Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hót  shop căn góc sát sảnh mặt ngã tư đường lớn,90m2 giá bán thấp hơn thị trường 70tr/m2
6
14.5 tỷ 90 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

DÒNG TIỀN CHO THUÊ 90TR/THÁNG - PHÁP LÝ SỔ ĐỎ LÂU DÀI , KÝ TRỰC TIẾP CĐT HỖ TRỢ VÂY ÂN HẠN GỐC LÊN ĐẾN 36 THÁNG
VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA : TỌA LẠC MẶT NGÃ 4 ĐƯỜNG LỚN NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU TỐT
- CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN NẰM NGAY SÁT CỬA SẢNH TÒA NHÀ 38 TẦNG
- MẶT TIỀN : 12M
- THÍCH HỢP KINH DOANH NHIỀU MẶT HÀNG LỚN THƯƠNG HIỆU NHƯ : NGÂN HÀNG, CIRCLE K, HIGLAND, PHÒNG KHÁM .....
GIÁ THUÊ THỰC TẾ ĐẠT : ...
Tống diễn 0944 866 ***. bán btdl góc view hồ ngọc trai đảo nhỏ ocean park gia lâm
3
110 tỷ 222 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Mến chào anh/chị,
Chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai đảo nhỏ Ocean Park Gia Lâm.

Đặc điểm nổi bật:
- Căn góc hiếm, view hồ trực diện cực thoáng, tầm nhìn rộng và rất riêng tư.
- Quỹ đất lưu không bên hông ~500 m² lợi thế vượt trội, khó có căn thứ hai so sánh.
- Đã hoàn thiện đẹp, nội thất chỉn chu, có thang máy, vào ở ngay.
- Phân khu đảo nhỏ Ngọc Trai: Khép kín, yên tĩnh, cộng đồng cư ...
75tr/m2 tái định cư yên viên160m2 mt9,5mngõ oto conquy hoạch đẹpđang thi công đường + công viên
4
12 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Hà Huy Tập, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Vị trí: Sát khu Tái định cư Yên Hà
Diện tích: 158.7m²
Mặt tiền rộng: 9.5m
Đường ô tô vào tận đất, đi lại thuận tiện
Phía sau đang thi công đường + hồ điều hòa + công viên cây xanh tiềm năng tăng giá cực lớn
Giá bán: 75 triệu/m²
Pháp lý rõ ràng không dính quy hoạch
Lô đất đẹp, phù hợp đầu tư dài hạn hoặc xây ở đều rất hợp lý
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự đơn lập ngọc trai, tây tứ mệnh
3
82 tỷ 309 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Mến chào anh/chị,
Chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai Ocean Park Gia Lâm.

Đặc điểm nổi bật:
- Thuộc phân khu Ngọc Trai khu biệt thự cao cấp, an ninh tốt, cộng đồng cư dân chất lượng.
- Nhà thô, thuận tiện hoàn thiện theo phong cách riêng.
- Phù hợp khách mua ở thực lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:
- Loại hình: Biệt thự đơn lập
- Phân khu: Ngọc Trai
- Diện tích đất: ...
Song lập 150m2  giá 26tỷ đơn lập góc full nội thất 288m2  giá 70tỷ, quỹ căn giá tốt nhất tại ocp1
10
26 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán biệt thự liền kề Vinhomes Ocean Park 1.
Biệt thự Vinhomes Ocean Park 1 lựa chọn an cư lý tưởng cho gia đình tìm không gian sống đẳng cấp, xanh sạch đủ tiện ích. Quỹ căn đẹp, sẵn ở, số lượng rất hạn chế.

Độc quyền chính chủ gửi bán.
- Song lập Hải Âu - 150m² - Giá bán: 26 tỷ thấp nhất thị trường.
- Căn Đơn lập góc Sao Biển - 288m² full nội thất - giá 70 tỷ duy nhất thị trường.
Cam kết 100% ...
Quá hot, chưa đến 150tr/m2 vỉa hè, ô tô tránh 120m2 tđc trâu quỳ
3
17 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

TĐC Trâu Quỳ Gia Lâm khu vực VIP nhất Gia Lâm, đầu tư, xây văn phòng cho thuê, dòng tiền, xây ở quá đẹp.

Khu 31 ha Trâu Quỳ hạ tầng đỉnh cao, cực nhiều biệt thự liền kề và chung cư đang xây dựng, tiềm năng vô cùng.
Ngay gần công viên Gia Lâm - Trung tâm hành chính Gia Lâm.

Dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao, giao thông đi lại thuận tiện, phù hợp xây biệt thự kiểu mới, làm văn phòng, kinh ...
Bán gấp 140m2, mt 7m đường 22m trung tâm trâu quỳ kinh doanh ngày đêm. cách hồ 3 bước giá 250tr/m2
3
35 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần bán gấp trong tháng lô đất.
- Diện tích: 140m².
- Mặt kinh doanh ngày đêm.
- Đường 22 m vỉa hè rộng.
- Đang cho thuê kinh doanh.
- View: Huyện ủy, ủy ban.
- Địa chỉ: Khu 31ha / Trâu Quỳ / Gia Lâm / HN.
- Đường thông oto bàn cờ, dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ.
- Khu 31ha là trung tâm, vùng lõi của quận trong thời gian ngắn sắp tới.
- Kinh doanh ngày đêm, có nhiều nhà hàng, cf, buôn bán tấp ...
Bán đơn lập ngọc trai 300m2 giá 75 tỷ
3
75 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Vị trí đẹp nhất nhì khu, nhà đang hoàn thiện dở ngân sách đã bỏ ra tầm 7 tỷ
Bán biệt thự song lập 350m2*3,5t eurowindow gia lâm cạnh vinhomes ocp giá 34 tỷ, ở ngay, lâu dài
12
34 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eurowindow Twin Parks, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán biệt thự song lập DTXD 350m² - mặt tiền 11m, nhà sẵn, sổ lâu dài tại Eurowindow Twin Park. Ở ngay

- Diện tích đất: 192,5m², mặt tiền 11m
- Xây: 3 tầng + 1 tum, diện tích sử dụng 350m².
- Thiết kế tân cổ điển nhà cao cửa rộng

- Giá bán: 34 tỷ trực tiếp CĐT
- Vốn ban đầu chỉ: 8,5 tỷ ký HĐMB nhận nhà ngay
- Hỗ trợ lãi suất 0% ân hạn gốc lãi trong 18 tháng.

Vị trí trung tâm Eurowindow Twin ...
Bán biệt thự đơn lập đặng xá, gia lâm, hà nội
3
60.2 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lan Viên Villa, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Biệt thự đơn lập Đặng Xá - khu Lan Viên cần tìm chủ mới!
Diện tích 336m² xây 4 tầng đã hoàn thiện, mặt tiền 15m!
Khu diện tích lớn nhất Đặng Xá, trước mặt nhà là công viên riêng của khu vỏn vện chỉ có 5 hộ rộng khoảng 1500m siêu đẹp!
Đường trước nhà ô tô tránh nhau, thẳng tắp!
Phù hợp làm văn phòng công ty + ở!
Liên hệ Lan Anh để xem nhà!
Bán nhà mặt phố số 58  60 đường cổ bi, gia lâm
4
39.77 tỷ 241 m²
Nhà Mặt Tiền
8 4

đường Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: A.khải (4 tin đăng)
Chính chủ bán hoặc cho thuê nhà 3 tầng, số 58 - 60 mặt phố Cổ Bi, Gia Lâm. Nhà vuông vắn, mặt tiền 9,6m. Diện tích 241m². Vỉa hè rộng, đất vuông, rất thoáng. Giá bán 165 triệu/m².
Ảnh thật, nhà thật. Chính chủ, chỉ tiếp khách có nhu cầu thực sự, có thương lượng chút ít.
Liên hệ A. Khải: (nhắn MSM - Zalo khi không gọi được).
Bán nhà mp đường trâu quỳ drich 122m / mt 5m đang cho siêu thị thuê 35tr / 01 tháng giá đầu tư
4
24 tỷ 122 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần Bán Gấp Nhà MP Đường Trâu Quỳ kinh doanh sầm uất
- Diện Tích : 122m , Măt Tiền 5m
- Đang cho Siêu Thị thuê 35tr / 01 tháng
- Thuộc khu đất kinh doanh bậc nhất gia lâm , tiếp cận hàng nghìn sinh viên
- Sổ đỏ cất két sẵn giao dịch
- Giá chỉ 24 tỷ
Hotline :
Quỹ căn biệt thự liền kề độc quyền, được chính chủ gửi bán tại dự án vinhomes ocean park 1
5
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Em Linh xin gửi tới quý khách hàng quỹ căn biệt thự, liền kề độc quyền, được chính chủ gửi bán tại Dự án Vinhomes Ocean Park 1.

* Quỹ căn liền kề - Phân khu Sao Biển.

- Liền kề Sao Biển - giá bán: 16, x tỷ

Em cam kết hàng chính chủ gửi bán, khi khách hàng quan tâm em cam kết, kết nối trực tiếp chủ nhà và Khách hàng gặp nhau để đàm phán về gía.
Quý khách quan tâm xin vui lòng liên hệ trực tiếp ...
Biệt thự 150m2 đường thông ra hồ lớn, hướng đông nam vinhomes ocaen park 1
5
31 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Phân khu San Hô, Sao Biển, Vinhomes Ocean Park 1, Gia Lâm.
Thông số: Diện tích đất 150m². Xây dựng 3 tầng 1 tum lên đến 266m²/sàn, thiết kế song lập hiện đại, tối ưu diện tích sử dụng.
Ưu điểm:
Mặt tiền rộng, đường trước nhà thông thoáng, vị trí gần biển hồ
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Hỗ trợ vay vốn ngân hàng với lãi suất ưu đãi.
Giá bán: 31tỷ. Chủ nhà có thương lượng ...
Bán gấp căn góc biệt thự kđt đặng xá / gia lâm/ hn/dt 336m2/mt 14,5m/ xây 3,5 tầng/giá 43,68 tỷ
4
43.68 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán nhanh căn góc siêu đẹp.
- Diện tích: 336m².
- Mặt tiền: 14,5m.
- Không gian sống thoáng mát.
- Căn 3 mặt thoáng.
- Địa chỉ: Khu đô thị Đặng Xá / Gia Lâm / HN.
- Khu vực an ninh tốt, môi trường không khí trong lành.
- Cư dân văn minh, hạ tầng khu đô thị đồng bộ. Khuôn viên cây xanh nhiều.
- Tiện ích: Có đầy đủ công viên, bể bơi, khu đi bộ cho người cao tuổi.
- Có trường mầm non, ...
Bán 102m2 đất đa tốn, đường ô tô thoải mái, gần vinhomes
3
7.65 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Bán 102m² đất Đa Tốn, đường ô tô, mặt tiền rộng nở hậu đẹp.
Diện tích: 102m².
Mặt tiền: 5.15m.
Hậu: 5.30m nở hậu nhẹ, cực đẹp để làm nhà.
Đường: Ô tô vào tận nơi, khu dân cư đông đúc sạch đẹp.
Gần Vinhomes, gần trường chợ tiện ích đầy đủ.
Thích hợp an cư hoặc đầu tư giữ tiền siêu an toàn.
Pháp lý chuẩn chỉnh.

Giá chỉ: 75 triệu/m².
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp trong tầm giá hiếm tại Đa Tốn.
Bán gấp np mặt phố 122m2, 24 tỷ tại trâu quỳ, thị trấn trâu quỳ, gia lâm, hà nội
3
24 tỷ 122 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Nhà mặt phố tại Đường Trâu Quỳ, Xã Gia Lâm, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) sở hữu diện tích 122m², giá 24 tỷ VND. Với mặt tiền rộng 5m, bất động sản này không chỉ phù hợp cho nhu cầu ở mà còn rất thích hợp cho việc kinh doanh. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh và các tiện nghi cần thiết khác, mang đến sự thoải mái cho người sử dụng. Pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích ...
Cần bán gấp mảnh đất tặng mặt bằng cho thuê đường ô tô tránh tại trung tâm tdp cửu việt, trâu qùy
3
17.2 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần bán gấp mảnh đất tặng mặt bằng cho thuê đường ô tô tránh tại trung tâm TDP Cửu Việt, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 105m thực tế 107m
+ Mặt tiền rộng 4.5m nở hậu
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 17.2 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà cấp 4 cho thuê người mua về sử dụng hoặc tiếp tục cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng, xung quanh ...
Chủ cần tiền bán 88m2 tại đông dư bát tràng (gia lâm cũ) đường ô tô tránh chỉ nhỉnh 9 tỷ
3
9.68 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, hàng xóm Vinhomes Ocean Park 1, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích: 88m².
Mặt tiền = hậu, đất vuông vắn, cực đẹp.
Không lỗi phong thủy, xây ở hay đầu tư đều quá chuẩn.