Bán bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cắt lỗ mạnh 600 triệu ccmn thang máy 11 phòng full nội thất  dòng tiền 55 triệu/ tháng.
13
11.9 tỷ 55 m²
Nhà Đất Khác
11 11

Đường Kim Ngưu, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, HN

CẮT LỖ MẠNH 600 TRIỆU CCMN THANG MÁY 11 PHÒNG FULL nội thất - dòng tiền 55 triệu/ tháng.

Không phải căn nào cũng: Có thang máy
Full nội thất, Có sẵn khách thuê. Dòng tiền 55tr/tháng.

PCCC bài bản chuẩn chỉnh như căn này!
Diện tích 55m² xây 5 tầng mới đẹp
Ngõ rộng 3m thông thoáng
11 phòng khép kín vận hành ổn định

Gần nhiều tiện ích tỷ lệ kín phòng cao
Chủ đầu tư làm cực tâm ...
Vừa ở vừa kinh doanh. căn hộ dịch vụ lô góc minh khai 6 tầng, 40m, thang máy ngõ ngắn nông
6
12.8 tỷ 40 m²
Nhà Đất Khác
4 6

P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Phúc (6 tin đăng)
- Căn hộ dịch vụ ngõ Gốc Đề, 6 tầng, 40m, đã cho thuê full phòng. Dòng tiền gần 500tr/01 năm.
- Vị trí đẹp, gần ngày ngõ Gốc Đề thông ra Minh Khai.
- Khu vực dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh, nhu cầu thuê lớn.
- Nhà full nội thất, thiết kế như sau:
+ Tầng 1: Để xe.
+ Tầng 2, 3, 4, 5: Mỗi tầng 01 phòng khép kín, 01 phòng ngủ riêng, 01 giường đôi có thể ngăn cách, đầy đủ nội thất.
+ Tầng 6: Đã ...
Cực sốc rẻ.! 40m. 10 tầng thang máy. fuff nội thất. dòng tiền 30tr/tháng. cạnh bách khoa, xây dựng.
8
10.95 tỷ 40 m²
Nhà Đất Khác

P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

Giảm chào 850tr. Từ 11.8 tỷ xuống còn 10.95 tỷ.
Trương Định 40m. 7 tầng. Giá 10.95 Tỷ Hai Bà Trưng

Mô tả: NHÀ MỚI XÂY - 10 PHÒNG KHÉP KÍN THANG MÁY - FULL NỘI THẤT CHO THUÊ - THOÁNG TRƯỚC SAU.
- Nhà xây mới.
- Vị trí đẹp, tầm tiền hiếm nhà dòng tiền cho thuê.
- Tổng 10 phòng khép kín, full nội thất, thang máy mới tinh, thoáng trước thoáng sau.
- Phòng cháy chữa cháy đầy đủ.
- Vị trí đẹp, ...
8
10.95 tỷ 40 m²
Nhà Đất Khác

P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

Giảm chào 850tr. Từ 11.8 tỷ xuống còn 10.95 tỷ.
Trương Định 40m. 7 tầng. Giá 10.95 Tỷ Hai Bà Trưng

- Nhà xây mới.
- Vị trí đẹp, tầm tiền hiếm nhà dòng tiền cho thuê.
- Phòng cháy chữa cháy đầy đủ.
- Vị trí đẹp, ...
8
10.95 tỷ 40 m²
Nhà Đất Khác

P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

Giảm chào 850tr. Từ 11.8 tỷ xuống còn 10.95 tỷ.
Trương Định 40m. 7 tầng. Giá 10.95 Tỷ Hai Bà Trưng

- Nhà xây mới.
- Vị trí đẹp, tầm tiền hiếm nhà dòng tiền cho thuê.
- Phòng cháy chữa cháy đầy đủ.
- Vị trí đẹp, ...
(181) chung cư mini hai bà trưng, 74m2, mt 6m cực khủng, 19 phòng kín khách, dòng tiền 90tr/tháng
7
16.5 tỷ 74 m²
Nhà Đất Khác
19 19

Phố Chùa Quỳnh, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhà nằm ở phố Ngõ Quỳnh, Hai Bà Trưng, chỉ vài bước chân ra mặt phố. Ngõ nông, ba gác đỗ cửa, thông thẳng ra phố 8/3. Gần Chùa Quỳnh Lôi, trường mầm non và các trường đại học lớn, nhu cầu thuê luôn cháy phòng.

Mặt tiền siêu rộng, 2 mặt thoáng: Diện tích 74m² với mặt tiền cực hiếm 6m. Nhà xây 6 tầng chắc chắn, còn rất mới, thiết kế 2 mặt thoáng trước sau giúp không gian luôn trong lành, thoáng ...
(182) siêu phẩm ccmn bạch mai, lô góc 2 mặt thoáng, 6 tầng, sát ngõ tự do, dòng tiền 600tr/năm
6
13.4 tỷ 41 m²
Nhà Đất Khác
9 9

Phố Bạch Mai, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhà nằm tại phố Bạch Mai, cực gần Ngõ Tự Do sầm uất (chỉ 50m). Khu vực ngõ thông thoáng sang phố Trần Đại Nghĩa, tâm điểm của 3 trường đại học lớn: Kinh tế Quốc dân, Bách Khoa, Xây dựng.

Nhu cầu thuê của sinh viên và người đi làm luôn ở mức "cháy hàng".

Diện tích 41m², mặt tiền 4.7m bề thế. Nhà sở hữu vị trí lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, giúp tất cả các phòng luôn đón ánh sáng tự nhiên và gió ...
Ccmn 45m2  6 tầng,tm  mặt ngõ ba gác cực đẹp, doanh thu 50tr/tháng, giá thiện chí 10.75 tỷ
6
10.75 tỷ 45 m²
Nhà Đất Khác
10 10

Phố Đại La, P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Linh Vũ (4 tin đăng)
- Căn CCMN mặt ngõ ba gác vào tận nhà, 20m ra ô tô tránh, phố Đại La - Trần Đại Nghĩa - Trương Định, 5 phút ra cụm trường Bách Kinh Xây
- DT: 45m² - 6 tầng - thang máy - 10 phòng khép kín
==== Doanh thu vận hành 600tr/ năm (~5.6%/năm)
- PCCC: thoát hiểm, vòi phun, báo cháy đầy đủ, đang cho thuê ổn định, luôn kín phòng
- Sổ đỏ chính chủ, thửa đất vuông đẹp
==== 1 căn CCMN quá hợp lý để anh/chị đầu ...
Bán cc mini, chdv 55m2, 17,5 tỷ tại minh khai, vĩnh tuy, cạnh time city, vành đai 2, hot!
9
17.5 tỷ 55 m²
Nhà Đất Khác
16 16

Đường Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chung cư mini nằm tại Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội, trước đây Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội với diện tích 55m², giá 17,5 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Tòa nhà được thiết kế thông minh với 16 phòng khép kín full nội thất.

+ Thiết kế 7 Tầng mặt tiền 5m
+ 16 PN
+ 16 WC
+ Pháp lý đầy đủ
+ Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ
+ Địa ...
Cực hot chdv phố minh khai  60m2 x 6 tầng, 16 căn hộ, lô góc 3 thoáng, cách mặt phố 5m, 17.5 tỷ
9
17.5 tỷ 60 m²
Nhà Đất Khác

Đường Minh Khai, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cực hiếm, sở hữu ngay CHDV-CCMN phố Minh Khai - Mai Động.

Lô góc 3 thoáng, cách mặt phố 5m, trước nhà ba gác tránh nhau, gần chợ gần đường, cách Bách Kinh Xây 2km giá cực hot 17.5 tỷ.

Diện tích 60m², lô góc 3 thoáng, xây 6 tầng thang máy mới 100%. Mặt tiền 5m nở hậu vô cùng tài lộc.

Vị trí cách mặt phố 5m, trước nhà rộng 3.5m ba gác tránh nhau, 2km lên trung tâm Bách Kinh Xây, 10p di chuyển ...
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bán bất động sản Quận Hai Bà Trưng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán bất động sản Quận Hai Bà Trưng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.