Mua bán nhà đất tại Phường Thành Công, Quận Ba Đình diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc thành công tower 57 láng hạ, dt 172m, giá bán 85tr/m. tell 0934 288 ***
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán cc Thành Công Tower 57 Láng Hạ, dt 172m, giá bán 85tr/m. Tell
Gồm 03 phòng ngủ, 03wc. Cửa hướng Tây Nam, bc Đông bắc
Giá bán 85tr/m có thương lượng
Liên hệ xem nhà
Bán gấp căn hộ tại thành công tower 57 láng hạ, 172m2, 3pn, 80 triệu / m2
8
14.28 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư hiện đại tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội, trước đây Quận Ba Đình, Hà Nội, với diện tích 172m², 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế thông minh, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá chỉ 80 triệu / m².
- Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ...
Độc quyền căn 4pn the nelson láng hạ, sẵn sổ hồng trao tay, nhận nhà ở luôn.  0932 216 ***
8
39.61 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn góc 4PN The Nelson 29 Láng hạ, view hồ, nhận nhà được ngay, đã có sổ.

- Vị trí trung tâm Ba Đình, cực kì khan hiếm, 1 bước lên phố.
- Diện tích thông thuỷ 188m².
- Thiết kế 4PN + 3WC.
- Cạnh 3 hồ lớn tòa nhà đã vào hoạt động full các tiện ích cao cấp.
- Quản lý vận hành bởi Savills tiêu chuẩn khách sạn 5*.
- Tổng giá: 39,606 tỷ sang tên trực tiếp.

Liên hệ em Ly: để đi xem nhà trực tiếp.
Bán cc tại thành công tower 57 láng hạ, 85 triệu / m2, 172m2, 4pn + 3wc
10
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (Quận Ba Đình, Hà Nội cũ) có thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng.

- Điểm đặc sắc: 4PN + 3WC + bếp, với pháp lý đầy đủ.
- Giá bán: 85 triệu / m². Diện tích rộng rãi 172m², phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian thoáng đãng.

- Gần trường học, có công viên, và siêu thị tiện lợi. ...
Cc bán bt ngõ 59 láng hạ, ba đình, hn. dt 151m2 x 3 tầng. xây 10 tầng. sđcc, 65.5 tỷ.  096476963
3
65.5 tỷ 151 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

- Chính chủ cần bán biệt thự ngõ 59 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội.
- DT 151m² x 3 tầng, MT 8.5m, vị trí kinh doanh tốt.
- Giao thông thuận tiện, kết nối các trục đường Láng Hạ, Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Giảng võ...
- Nhà phù hợp làm toà văn phòng, Khách sạn, xây toà Homestay, để ở. Khu dân trí cao. Xây được 10 tầng.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 65.5 tỷ (thương lượng).
- LH E Hải: .
- Xem nhà 24/24.
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, 173m2 giá 14.6 tỷ, full nội thất ở ngay, thành công tower
10
16.8 tỷ 198 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Diện tích 173m² thiết kế 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách và bếp.
+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
+ Khu vực đầy đủ mọi tiện ích, một bước xuống phố phường nhộn nhịp.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán căn 4pn view hồ , chung cư the nelson 29 láng hạ , ba đình  0948 298 ***
7
Thỏa thuận 198 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

BÁN CĂN 4 PHÒNG NGỦ CHUNG CƯ CAO CẤP THE NELSON 29 LÁNG HẠ , BA ĐÌNH
- Trực tiếp chủ đầu tư
Bán căn hộ 4 Phòng ngủ chung cư The Nelson
- Diện tích căn hộ 198 m² chia 4 phòng ngủ , khách và bếp siêu rộng
- Tầng cao , view thoáng , ban công trải dài ngắm hồ Hoàng Cầu .
- Bàn giao thô , trát tường , chủ mới về làm nội that theo ý muốn .
- Toà chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn khách sạn 5 sao , ...
Trực tiếp chủ đầu tư bán căn penthouse the nelson 29 láng hạ 188m2 4 pn view hồ   0948 298 ***
8
Thỏa thuận 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Trực tiếp bảng hàng chủ đầu tư
Bán căn Penhouse tầng cao , view trọn vẹn hồ Hoàng Cầu và Thành Công - The Nelson 29 Láng Hạ
Diện tích 188.2m²
Thiết kế 4 Phòng ngủ
Căn penthouse góc hướng Tây Nam - Tây Bắc , phù hợp với gia chủ nào hợp hướng Tây tài lộc , sinh khí .
Là căn có view hồ rộng nhất , phong khách va phòng ngủ đều view hồ Hoàng Cầu và Thành Công
Sở hữu 2 ban công siêu rộng, trải ...
Bán cc tại thành công tower 57 láng hạ, 85 triệu / m2, 172 m2, 2pn, 2wc cực chất
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Ba Đình, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 172 m², 2PN, 2WC, căn hộ này cực kỳ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái. Nội thất đầy đủ với các món đồ như giường, sofa, tủ bếp, và bàn ăn, bạn chỉ việc dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Bán cc 2pn 2vs gía 85tr/m2 tại thành công tower 57 láng hạ, giá thỏa thuận, view đẹp
3
Thỏa thuận 172 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ chung cư tại Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội - Quận Ba Đình, Hà Nội cũ giá 85tr/m², có 2PN, 2WC, hướng cửa chính Đông, ban công Đông Nam, cực kỳ phù hợp cho một cuộc sống thoải mái và tiện nghi.

Giá thỏa thuận.

Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, sổ hồng.

Liên hệ MRS VƯỢNG - . (bốn tám chín)
Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 láng hạ dt 172m2 view hồ hoàng cầu giá 84tr/m2 4pn + 3wc
6
14.62 tỷ 174 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 Láng Hạ DT 172m² view hồ Hoàng Cầu giá 84tr/m² 4PN + 3WC.

+ Vị trí trung tâm mặt phố Láng Hạ quận Ba Đình, kết nối nhanh các tuyến huyết mạch như Thái Hà, Giảng Võ, Huỳnh Thúc Kháng, Hoàng Cầu, di chuyển thuận tiện lên Hồ Tây, Hoàn Kiếm, Lăng Bác, khu vực đầy đủ tiện ích cao cấp: Trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, nhà hàng, khu dân trí cao, an sinh ...
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, đẹp nhất toà, 172m2 giá 14,6 tỷ, view đẹp, thành công tower
9
14.6 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán cc 57 láng hạ, dt 172m2, hướng mát, giá tốt. tell 0934 288 ***
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán CC 57 Láng Hạ, DT 172m², hướng mát, giá tôt. Tell .
Gồm 03 PN, 02WC. Nhà hướng mát. Sổ đỏ chính chủ. Căn hộ có slot oto dưới hầm.
Cửa hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc.
Giá bán 85tr/m² có thương lượng.
Liên hệ xem nhà .
Quỹ căn vip penthous duplex tại nelson ba đình, sổ hồng lâu dài, dt từ 170m²  1200m²
4
Thỏa thuận 170 m²
Nhà Chung Cư

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Quỹ căn Penthouse & Duplex hạng sang tại Nelson Ba Đình - cao cấp bậc nhất Hà Nội, diện tích lớn, thiết kế tinh hoa, dành cho khách hàng Việt Nam, Việt kiều và người nước ngoài (đủ điều kiện sở hữu, cấp sổ hồng).

Diện tích: Từ 170m² - 300m² - 500m² - 600m²- 1200m².

Loại hình: Penthouse, Duplex thông tầng

Số lượng giới hạn hàng chọn lọc

Ưu điểm nổi bật:

Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sở hữu hợp ...
Căn 4pn ba đình nhận nhà ngay, view hồ hoàng cầu, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.  0932 216 ***
5
41.5 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn góc 4PN The Nelson 29 Láng hạ, view hồ, nhận nhà được ngay, đã có sổ. LH em:

- Diện tích thông thuỷ 188,5m².
- Thiết kế 4PN + 3WC.
- Quản lý vận hành bởi Savills tiêu chuẩn khách sạn 5*.
- Tổng giá: 41,5 tỷ sang tên trực tiếp.

Liên hệ em Ly: để đi xem nhà trực ...
Bán căn 3 phòng ngủ đẹp nhất toà, 198m2 giá 16,8 tỷ, nội thất đẹp ở ngay, thành công tower
11
14.28 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Diện tích 198m² thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.
+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 16,8 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Bán căn hộ chung cư tại the nelson private residences, 41 tỷ, 188m2, 4pn, 3wc, giá ưu đãi
3
41 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ chung cư tại The Nelson Private Residences, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội - Quận Ba Đình, Hà Nội cũ mang đến không gian sống hoàn hảo với những đặc điểm nổi bật.

+ Diện tích rộng 188m², thiết kế thông minh và hiện đại.
+ 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ 3 phòng tắm tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự ...
Bán căn hộ tòa nhà 57 láng hạ, 198m2, 4 pn, 3 wc nội thất đẹp, thoáng, giá 85 triệu/m2
9
16.83 tỷ 198 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán căn hộ tòa nhà 57 Láng Hạ, diện tích 198 m², có 4 phòng ngủ, 3 phụ, nhà làm nội thất đẹp, đang sử dụng tốt, hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam, Đông Nam, thoáng mát, nhà có nội thất làm đẹp, sổ đỏ lâu dài chính chủ, giá: 85 triệu/m². Liên hệ: .
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại P. Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Phường Thành Công, Quận Ba Đình Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Thành Công, Quận Ba Đình ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Thành Công, Quận Ba Đình.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Thành Công, Quận Ba Đình chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Thành Công, Quận Ba Đình tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường Thành Công, Quận Ba Đình trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Phường Thành Công, Quận Ba Đình: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Phường Thành Công, Quận Ba Đình: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.