Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
10 suất ngoại giao giá tốt tại vinhomes đan phượng  ms. đào 0982 974 ***
16
41.9 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Quỹ ngoại giao - Biệt thự song lập, đơn lập dự án Vinhomes Đan Phượng Ms Đào .

1. Biệt thự song lập đường 40m khu đóng, diện tích 228m² + 60m² sân vườn tặng thêm mặt tiền 12m, xây dựng 4 tầng tổng 473m² sàn. Bàn giao thô. Giá đất TTS: 38 tỷ.

2. Biệt thự song lập dãy sau hồ, áp góc vườn hoa trung tâm khu đóng. Diện tích 228m², mặt tiền 12m, xây dựng 4 tầng tổng 490m² sàn. Bàn giao thô. Giá đất ...
Chỉ 174 triệu/m2 cả nhà, mua ngay căn sát góc cạnh đại lộ vinhomes đan phượng 0987 404 ***
3
24 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

SUẤT CẠNH GÓC ĐẠI LỘ- GIÁ THẤP HƠN MẶT BẰNG VINHOMES ĐAN PHƯỢNG
- 140m² đất- xây 398m2
- Cạnh góc- thoáng 2 mặt
- Đối diện Biệt thự - cộng đồng cao cấp
- Sát đại lộ Thái Dương- trục xương sống toàn khu
Chỉ 174 triệu/m² - tổng 24,4 tỷ
Hotline:
Chủ nhà rất thiện chí cần bán quỹ căn 400m²cực đẹp, đỉnh đồi, hướng đông nam hàng hiếm, giá cực tốt
4
33.2 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự cao cấp nằm tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ, các loại diện tích
Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Thiết kế sang trọng, 5PN, 4WC, đầy đủ tiện nghi.
Phù hợp với phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khuôn viên rộng rãi, thoáng mát, an ninh 24/7.
Cách bệnh viện Đa khoa Đan Phượng chỉ vài phút đi bộ.
Gần siêu ...
Gấp! căn lk 120m2 bình minh khu compound chỉ nộp trước 18.5 tỷ tiền đất + xây 3 tỷ 2027 mới nộp
9
21.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

+ Vinhomes Wonder City Đan Phượng đang bước vào giai đoạn bán hàng cuối cùng, mức chiết khấu cao nhất đến 2 tỷ đồng/ căn, quà tặng nhiều nhất lịch sử.
- Vinhomes Wonder City là khu đô thị duy nhất phía Tây Hà Nội có các căn liền kề, biệt thự mặt tiền từ 8 - 12m thực sự đẳng cấp.
1 khu đô thị all in one: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên giải trí...
- Vinhomes Wonder City Đan ...
Giá đợt 1, rẻ hơn 1 tỷ so với căn bên cạnh + bốc thăm xe vf9, biệt thự sl bình minh 228m2 chỉ 37 tỷ
9
37 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes Wonder City là khu đô thị duy nhất phía Tây Hà Nội có các căn liền kề, biệt thự mặt tiền từ 8 - 12m thực sự đẳng cấp.
Vinhomes Wonder City Đan Phượng nằm trên trục xương sống kết nối phía Tây của HN với mạng lưới giao thông vô cùng thuận tiện. Nằm giữa VĐ 3.5 và VĐ4, tiếp giáp đại lộ Tây Thăng ...
Song lập bm11 tặng sân vườn 60m2, chiết khấu 18%, quà tặng tháng 4 độc nhất  ngay 0946 455 ***
3
39 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Thang 4 một siêu phẩm BM11-16: SONG LẬP 228M2, TẶNG THÊM SÂN VƯỜN ĐẾN 60M2 - CÒN GÌ VVIP HƠN
Mã căn: BM11-16 Song lập Vịnh Bình Minh compound khép kín | Diện tích đất: 228m² | DTXD: 472m² | Xây 4 tầng | Đường trước nhà 13m.
1. Chỉ vài bước chân là tiếp cận đến: Công viên chủ đề rộng 19,5ha, trường VinSchool, trải nghiệm giá trị độc bản cùng không gian sân vườn xanh mát, riêng tư, an toàn để kiến ...
Liền kề đông nam 117m2 hđ37, mặt tiền 8m,đường 17m sân vườn sau nhà ký cđt giá 24 tỷ full vat
11
24 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

CĐT Vinhomes Đan Phượng - Vinhomes Wonder City tại xã Tân Hội - Tân Hội Huyện Đan Phượng.
- Bán căn liền kề 117m² xây 4 tầng dãy HD 37 view công viên ,view Sông , cạnh ngã 3 kinh doanh tốt
- Hướng Đông Nam, xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô, ký mới CĐT.
Diện tích xây dựng 308,8 m² 4 tầng.
- Giá thanh toán sớm sau ck 24 tỷ. Đã gồm VAT. Và KPBT.
- Quý khách có thể vay để thanh toán sớm ...
Vinhomes đan phượng, liền kề mặt đường lớn đlbm, 136m2 32,59 tỷ tây bắc, lãi suất cố định 9%/năm
3
32.59 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Kính gửi anh/chị thông tin căn hộ dự án Vinhomes Đan Phượng.

Mã căn: ĐLBM-65.
Diện tích đất: 136 m².
Diện tích xây dựng: 394.3 m².
Giá niêm yết: 36.68 tỷ.

Giá sau chiết khấu (vay): 36.48 tỷ.
Thanh toán theo tiến độ: 35.27 tỷ.
Thanh toán sớm: 32,59 tỷ.

Hướng: Tây Bắc.
Loại hình: Liền kề.
Tiêu chuẩn bàn giao: Thô.
Trục đường tây thăng long sắp được hoàn thành đây là dự án trọng điểm của trục ...
Bán lk tại vinhomes wonder city, gần công viên thể thao, công viên chạy bộ, pk vinmec 21,7 tỷ96m2
8
21.7 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự 4 tầng tại Vinhomes Wonder City, Xã Ô Diên, Hà Nội, trước đây Huyện Đan Phượng, Hà Nội với diện tích 96m², giá 21,7 tỷ VND.
- Thiết kế hiện đại, sang trọng, phù hợp cho gia đình đông người.
- Mặt tiền rộng 8m, thích hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để sinh sống.
- Nằm trong dự án Vinhomes Wonder City với nhiều tiện ích nội khu.
- Gần công viên 3-2, ...
Bt song lập mặt sông bình minh 25 vị trí hiếm, sở hữu thắng ngay 25% tháng 4 này,  0946 455 ***
5
45.59 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Duy nhất tháng 4 cực phẩm song lập mặt sông Bình Minh - phân khu đóng an ninh 24/7.
ĐIều 1: Mã căn: BM25 - 45 - Song lập phong cách Pháp - Cổ điển sang trọng.
Điều 2: Thông số: 490m² DTXD | 228m² DT đất | 12m mặt tiền | 4 tầng xây bề thế.
Thứ 3 hãy nói về Vị trí kim cương: Nằm trong Vinh Bình Minh phân khu đóng an ninh 24/7, cạnh công viên chạy bộ 4 mùa Sping park, cạnh khu TMDV mua sắm thả ga, ...
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 254M2, 3 tầng giá đầu tư chỉ 29.6 tỷ
5
29.6 tỷ 254 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Cần bán gấp lô biệt thự Tân Tây Đô, Đan phượng, hà nội:
- diện tích: 254m2, sđcc
- diện tích sàn: 113/430m2
- nhà xây 3 tầng, hoàn thiện cơ bản đang cho thuê, khách mua ở hay kd đều thuận tiện
- chủ thiện chí
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 274m2, 3 tầng, hoàn thiện đẹp, giá nhỉnh 32 tỷ
5
32 tỷ 274 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán nhanh biệt thự Tân tây đô, đan phượng, hà nội:
- diện tích: 274m2, sđcc
- mặt tiền 12m
- hiện trạng 3 tầng, đã hoàn thiệp đẹp khách mua chỉ xách vali đến ở
- chủ thiện chí, cần bán nhanh
lh/ 09771644910977164xxx
Biệt thự song lập 288m2 giá tháng 12 là 36,7 tỷ siêu rẻ
16
36.7 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập tặng sân vườn.
- Diện tích: 288m².
- Diện tích xây dựng: 472m².
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá đất TTS: 36,7 tỷ.
- Tặng 60m sân vườn.
+ Miễn phí QLDV 3 năm.
- Tặng xe VF9.
- Miễn lãi 2 năm ko lãi, ko gốc, ko phí phạt.
- Và nhiều quà tặng dành riêng cho căn Villas ạ.
Vị trí: Nằm trong khu đóng compoun khép kín, riêng tư, an toàn, độc bản và đẳng cấp của gia chủ, gần đường thông dự án, ...
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 205m2, mt 12m hoàn thiện đẹp, giá chỉ 28.8 tỷ
5
28.8 tỷ 205 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Mô tả:
- diện tích: 205m2, sđcc
- mặt tiền: 12m
- Dự án nằm gần khu công nghiệp Nam Thăng Long và khu công nghiệp cầu Diễn, các khu đô thị mới như Vân Canh, Xuân Phương, góp phần nâng tầm diện mạo đô thị và hạ tầng khu vực, nâng cao đời sống cư dân ven đô phía Tây Hà Nội.
- Là KĐT sầm uất nhất huyện Đan Phượng, 1-2 năm tới sẽ lên quận tương lai giá trị gia tăng....Chỉ vài nhà ra đường 50M nối ...
Biệt thự song lập 228288m2 giá 29,6 tỷ chiết khấu 29% đơn giá 118tr/m2 liền kề 20 tỷ gọi em tư vấn
19
33.98 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Quý khách hàng liên hệ sớm để được tư vấn chọn căn theo đúng nhu cầu.
Liên hệ: xem sa bàn và xem thực tế dự án từng căn.

+ Chính sách bán hàng.
- Khách hàng không vay chiết khấu lên đến 29%
- Khách hàng vay: Chiết khấu 15% chỉ cần nộp 30% nhận nhà ở luôn còn lại 70% ngân hàng giải ngân miễn lãi và gốc lên đến 18 tháng.
- Các gói vay từ 24 tháng, 30 tháng, 36 tháng và 60 tháng ( 5 năm ) lãi xuất ...
The phoenix garden biệt thự nhà vườn 400m2 trong lòng hà nội
6
36 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Tuyệt phẩm Biệt thự Sinh thái 400m² Khẳng định vị thế chủ nhân
Bạn đang tìm kiếm một khoảng lặng bình yên sau những giờ làm việc căng thẳng? Bạn khao khát một không gian sống xanh đúng nghĩa nhưng vẫn đảm bảo sự sang trọng và kết nối thuận tiện?
The Phoenix Garden Đan Phượng chính là câu trả lời hoàn hảo nhất.

THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN BIỆT THỰ
Diện tích: 400m² (Lô đất vuông vắn, vị trí kim ...
Bán lô góc nhà xưởng tại song phượng, đan phượng, hà nội, 19,5 triệu/m2, 1300m2
8
25.35 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Song Phượng, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ bán kho, nhà xưởng tại địa chỉ Song Phượng, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 1300 m², giá bán 19,5triệu / m². Giá cả thương lượng trực tiếp.

- Điểm nổi bật:
+ Không gian rộng rãi, thích hợp cho sản xuất hoặc lưu trữ hàng hóa.
+ Vị trí chiến lược, thuận tiện giao thông.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa Đan ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Biệt thự mặt đường 30m lớn nhất trong dự án chỉ 200tr/m2
3
25.6 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Mr. Hào (2 tin đăng)
Biệt thự mặt đường Đại lộ Hừng Đông rộng 30m giá chỉ 200 triệu /m2
- Diện tích 128m2
- Xây 4 tầng hoàn thiện bên ngoài thô bên trong
- Đường trước nhà 30m
- Gần TTTM Vincom kinh doanh sầm uất
- Ngay trường học, bệnh viện, công viên hồ điều hoà .. .
Anh Chị liên hệ em Hào để chi tiết căn và xem thực tế dự án ạ
Lô góc đông nam vinhomes đan phượng chỉ hơn 9 tỷ htls lên đến 5 năm kinh doanh đỉnh
10
24.64 tỷ 99 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes Wonder City Đan Phượng còn Duy Nhất Căn góc HĐ23-20 lô góc 3 mặt thoáng hướng Đông Nam - Đông bắc

- Sở hữu vị trí đắc địa nằm ngay gần đường lớn TL422, khu TMDV và TTTM Vincom phù hợp mua để ở và đầu tư kinh doanh sinh lời dòng tiền hàng tháng...

- Mặt tiền lô góc 3 mặt thoáng rất phù hợp kinh doanh quán cafe thương hiệu lớn như: Starbucks, highland, điểm giao dịch ngân hàng...spa, ...
Từ 0 tới 20 của 87

Xem quy hoạch tại H. Đan Phượng, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Đan Phượng Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Đan Phượng ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Đan Phượng.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Đan Phượng chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Đan Phượng tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.