt lỗ sâu 8.2 tỷ (bao thuế phí sang tên sổ đỏ)

Chi tiết xin liên hệ (Mr Hùng)
Chính chủ bán 100m2 đất mặt đường cửu việt 1, gia lâm. vùng lõi của xã gia lâm
5
17 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán 100m² đất mặt đường Cửu Việt 1, Gia Lâm. Vùng lõi của Xã Gia Lâm.

+ Diện tích: 100m², mặt tiền 5m, dài 20m, đường trước nhà 8m, tọa hướng Đông Bắc.

+ Giá bán: 17 tỷ ( mua bán có thương lượng + ra lộc ).

+ Khổ đất đẹp, không lỗi phong thủy, xung quanh đông dân, đông sinh viên, tiện ích nhiều. Gần trung tâm hành chính của trường HĐ Nông Nghiệp, gần đường 40m Phố Thành Trung nối ...
Chính chủ nhờ gửi bán căn 3pn góc phân khu zurich phương án 4 năm, toà zr1 căn 12 hàng hiếm
5
Thỏa thuận 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Khách gửi bán căn 3PN.
ZR1 Tầng cao view thoáng trục 12 (dòng Đông Nam hàng hiếm ít người bán).
Phương án 4 năm.
Giá bán thu về 82tr/m².
Những điểm nhấn key bán hàng.

Model căn ZR1 thiết kế hiện đại, bố cục tối ưu không gian sử dụng.
Tầng cao view toàn cảnh nội khu & cảnh quan đẹp, sáng nhận nắng.
Trục 12 vị trí vàng kết nối tiện ích đồng bộ nhất phân khu.
Gần hồ điều hòa / công viên / tiện ích ...
Cần sang tên căn nhà 6 tầng mặt phố Thành Trung, Trâu Qùy, Gia Lâm
1
39 tỷ 89 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 89m2, mặt tiền mặt hậu rộng 6m
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 40m có vỉa hè
+ Gía bán 39 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Căn nhà được thiết kế xay dựng 6 tầng dành để làm mặt bằng kinh doanh và văn phòng công ty, nằm tại vị trí đắc địa mặt phố Thành Trung sầm uất bậc nhất Trâu Qùy, có vỉa hè rộng rãi ...
Cần sang tên gấp căn hộ dịch vụ 6 tầng ngõ thông ô tô tại trung tâm TDP Cửu Việt, Trâu Qùy, Gia Lâm
1
17 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
11 11

Đường Cửu Việt 2, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 86.5m2, mặt tiền mặt hậu rộng 4.8m
+ Hướng Tây Bắc
+ Đường trước rộng 3m trải nhựa
+ Gía bán 17 Tỷ (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Căn nhà được gia chủ xây dựng rất chắc chắn với mục đích kinh doanh nhà trọ cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng, nằm cách trường HVNN Việt Nam vài ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng đông nam tại trung tâm khu tái định cư trâu qùy, gia lâm
3
17.44 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng Đông Nam tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 98m², mặt tiền mặt hậu rộng 6.5m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 12m có vỉa hè
+ Gía bán 17 440 Triệu (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Lô đất đẹp tọa lạc tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy rất thích hợp với nhà đầu tư giữ tiền cũng như người mua về ở an cư kết hợp làm văn ...
Chính chủ cần thanh khoản gấp 100m2 đất thổ cư đường ô tô tránh tại trung tâm TDP Cửu Việt, Trâu Qùy
2
17 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 100m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5m, dài 20m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m ô tô tránh
+ Gía bán 17 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp kinh doanh buôn bán hoặc xây chung cư mini cho thuê, nằm cách trường HVNN Việt ...
Bán giúp anh trai mảnh đất thổ cư đường ô tô vào tận nơi tại trung tâm thôn Ngọc Động, Đa Tốn, Gia Lâm
+ Diện tích 100m2, mặt tiền rộng 5.2m nở hậu
+ Hướng Tây Bắc
+ Đường trước trải nhựa rộng 3.2m
+ Gía bán 7.2 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất thổ cư nằm tại trung tâm thôn Ngọc Động rất thích hợp với nhà đầu tư giữ tiền cũng như người mua về ở an cư lâu dài, xung quanh dân ...
Bán gấp căn 3N 2WC tòa R1.01, căn góc đẹp hiếm có Vinhomes Ocean Park Gia Lâm
5
6.5 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường 19C, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm – tòa R1.01, căn góc đẹp hiếm có
- Diện tích: 81m²- Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh- Căn góc cực thoáng, cả 3 phòng đều có cửa sổ và ánh sáng tự nhiên- Nhà ở giữ gìn sạch đẹp, view thoáng, đón gió mát quanh năm- Phù hợp gia đình ở hoặc đầu tư cho thuê
- Giá nét thu về: 6,5 tỷ
- Liên hệ chính chủ xem nhà 24/7: SĐT 09166570760916657xxx
Bán căn hộ 3pn 95m2 giá 6.2 tỷ khu the paris vinhomes oceanpark gia lâm. giá tốt nhất thị trường
15
6.2 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3

The Paris - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán căn hộ 3PN 95m² tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội.
Căn hộ layout rất đẹp, diện tích thông thuỷ 95m² gần như thuộc dòng căn 3PN to nhất phân khu cực kỳ phong thủy.
Nội thất cao cấp từ CĐT. Bàn giao đầu năm 2027.
Giá bán nhanh chỉ 6,2 tỷ VND cho một không gian sống hiện đại và đẳng cấp. (Có thương lượng nha anh chị).

Tiện ích cao cấp xung quanh đều miễn phí ...
Cc bán liền kề xẻ khe sao biển 23, dt 94m2, hướng tn view hồ vườn hoa, giá 19.5tỷ,  0968 870 ***
4
19.5 tỷ 94 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Dat (12 tin đăng)
Bán nhanh căn liền kề áp góc xẻ khe hướng Tây Nam diện tích 94m² view vườn hoa, hồ khu Sao Biển 23.
Diện tích 94m² đất xây dựng 70m²/sàn xây 4.5 tầng, mặt tiền rộng 7.5m, bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.
Đường rộng 30m gần ngay bể bơi 4 mùa, trường học, đi vài bước chân ra hồ lớn 24.5ha.
Nhà vừa ở vừa kinh doanh rất tốt. Bàn giao cuối năm 2019.
LH .
- Chủ nhà thiện chí, hợp tác, cần bán gấp Khu phân lô Liền kề Sông Hồng, đường rộng, vỉa hè to, ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Tình trạng: Nhà cực mới, đẹp long lanh, dọn vào ở luôn không cần sửa một viên gạch. Tầng 1 đang cho thuê kinh doanh, dòng tiền sẵn có. Thiết kế chuẩn phong cách hiện đại với 4 phòng ngủ thoáng sáng. Chủ tặng hết nội thất xịn xò cho chủ mới.
- Sổ pháp lý chuẩn sẵn sàng giao ...
5. xtỷ nhà 3t 96m2 kim quan yên viên mt 5m oto vào đất, gần chợ/trường/nhà văn hoá 20m ra mp hht
3
5.5 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Hà Huy Tập, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 96m² mặt tiền: 5m.
Vị trí trung tâm tiện ích bạt ngàn, đi đâu cũng tiện.

Điểm mạnh nổi bật:
Nhà 3 tầng còn ở được.
Đường ô tô qua nhà, giao thông thuận tiện.
Mặt tiền rộng 5m, dễ bố trí công năng, kinh doanh nhỏ.
Nằm ngay trung tâm thị trấn Yên Viên, dân cư đông đúc.
Gần chợ trường học nhà văn hoá, đầy đủ tiện ích sinh hoạt.
Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá tốt.

Phù ...
Nhà 3 tầng 16 phòng đang cho sv thuê cửu việt ô tô 7 thông dt82m2 chỉ 12.2tỷ
3
12.2 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
16 16

Đường Cửu Việt, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Bán gấp căn nhà 3 tầng 16phòng cho thuê full, dòng tiền ổn định Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội;
+ Hình thửa siêu mẫu, MT=MH=6m, căn nhà 3 tầng chủ nhà đang chờ thuê dòng tiền. Khách mua có thể vận hành cho thuê dòng tiền bên vững;
+ Vị trí vàng, sát vách HV nông nghiệp VN, nơi tập trung hàng nghìn sinh viên trường HV Nông Nghiệp VN;
+ Ô tô 7 chỗ thông 1 nhà ra trục chính phố Cửu Việt thông ...
Cần bán gấp căn áp góc Shophouse Sông Hồng đường 13m tại trung tâm Trâu Qùy, Gia Lâm
3
20.5 tỷ 90 m²
ShopHouse
5 5

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 90m2, mặt tiền mặt hậu rộng 6m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 13m có vỉa hè
+ Gía bán 20.5 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Cần gấp một khoản tiền để lo công việc gia đình muốn bán gấp căn Shophouse Sông Hồng tọa lạc tại trung tâm Trâu Qùy, xung quanh dân trí cao, hàng xóm kinh ...
Mua bán liền kề green little town t5/2026
7
15 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

Green Oasis Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Liền kề trung Tâm Gia Lâm giá chỉ 15 tỷ/căn = Căn chung cư 3Pn
- Xây 5 tầng và 1 tum
- Diện tích 90m2
- Diện tích xây dựng 360m2
- Ngay sau nhà Thi Đấu Gia Lâm
- Đang bàn giao
- Đơn giá chỉ 166 tr/m²(bao gồm xây)
- Đơn giá đất chỉ 130m² rẻ hơn cả Vin 2-3 Hưng Yên
- Hotline:

#greenlittlecobi #nhaphogialam #lienkegialam #shophouse #cobi #vinoceanpark1
Bán shophouse tmdv vinhomes ocean park 1 gia lâm 88m2 đất xây dựng 53/210m2 2 đang cho thuê 30tr
9
11.5 tỷ 88 m²
ShopHouse
3 5

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần tiền bán nhanh Shophouse TMDV Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm hướng đông nam, đường to vỉa hè rộng.

Căn nhà 5 tầng có 2 mặt tiền trước và sau thoáng vĩnh viễn

+ Diện tích đất 88m2

+ Xây dựng tầng 1 : 53m² tổng 5 tầng 210m² sàn

+Diện tích sử dụng 254,3m2

+ Hướng đông nam

+ Vị trí đẹp, giá đầu tư

+ Nhà đã hoàn thiện, sẵn thang máy cao cấp

+ Phù hợp ở, ở kết hợp kinh doanh, cho ...
Trực tiếp phòng bán hàng cđt phú thị riverside mở bán độc quyền liềền kề, biệt thự hot nhất hà nội
5
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phú Thị Riverside, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

Trực tiếp phòng bán hàng chủ đầu tư: Phú Thị Riverside mở bán độc quyền liền kề, biệt thự rẻ và đẹp nhất Hà Nội.
Phòng kinh doanh chủ đầu tư dự án Phú Thị Riverside xin thông báo tới quý khách hàng hiện nay có rất nhiều tin đăng giả mạo ngoại giao và báo giá không đúng với giá niêm yết của CĐT nhằm lấy thông tin cá nhân của khách hàng, vì vậy để đảm bảo có thông tin chính xác về giá bán cũng như ...
Từ 160 tới 180 của 283

Xem quy hoạch tại H. Gia Lâm, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm