Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
3.75 tỷ  chính chủ cần bán gấp căn hộ 2n1vs tại vinhomes ocean park
4
3.85 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán căn hộ 2N1VS 55m² tại S209 Vinhomes Ocean Park.
View nội khu, tầng cao thoáng mát và yên tĩnh.
Nội thất làm để ở nên đã đầu tư khá tốt.
Giá bán: 3.75 tỉ(có thương lượng) Sổ đang ở ngân hàng, nhờ người mua rút hộ.
Sẵn căn shop đế góc toà ld1  mặt đường lý thánh tông. giá nhỉnh 150tr/m2. rẻ chưa từng có
4
12.06 tỷ 76 m²
ShopHouse
2 1

The London - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

SẴN CĂN SHOP ĐẾ GÓC TOÀ LD1 - MẶT ĐƯỜNG LÝ THÁNH TÔNG. GIÁ NHỈNH 150TR/M2. RẺ CHƯA TỪNG CÓ
- DIỆN TÍCH 73.6M2
- GIÁ CHỈ TỪ 12.055 TỶ
- THANH TOÁN TIẾN ĐỘ.
- KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2.
LIÊN HỆ: E LINH ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN CỤ THỂ, TRUNG THỰC
Căn shop đế view trực diện bể bơi, giá chỉ từ 11,174 tỷ.  0962 506 ***
6
11.17 tỷ 73 m²
ShopHouse
2 1

The Paris - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

BÁN SHOP CHÂN ĐẾ PR201S08 THE PARIS
View trực diện công viên trung tâm tòa PR2
Diện tích thông thủy 73,8m² mặt bằng đẹp, dễ khai thác F&B, café, spa, dịch vụ
Giá TT nhanh chỉ từ 11,174 tỷ | Giá vay: 12,072 tỷ
Shop chân đế view công viên cực hiếm The Paris chỉ 1 căn duy nhất
Rẻ nhất thuận tốn đa tốn bán 52m đất đường ô tô chỉ 3.5 tỷ
3
3.5 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Gia đình cần tiền lo cho công việc cần bán gấp lô đất tại Thuận Tốn Đa Tốn cũ nay thuộc xã Bát Tràng mới:
- Diện tích: 52m2
- Đường trc đất hơn 3m ô tô vào thoải mái
- Vị trí đẹp cách chợ Bún 300m cách ubnd, trường học 500m
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch

Giá bán: 3.5 tỷ (có thương lượng)
Liên hệ xem đất: Mr. Thăng
Bán 65.4m2 đất tại xuân thụy, xã kiêu kỵ, gia lâm, hà nội giá 5.5 tỷ
4
5.5 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại thôn Xuân Thụy xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội, mảnh đất này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây nhà ở. Với diện tích 65.4m² và giá chỉ 5.5 tỷ VND, đây là lựa chọn hoàn hảo cho việc xây dựng hoặc đầu tư sinh lời.
+ Đường ô tô 9 chỗ thông các ngả (thuận tiện giao thông khi cách quốc lộ 5B chỉ 300m).
+ Diện tích 65.4m², sát Vinhomes Ocean ...
Siêu phẩm 58,6m2 hoàng xá kiêu kỵ gia lâm hà nội giá cực tốt 5.25 tỷ
4
5.27 tỷ 58 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Siêu phẩm Hoàng Xá Kiêu Kỵ Gia Lâm.
Diện tích: 58.6m².
Giá đầu tư: 5.25 tỷ.

Đường rộng, thoáng, đi lại cực tiện.
Hướng Nam cực mát và trong lành.
Gần hồ điều hoà không khí mát mẻ, ở sướng.
Khu dân cư ổn định, tiềm năng tăng giá tốt.
Kết nối nhanh Vin Ocean Park 123.
Phù hợp ở + đầu tư giữ tiền.

Liên hệ: Đức (Zalo xem vị trí & sổ).
Hàng cực hiếm gần như không có người bán tại đấu giá Voi Phục Gia Lâm.

Vị trí: Khu đấu giá Voi Phục, Gia Lâm, Hà Nội khu vực hot, hạ tầng đồng bộ, dân cư đã ở kín.

Diện tích: 67m².
Mặt tiền: 5m (siêu đẹp, cực hiếm).
Đường: 8m ô tô tránh thoải mái.
Vỉa hè: 5m cực rộng, kinh doanh đỉnh.

Giá: 150 triệu/m².

Vì sao gọi là hàng hiếm?
Mặt tiền 5m + đường 8m + vỉa hè 5m gần như không có lô thứ 2.
Khu ...
Bán gấp 2n2w 63m giá chỉ 5,150 tỷ , full nt, view thoáng tầng trung toà m1 masteri vinhomes ocp1
13
5.15 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Water Front, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ chung cư tại Masteri Waterfront, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Gia Lâm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) với 2 phòng ngủ và 2 WC, diện tích 63m², đang được chào bán với mức giá 5,15 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, thoáng đãng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.

Ưu điểm:
- ...
Bán căn 2pn1wc, tầng trung, hướng mát, giá 3ty4 rẻ nhất trong phân khúc  0868 984 *** để xem nhà
4
3.4 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán căn hộ chung cư 2PN, 1WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, diện tích 55m², giá chỉ 3,4 tỷ VND. Căn hộ này được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng để ở ngay. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực kỳ hợp phong thủy. Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch.

Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện Hy Vọng Mới, siêu thị Winmart Vincom Ocean Park, ...
Chính chủ cần bán gấp shop chân đế vinhomes ocean park 1, giá 96tr/m2 0986 122 ***
7
7 tỷ 72 m²
ShopHouse

Chính chủ cần bán gấp shop chân đế Vinhomes Ocean Park 1, Giá 96tr/m²: .
Do cần tiền xây nhà nên tôi cần bán gấp shop chân đến bên phân khu Sapphire ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm:

- Phân khu: S2 (Trục chính).
- Shop: 1 tầng.
- Diện tích: 72,5 m².
- Đang cho thuê: 27tr/ tháng.
- Shop nằm phân khu đông nhất Ocean Park 1.

Bán giá: 7 tỷ bao phí.

Ai có nhu cầu liên hệ: .
Bán đất trục chính 78m2 làng cam, cổ bi đường thông ô tô tránh nhau giá 130tr/m2,  0902 132 ***
4
10.14 tỷ 78 m²
Đất Riêng

đường Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán 78m² trục chính Làng Cam Cổ Bi Gia Lâm HN.
- Thửa đất vuông vắn mặt tiền 4.1m đường thông ô tô tránh nhau, khu dân cư văn minh hạ tầng sạch đẹp, gần trường chợ rất tiện sinh hoạt, đầu tư giữ tài sản hiệu quả cao.
- Giá chào bán 130tr/m² (có thương lượng).
- Liên hệ: Mr Trung.
2n góc rẻ nhất thị trường tại london  vinhomes ocean park. giá chỉ 70tr/m2.  0962 506 *** e linh
7
4.48 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The London - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Mã căn: LD21x11 - góc tầng trung view công viên.
Giá chỉ 4.48 tỷ thu nét về (có thương lượng).
Diện tích: 64m².
Hướng: Tây Bắc - Tây Nam.
Tiến độ: 2 năm.
để đặt cọc.
Chính chủ bán gấp đất tdp kiên thành  sát vinhomes ocean park, giá chỉ 112tr/m² bao phí 0855 448 ***
3
8.18 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội hiếm để sở hữu lô đất đẹp tại trung tâm Trâu Quỳ Gia Lâm, khu vực đang phát triển mạnh, sát đại đô thị Vinhomes Ocean Park.
- Vị trí: TDP Kiên Thành, thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
- Ngay cạnh đường Lý Thánh Tông, kết nối giao thông cực thuận tiện.
- Ngõ ô tô di chuyển thoải mái.
- Chỉ vài bước ra Vinhomes Ocean Park, hưởng trọn tiện ích đại đô thị: Trường học, bệnh viện, trung tâm ...
Nằm ở vị trí chiến lược tại viện nghiên cứu rau quả B, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và làm việc thuận tiện.

- Nhà riêng với diện tích 60m², đầy đủ pháp lý sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 8m, thuận lợi cho việc di chuyển, ô tô tránh nhau. Rãnh 1.0m đằng sau nhà rất thoáng.
- Mặt tiền 4m, lý tưởng cho xây dựng nhà ở - vị trí tại ...
72m2 cửu việt trâu quỳ ô tô 7 chỗ thông kd khu vực tập chung sv hv nông nghiệp 13.3tỷ
3
13.3 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Bán gấp mảnh đất siêu đẹp tặng nhà C4 đang cho thuê dòng tiền tại Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội;
+ Hình thửa vuông đét, MT= MH= 6m. Hàng xóm xung quanh KD sầm uất;
+ Vị trí vàng, sát HV nông nghiệp VN, nơi tập trung hàng nghìn sinh viên trường HV Nông Nghiệp VN. Khách mua xây toà 7 tầng thang máy vừa ở vừa KD vừa cho thuê dòng tiền đỉnh;
+ Ô tô 7 chỗ thông tứ tung, gần đường Trâu Quỳ, Ngô ...
Bán đất đường ngọc động, bát tràng (đa tốn cũ) gia lâm, hà nội 56m2, 96tr/m2
3
5.43 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Động, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Tongsang (2 tin đăng)
Bán đất Đường Ngọc Động, Xã Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội. (Thuộc Đa Tốn cũ)
Vị trí gần Vinhomes 1, trường, chợ, y tế
Diện tích 56m², mặt tiền rộng 5m, đường ô tô vào
Giá 96tr/m2
Gọi lại cho Tôi để được trao đổi.
Nhanh tay sở hữu đất nền tại Thôn Yên Mỹ, Xã Thuận An, Hà Nội với diện tích 80m², giá 5,75 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, ngõ vào rộng 3 ô tô tránh, thuận tiện cho việc di chuyển.

+ Pháp lý: Sổ đỏ, sổ hồng đầy đủ.
+Ba bước ra khu đô thị Tháp Vàng RiverSide đang hoàn thiện.

Đất nền có mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, ...
Bán đất 80m2 tại xã phú sơn, 7,45 tỷ, mặt tiền 5m, ngõ 8m
3
7.45 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu hot tại Xã Thuận An, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới! Diện tích 80m², mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 8m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, chỉ việc vào việc.

+ Giá: 7,45 tỷ VND
+ Diện tích: 80m2
+ Mặt tiền: 5m, ngõ rộng 8m, phù hợp cho ô tô

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: Nguyễn Huy Hoàn.
Cắt lỗ sâu căn 2n1w full nội thất y hình . giá tốt chốt nhanh
10
3.55 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán căn hộ 2PN 55m - Vinhomes Ocean Park, Xã Gia Lâm, Hà Nội.
Căn hộ layout rất đẹp, diện tích thông thuỷ 55m .
Full nội thất mới tinh y hình, đặc biệt ban công hướng Đông Bắc và cửa chính Tây Nam ,cực kỳ phong thủy.
Giá bán nhanh chỉ 3.550 tỷ VND cho một không gian sống hiện đại và đẳng cấp (Có thương lượng).

Tiện ích cao cấp xung quanh đều miễn phí cho cư dân: Bể bơi, phòng gym, ...
Cần bán gấp căn góc hai mặt 8 tầng tại trung tâm HVNN Việt Nam, Trâu Qùy, Gia Lâm