Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chuyển nhượng cả 2 lô đất 2 mặt tiền trước sau, view biển đường hoàng sa đối diện bãi tắm mân thái
6
85 tỷ 205 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Sa, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển nhượng cả 2 lô đất 2 mặt tiền trước sau, view trực diện biển đường Hoàng Sa - Đối diện bãi tắm Mân Thái.
- Diện tích đất 205m². Ngang 10m đất đẹp chuẩn phong thủy.
- Đất 2 mặt tiền trước và sau.
- Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
- Tiềm năng phát triển và sinh lời cực cao.
- Xung quanh tập trung hàng loạt khách sạn 4 - 5 sao, nhà hàng nổi ...
Villa mặt sông hàn, giá gốc từ cđt
5
88 tỷ 345 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Sun Symphony Residence, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Phân khu Sonata dự án Sun Symphony vị trí mặt đường Trần Hưng Đạo, trực diện sông Hàn.
Đây là dự án vị trí vàng còn lại của thành phố Đà Nẵng.
Phân khu thấp tầng.
Đơn vị thiết kế cao tầng: Aedas.
Bao gồm 200 căn.
Quy mô 3ha.

- Villa mặt sông cao 3 tầng.
Diện tích: 345m².
Măt tiền nhà 15m.

Vị trí: Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Sở hữu mặt sông Hàn Đà Nẵng.
Hình thức sở hữu: Lâu ...
Siêu vị trí góc 3 mặt tiền xô viết nghệ tĩnh  dt 365,6m2 phố trung tâm  cho thuê 85 triệu/tháng
3
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Siêu vị trí góc 3 mặt tiền: Xô Viết Nghệ Tĩnh - Huỳnh Tấn Phát - Phan Trọng Tuệ - Trung tâm thành phố Đà Nẵng.

- Trục đường 40m và 10.5m, kết nối các tuyến chính trung tâm Hoà Cường, Hải Châu Tập trung các trường ĐH lớn, toà văn phòng, building, nhà hàng.

- Diện tích: 365,6m² ngang 18m.
- HĐ thuê sẵn 84 triệu/tháng - Tăng giá 5%, Hợp đồng lâu dài còn 4 năm.
- Sổ hồng cá nhân sang tên.

- Giá ...
Cập nhất giá lô 3 mặt tiền vip đường xô viết nghệ tĩnh, p. hoà cường  dt  365,6m2, ngang 17,4m
6
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển nhượng lô góc 3 mặt tiền vip đường Xô Viết Nghệ Tĩnh và Huỳnh Tấn Phát, P. Hoà Cường.

- Diện tích: 365,6m², ngang 17,4m, dài 21m.
- Đất ở tại đô thị. Lâu dài.
- Lô góc 3 mặt tiền thuận tiện cho việc kinh doanh, buôn bán, mở nhà hàng hoặc văn phòng công ty.
Vị trí nằm trên trục đường thương mại, sầm uất nhất Đà Nẵng, đường rộng 36m, đối diện 2 trường đại học kiến trúc và đại học Đông Á, ...
Bán gấp lô góc 2 mt lê đức thọ thọ quang sơn trà 1700m2 có thể xây tòa trên 20 tầng.
4
110 tỷ 1700 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Đức Thọ, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

- VỊ trí đắt địa đường 33m, 2 làn đường , giải phân cách, lề 5m , con đường LÊ ĐỨC THỌ nối từ cầu THUẬN PHƯỚC về đầu tuyến SƠN TRÀ lên khu du lịch bán đảo SƠN TRÀ.
- Hiện tại Đất hiện hữu TMDV, chỉ việc mua và xây dựng tòa Khách Sạn, Căn Hộ dịch vụ, các loại hình kinh doanh Du Lịch.
Chỉ cách khu Danang Golden Bay Hotel chỉ 100m, cách đầu tuyến SƠN TRÀ chỉ vài bước.
Liên hệ để biết thêm thông tin ...
Chính chủ cần bán lô đất biển đỗ bá siêu hiếm, xây cao tầng sát bãi tắm an thượng, ngũ hành sơn, đà
3
20. BÁN LÔ ĐẤT SÁT GÓC ĐỖ BÁ & LÊ QUANG ĐAỌ

Vị trí: Sát Góc đẹp khu An Thượng nơi mà khách Tây đông hơn người yêu cũ
Gần biển, đi bộ vài phút là nghe mùi biển mặn + mùi tiền thơm
Xung quanh toàn bar, café, nhà hàng mở gì cũng có khách

Diện tích: ~154m (đủ rộng để xây villa, homestay hay đế chế kiếm tiền)
Đường quy hoạch rộng rãi, xe cộ vi vu, khách du lịch kéo đến như đi hội

Tiềm ...
Hiếm có cặp đất 180m mặt tiền đỗ bá, ra biển 200m, ngang 10m cực vip, xây toà hoặc kd siêu đỉnh
6
74.5 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đỉnh nóc kịch trần cặp đất 180m đầu tư chủ cần tiền nên muốn bán gấp (dù rất tiếc).
- Mặt tiền đường Đỗ Bá rộng 10.5m, vỉa hè 5m
- Cách biển chưa đến 200m.
- Cặp đất này khác hoàn toàn những căpn đất đầu đường Đỗ Bá xa biển
- Gần như vị trí hiếm có còn sót lại mà chủ muốn bán
- Diện tích 180 (mặt ngang 10 m).
- Lô đất nằm ngay khu vực sầm uất nhất phố biển nên kinh doanh đa dạng loại hình đều ...
Siêu phẩm đường hồ nghinh 355m2, vị trí hiếm có, giá siêu đầu tư, xây tòa hoặc khách sạn cực đỉnh
6
77.5 tỷ 354 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm Hồ Nghinh bậc nhất phố biển.
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét.
Diện tích: 354.9m² ngang khủng 15m.
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng.
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Thích hợp xây dựng:
Khách sạn, căn hộ ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền nguyễn văn thoại  châu thị vĩnh tế, đang có dòng tiền 100 triệu/tháng
6
53 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Thoại, P.An Hải Đông, Q.Sơn Trà, ĐN

Sáng nhất 2 phố Nguyễn Văn Thoại - Châu Thị Vĩnh tế - toà nhà 3 tầng 2 mặt tiền đang có dòng tiền hàng tháng 100 triệu.
- Nhà 2 mặt tiền lớn sầm uất phố biển Mỹ Khê: Lô góc Nguyễn Văn Thoại và Châu Thị Vĩnh Tế.
- Cả 2 đường phố đều là đường kinh doanh ăn uống, dịch vụ, khách sạn lớn nhất Phố Biển Đà Nẵng.
- Toà nhà tiền chế 3 tầng thiết kế để trống rộng từ trước ra sau rất thích hợp cho kinh ...
Rẻ hơn cho, cặp đất võ nguyên giáp ngân hàng thanh lý gấp, mua vào lướt siêu lợi nhuận
4
51 tỷ 329 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp ngay gần Hồ Xuân Hương 14x23.5m.
- Diện tích: 14x23.5m (329m²), hướng Đông lệch Bắc.
- Đường: 15m vỉa hè 9m, ngay lối xuống bãi tắm biển công cộng.
- Giá Bán nhanh đến công chứng: 155tr/m² (51 tỷ), có bán lẻ từng lô.
- Hiện tại thị trường đang bán 180 đến 200 triệu/m².
- Quý Anh chị, nhà đầu tư mua vào lời ngay.
-----------------------
- LH: Ms Loan: (call/zalo).
Bán 3 lô mặt tiền hồ thấu kẹp cống  dt 237,5m ngang 15m  gọi đàm tiến
3
53 tỷ 237 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN 3 LÔ MẶT TIỀN HỒ THẤU VỊ TRÍ ĐẸP KẸP CỐNG - NGANG 15M HIẾM
Kẹp cống thoáng mát, đón gió
Khu vực tiềm năng, thích hợp xây khách sạn, căn hộ, villa hoặc đầu tư giữ tài sản
- Diện tích: 237,5m² -Ngang: 15m cực hiếm x dài 15,8m
- Đường: 10.5m ,Lề: 5m rộng rãi, đậu xe thoải mái
- Giá bán: 53 tỷ
- Gọi Tiến
Chính chủ bán nhà 3 tầng mặt tiền đường lê quang đạo. ngay khu phố tây an thượng
5
57 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Quang Đạo, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Lê Quang Đạo khu phố tây An Thượng.
Giá bán: 57 tỷ thương lượng.
Diện tích đất: 160m² ngang 8m x 20m.
Đường 7m5 lề 4m.
Tuyến phố kinh doanh ẩm thực, nhà hàng sầm uất bậc nhất biển Mỹ Khê.
Pháp lý: Đầy đủ, rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
* Thích hợp: Mua đầu tư sinh lời, giữ tiền. Khu vực khai thác đầy tiềm năng.
* Hiện trạng có nhà 3 tầng đang cho thuê: 60 ...
Bán đất 3 mặt tiền tại xô viết nghệ tĩnh, đà nẵng, giá tốt 80 tỷ
6
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Huyền (4 tin đăng)
Đất nền cực xịn tại đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Đà Nẵng, diện tích 365.6m². Đất có pháp lý đầy đủ, thuận tiện xây dựng, mặt tiền rộng 18m, cực kỳ thích hợp cho ai muốn kinh doanh hay đầu tư lâu dài.
Hiện đang cho chuỗi cafe lớn thuê còn dài hạn: Giá cho thuê 84 tr/tháng.
Liên hệ ngay: Huyền: . Chính chủ có thương lượng.
Bán tòa khách sạn 4 sao 12 tầng góc 2 mặt tiền đường an tư công chúa, view xem được pháo hoa
7
75 tỷ 258 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Tư Công Chúa, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán tòa khách sạn 4 sao 12 tầng Góc 2 mặt tiền đường An Tư Công Chúa, view xem được pháo hoa
- Diện tích đất: 258m ngang 20m.
Đang cho bên thứ 3 vận hành 180 triệu/tháng, HĐ còn 3 năm.
- Thiết kế xây dựng: 12 tầng. Thiết kế bán cổ điển, có ban công, view sông, công viên, thành phố, và view ngắm biển.
- Kết cấu và công năng như sau:
- Tầng hầm B1: Là chỗ đậu xe và các bộ phận công năng của khách ...
Chuyển nhượng căn góc 2 mặt tiền đường bùi viện dự án elysia compelx city
5
55 tỷ 337 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Elysia Complex City, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển nhượng Căn Góc 2 Mặt tiền Đường Bùi Viện Dự Án ELYSIA Compelx City
Giá bán : 55 Tỷ Thương Lượng
* Diện tích đất: 337m² 17m x 18m
* Diện tích sàn ~ 1100m2
* Thiết kế 4 tầng 1 tum. Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài.
* Phù Hợp Làm Văn Phòng hoặc Làm Căn Hộ cho Thuê
* Tiện ích hoàn hảo trong bán kính 1km:
- Siêu thị Lotte, trường mầm nón đến THPT Quốc tế Skyline, khu vui chơi Asia Park, cung thể ...
Chuyển nhượng vị trí vip đường nguyễn văn linh gần cầu rồng. dòng tiền 2,1tỷ/năm
6
105 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển Nhượng Vị Trí VIP Đường Nguyễn Văn Linh Gần Cầu Rồng. Dòng Tiền 2,1tỷ/Năm
- Diện tích đất : 207m² ngang 10m
- Đang cho thuê 175tr/ tháng
* Vị Trí VIP phù hợp cho quý đầu tư dài hạn hoặc xây toà văn phòng & khách sạn cho thuê
- Giá bán : 105 tỷ ~ 500triệu/m² Thương lượng
Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại để xem và làm việc trực tiếp chính chủ
Bán toà nhà 8 tầng mặt tiền đường đống đa, lõi trung tâm hải châu. dòng tiền 5 tỷ/năm
13
84 tỷ 438 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đống Đa, P.Thuận Phước, Q.Hải Châu, ĐN

Bán Toà Nhà 8 Tầng Mặt Tiền Đường Đống Đa, Lõi Trung Tâm Hải Châu. DÒNG TIỀN 5 TỶ/NĂM
Diện tích đất: 438,8m² (nở hậu phong thủy tốt)
Tổng diện tích sàn: 3100m²
Kết cấu: 8 tầng. thiết kế 2 thang bộ & 2 thang máy
Loại hình: Căn hộ Văn phòng Khách sạn
* Công năng khai thác linh hoạt:
Tầng 1: Khu để xe + 1 văn phòng
Tầng 25: Văn phòng cho thuê
Tầng 68: Căn hộ & khách sạn
* Công năng: ...
Chuyển nhượng toà văn phòng 4 tầng mặt tiền đường 2 tháng 9, gần công viên apec, dòng tiền 2tỷ/năm
4
105.6 tỷ 264 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 2/9, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển nhượng toà văn phòng 4 tầng mặt tiền đường 2 Tháng 9, gần công viên APEC, Bình Thuận, Hải Châu.
- Diện tích đất: 264m² ngang 12m.
- Diện tích sàn: 930m².
- Tòa nhà 4 tầng còn mới.
- Vị trí: MT đường 2 Tháng 9, đoạn gần công viên APEC, tuyến đường kinh doanh, nhiều tòa văn phòng, nhà hàng đẹp.
Đang cho thuê 170triệu/tháng.
- Giá bán 400triệu/m² ~ 105,6 tỷ.
Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - ...
Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng 3mt đường trưng nữ vương & nguyễn tri phương  dòng tiền 2,4 tỷ/năm
5
110 tỷ 677 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trưng Nữ Vương, P.Hòa Thuận Tây, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng góc 3 mặt tiền đường Trưng Nữ Vương & Nguyễn Tri Phương - Dòng tiền 2,4 tỷ/năm.
- Diện tích đất: 677,8m².
- Hướng Đông Nam - Đông Bắc.
- Vị trí siêu đẹp, thoáng, gần ngã tư Nguyễn Hữu Thọ sầm uất, an ninh tốt, mở cửa là có tiền.
- 3 mặt tiền đường rộng. Diện tích thuận lợi mở kinh doanh showroom, cafe, ngân hàng... Hoặc xây toà khách sạn & Văn phòng cho thuê.
Đang cho ...
Chính chủ gửi bán đất lô góc 3 mặt tiền vip đường xô viết nghệ tĩnh và huỳnh tấn phát, p hòa cường
3
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán đất lô góc 3 mặt tiền vip Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh và Huỳnh Tấn Phát. P Hoà Cường.
- Diện tích: 365,6m², ngang 17,4m, dài 21m.
- Đất ở tại đô thị, lâu dài.
Vị trí nằm trên trục đường thương mại, sầm uất nhất Đà Nẵng, đường rộng 36m, đối diện 2 trường đại học kiến trúc và đại học Đông ...
Từ 260 tới 280 của 455

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm