Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán bt góc vip lâm viên đặng xá hoàn thiện đẹp dt 236m + 50m2 sân vườn đang cho thuê 50tr/01 tháng
3
35 tỷ 236 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lâm Viên Villas, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cần bán gấp Lô Góc BT víp Lâm Viên Đặng Xá hoàn thiện đẹp đang cho thuê 50tr/01 tháng.
- Diện tích: 236m + 50m sân vườn, MT 25m.
- Đường trước nhà 20m.
- BT đã hoàn thiện đang cho thuê 50tr/01 tháng.
- Bảo vệ an ninh 24/24.
- Sổ đỏ cất két sẵn giao dịch.
Hotline: .
Bán biệt thự sân vườn mặt tiền 10,5m x 24m, diện tích 215m2 (sử dụng 245m2) 3 tầng, sổ đỏ chính chủ
7
28 tỷ 215 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

Đường Hà Huy Tập, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Bán biệt thự sân vườn 3 tầng, vị trí đắc địa, không chỉ để ở mà còn thuận tiện kinh doanh.
Vị trí đắc địa:
Mặt tiền 10,5m x 23m, diện tích 215m² (sử dụng 245m²).
Biệt thự thuộc khu nhà phân lô, có 2 mặt tiền, đường rộng 6m, hai ô tô tránh nhau tốt. Cách đường giao thông chính 30m.
Biệt thự xây 3 tầng, thiết kế đẹp, có garage ô tô.
Sát bên các trường học TH - THCS - THPT Yên Viên, gần chợ, khu ...
Bán nhà ninh hiệp 220m x 4t giá 38 tỷ
8
38 tỷ 220 m²
Nhà Riêng
8 8

đường Ninh Hiệp, X.Ninh Hiệp, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán nhà chợ vải Ninh Hiệp - Gia Lâm - Hà Nội giá 170tr/m² có thương lượng
Căn nhà tôi đang bán là đất cha ông để lại có tổng diện tích 220m² trên đất có 1 nhà thờ bằng gỗ ba gian, 1 nhà 5 tầng + 1 nhà kho 4 tầng.
Sổ đỏ pháp lý sạch 1 người đứng tên giao dịch thuận tiện nhanh chóng.
Lh. em Đức để xem nhà.
Bán gấp 280m2, mặt tiền 13m, đường 12m, khu 31ha, trâu quỳ, gia lâm. kinh doanh dòng tiền ổn định
3
36 tỷ 280 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ: Bán gấp đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 280m².
- Mặt tiền: 13m.
- Đường: 12m.
- Vị trí: Kinh doanh đông đúc. Đường thông các ngả, khu vực tập trung cơ quan hành chính của quận sau này.
Dòng tiền cho thuê ổn định
- Hướng mặt hướng vườn hoa chợ.
- Có nhà 2 tầng đang cho thuê dòng tiền ổn định.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thông thuận lợi.
- Bao quanh là đường Thành Trung, ...
Bán lô biệt thự, rẻ nhất thị trường. trung tâm gia lâm khu 31ha trâu quỳ, gia lâm 280m2 giá 130tr/m
3
36.4 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh mảnh đất thông số vàng siêu đẹp xây biệt thự thiết kế theo ý chủ nhà,
- Vừa ở vừa kinh doanh, vị trí tiềm năng khu vực vùng lõi trung tâm phường Gia Lâm tương lai.
- Diện tích: 280
- Mặt tiền: 12m
- Đường: 17m.
- Vỉa hè: 3m.
- Địa chỉ: Trung tâm khu 31ha - Gia Lâm - HN.
- Vị trí: Hiếm có, cách 50m ra chợ, 30m ra hồ, 70m ra ủy ban / cách 10m ra trường học.
- Không có vị trí nào đẹp hơn, ...
288m2 đất đông dư gia lâm 2 mặt tiền,view hồ, vuông như tờ a4,đầu tư,xây ở hay kinh doanh ok, 31tỷ
3
31 tỷ 288 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đông Dư, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

- a Tuấn chủ nhà cần bán lô đất đẹp Đông Dư chuyển đổi mục đích sử dụng
- vị trí tuyệt vời, trung tâm, gần cầu Thanh Trì, thuận lợi muôn ngả, ô tô tránh thông, 2 mặt tiền sáng đẹp, tiềm năng cao
- sổ hoa hậu sẵn sàng giao dịch
Liên hệ e Phượng để biết thêm thông tin và xem đất miễn phí 24/7
Chính chủ cần bán gấp lô đất việt thự khu đất đấu giá 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích 236m². Mặt tiền = hậu = 11.83m.

+ Đường to hè rộng
+ Vị trí: Thuộc đất đấu giá khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.

- Vị trí trung tâm xung quanh là trường học các cấp: Mầm non, Tiểu học, THCS.
- 100m ra các phố chính: Nguyễn Mậu Tài, Ngô Xuân Quảng, Thuận An, Thành Trung.
- 500m: Trung tâm hành ...
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp mảnh đất biệt thự khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội
Cần tiền nên bán giá tốt nhất thị trường hiện nay

Thông tin chi tiết:
+ Diện tích : 236m2
+ Mặt tiền : 12m
+ Hướng: Tây Bắc
+ Vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích

Giá bán nhanh: Giá tốt nhất
Liên hệ: ( Gặp em Dũng Gia Lâm )
Bán nhà mặt phố số 58  60 đường cổ bi, gia lâm
4
39.77 tỷ 241 m²
Nhà Mặt Tiền
8 4

đường Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: A.khải (4 tin đăng)
Chính chủ bán hoặc cho thuê nhà 3 tầng, số 58 - 60 mặt phố Cổ Bi, Gia Lâm. Nhà vuông vắn, mặt tiền 9,6m. Diện tích 241m². Vỉa hè rộng, đất vuông, rất thoáng. Giá bán 165 triệu/m².
Ảnh thật, nhà thật. Chính chủ, chỉ tiếp khách có nhu cầu thực sự, có thương lượng chút ít.
Liên hệ A. Khải: (nhắn MSM - Zalo khi không gọi được).
Cần bán biệt thự đặng xá gia lâm, hà nội
5
31 tỷ 242 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Văn Linh, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cần bán biệt thự Đặng Xá Gia Lâm Hà Nội.
+ Nhà xây thô 4 tầng.
+ Diện tích 242m² - MT 11m.
+ Đường trước nhà 12m - đường thông tứ ngả.
+ Tiện ích ngập tràn, nhà view vườn hoa công viên - quanh năm thoáng mát - nhà lại gần trường các cấp và khu vực dân trí cao - chỉ mất 15 phút lái xe là sang tới trung tâm thành phố Hà Nội.
+ Liên hệ - Em Thắng chuyên nhà đất Long Biên - dẫn đi xem nhà miễn phí ...
Bán gấp căn 252m2 mt 9m view vườn hoa khu đô thị đặng xá gia lâm, hn. nhà 3 tầng giá 120tr/m2
3
30.24 tỷ 252 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Giảm giá sốc cho khách đầu tư.
- Căn 3. Tầng.
- Diện tích: 252m².
- Mặt tiền: 9m.
- View: Vườn hoa công viên nội khu.
Anh chị quan tâm gọi: .
- Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
- Hiện đang cho thuê kinh doanh.
- Địa chỉ: Khu đô thị Đặng Xá / Gia Lâm / Hà Nội.
- Đường vỉa hè, oto tránh.
- Hạ tầng đồng bộ, gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
Liên hệ: Mr. Sơn .
Để e hỗ trợ trực tiếp, xin cảm ơn.
Bán gấp biệt thự khu 31ha, trâu quỳ, gia lâm. dt 260m2/mt12.8m kinh doanh ổn định giá 39 tỷ
3
39 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Chính Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Đất biệt thự siêu đẹp, mặt tiền to, kinh doanh ngày đêm.
- Thông số lô đất đẹp vuông vắn nằm trong trung tâm vùng lõi.
- Khu vực có nhiều nhà hàng, quán cafe kinh doanh. Đông đúc tấp nập ngày đêm.
- Thông số diện tích: 260M2
- Mặt tiền: 12.8M
- Đường trước nhà 16m.
- Địa chỉ: Mặt phố Chính Trung, Trâu Qùy, Gia Lâm, Hà Nội.

Vị trí: Lô đất được đánh giá đẹp, thông số vừa phải phù hợp cho việc xây ...
Bán biệt thự khu đô thị đặng xá gia lâm,dt235m2 mt 12,7m đang cho thuê dòng tiền/ giá 135tr/m2
3
31.73 tỷ 235 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đặng Xá 1, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cần chuyển nhượng căn biệt thự song lập thuộc khu đô thị Đặng Xá một trong những khu đô thị đáng sống bậc nhất khu vực Gia Lâm.

Diện tích: 235m²
Mặt tiền: 12,7m
Xây dựng: 3,5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Hiện trạng: Đang cho thuê dòng tiền ổn định ~300 triệu/năm

Ưu điểm nổi bật:

Căn biệt thự thuộc dòng sản phẩm hiếm, rất ít chủ nhà bán ra
Không gian sống trong lành, nhiều cây xanh, quy ...
Duy nhất 1 căn bt góc view công viên đường thành trung 1 bước ra hồ 19.2 ha eurowindow twin parks
9
49 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Eurowindow Twin Parks, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Duy nhất 1 căn BT góc view công viên đường Thành Trung, 1 bước ra đường Thành Trung, hồ 19.2 ha.
- Diện tích 225m², mặt tiền 26m, DTXD 380m², xây 3 tầng 1 tum, cực vuông vắn, rộng rãi.
- Hướng ĐN - ĐB, view chính diện công viên.
- Đường trước nhà 30m Thành Trung, chia ô bàn cờ, đi 50m ra nhà để xe.
- Có chỗ để ô tô trong sân.
- Kinh doanh cực tốt, BT mặt Thành Trung kinh doanh đông đúc.
- Tiềm ...
Duy nhất 1 căn bt góc view công viên long viên, giá tốt nhất dự án eurowindow twin parks
9
43 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Eurowindow Twin Parks, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán căn BT căn BT góc view công viên, duy nhất 1 căn.
- Hướng ĐN - TN, view chính diện công viên.
- Đường trước nhà 12m, chia ô bàn cờ, đi 50m ra nhà để xe.
- Có chỗ để ô tô trong sân.