Mua bán nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 62m2 bắc hồng ,đông anh ,ngõ ô tô tải giá 65tr/m2 còn thương lượng .0983 606 ***
4
3.9 tỷ 62 m²
Đất Riêng

X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Nếu bạn tìm một mảnh đất với diện đất rộng, đường vào rộng rãi ,giá thành mền ,ngõ ô tô 7 chỗ đi lại thuận tiện thì đây là mảnh đất như vậy .

+ Với mặt tiền và hậu 4,18m khổ đất vuông vắn khổ A4 rộng thoáng để xây dựng nhà cửa.

+ Cách hơn trăm m ra bờ hồ thôn rỗng rãi thoáng đi bỗ tập thể dục đỗ xe ô tô thoải mái .

+ Đường trước đất rộng hơn 4,5 m thoải mái xe ô tô đi lại vào đất

+ Bán ...
Bán nhà riêng 54m2 tại kim chung, đông anh, hà nội, giá thỏa thuận, 4pn, 4 tầng
3
Thỏa thuận 54 m²
Nhà Riêng
4

X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

Ngôi nhà tọa lạc tại Xã Thiên Lộc, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Nhà riêng với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, 4 phòng ngủ, 4 tầng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

- Diện tích: 54m² +
- Giá: giá thỏa thuận +
- Số phòng ngủ: 4PN +
- Số tầng: 4 tầng +
- Chiều ngang mặt ...
Chính chủ cần bán 80m2 lô góc 3 mặt thoáng, tái định cư mai hiên, đông anh giá rẻ
4
17.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán 80m² lô góc 3 mặt thoáng, tái định cư bộ công an Mai Hiên, Mai Lâm, Đông Anh, đường 6 oto tránh thoải mái, vỉa hè 7m, khe thoáng 4m.

Xung quanh dân cư đông đúc thân thiện, hạ tầng đầy đủ trường học các cấp, chợ, uỷ ban, trạm y tế vv.. Vv.
100m ra QL3.
1km ra cầu Đuống.
2km ra cầu Đông Trù, Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa, Triển Lãm Quốc Gia, đường Trường Sa.
5km ra cầu Nhật Tân.
Di ...
Đất tái định cư thư lâm đón sóng cầu tứ liên, gần quy hoạch vingroup, giá còn rẻ, đầu tư ngay
8
Thỏa thuận 80 m²
Đất Riêng

Đường Liên Hà, X.Thụy Lâm, H.Đông Anh, HN

ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ THƯ LÂM ĐÓN SÓNG CẦU TỨ LIÊN & TRẦN HƯNG ĐẠO | GIÁ ĐẦU TƯ

Vị trí chiến lược tâm điểm tăng trưởng phía Bắc Hà Nội
Khu tái định cư xã Thư Lâm (Đông Anh Hà Nội mới)
Nằm trên trục đường nối Cầu Tứ Liên và đường cao tốc Hà Nội Thái Nguyên

Kết nối nhanh:
- Trục đường sân bay Gia Bình Nội Bài
- Cách Hồ Tây ~12km
- Sát khu vực Vingroup đang quy hoạch & GPMB tiềm năng tăng giá ...
Liền kề cạnh góc viễn đông 2 giá 25,5 tỷ, đối diện chung cư, kinh doanh ở đều tốt.  0962 284 ***
6
25.5 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cập nhật quỹ căn giá tốt Vinhomes Global Gate tháng 4/2026.
Viễn Đông 2 - cạnh góc mặt tiền 5m, hướng Đông Nam.
Mặt tiền: 5m, tổng DTXD: 300,4m².
Giá 25,5 tỷ. Vị trí đẹp đối diện chung cư, kinh doanh sầm uất.

Mọi thông tin xin liên hệ chi tiết hoặc .
Bán đất tại x2 đồng nhân, 14,36 tỷ, 80m2, mặt tiền 5m
7
14.36 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sa, X.Hải Bối, H.Đông Anh, HN

Đất đẹp ngay tại X2 Đồng Nhân, Đường Trường Sa, Xã Vĩnh Thanh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) với diện tích 80m² và mặt tiền 5m, hoàn hảo cho đầu tư hay xây nhà.
+ Giá chỉ 14,36 tỷ VND
+ Mặt tiền cực đẹp, phù hợp kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 10m, dễ dàng cho ô tô vào
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Gần Winmart+, khu dân cư Bắc Thăng Long, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để ...
Đấu giá vĩnh thanh  vĩnh ngọc  dt 70m2 x mt 5m. phân lô  vỉa hè  ô tô tránh. tiện ích tràn viền
6
11.5 tỷ 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Đấu giá Vĩnh Ngọc-Đường ô tô tránh, quay đầu thoải mái. Khu vực đẳng cấp, dân trí cao, hàng xóm toàn doanh nhân thành đạt
- Cách cầu Nhật Tân 200m
- Sổ sách pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay ,đất không tranh chấp, quy hoạch đồng bộ ,gần thành phố thông minh.
- Tiện ích xung quanh full max, sang phố mất 5phút di chuyển.
Giá đẹp cho anh chị đầu tư giữ tiền hay mua ở.
THẤP HƠN THỊ TRƯỜNG HƠN 10 GIÁ - CHỦ CẦN BÁN NHANH - ĐẤT ĐẤU GIÁ X2 SÁP MAI 70M2 Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ VIEW TRƯỜNG HỌC - VỊ TRÍ TRUNG TÂM.

Cơ hội sở hữu lô đất đấu giá cực đẹp tại Sáp Mai - Võng La Đông Anh, vị trí đáng sống, đầu tư cực tiềm năng.
- Diện tích: 70m² x MT 5m vuông vắn Full thổ cư
- Đường ô tô tránh, có vỉa hè rộng, khu phân lô đẹp
- View trường học , môi trường sống văn minh
- Vị ...
Bán đất cổ dương phúc thịnh hà nội  amy 0904 622 ***
3
5.1 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Dương, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Amy Pham (4 tin đăng)
Bán đất nền 61 m² ngõ đi ô tô đi vào được giá hợp lý gần trường học và sân bóng. Khu cư dân yên bình và an ninh tốt. Liên hệ Amy để có thêm thông tin chi tiết.
Ngõ thông ôtô tải  sổ nở hậu lộc phát  dân cư văn minh  đầu tư chỉ 7x triệu vin bắc hồng,
4
5.92 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

NGÕ THÔNG ÔTÔ TẢI - SỔ NỞ HẬU LỘC PHÁT - DÂN CƯ VĂN MINH - ĐẦU TƯ CHỈ NHỈNH 70TR/M - VIN BẮC HỒNG, TƯƠNG LAI X2.

Chủ muốn bán nhanh 80m MT quyền lực 6m62 , oto tải ngủ trong đất Bắc Hồng nở hậu phong thủy.

Ngõ thông oto tải , ba bước ra trục chính otô tránh , tiện ích xung quanh đầy đủ.

Phân khúc hiếm trong khu vực.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
LH xem đất -chốt cọc -giá hời
Đất tái định cư Mai Hiên Đông Anh chính chủ cần bán.

Vị trí trung tâm trước mặt là vườn hoa thoáng sáng cả ngày.

Diện tích: 56m².
Loại đất: Theo thông tin chủ gửi, thuộc khu tái định cư Bộ Công An Mai Hiên, Đông Anh, Hà Nội.
Hướng đẹp, đường trước nhà rộng.
Khu dân cư đã hoàn thiện, an ninh tốt, hàng xóm văn minh.
Phù hợp an cư hoặc đầu tư giữ tiền.

Giá chào: 8,2 tỷ, có thương lượng thiện ...
Bán căn hộ góc a. 3x03 căn góc diện tích 72,3m2 dự án mik cổ loa, mua trực tiếp cđt, giá từ 82tr/m2
4
5.94 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán căn hộ tầng cao view công viên, view Grand Expo và sông Hồng, Hồ Tây, Cầu Tứ Liên.
- Thông tin căn hộ:
- Mã căn: A. 3x - 03 (Y4. 3x - 03).
- Diện tích: 72,3m².
- Căn góc 2 mặt thoáng.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 lô gia.
- Tầm view tuyệt đỉnh có 1 0 2 sinh khí vượng lộc.
- Gía bán:
+ Thanh toán tiến độ: 6.457 tỷ ~ 89 triệu/m².
+ Vay ngân hàng: 6.725 tỷ ~ 93 triệu/m² (ưu ...
Bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường 30m khu tđc bộ công an, mai hiên, mai lâm
4
17.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường rộng 30m khu TĐC Mai Hiên, Xã Mai Lâm. Diện tích 80m² MT 5m sâu 16m. Cách cầu Tứ Liên 800m Vin Cổ Loa 900m. Giá bán 215tr/m².
Đất thổ cư thôn lê xá, xã mai lâm, diện tích 60m2 mt 4m sâu 15m
3
7.56 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư Thôn Lê Xá, Xã Mai Lâm, diện tích 60m² mt 4m sâu 15m. Đường 3.5m cách 20m ra đường quy hoạch rộng 20m. Cách 500m ra cầu Tứ Liên và Vinhomes Cổ Loa.
Giá bán 126tr/m².
Bán giá bằng hợp đồng _ Thiên Nga 6 nằm giữa 2 vườn hoa !
2
21.2 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chủ cần tiền , đẩy bán nhanh căn Thiên Nga 6 - 63m bằng giá hợp đồng !
- Vị trí đẹp , nằm giữa 2 vườn hoa , gần hồ , mơ ước sống của bao người !
- Nhà đã bàn giao , khách mua tự hoàn thiện như ý muốn , xây 5 tầng , mặt tiền 4,5m !
- Liên hệ Lan Anh _ Vinhome để trực tiếp xem căn !
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP THÔN HƯƠNG TRẦM - THƯ LÂM (XÃ THUỴ LÂM CŨ).
- DT : 55.7m².
- Mt: 4.25m, nở hậu: 4.35m; Ngõ 2.7m ô tô nhỏ vào đất.
Vị trí ưu điểm:
- Gần các trường học từ cấp 1-3, gần chợ, hồ điều hoà.
- Gần đại dự án khu đô thị đa mục tiêu của Thành phố Hà Nội cho việc di dân từ nội thành về Đông Anh. Gần với dự án Vin Liên Hà - Thuỵ Lâm đang chờ được trình phê duyệt. Gần các khu tái định cư ...
Cần bán 80m2 (7,2x11,2) đất thổ cư thôn lê xá xã đông anh, đường rộng 2,3m hướng đông bắc
4
6.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m²(7,2x11,2) đất thổ cư thôn Lê Xá xã Đông Anh đường rộng 2,3m hướng Đông Bắc. Vị trí cách cầu Đông Trù 500m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 80 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Đất đẹp 80m2 xóm gà, cổ loa  lexus đỗ cửa  15 phút ra cầu đông trù
4
5.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Đất Đẹp 80m² Xóm Gà, Cổ Loa Lexus đỗ cửa 15 Phút ra Cầu Đông Trù
Mô tả:
DT 80.2m², mặt tiền 5.3m, hậu 7m, full thổ cư
Xóm Gà, Cổ Loa, Đường nhựa, Lexus vào đất, Dân cư đông đúc, giá cực tốt, ra Vin Cổ Loa mất 10 Phút và Cầu Đông Trù mất 15 phút
Tiện ích đầy đủ, gần trường, chợ, khu di tích Cổ Loa, Ra Trung tâm hành chính Đông Anh gần. Khu vực đầu tư hay mua ở đều tốt.
Pháp lý: Sổ sẵn sang ...
Chính chủ bán đất 73.5m² đông ngàn, đông anh cách cầu đông trù 500m, đường 3m, giá 95tr/m²
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Bán 73.5m² đất Đông Ngàn, Đông Anh (xã Đông Hội cũ) gần cầu Đông Trù, giá đầu tư.

- Vị trí: Thôn Đông Ngàn, xã Đông Anh (trước đây là xã Đông Hội), huyện Đông Anh, Hà Nội.
- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Cách cầu Đông Trù 500m, cầu Tứ Liên và Trung tâm Triển lãm Quốc gia chỉ 1.2km.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 87 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Bán 76m2 bìa làng thôn đồng  sát võ nguyên giáp
3
6.9 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán 76m² bìa làng thôn Đồng - sát Võ Nguyên Giáp.
Diện tích: 76m².
Đường bìa làng ô tô tránh.
Mặt tiền 5m, Hai mặt thoáng.
Sát dự án của Bộ công an đang thi công.
Ngay gần sân bóng, khu vui chơi của thôn.
Cách trung tâm triển lãm Việt Nam chỉ 15p lái xe.
Liên hệ e Tùng: .
Từ 300 tới 320 của 576

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm