Mua bán nhà đất tại Xã Mai Lâm, Huyện Đông Anh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường 30m khu tđc bộ công an, mai hiên, mai lâm
4
17.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường rộng 30m khu TĐC Mai Hiên, Xã Mai Lâm. Diện tích 80m² MT 5m sâu 16m. Cách cầu Tứ Liên 800m Vin Cổ Loa 900m. Giá bán 215tr/m².
Chính chủ cần bán 80m đất 7,2x11 vuông vắn tại lê xá , đông anh giá rẻ
5
5.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

( GIÁ RẺ NHẤT KHU ) đối diện ga Cổ Loa , Chuyển nhượng 80m Lê Xá , Mai Lâm , Đông Anh hướng Đông .
Mặt tiền khủng 7,2m = hậu , vuông vắn cực đẹp .
Di chuyển :
300m lên cầu Đông Trù .
500m Vinhome Cổ Loa , Triển Lãm Quốc Gia .
700m lên cầu Tứ Liên .
2km lên cầu Đuống
4km lên cầu Nhật Tân
Sổ cất két sẵn giao dịch . Cam kết đất không quy hoạch , khổ đất vuông đẹp và rẻ nhất bìa Vinhome Cổ Loa . ...
Chủ đang cần thanh khoản gấp  khách thiện chí là vào việc
3
6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Thôn Lộc Hà Xã Đông Anh
Diện tích: 80m
Mặt tiền siêu rộng: 8,45m
Có thêm 32m sân lưu không sử dụng riêng biệt cực kỳ thoáng & tiện ích

Cách ngõ ô tô chỉ 20m di chuyển thuận tiện
Thửa đất vuông vắn, lý tưởng xây 2 căn nhà cho 1 hộ gia đình hoặc vừa ở vừa đầu tư

Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Liên hệ:
Bán đất du nội mai lâm  74m2  mặt tiền 8m  view nhà văn hóa  kinh doanh giá 9.6 tỷ
7
9.6 tỷ 74 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA DU NỘI MẶT TIỀN QUYỀN LỰC 8.1M ĐÓN SÓNG KHỞI CÔNG CẦU TỨ LIÊN

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp nhất khu vực Du Nội, xã Mai Lâm, Đông Anh. Vị trí kinh doanh sầm uất, tầm nhìn thoáng đạt, hạ tầng chuẩn đô thị.

Diện tích: 74.1 m² (Lô đất vuông vắn, pháp lý đấu giá cực kỳ an toàn).

Mặt tiền: 8.1m (Cực rộng, lý tưởng cho kinh doanh, mở văn phòng hoặc xây biệt thự phố).

Hạ tầng: Đường ...
64,5m mai lâm đông anh hà nội
500m cầu đông trù , 1km vinhome cổ loa
3
5.74 tỷ 64 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

64,5m thông ô tô
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 89tr/m2
Call:
Duy nhất 72m còn sót lại lô trục chính ô tô tránh
3
7.63 tỷ 72 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Duy nhất còn sót lại 72m Trục chính ô tô tránh nhau!
MT 4,5m hậu 4,5m
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 106tr/m2
Call:
95m2 view cầu đông trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu đông trù, 1,5km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
5
8.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

95m² view cầu Đông Trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa.
- Giao thông thuận lợi! Vào nội thành trung tâm 15p.
- Đón đầu dự án đường kè ven sông 17m siêu tiềm năng.
- Qua bao đợt bão lũ lớn Yagi chưa bao giờ ngập! Cao ráo thoáng mát!
Call E Vương xem đất và lvcc: .
Bán nhanh lô đất 80m x1, thôn lê xá, mai lâm, đông anh, hà nội
3
13.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Bán nhanh lô đất dịch vụ phân lô (cạnh Vin Cổ Loa)
Đất gần đấu giá X1 Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.
- Diện tích: 80m
- Mặt tiền: 5m vuông vắn
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài (đất đấu giá nhà nước nên ko dính quy hoạch)

- Vị trí: Đường Lê Xá, xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
- Cách cầu Đông Trù và cầu Tứ Liên chỉ 5 phút đi xe.
- Cách khu thể thao, siêu thị Winmart, trường học liên cấp chỉ 2 phút đi xe
- ...
Bán đất chính chủ  lê xá, mai lâm  đông anh 80.2m  mặt tiền 7.2m  sát cầu đông trù
3
5.85 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ LÊ XÁ, MAI LÂM ĐÔNG ANH 80.2M MẶT TIỀN 7.2M SÁT CẦU ĐÔNG TRÙ
Thông tin: Diện tích 80.2m² (Dài 11m, Mặt tiền 7.2m). Ngõ nông, cách cầu Đông Trù chỉ 600m.
Ưu thế: Đất vuông đẹp, hướng Đông Bắc. Vị trí đang phát triển mạnh, đón sóng cầu Tứ Liên kết nối thẳng Hồ Tây.
Tiện ích: Gần ngay chợ và trường học, giao thông đi lại cực thuận tiện.
Giá: 5 tỷ 850 triệu (Có ra lộc).Sổ ...
Bán lô đất 92m mai hiên  mai lâm đông anh, đường ô tô, tiện ra vin cổ loa, giá cực rẻ
3
7.77 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Bán 92m² - tại Mai Hiên - Mai Lâm - Đông Anh tiện ra vin cổ loa, giá cực rẻ.
Đường oto thông thoáng.
Vị trí.
- 100m ra bìa làng.
- Cách 200m là đường trục chính Mai Lâm đi cầu Đông Trù.
- 700m tới đường Trường Sa và Chung cư Đông trù, Triển Lãm Quốc Gia.
- 1km tới cầu Đông Trù kết nối trung tâm thành phố.
Đầu tư cực tốt, mua là lãi.
Đặc điểm bất động sản
Bán nhanh lô đất dịch vụ phân lô (cạnh Vin Cổ Loa).
Đất gần đấu giá X1 Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.
- Diện tích: 80m².
- Mặt tiền: 5m vuông vắn.
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài (đất đấu giá nhà nước nên ko dính quy hoạch).

- Vị trí: Đường Lê Xá, xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội.
- Cách cầu Đông Trù và cầu Tứ Liên chỉ 5 phút đi xe.
- Cách khu thể thao, siêu thị Winmart, trường học liên cấp chỉ 2 phút đi ...
Bán gấp đất tại du nội, mai lâm, đông anh, hà nội, 5,5tỷ, 70.5m2
3
5.5 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Đất tại xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội, o tô tránh có diện tích 70.5m², giá chỉ 5,5tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất có mặt tiền rộng, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh, mang đến cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm hấp dẫn này.
Lh: Mr Sinh
Hot hit đông anh  lô đất đấu giá 106m²  mặt tiền khủng  giá đang cực tốt!
4
14.3 tỷ 106 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ - LÊ XÁ, XÃ ĐÔNG ANH - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP SIÊU HOT

Vị trí đắc địa , gần QL3 , cầu Tứ Liên , Vin Cổ Loa di chuyển cực kỳ thuận tiện về trung tâm Hà Nội .

Diện tích : 106m² Mặt tiền quyền lực 7,11m, vuông vắn , hiếm có !

Thích hợp xây nhà nghỉ , khách sạn , văn phòng , hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt .

Hạ tầng hoàn chỉnh , khu dân cư văn minh , tiềm năng tăng giá mạnh .

...
Hàng siêu vip. Bán mảnh đất hoa hậu cực hiếm 3 mặt tiền thoáng sáng rực rỡ tái định cư Bộ Công An Mai Hiên - Đông Anh (Mai Lâm cũ) - Tp. Hà Nội.

- Diện tích 165m². Mặt tiền quyền lực: 11m. Đường chính trước nhà + vỉa hè: 25m, xe container tránh đánh võng.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, nằm sát trục đường cầu Tứ Liên 30m, cách cầu Đông Trù 1.5km, cách TT triển lãm Quốc gia dự án Vinhomes Cổ Loa 2km, Dân ...
B.án đất mai lâm  đông anh | 85m² | nhỉnh 6 tỷy| ô tô đỗ cửa
3
6.56 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

B.ÁN ĐẤT MAI LÂM ĐÔNG ANH | 85m² | NHỈNH 6 TỶY| Ô TÔ ĐỖ CỬA
Vị trí siêu đẹp, gần Quốc lộ 3 và cầu Tứ Liên, di chuyển sang nội đô cực nhanh.
Khu dân cư văn minh an ninh tốt tiện ích đủ đầy.
Sổ đỏ chính chủ sang tên trong ngày.
Liên hệ: Bích Phượng
Bán đất mai hiên  mai lâm đông anh ô tô vào tận nhà  giá rẻ nhất khu vực
5
6.72 tỷ 84 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT MAI HIÊN MAI LÂM Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Vị trí đẹp Giao thông thuận tiện Đất sạch pháp lý chuẩn

Diện tích: 84m² Mặt tiền 4m, đất vuông vắn
Đường ô tô vào tận cửa, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư
Khu dân cư yên tĩnh, hạ tầng đầy đủ, kết nối nhanh ra trục chính Mai Lâm Cầu Tứ Liên
Giá cực rẻ so với khu vực Cơ hội mua tốt cho người có tài chính vừa phải

Sổ đỏ ...
ĐẤT ĐẤU GIÁ X5 DU NỘI 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU CƠ HỘI HIẾM

Vị trí: X5 Du Nội, Mai Lâm, Đông Anh
Diện tích: 82.5m
Mặt tiền = mặt hậu: 5m, vuông vắn, phong thuỷ đẹp

Đường trước đất rộng 6m, ô tô tránh nhau thoải mái
Giao thông thông thoáng, kết nối thuận tiện

Tiện ích xung quanh trong bán kính 500m đầy đủ: điện, đường, trường, trạm
Khu dân cư phát triển, hạ tầng đồng bộ

Vị trí nhiều tiềm năng ...
Bán đất tái định cư bộ công an, mai hiên. đường rộng 30m, đối diện là vin yên thường
3
17.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Bộ Công An.
Diện tích 80m². Mặt tiền 5m.
Lô góc 3 mặt thoáng. Đường trước nhà rộng 30m.
Thuộc khu phân lô bàn cờ, quy hoạch, hạ tầng đồng bộ.
Đối diện là Vin Yên Thường rộng 422 ha.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Giá 215 tr/m².
Liên hệ để được tư vấn.
Chị em có lô đất đẹp tại Mai Lâm Đông Anh mua để về ở nhưng nay thay đổi công việc nên cần bán nhanh.

Vị trí quá đẹp để xây nhà định cư hoặc đầu tư giữ tiền.

- Diện tích: 120m².
- Mặt tiền 7.6m Hậu 8m, cực kỳ nở hậu, thịnh vượng.
- Chiều sâu hơn 15m, vuông vức không lỗi phong thuỷ, đất lành chim đậu.
- Đường rộng 4m hơn, ô tô đi thoải mái; chỉ 3 bước chân ra đường lớn.
- Khu dân cư hiện hữu, ...
Chính chủ gửi bán lô đất đấu giá X5 Du Nội, xã Đông Anh.
Diện tích 82,5m², mặt tiền 5m. Đường trước đất rộng 6m, vỉa hè 2 bên.
Vị trí đông đúc dân cư, thuộc khu phân lô bàn cờ.
Cách QL3 100m, cách đường dẫn cầu Tứ Liên chỉ 1km. Cách 300m ra Vin Yên Thường rộng 422ha.
Giá 135 tr/m².
Liên hệ để được tư vấn. /.
Từ 40 tới 60 của 65

Xem quy hoạch tại X. Mai Lâm, H. Đông Anh, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm