Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dòng tiền 3 tỷ/năm  có tòa căn hộ nào đọ sức lại siêu phẩm biển mỹ khê này nhỉ! quan tâm đọc tiếp
9
55 tỷ 557 m²
Nhà Mặt Tiền
18 18

Đường Chế Lan Viên, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần chuyển nhượng tòa căn hộ Ngũ Hành Sơn, đường Chế Lan Viên.
Cách biển Mỹ Khê 500m.
Khu vực tập trung nhiều khách sạn, văn phòng, khách Tây lưu trú sầm uất.
Diện tích công nhận 557m².
Sở hữu tư nhân.
Đất ở lâu dài.
Hiện trạng BĐS có 18 phòng khai thác full quanh năm, doanh thu 3 tỷ/ năm.
Con số trong mơ của các nhà đầu tư đất biển đà nẵng (5,5 %/ ...
Bán lô đất vương thừa vũ 500m2  ngang 25m, gần hồ nghinh thông biển  giá chỉ 320tr/m2
5
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu hiếm! Đất Vương Thừa Vũ biển Sơn Trà - thông biển.

Trục đường 33m thông thẳng biển kinh doanh đa lĩnh vực.
Vị trí vàng:
Sát biển, ra bãi tắm chỉ 300m.
Đối diện chung cư Sun Group.
Gần Hồ Nghinh khu du lịch & lưu trú sầm uất.

Diện tích: 500m² ngang 25m.
- Chuẩn quy hoạch 33m - Hè 5m.
- Hướng Bắc.
Công năng: Kinh doanh đa mô hình: Khách sạn, căn hộ, nhà hàng, thương mại dịch vụ.

Làm việc ...
Giảm 5tỷ bán lô gốc đường chương dương 300m2  ngang 15m , xây cao tầng view sông , 93tỷ
3
93 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN CHƯƠNG DƯƠNG VIEW SÔNG HÀN NGAY CẦU TRẦN THỊ LÝ

Vị trí: Mặt tiền đường Chương Dương, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn
View: Trực diện sông Hàn, nhìn cầu Trần Thị Lý vị trí hiếm, giá trị cao
Khu vực: Kinh doanh sầm uất, tập trung nhà hàng café văn phòng căn hộ cao cấp

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 15 m
Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị sử dụng lâu dài
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Siêu phẩm mặt tiền đỗ bá dt 155m, ngang 8m. ngay ngã tư lê quang đạo chỉ vài bước chân ra đến biển
5
53.2 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Trang (37 tin đăng)
Siêu phẩm mặt tiền Đỗ Bá: DT 155m² ngang 8m. Hiếm có - ngay ngã tư Lê Quang Đạo, tâm điểm phố du lịch An Thượng.
- Vị trí ngay ngã tư Lê Quang Đạo, nơi nhịp sống du lịch sôi động nhất phố biển. Tầm nhìn trực diện biển Mỹ Khê, ngay nút giao sầm uất nhất khu phố du lịch An Thượng. Chỉ vài bước chân là ra đến biển.

- Thông số vàng: Diện tích đất 155m². Mặt tiền: 8m. Trục đường 10m5, được xây dựng ...
Bán đất khu biệt thự Đảo Xanh view sông Hàn Đà Nẵng.
* Hạ 4 tỷ. Chốt nhanh 56 tỷ ~ 140 triệu/m².
- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Bán đất biệt thự đường đảo xanh 5, đà nẵng 140tr/m2
3
60 tỷ 400 m²
Đất Riêng

P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

* Khu biệt thự Đảo Xanh 5 khu ở biệt lập vip nhất thành phố Đà Nẵng.
- Diện tích: 400m² đất biệt thự chuẩn, vuông vức.
* Giá trị khác biệt:
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao ...
Chuyển nhượng trường mầm non quốc tế 4 mặt tiền độc nhất tại đà nẵng!
8
155 tỷ 1403 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Trung, P.Thạc Gián, Q.Thanh Khê, ĐN

CHUYỂN NHƯỢNG TRƯỜNG MẦM NON QUỐC TẾ 4 MẶT TIỀN ĐỘC NHẤT TẠI ĐÀ NẴNG!
DT 1.403m | 7 tầng | Góc vàng Nguyễn Đức Trung Điện Biên Phủ, Q. Thanh Khê

Trường mầm non quốc tế, chương trình chuẩn cao cấp
Vị trí siêu đắc địa trung tâm TP Đà Nẵng
Công năng hoàn thiện:
2 thang máy, 3 thang bộ
Bếp sống & bếp chín riêng biệt
Hệ thống PCCC đầy đủ, giàn năng lượng mặt trời

Sản phẩm KHÓ TÌM GIÁ ...
Bán 782m2 đất mặt tiền võ nguyên giáp, đối diện crown plaza
4
133.2 tỷ 783 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán 782m² đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp, đối diện Crown Plaza
- Diện tích: 783,5m², ngang 30m
- Đường 15m, vỉa hè 9m
- Tuyến đường Biển huyết mạch, đối diện là khu khách sạn, resort 5 sao. Xây được cao tầng.
- Thích hợp xây khách sạn..
- Giá bán: 170tr/m² (thương lượng)
- Liên hệ: Huy
Cảm ơn quý khách đã xem tin!!!
Bán đất biệt thự đường hoàng kế viêm sát biển võ nguyên giáp
3
84.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Kế Viêm, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán nhanh biệt thự Đường Hoàng Kế Viêm sát bãi biển mỹ khê Võ Nguyễn Giáp

- Nằm trong khu phố tây An Thượng, khu vực lưu trú kinh doanh buôn bán sầm uất nhất Đà Nẵng

Thông tin lô đất
- Dt: 300m² ngang 15
- Hướng Nam
- Đường 7.5 trục thông biển
- Giá 84.5 tỷ có thương lượng

LH: Phú Thắng xem đất
Siêu hiếm tòa căn hộ luxury an thượng 4 ngay lõi phố tây dt 180m2  dòng tiền 150tr/tháng
6
74 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Thượng 4, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Tòa căn hộ Luxury An Thượng 4 dòng tiền 150tr/tháng.
Tiện ích.

Vị trí An Thượng 4 lõi phố Tây, khách quốc tế lưu trú quanh năm.

Tòa căn hộ phân khúc Luxury, dễ khai thác cho thuê dài hạn & ngắn hạn.

Tầng 1 có 2 mặt bằng kinh doanh, tăng giá trị dòng tiền.

Thông tin chi tiết.

Diện tích: 180m².

Mặt tiền: 10m.

Quy mô: 5 tầng 14 phòng căn hộ.

Đầy đủ PCCC, thang máy, pháp lý chuẩn.

Dòng tiền ...
Bán lô gốc  đường loseby 10,5m, dt 1900m2 ngang 66m, cách biển 50m, giá 347 tỷ tl
3
347 tỷ 1900 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô gốc 2MT - đường 10,5m Loseby - Sơn Trà - cách biển 50m.

Thông số:
Lô biệt thự đường Võ Nghĩa, đối lưng Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 1900m² - ngang 66m - (gồm 5 lô liền kề).
Ngay công viên Biển Đông -.
Vị trí rất đẹp: Mặt tiền đường Võ Nghĩa đối lưng vs đường Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng. - Ngay công viên Biển Đông nơi tổ chứ...
Giá: 347 tỷ TL - làm việc trực tiếp chính chủ.
Tòa căn hộ dòng tiền cao cấp gần 3,5 tỷ/năm  tài sản vận hành sẵn tại trung tâm ngũ hành sơn
8
59.8 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
13 27

Đường Khuê Mỹ Đông 4, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Tòa căn hộ dòng tiền cao cấp gần 3,5 tỷ/năm - tài sản vận hành sẵn tại trung tâm Ngũ Hành Sơn.

Một sản phẩm hiếm trong phân khúc bất động sản khai thác dòng tiền, sở hữu quy mô lớn, chất lượng xây dựng cao cấp và khả năng vận hành ổn định ngay lập tức phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản giữ tiền và tạo dòng tiền bền vững.

Vị trí.
10 Khuê Mỹ Đông 4, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

Quy mô tài sản.
Diện tích ...
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Bán villa 5 tầng đường đỗ thế chấp cách biển mỹ khê 150m full nội thất xịn khai thác dòng tiền cao
7
65 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
11 13

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Villa Đỗ Thế Chấp- cách biển Mỹ Khê 150m
Thông số:
Villa Đất 12 x 20 = 240m²
DTXD : 830m² sàn ;
1 penhouse 150m²;
2 căn hộ 2 phòng ngủ 85m²/1 căn ;
7 căn hộ 1 phòng ngủ DT từ 45-55m2
Giá bán 65 tỷ thương lượng
Liên hệ: Trần Thuyết
Chuyển nhượng 2 nhà liền kề đường hà bổng sát biển. đang cho thuê 100triệu/tháng
5
62.5 tỷ 201 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển Nhượng 2 Nhà liền kề đường Hà Bổng Sát Biển. Đang Cho Thuê 100triệu/tháng
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán : 62,5 Tỷ Thương Lượng
Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại để xem và làm việc trực tiếp chính chủ
Bán lô gốc đường đỗ thế chấp 608m2  ngang 30m , xây 12 tầng 80% mật độ xd , giá 320tr/m2
3
194.56 tỷ 608 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Gốc 2 MT - Đường 7,5m
Diện tích : 608m² - Ngang 30m
Hướng Đông

Xây 12 Tầng - 80% mật độ xây dựng
Làm việc chính chủ - Hổ trợ vay bank
Giá 320tr/m² TL
Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
3
1469 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Hòa Tiến, H.Hòa Vang, ĐN

🔥 Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
📍 Vị trí: Cách đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 500m, ngay trục Đinh Thị Thôi.
📐 Diện tích 120m2 thổ cư , ngang 7m – cực kỳ thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.
🚗 Đường ô tô thông 2 đầu, di chuyển thuận tiện
🏡 Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư
🔱 Sẵn sổ , cc nhanh .
💰 Giá cực tốt: chỉ 1 tỷ 4 triệu
📞 Quan tâm inbox ngay để giữ lô đẹp ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Cực phẩm 366m2 góc 3 mặt tiền. đang cho highland coffee thuê. ngay tòa 69 tầng. giá 80 tỷ
4
80 tỷ 366 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Cực phẩm: 366m² góc 3 mặt tiền. Đang cho Highland Coffee thuê. Ngay tòa 69 tầng. Giá: 80 tỷ.

- Diện tích đất: 366m².
- Góc ba mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu - Đà Nẵng.
- Cách tổ hợp công viên Châu Á, toà 69 tầng. 1km.
- Đang cho thuê tháng 95 triệu. Hợp đồng còn 4 năm.

Giá: 80 tỷ.
Quý anh chị quan tâm liên hệ: .
Từ 240 tới 260 của 455

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm