Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
25,5 tỷ120m đông namliền kề áp góc, hừng đông 50 vin đan phượng,view công viên,còn duy nhất 1 căn
12
25.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

- CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT
-Bán căn hộ liền kề 120M ĐÔNG NAM,ĐƯỜNG HỪNG ĐÔNG 50 ,view công viên trục chính 17m, Mặt Tiền 8m dự án Vinhomes Đan Phượng - Vinhomes Wonder City tại xã Tân Hội - Tân Hội Huyện Đan Phượng Hà Nội.

- Căn liền kề 120m² đất, mặt tiền 8m, đường lớn rộng 17m đường hd50 xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô. Ký mới CĐT.giá cđt.

Diện tích xây dựng 342 m². Sân vườn nghỉ ...
Quá hiếm!!! 18,5 tỷ cả nhà và đất. vị trí siêu đẹp tại khu sinh thái the phoenix garden
4
15.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. Với diện tích 200m², biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.

- Diện tích: 200m².
- Hướng cửa chính: Tây Bắc
- Chiều rộng ngõ trước: 11m

Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho ...
Chính chủ bán lk8 dt 80m2 nhà xây 5 tầng đường 39m, giá 21.5 tỷ vị trí kinh doanh
3
21.5 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán LK8 tại đô thị mới Tân Tây Đô DT 80m² đường 39m vị trí kinh doanh sầm uất.
- Nhà đã hoàn thiện cực đẹp có thể vừa ở hoặc cho thuê làm văn phòng công ty.
Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 21.5 tỷ.
LH .
Chính chủ bán lk6 đường 14m nhà xây 5 tầng, vị trí cực đẹp rất thuận tiện giá 20 tỷ
3
20 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán LK6 tại đô thị mới Tân Tây Đô DT 80m² đường 14m vị trí kinh doanh sầm uất.
Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 20 tỷ.
LH .
Bán biệt thự noble palace tây thăng long, 25 tỷ, 75m2, 5tầng, chính chủ uy tín, vào tiền 30% sở hữu
8
25 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Nằm ở Noble Palace Tây Thăng Long, Đường Tây Thăng Long, Xã Ô Diên, Hà Nội (Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ), biệt thự 5 tầng này nổi bật với mặt tiền 5m, rất thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc tận hưởng không gian sống rộng rãi. 75m² không gian này chưa có nội thất, cho phép thoải mái trang trí theo phong cách riêng. Giá chỉ 25 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm ...
13,2 tỷ căn liền kề noble đan phượng tây thăng long full giá + vat
7
13.2 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Với 13,2 tỷ full giá nên chọn căn hộ cao cấp hay nhà phố Noble Palace Tây Thăng Long.
Liên hệ .

Thông tin nhà phố Noble Palace.
Nhà phố xây 4 tầng: 75m².
Tổng diện tích sàn ~250m².
Mặt tiền 5m.
Công năng linh hoạt: Ở kinh doanh cho thuê.

Tiện ích & quy hoạch.
Kiến trúc đồng bộ toàn khu.
Tuyến phố thương mại sầm uất nội khu.
Công viên cảnh quan không gian sống xanh.
Hệ thống an ninh khép kín.
Vị ...
+ Khu vực có tiềm năng phát triển cực lớn nhờ vị trí cửa ngõ phía Tây, hạ tầng giao thông kết nối vành đai 3.5, đường Tây Thăng Long, đường tỉnh 422 giúp kết nối nhanh chóng vào trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận. Phát triển các mô hình kinh doanh, logistics, và dịch vụ phục vụ cư dân đô thị mới.

+ Liên Trung Đan Phượng được quy hoạch phát triển theo hướng Đô thị hóa, chuyển đổi mạnh mẽ từ ...

Bán đất khu đấu giá chăn nuôi, ngay ql32 thị trấn phùng đan phượng, đường ô tô tránh nhau, view hồ
3
6.3 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Duydat (4 tin đăng)
Đất vip, trung tâm huyện Đan Phượng.
- Đất đẹp, vuông vắn, đường siêu to.
- Ngay Quốc Lộ 32.
- Gần cầu Phùng, KCN Cầu Gáo
- Đất view hồ cực đẹp
- Dân cư sầm uất, giàu có.
Giá đầu tư.
LH .
Trực tiếp cđt noble căn góc đông nam đối diện bể bơi, clubhouse 70m2 5 tầng giá chỉ 17 tỷ
7
17 tỷ 70 m²
ShopHouse
5 5

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán căn góc V7-27 Noble Palace Tây Thăng Long.

Vị trí đẹp khai thác kinh doanh vượt trội Sản phẩm hiếm trong phân khu Legacy.

Giá thanh toán sớm: Chỉ 17 tỷ.

Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 70m².
Diện tích sàn: 234m² thiết kế 5 tầng tối ưu công năng.
Căn góc khe thoáng tăng ánh sáng & nhận diện kinh doanh.
Giá trị nổi bật:
Đối diện bể bơi & clubhouse tâm điểm tiện ích, lưu lượng cư dân ...
Cần bán căn hộ 80m2 , giá rẻ nhất
7
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán căn giá rẻ toà CT1, KDT Tân Tây Đô, Ô Diên, Hà Nội
- Diện tích 80m2
- Thiết kế 2N 2wc
- Nhà đẹp, hướng mát, ban công ĐN
- Sẵn sổ đỏ, giao dịch ngay
Tiện ích nội khu đầu đủ: ngân hàng, siêu thị, sân chơi. Vườn hoa, nhà trẻ, gym, sân bóng..
- Bám mặt đường QL32, gần chợ, trường học,
Giá chỉ 4,x tỷ ( x mầm non)
- LH xem nhà: (call/Zalo)
Biệt thự song lập view sông bình minh 228m² hướng tây nam sổ đỏ lâu dài
5
Thỏa thuận 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập BM - 0X tọa lạc tại phân khu Bình Minh khu khép kín cao cấp nhất Vinhomes Wonder City Đan Phượng, sở hữu view sông sinh thái hiếm, hướng Tây Nam, pháp lý sổ đỏ lâu dài.
Đây là dòng tài sản khan hiếm, phù hợp nhà đầu tư tích sản dài hạn, ưu tiên bảo toàn vốn và tăng trưởng bền vững.

Thông tin căn biệt thự.
Loại hình: Biệt thự song lập 4 tầng.
Mã căn: BM - 0X.
Phân khu: Bình Minh ...
Bán nhà mặt phố tại tây sơn, 6 tầng, đang cho thuê 40 triệu/tháng, 150 triệu/m2, 105m2, quá đẹp
5
15.75 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tây Sơn, X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố đường Tây Sơn, Xã Đan Phượng, Hà Nội (Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ) với giá chỉ 150 triệu/m², diện tích 105m². Nhà có phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc an cư. Đặc biệt, nhà được trang bị đầy đủ tiện nghi, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái cho gia đình.

Tận hưởng cuộc sống hiện đại với những tiện ích xung quanh. Nhà nằm ...
Căn vip noble tây thăng long  đối diện clubhouse  cạnh bể bơi nội khu. giá chỉ từ 200tr/m2
6
13.5 tỷ 67 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Em đang có căn đầu tư siêu VVIP tại dự án Noble Palace Tây Thăng Long
Vị trí siêu đẹp
- Đối diện Clubhouse đẳng cấp, cạnh bể bơi nội khu, chỉ 100m ra bãi đỗ xe và trục đường 40m
- Diện tích đất 67,5m², xây thô hoàn thiện mặt ngoài 4 tầng
Khách hàng mua để ở thì đẳng cấp, đầu tư tăng giá vù vù.
Liên hệ em ngay để có thêm thông tin chi tiết ạ
Cần xả hàng gấp, đa dạng diện tích, vị trí cực đẹp tại the phoenix garden, giá chỉ từ 80tr/m2
4
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.

- Biệt thư các loại
200m giá chỉ từ 79tr/m2
300m giá chỉ từ 78tr/m²
400m giá chỉ từ 75tr/m²
Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia ...
Bán gấp 62m² đất song phượng đan phượng đường 4m, ô tô đỗ cửa, trung tâm dân cư 0915 074 ***
4
Thỏa thuận 62 m²
Đất Riêng

X.Song Phượng, H.Đan Phượng, HN

Bán gấp 62m² đất Song Phượng đường 4m, ô tô đỗ cửa, trung tâm dân cư.

Vị trí: Song Phượng Đan Phượng.
Diện tích 62m², mặt tiền 4.1m, nở hậu, khổ đất vuông vắn đẹp.
Ngõ rộng 4m, ô tô đỗ tận cửa, thuận tiện đi lại.
Bán kính 500m đầy đủ trường học, UBND, khu hành chính, tiện ích phong phú.
Khu dân cư sầm uất tiềm năng sinh lời cao.
Giá thỏa thuận.

Cường gold .
Bán liền kề góc hừng đông wonder city, hàng hiếm 2 mặt tiền, sổ đỏ lâu dài, ở và kinh doanh
10
48.63 tỷ 193 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Cần bán căn liền kề góc đẹp nhất phân khu Hừng Đông, thuộc đại đô thị Vinhomes Wonder City, Đan Phượng, Hà Nội. Các căn nằm trên trục phố thương mại sầm uất Hừng Đông Avenue vị trí kết nối hồ sinh thái Wonder Bay, công viên Wellness và đại lộ Tây Thăng Long.
Căn HĐ - 8X diện tích đất 193,9m², diện tích xây dựng 500,1m², hướng Đông Nam Đông Bắc, giá 48,634 tỷ, diện tích lớn hiếm trong phân ...
Chính chủ rất thiện chí cần bán quỹ 400m cực đẹp, đỉnh đồi, hướng đông nam hàng hiếm, giá cực tốt
4
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự cao cấp nằm tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ,các loại diện tích
Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.