Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khách sạn 4 sao đường trần bạch đằng lõi phố tây an thượng 13 tầng 54 phòng doanh thu 1,2 tỷ/th
8
157 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
54 60

Đường Trần Bạch Đằng, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán khách sạn 4 sao đường Trần Bạch Đằng - phố tây An Thượng
- Vị trí đắc địa đường 10,5m sầm uất nhất phố tây, ra biển 150m, tiềm năng khai thác tốt
- Diện tích đất 180m² ngang 10m
- 12 tầng nổi + hầm, 54 phòng khách sạn
- Hồ bơi tầng 13, nhà hàng tầng 2, sảnh tầng 1
- Công suất năm 2025 95%
- Doanh thu đều hơn 1.2 tỷ/tháng
Giá bán: 157 tỷ (thương lượng)
Bán ks 12 tầng đường an tư công chúa dòng tiền 600tr/tháng. cực hiếm
4
75 tỷ 159 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Tư Công Chúa, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán Toà KHÁCH SẠN 12 Tầng 2 mặt tiền đường An Tư Công Chúa
DT: 159m², ngang 8m
TRUNG TÂM DU LỊCH BIỂN ĐÀ NẴNG, PHÁP LÝ RÕ RÀNG
Vị trí đắc địa: Góc 2 mặt tiền đường lớn, cách biển Mỹ Khê vài phút
View sông view biển view lễ hội pháo hoa quốc tế
Quy mô: 12 tầng (có tầng hầm)
Tiện ích: Hồ bơi vô cực, thiết kế hiện đại tiêu chuẩn khách sạn 4 sao
Quy mô 51 phòng kinh doanh 05 phòng ...
Hàng hiếm cặp đất biêt thự euro village 2  view sông cực đẹp
5
60.5 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Hàng hiếm cặp đất biêt thự Euro Village 2 View sông cực đẹp

Khu biệt thự sang trọng bậc nhất khu Nam Đà Nẵng
View sông mát mẻ phong thủy vượng tài
Đường rộng quy hoạch đồng bộ
Vị trí: khu biệt thự compound cao cấp. Không gian sống đẳng cấp dân trí cao

Phù hợp xây villa nghỉ dưỡng / đầu tư giữ tài sản. Tiềm năng tăng giá mạnh

Giá đầu tư tốt
LH:
Đất mặt tiền võ nguyên giáp cần bán view trực diện biển mới nhất 05/2026
3
975 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc 2 mặt tiền siêu hiếm biểu tượng vị trí.
Vị trí: Góc Võ Nguyên Giáp Trần Đình Đàn.
Diện tích: 1.500 m².
GPXD: 20 - 25 tầng.
Giá: 650 triệu/m².

- Điểm mạnh:
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm trên trục biển.
Bao quanh chuỗi khách sạn 4* 5* sao quốc tế.
Công suất khai thác du lịch luôn ở mức cao.
Phù hợp dự án biểu tượng (Signature Hotel).

Pháp lý.
Sổ đỏ lâu dài, chính chủ.
Sẵn sàng giao dịch ...
Lô góc 3 mặt tiền chương dươngphạm hữu kính dt 599m2.
7
204.86 tỷ 599 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất mặt tiền Chương Dương view ĐỈNH sông Hàn ngay cầu Trần Thị Lý.

Vị trí: Mặt tiền đường Chương Dương, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn.

View: Trực diện sông Hàn, nhìn cầu Trần Thị Lý vị trí hiếm, giá trị cao.

Khu vực: Kinh doanh sầm uất, tập trung nhà hàng café văn phòng căn hộ cao cấp.

Diện tích: 600m².

Mặt tiền: 24m.

Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị sử dụng lâu dài.

Pháp lý: Sổ đỏ ...
Chào bán căn villa hồ bơi góc 3 mặt tiền view sông hàn triệu đô dòng tiền cực tốt 200tr/th
22
55 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 7

Đường Lê Văn Duyệt, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

CHÀO BÁN CĂN VILLA HỒ BƠI GÓC 3 MẶT TIỀN VIEW SÔNG HÀN TRIỆU ĐÔ SƠN TRÀ

Sở hữu vị trí đắc địa ngay khu vực đẳng cấp tại Sơn Trà, căn villa góc 3 mặt tiền hiếm có với tầm nhìn trực diện sông Hàn sang trọng và giá trị bền vững.

