Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Noble palace shop house 5 tầng diện tích 77,5m2 , view đường lớn, gần trường học, bệnh viện
7
19.16 tỷ 77 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Nhà biệt thự nằm ở Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Ô Diên, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đan Phượng, Hà Nội) với cấu trúc 3PN + 3WC + bếp,+ khách+ tầng 1 kinh doanh tổng diện tích 77,5 m². Giá bán 247,24 triệu / m².

Điểm nhấn:
- Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt, hướng Tây Nam.
-Nhà xây 5 tầng, có ô chờ thang máy
- Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 12,5m thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý ...
Bán gấp cc 2pn 2wc view đẹp tại khu đô thị mới tân tây đô, 3,95 tỷ, 82,9 m2
5
3.95 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Ô Diên, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích nổi bật.

- Diện tích 82,9 m² với 2 phòng ngủ (PN) và 2 phòng tắm (WC).
- Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc tạo không gian thoáng đãng.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh,...
- Pháp lý đầy đủ.

Gần trường học, ...
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 274m2, 3 tầng, hoàn thiện đẹp, giá nhỉnh 32 tỷ
5
32 tỷ 274 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán nhanh biệt thự Tân tây đô, đan phượng, hà nội:
- diện tích: 274m2, sđcc
- mặt tiền 12m
- hiện trạng 3 tầng, đã hoàn thiệp đẹp khách mua chỉ xách vali đến ở
- chủ thiện chí, cần bán nhanh
lh/ 09771644910977164xxx
Biệt thự song lập 288m2 giá tháng 12 là 36,7 tỷ siêu rẻ
16
36.7 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập tặng sân vườn.
- Diện tích: 288m².
- Diện tích xây dựng: 472m².
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá đất TTS: 36,7 tỷ.
- Tặng 60m sân vườn.
+ Miễn phí QLDV 3 năm.
- Tặng xe VF9.
- Miễn lãi 2 năm ko lãi, ko gốc, ko phí phạt.
- Và nhiều quà tặng dành riêng cho căn Villas ạ.
Vị trí: Nằm trong khu đóng compoun khép kín, riêng tư, an toàn, độc bản và đẳng cấp của gia chủ, gần đường thông dự án, ...
Chính chủ bán cắt lỗ đơn lập góc mặt sông 300m2 giá full 83 tỷ
6
83 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Cần bán biệt thự đơn lập góc mặt sông giá 83 tỷ.
Diện tích 300m².
Diện tích xây dựng: 486,8m².
Giá TTS: 83 tỷ.
Mặt tiền: 26m.
Dường 30m và đường 13m.
Nằm trong quần thể hạ tầng tiện ích đồng bộ, Thương hiệu Vinhomes, Vinmec, Vinshool, sân tập golf, trung tâm tiệc cưới ngoài trời, bể bơi olimpoc, xông hơi đá muối, khô, ướt, 6 sân pickleball,...
Ưu điểm:
- Cả dự án chỉ có 6 căn VIP ntn chưa đến ...
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 205m2, mt 12m hoàn thiện đẹp, giá chỉ 28.8 tỷ
5
28.8 tỷ 205 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Mô tả:
- diện tích: 205m2, sđcc
- mặt tiền: 12m
- Dự án nằm gần khu công nghiệp Nam Thăng Long và khu công nghiệp cầu Diễn, các khu đô thị mới như Vân Canh, Xuân Phương, góp phần nâng tầm diện mạo đô thị và hạ tầng khu vực, nâng cao đời sống cư dân ven đô phía Tây Hà Nội.
- Là KĐT sầm uất nhất huyện Đan Phượng, 1-2 năm tới sẽ lên quận tương lai giá trị gia tăng....Chỉ vài nhà ra đường 50M nối ...
Biệt thự song lập 228288m2 giá 29,6 tỷ chiết khấu 29% đơn giá 118tr/m2 liền kề 20 tỷ gọi em tư vấn
19
33.98 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Quý khách hàng liên hệ sớm để được tư vấn chọn căn theo đúng nhu cầu.
Liên hệ: xem sa bàn và xem thực tế dự án từng căn.

+ Chính sách bán hàng.
- Khách hàng không vay chiết khấu lên đến 29%
- Khách hàng vay: Chiết khấu 15% chỉ cần nộp 30% nhận nhà ở luôn còn lại 70% ngân hàng giải ngân miễn lãi và gốc lên đến 18 tháng.
- Các gói vay từ 24 tháng, 30 tháng, 36 tháng và 60 tháng ( 5 năm ) lãi xuất ...
The phoenix garden biệt thự nhà vườn 400m2 trong lòng hà nội
6
36 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Tuyệt phẩm Biệt thự Sinh thái 400m² Khẳng định vị thế chủ nhân
Bạn đang tìm kiếm một khoảng lặng bình yên sau những giờ làm việc căng thẳng? Bạn khao khát một không gian sống xanh đúng nghĩa nhưng vẫn đảm bảo sự sang trọng và kết nối thuận tiện?
The Phoenix Garden Đan Phượng chính là câu trả lời hoàn hảo nhất.

THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN BIỆT THỰ
Diện tích: 400m² (Lô đất vuông vắn, vị trí kim ...
Siêu hiếm! bán lk 104m, mt 8m, giá chỉ 18,54 tỷ vị trí cực đẹp, gần ga tàu & tòa văn phòng
6
18.54 tỷ 104 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

- Vị trí đắc địa giá chỉ ngang nhà trong ngõ!
+ Bán căn liền kề 104m, mặt tiền 8m, tọa lạc tại vị trí siêu đẹp, ngay gần tòa nhà văn phòng và ga tàu, thuận tiện kinh doanh, cho thuê hoặc ở. Hiếm có căn nào vừa có mặt tiền lớn, vừa giá tốt như vậy.
- Giá cực hấp dẫn: Chỉ 18.54 tỷ.
+ Lợi thế vị trí: Gần ga tàu, văn phòng, dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá mạnh.
I+ Thiết kế đẹp: Kết cấu chắc chắn, ...
Bán liền kề tại noble tây thăng long giá chỉ từ 13 tỷ
5
13 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Căn shophouse nằm đúng vị trí vàng lõi bao quanh bởi toàn bộ tiện ích sống & khai thác dòng tiền

THÔNG TIN CĂN LK:
Liền kề 5 tầng 77.5m²
Xây dựng ~318m² sàn
Giá TT sớm chỉ ~16.8 tỷ

́ ̣ Đ̣̆ ̣̂ ̣ ́ ̂ ̣̂ ́ ̂ ́ ̆ ̛́
1. KẸP GIỮA TRƯỜNG HỌC NGUỒN KHÁCH ỔN ĐỊNH
Chỉ vài bước tới Sunshine School
Tệp khách rõ ràng mỗi ngày: phụ huynh học sinh giáo viên
Tạo dòng tiền đều đặn, khai ...
Cần bán căn góc 3 ngủ chung cư tân tây đô.
3
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Quốc lộ 32, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

BÁN CĂN GÓC 3 NGỦ CHUNG CƯ TÂN TÂY ĐÔ.
_ Diện tích: 80m².
_ Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.
_ Gia chủ thiết kế lại nội thất theo phong cách hiện đại, toàn bộ là đồ mới, thiết bị nội thất cao cấp.
_ Thay toàn bộ thiết bị vệ sinh, đồ điện tử mới, toàn hàng thương hiệu cao cấp.
_ Giá bán đang rẻ hơn nhiều so với cùng phân khúc.
_ Lh em Trần Hiển: .
Bán lô góc nhà xưởng tại song phượng, đan phượng, hà nội, 19,5 triệu/m2, 1300m2
8
25.35 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Song Phượng, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ bán kho, nhà xưởng tại địa chỉ Song Phượng, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 1300 m², giá bán 19,5triệu / m². Giá cả thương lượng trực tiếp.

- Điểm nổi bật:
+ Không gian rộng rãi, thích hợp cho sản xuất hoặc lưu trữ hàng hóa.
+ Vị trí chiến lược, thuận tiện giao thông.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa Đan ...
Chuyển nhượng căn góc 3 ngủ masteri sky quarter | giá đáy 80tr/m & tặng iphone 17 pro max
12
7.73 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Nói thật là em cũng trăn trở rất lâu mới phải nhượng lại căn hộ tâm huyết này, nhưng do cần tiền gấp để xoay sở công việc, em đành bán cắt lỗ căn góc 03.03 Tòa A - Masteri Sky Quarter (Đan Phượng).

Em là chính chủ, cam kết thông tin thật 100%, không qua sàn, không kê giá. Anh/chị làm việc trực tiếp với em để có giá sát đáy nhất!

I. ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHỈ CÓ TRONG THÁNG 5:
Nhằm hỗ trợ khách hàng ...
Bán đất tại thắng lợi, đan phượng, hà nội
7
6.05 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Thắng Lợi, X.Đồng Tháp, H.Đan Phượng, HN

Đất nền tại Thắng Lợi, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 130.2m².

+ Vị trí đắc địa tại xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội.
+ Chiều ngang mặt tiền 5,57m, ngõ vào 5m, dễ dàng di chuyển và thuận lợi cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này là mặt tiền rộng. Đường trước nhà sắp rải nhựa phù hợp cho việc kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. ...
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 86m2, 3 phòng ngủ tòa xphomes star. giá đang tốt nhất khu
6
Thỏa thuận 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

xpHOMES, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Mr Chinh (1 tin đăng)
Căn hộ mới đẹp, full nội thất trong khu đô thị sạch sẽ, nhiều cây xanh. Có đầy đủ thiết bị:
- Đồ gỗ cốt xanh chống ẩm, sàn gỗ dày 12 ly chống ẩm.
- Thiệt bị điện Panasonic, điều hòa âm trần LG, ti vi samsung 65in, tủ lạnh sam sung 4 cánh.
- Thiết bị vệ sinh D&K, quạt điều hòa nhà vs TLC.
- Thiết bị bếp gồm bếp từ, hút mùi, máy rửa bát, máy lọc nước, phụ kiện.
Full quỹ lk/bt 96  228m2 chuyển nhượng cắt lỗ sâu, thu hồi gốc thiện chí bán gấp thương lượng mạnh
6
16.3 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Giỏ hàng chuyển nhượng giá chủ cần ra hầng gấp rẻ nhất Vinhomes Wonder City.

Cơ hội vào hàng giá gốc đợt 1 chính chủ bán gấp thương lượng mạnh.
Nguồn hàng đẹp, pháp lý rõ ràng, chốt nhanh sinh lời sớm.

Phân khu Hừng Đông.
Diện tích: 88m² - 96m² - 228m².
Giãn xây, xẻ khe, vị trí đẹp gần công viên đại lộ.
Giá chỉ từ 16,x tỷ.

Phân khu Bình Minh.
Diện tích: 96m² - 228m².
Gần hồ điều hòa, đường ...
Nhà phố 75m², xây 4 tầng 246m², bàn giao quý ii/2026, full giá 15,9 tỷ
11
15.9 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán nhà phố Hà Nội 5 tầng 246m² SD full giá 15,9 tỷ mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài chỉ 15 phút đến Hồ Tây.
Đầu tư đón sóng hạ tầng!
- Đại Lộ Tây Thăng Long rộng 60m.
- Đường Legend Avenue Noble 50m.
- Đường Hoàng Quốc Việt nối dài rộng 40m.
---
Hotline 24/7 trực tiếp từ CĐT: .
---
- Nhà phố 75m², xây 4 tầng 246m², bàn giao quý II/2026, full giá 15,9 tỷ.
---

CSBH vốn tự có: Từ 3,2 tỷ!
- Chiết ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Bán biệt thự bình minh  view sông  hướng đẹp  đẳng cấp bậc nhất đp  228m2  84 tỷ
6
84 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Song lập mặt sông đẹp nhất dự án gọi tên BM - 0X.

* Những con số choáng ngợp: 490m² DTXD | 228m² DT đất | 12m mặt tiền | 4 tầng xây bề thế.
* Mã căn: BM - 0X - song lập giãn xây - Compound khép kín.
* Vị trí kim cương: Mặt sông, mặt công viên rộng 19.5ha, tầm nhìn toàn cảnh đẹp nhất dự án.
+ Giá niêm yết: 84 tỷ.
+ Giá TTTĐ: Đất 74,6 tỷ - Xây dựng: 4,68 tỷ đóng sau 2 năm.
+ Giá TTS: Đất 69,2 tỷ - ...
Quỹ căn còn lại trực tiếp cđt căn 120m2 giá 18,1 tỷ chiết khấu 13,8% hỗ trợ vay 70% trong 24 tháng
8
18.1 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes ra mắt chương trình hỗ trợ khách hàng mua biệt thự Vinhomes Đan Phượng Wonder City.

Vinhomes chiết khấu trực tiếp 13,8% giá trị biệt thự cho khách hàng thanh toán trực tiếp (Không nhận gói hỗ trợ ưu đãi lãi suất).
Quỹ căn hỗ trợ:
- HĐ 47 - 21 diện tích 96m² giá 17 tỷ (đường 13m rẻ nhất toàn dự án).
- HĐ41 - 10 diện tích 120m² giá 18,1 tỷ (đường 13m hiếm).
- HĐ46 - 24 diện tích 96m² giá ...
Từ 40 tới 60 của 339

Xem quy hoạch tại H. Đan Phượng, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm