Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố xây dựng mới  khu dân cư anh tuấn green riverside  5m x 16,5m  có bảo vệ  giá 9,8 tỷ
13
9.8 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
4 5

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố hiện đại sang trọng xây dựng mới vừa hoàn thiện tọa lạc tại ngay mặt tiền đường 8m vỉa hè 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè (Khu Dân Cư Anh Tuấn) cách quận 07 chỉ 2km.
- Diện tích: 5m x 16,5m CN 80m² trệt 02 lầu sân thượng, đầy đủ nội thất mới, hiện đại, đúc kiên cố chắc chắn.
- 04 phòng ngủ rộng lớn, toilet riêng biệt từng phòng, Gara xe, phòng thờ, sân thượng sân phơi,.. Có thang máy, ...
Nhà phố hiện đại đường rộng 8m 1979 huỳnh tấn phát  khu dân cư dân trí cao  4m x 19m giá 8,2 tỷ
21
8.2 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà Phố hiện đại sang trọng, tọa lạc tại mặt tiền hẻm thông 8m 1979 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè cách cầu Phú Xuân Quận 07 200m.
- Diện tích: 4m x 19m 78m² CN 66m² trệt 02 lầu sân thượng, đầy đủ nội thất hiện đại, đúc kiên cố chắc chắn.
- Với 04 phòng ngủ, toilet riêng, gara xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, đầy đủ công năng.
- Hẻm 8m thông thoáng, không ngập. Khu dân cư hiện hữu, nhà ...
Nhà phố hiện đại xây dựng mới  đường 9m kdc 96 đào tông nguyên  5m x 16m sổ hồng giá 9,8 tỷ
9
9.8 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố hiện đại sang trọng, xây dựng mới từ miếng đất trống, tọa lạc tại mặt tiền đường 9m KDC 96 Đào Tông Nguyên Nhà Bè cách cầu Phú Xuân Quận 07 2km.
- Diện tích: 5m x 16m trệt 02 lầu sân thượng, đầy đủ nội thất hiện đại, đúc kiên cố chắc chắn.
- Với 4 phòng ngủ, toilet riêng đầy đủ công năng, gara xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi,
- Đường 9m thông thoáng, không ngập. Khu dân cư hiện ...
Nhà phố xây dựng mới phong cách châu âu  đường thông 8m kdc huỳnh tấn phát  4,2x16m giá 8,6 tỷ
7
8.6 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà Phố phong cách Châu Âu, hiện đại 4 tầng, xây dựng mới từ miếng đất trống, kiên cố chắc chắn, khu dân cư yên tĩnh, an ninh, cao tầng đồng bộ.
- Mặt tiền hẻm nhựa 8m tọa lạc tại khu dân cư 2329 Huỳnh Tấn Phát thị trấn Nhà Bè (ngay KDC Sài Gòn Mới).
- Nhà phố sổ hồng riêng thửa riêng biệt, hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch và rõ ràng.
- Diện tích 4,2m x 16m CN 66m² trệt 02 lầu sân thượng, 04 ...
Bán nhà riêng hẻm xe hơi tại huỳnh tấn phát, 8,35 tỷ, 60m2
6
8.35 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Nhà riêng 4 tầng, rộng 60m², tọa lạc Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh). Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng. Nhà thiết kế hiện đại, bao gồm:
+ 4PN +
+ 4WC +
+ Điều hòa, tủ lạnh, giường +
+ Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho ô tô +

Điểm cộng:
Ngõ vào rộng 4m, phù hợp cho ô tô đi vào, tạo sự thuận tiện tối đa trong việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, giúp ...
15.tranthanhtong.63
nhỉnh 7,39 tỷ sở hữu nhà đẹp 2 tầng trên 64 m2 tân bình, trần thánh tông
4
7.39 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trần Thánh Tông, P.15, Q.Tân Bình, HCM

15.tranthanhtong.63
Nhỉnh 7,39 tỷ sở hữu nhà đẹp 2 tầng trên 64 m² tân bình, trần thánh tông, gần tân sơn, phạm văn bạch, trường chinh, chỉ 15' đến nhà ga T3.
Hẻm xe hơi thông, sạch đẹp, khu vực quy hoạch VIP, tương lai trở thành trung tâm quy hoạch sân bay.
Nhà 2 pn, 2 wc, pk, ,bếp nội thất cao cấp, phù hợp nhu cầu để ở hoặc giữ dòng tiền, tương lai tăng giá theo tiến độ quy hoạch sân bay.
Pháp ...
Chính chủ cần bán nhanh căn 100m2 trệt 2 lầu đường 20m giá 8.3tỷ sh hoàn công  0938 256 ***
8
8.3 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Do lơn tuổi cần tiền dưỡng già và sinh sống gần con cái trên tân phú nên cần bán căn tại dự án Đông Tăng Long Quận 9.
+ Diện tích 100m² đã xây dựng 1 trệt 2 lầu.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
+ Đường trước nhà quy hoach 20m thông với đường Vành Đai 3, vị trí dự án tiềm năng tiếp giáp với các tuyến đường chính trong khu vực như. Lã Xuân Oai, Nguyễn Duy Trinh, Vành Đai 3, Liên Phường.

Mọi chi tiết ...
Nhà tô ngọc vân, sát phạm văn đồng, linh đông, hiệp bình, thủ đức, ô tô ngủ nhà yếu 9 tỷ.
3
9 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tô Ngọc Vân, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà 3 tầng
5*14
3wc, 3 PN
Vài bước ra Phạm Văn Đồng
Tiện ích xung quanh bủa vây: chợ, trường học, bệnh viện....
Khu dân trí cao, yên tĩnh
Đường 6m ô tô ra vào, quay đầu, đậu đỗ thoải mái.
Shr, hoàn công đủ, sang tên công chứng ngay.
Nhà mặt tiền bình phú, tam phú, tam bình, thủ đức 140m2, ngang khủng 7m, nhỉnh 8 tỷ
4
8.4 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Bình Phú, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền KD 140 m² ngang khủng 7m với kết cấu 1T, 1L.
Ngay gần ngã 3 Bình Phú - Tam Bình.
Sát bên Vành Đai 2.
Xung quanh tiện ích bủa vây: Trường học các cấp, sân bóng đá, chung cư, chợ, trường học...
Đường 12m vỉa hè.
Pháp lý chuẩn, SHR full thổ cư, sang tên công chứng ngay.
Giá nhỉnh 8 tỷ (trước chủ hô giá 10 tỷ mới hạ xuống bán gấp).
60tr/m² MTKD khu vực này k có căn thứ 2.
Nhà 5 tầng khu phân lô hoàng diệu 2, thủ đức, đh ngân hàng giá 10 tỷ.
5
10 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà 5 tầng khu dân trí phân lô đồng bộ Hoàng Diệu 2, 72m²(4*18) kết cấu 1 trệt, 3 lầu, 1 hầm, sân thượng. Đường 12m có vỉa hè, khu phân lô có công viên nội khu.
Tiện ích bủa vây xung quanh với trường học các cấp, chợ, bệnh viện...
Pháp lý chuẩn chỉnh, SHR công chứng sang tên ngay.
Giá: 10 tỷ thương lượng.
Siêu rẻ chỉ 122tr/m2  hẻm nhựa 4m sổ nở hậu  khu làng đại học bủa vây  phù hợp xây chdv
4
9 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Quá rẻ cho 1 BĐS tại đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh

Diện tích: ngang 3m nở hậu 7m dài 15m cực đẹp 73.5m2
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3PN
Vị trí: xung quanh toàn là trường đại học, xây CHDV ở đây cho thuê thì hết bài
Pháp lý chuẩn: sổ hồng riêng hoàn công đủ
Liên hệ: Sang để xem nhà ngay nhé
Nhà 3 tầng bình thạnh hẻm ô tô 4*13m  nhỉnh 7 tỷ xíu
5
7.2 tỷ 52 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Văn Trị, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Phan Văn Trị, P. Bình Thạnh, TP.HCM

* Trệt: PK + Bếp + WC
* Lầu 1: 2PN + 1WC
* Lầu 2: 2PN + 2WC + ban công
Hẻm sạch đẹp, dân trí cao, gần chợ Cây Thị
Liên hệ: Chiêu Anh
Siêu phẩm nhà c4 tiện xây mới 5 tầng  hxh 6m kinh doanh  gần mặt tiền kế bên khu dân cư bình lợi
4
7.35 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
1 1

Phố Nguyễn Xí, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà C4, phù hợp khách xây mới ở hoặc chuyên CHDV cho thuê giữ tiền.
DT: 51.7m² (nở hậu).
Hẻm xe hơi 6m tránh nhau, chạy vòng quanh.
Trung tâm Bình Thạnh gần sân bay, khu vực dân trí an ninh.
Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Giá 7.35 tỷ (chỉ 142tr/m²).
Liên hệ: Sang để xem nhà ngay nhé.
Nhà mới vào ở ngay  4 tầng btct 4pn  ngang gần 5m  hẻm thông ngô đức kế  bùi đình túy
12
8 tỷ 55 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Bùi Đình Túy, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

- Nhà bao gồm 1 trệt, 3 lầu. Sân để xe, phòng khách, bếp, 4 PN 4 WC, sân thượng trước sau. Có thể tối ưu thiết kế 7 PN.
- DT 55m2
- 10m ra hẻm xe hơi 7 chỗ thông, giáp ngay mặt tiền, dân trí, sạch sẽ, thông khắp nơi. Khu xây cao đồng bộ. Không ngập.
- Vị trí thuận tiện các ngả đường, gần tiện ích, siêu thị, công viên, trường học. Tiện qua Phú Nhuận - Quận 1. Nằm sát Ngô Đức Kế Phan Văn Trị, ...
Chỉ 118tr/m2  bán nhà vũ tùng  sổ vuông a4  80m2 thông số 4.6x17m  gần chợ bà chiểu
6
9.5 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Vũ Tùng, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí ngay Phan Đăng Lưu, di chuyển Phú Nhuận, Quận 1 ra sân bay Tân Sơn Nhất chỉ vài phút.
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3PN to (Có PN dưới tầng trệt).
+ Khu vực an ninh dân trí.
+ Đang cho thuê 13tr/tháng.
Liên hệ: Sang để xem nhà ngay nhé.
Cách 1 căn ra mt đồng đen đenxe hơi vô nhà70m24 tầng(5,7x12,2m)nhỉnh 9 tỷ
5
9.9 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4

P.14, Q.Tân Bình, HCM

SÁT MẶT TIỀN ĐỒNG ĐEN NGANG GẦN 6M 70M 4 TẦNG NHỈNH 9 TỶ
Căn nhà hiếm cách 1 căn ra mặt tiền Đồng Đen, hẻm xe hơi vào tận cửa, thông thoáng. Diện tích 70m (5.7x12.2m), kết cấu 4 tầng đúc chắc chắn gồm 5PN, 4WC, phòng khách, bếp, sân để xe, sân thượng. Phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Ngay Bàu Cát 1, kết nối nhanh Hoàng Hoa Thám Cộng Hòa Trường Chinh
TÚ NHÀ ĐẸP
Cg nhà mới 4 tầng hẻm oto đường số 2 p.thủ đức, gần ga metro bình thái  pvđ, 7,75 tỷ
7
7.75 tỷ 54 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán nhà mới 4 tầng hẻm oto - Đường số 2 - P. Thủ Đức.

- DT: 4 x 13,5m, Tổng diện tích sàn 180m
- Vị trí: KDC đồng bộ cao tầng, gần vành đai 2, Ga Metro Bình Thái, Phạm Văn Đồng.

- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 Lầu 5PN, 4WC.
Sổ hồng riêng, không lộ giới, không qui hoạch.

LH: Vinh Bđs Thủ Đức.
Nhà 3 tầng ô tô ngủ nhà ngay tô ngọc vân linh đông 9tỷ
3
9 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tô Ngọc Vân, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

70 m² với kết cấu 3 tầng, 5*14.
3Wc, 3Pn. Ô tô ngủ nhà, khu dân trí cao, yên tĩnh.
Tiện ích bủa vây xung quanh: chợ, bệnh viện, trường học....