- Công năng hoàn hảo:
+ Sân để xe rộng rãi
+ Phòng khách sang trọng
+ 5 phòng ngủ khép kín, đầy đủ WC riêng và bồn tắm
+ 7 WC tiện nghi
+ Hồ bơi riêng đẳng cấp
+ Không ...
Lô đất mặt tiền đường đường chính hữu, sơn trà, cách biển phạm văn đồng 500m
3
52.6 tỷ 526 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chính Hữu, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô đất mặt tiền đường Chính Hữu, Sơn Trà. Cách biển Phạm Văn Đồng 500m.

Diện tích: 526m² (mặt tiền ngang 11m).
Đường 10m5, vỉa hè 5m.
Hướng Đông.
Đang cho Vinfast thuê 30 triệu/ Tháng

Giá bán: 52 tỷ 600 ~ 100 triệu/m²

Liên hệ: .
Bán biệt thự đang xây dựng 300m2 view sông hàn, đường thăng long, hải châu, đà nẵng, giá rẻ bất ngờ
5
58 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Elysia Complex City, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Cần bán biệt thự 300m² mặt tiền đường Thăng Long, view Sông Hàn, quận, Hải Châu, Đà Nẵng.
- Thông tin chung căn biệt thự đang xây dựng:
+ Diện tích: 300m² đất (12x25m) vuông vức.
+ Biệt thự mới hoàn toàn chưa sử dụng, hiện đang xây dựng và đang vào hoàn thiện.
+ Căn biệt thự có đầy đủ tiện ích không gian sống, hồ bơi, tiểu cảnh...
- Vị trí đất:
+ Hướng Đông, view trực diện sông Hàn, Quận Hải ...
Chào bán 3 lô cực phẩm  góc 2 mặt tiền vip đường chính hữu  cách biển 500m  giá cực tốt
3
55 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chính Hữu, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

CHÀO BÁN CỰC PHẨM 3 LÔ LIỀN KỀ XÂY CĂN HỘ & KHÁCH SẠN - GÓC 2 MẶT TIỀN ĐẮT ĐỊA TRUNG TÂM DU LỊCH ĐƯỜNG CHÍNH HỮU - CÁCH BIỂN 500M

- Vị trí vàng hiếm có ngay đường Chính Hữu khu vực tập trung khách sạn, căn hộ cao cấp sầm uất bậc nhất gần biển Đà Nẵng.

- Thông tin nổi bật:
+ Tổng diện tích: 250m²
+ Sở hữu góc 2 mặt tiền cực đẹp thích hợp xây khách sạn, căn hộ, apartment cao cấp
+ Đường 10,5m ...
Bán lô đất lớn 4 mặt tiền đường trần đại nghĩa  đào duy tùng, đơn giá chỉ ~60tr/m2
3
300 tỷ 4900 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Đại Nghĩa, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN ĐẤT 4 MẶT TIỀN TRẦN ĐẠI NGHĨA TRỤC KẾT NỐI ĐÀ NẴNG & HỘI AN
LH: Minh Trang -

Vị trí kim cương:
- Ngay trục đường Trần Đại Nghĩa khu vực cửa ngõ phát triển mạnh phía Nam của Đà Nẵng, kết nối thẳng đến Hội An. Nằm liền kề khu đô thị Phú Mỹ An và khu đô thị công nghệ cao FPT (FPT City Đà Nẵng).

* Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 4.900 m²
- Mặt tiền: ~95m (4 mặt thoáng cực hiếm)
- Loại ...
Lô đất 3 mặt tiền hiếm có đường ngô thì sĩ  khu phố tây an thượng gần biển
3
75 tỷ 245 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Thì Sĩ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất liền kề 3 mặt thoáng đường Ngô Thì Sĩ vị trí đẹp gần biển, khu du lịch sầm uất Đà Nẵng.

Gồm 2 lô liền kề

Vị trí 3 mặt thoáng cực kỳ hiếm, phù hợp xây khách sạn, apartment, villa hoặc khai thác kinh doanh lưu trú

Nằm trong khu vực tập trung đông khách du lịch, kết nối nhanh ra biển Mỹ Khê và phố Tây An Thượng

Đường rộng, khu dân cư và du lịch phát triển đồng bộ

Tiềm năng ...
Khách sạn view biển mỹ khê đà nẵng 100 phòng giá rẻ nhất khu vực
3
480 tỷ 600 m²
Nhà Đất Khác

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán khách sạn view biển mặt tiền Võ Nguyên Giáp vị trí biểu tượng ven biển Đà Nẵng.
Thông tin chi tiết xin liên hệ: Minh Trang -

Diện tích đất: 600m²

Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp trục du lịch biển đắt giá bậc nhất thành phố

View biển trực diện cực đẹp

Đối diện bãi tắm Phạm Văn Đồng, nằm ngay dãy nhà hàng Mỹ Hạnh, khu vực tập trung khách du lịch đông đúc ngày đêm

Quy mô khoảng 100 phòng ...
Cặp đất 2 mặt tiền sát biển phan tứ  quỹ đất lớn hiếm hoi nằm ngay trung tâm phố tây an thượng
3
96.25 tỷ 385 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Tứ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất vàng 2 mặt tiền đường Phan Tứ trung tâm phố Tây An Thượng, chỉ vài bước chân ra biển Mỹ Khê và đường Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 385m² (2 lô liền kề)
Vị trí: 2 mặt tiền cực đẹp, nằm ngay khu phố Tây An Thượng khu vực tập trung khách du lịch quốc tế sầm uất bậc nhất Đà Nẵng
Cách biển Mỹ Khê và đường Võ Nguyên Giáp chỉ vài bước chân
Đã có giấy phép xây dựng 17 tầng
Phù hợp phát triển ...
Bán lô đất đẹp 280m2  2 mặt tiền trước sau đường võ nguyên giáp, ngũ hành sơn, đà nẵng
5
85 tỷ 280 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô đất đẹp 280m² - 2 mặt tiền trước sau đường Võ Nguyên Giáp, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
- DT: 280m² (14x20m).
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí: 2 mặt tiền trước sau đường biển Mỹ Khê - Võ Nguyên Giáp - ngay sát Bãi Tắm biển, tuyến đường biển du lịch, kinh doanh sầm uất, phù hợp đầu tư, xây căn hộ, khách sạn, nhà hàng...
- Hiện trạng có mặt bằng cho thuê doanh thu 60tr/th.
- Giá bán đến công chứng: 85 ...
Bán lô đất đổ bá, phố tây an thượng
4
55.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán lô đất Đổ Bá
- Diện tích : 155m² ngang 8m
- Đường 10m5 vỉa hè 5m
- Trục thông ra bãi tắm Mỹ Khê
Giá bán 55,8 tỷ (ncc)
LH Em Nhật
Giảm 5tỷ bán lô gốc đường chương dương 300m2  ngang 15m , xây cao tầng view sông , 93tỷ
3
93 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN CHƯƠNG DƯƠNG VIEW SÔNG HÀN NGAY CẦU TRẦN THỊ LÝ

Vị trí: Mặt tiền đường Chương Dương, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn
View: Trực diện sông Hàn, nhìn cầu Trần Thị Lý vị trí hiếm, giá trị cao
Khu vực: Kinh doanh sầm uất, tập trung nhà hàng café văn phòng căn hộ cao cấp

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 15 m
Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị sử dụng lâu dài
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Cực hiếm ! lô gốc an đồn 6  lê văn quý  251m2 ngang 10m hướng đông, xây 12 tầng  giá 58ty
3
58 tỷ 251 m²
Đất Riêng

Đường An Đồn 6, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại Sơn Trà, Đà Nẵng!

Thông tin bất động sản:
2 Mặt Tiền - An Đồn 6 - Lê Văn Quý
Đường Chuẩn quy hoạch 7,5m - Lề 4,5m, Xây Khách sạn 12-16 Tầng
Diện tích: 10m x 25.59m (251m)

Đặc điểm nổi bật:

Góc 2 mặt tiền: Tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và không gian mở.
Tiềm năng đầu tư lớn: Phù hợp để xây dựng khách sạn hoặc tòa căn hộ phục vụ du khách và người dân địa ...
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Bán lô đất vương thừa vũ 500m2  ngang 25m, gần hồ nghinh thông biển  giá chỉ 320tr/m2
5
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu hiếm! Đất Vương Thừa Vũ biển Sơn Trà - thông biển.

Trục đường 33m thông thẳng biển kinh doanh đa lĩnh vực.
Vị trí vàng:
Sát biển, ra bãi tắm chỉ 300m.
Đối diện chung cư Sun Group.
Gần Hồ Nghinh khu du lịch & lưu trú sầm uất.

Diện tích: 500m² ngang 25m.
- Chuẩn quy hoạch 33m - Hè 5m.
- Hướng Bắc.
Công năng: Kinh doanh đa mô hình: Khách sạn, căn hộ, nhà hàng, thương mại dịch vụ.

Làm việc ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Từ 220 tới 240 của 455

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm