Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà ngay bến phà tam thôn hiệp, cần giờ, 188m2 full thổ cư
5
3.8 tỷ 188 m²
Nhà Riêng
3 1

X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM

_Diện tích: 10x18m full thổ cư.
_Nhà cấp 4 rất rộng: Sân để xe có mái che, 2 phòng khách, 3 phòng ngủ, phòng bếp,...
_Từ nhà đi bộ 20m ra bờ kè sông Lòng Tàu, đối diện là khu dự trữ sinh quyển rừng ngập mặn Cần Giờ.
_Khu dân cư hiện hữu, ngay nhà văn hóa, ủy ban, chợ Tam Thôn Hiệp, bến đò Tam Thôn Hiệp.
_Cách bến phà Bình Khánh 20 phút, di chuyển về trung tâm TPHCM 60 phút.
_Căn nhà nghỉ dưỡng ...
Biệt thự gs metrocity (zeitgeist) giá rẻ nhất 124tr/m2 cần bán gấp  0909 467 ***
5
24.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
Bán biệt thự dự án Zeitgeist Nhà Bè (GS Metrocity Nhà Bè).
- Em Nhân chuyên môi giới tại dự án GS Metrocity Nhà Bè hơn 5 năm chuyên tại đây.
- Hiện giỏ hàng tại dự án đơn giá từ 124 triệu/m², biệt thự 200m² giá chỉ 24.8 tỷ/căn gồm đất + nhà bàn giao hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong.
- Ngoài căn biệt thự nêu trên em còn nhiều căn khác được chủ gởi bán giá đã thương lượng sát thị trường thực tế, ...
Cần tiền bán gấp biệt thự song lập victoria village view nội khu
3
43 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Biệt thự song lập dự án Victoria Village.
Diện tích 8x20m, xây dựng 1 trệt 2 lầu diện tích xây dựng 351,4m².
Thiết kế được 4PN, 5 toilet. Có thiết kế thang máy.
Dự án nằm trong khu an ninh 24/24, view công viên.
Dự án đã có sổ hồng.
Giá bán: 43tỷ.
Liên hệ xem nhà và tư vấn thêm .
Siêu phẩm mt giá hẻm nhỉnh 160tr/m2 ngay cộng hoà, p. tân bình, cn 175m2, 0941 732 *** cherry
3
28 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Siêu phẩm MT giá hẻm chỉ nhỉnh 160tr/m² ngay Cộng Hoà, P. Tân Bình DTCN: 175m².
- DT khủng: 5.1 x 27m, nở hậu. DTCN 175m², phong thuỷ đại phát.
- Kết cấu sẵn: 3 tầng kiên cố, tiện vừa ở vừa khai thác.
- Lợi thế vàng: Mặt tiền sầm uất, ngay khu vip nhà ga T3 tiện xây building, CHDV, VP công ty, hotel...
- Giá cực tốt: 38 tỷ giảm còn 28 tỷ, còn bớt cho khách thiện chí thanh toán nhanh.
- Nhà mặt ...
Giảm 500 triệu  nhỉnh hơn 90tr/m2 nhà 2 tầng đường ngô tất tố, p. 22, bình thạnh
3
14.5 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
2

Đường Ngô Tất Tố, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí: Đường Ngô Tất Tố, P. 22, Bình Thạnh.

Diện tích: 156 m².

Kết cấu: 2 tầng gồm 2PN, 1 gác suốt, 1 phòng khách.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Tiện ích:

Gần chợ Thị Nghè, siêu thị, cửa hàng tiện lợi.
Gần các trường học, bệnh viện lớn.
Nhanh chóng di chuyển đến Quận 1, Thảo Điền, Phú Nhuận.
Giá bán; 14,5 tỷ (TL).
Rẻ hơn thị trường 20%, tòa nhà mặt tiền đường cộng hòa p12 tân bình, dt 8x20m, 5 tầng, giá 50 tỷ tl
3
50 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Cộng Hòa, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Kẹt tiền cần bán gấp, cam kết rẻ nhất tuyến đường, không có căn thứ 2 so sánh.
- Nhà mặt tiền đường Cộng Hòa, P12, Tân Bình, ngay đối diện Cộng Hòa Plaza, đoạn tập trung nhiều tòa nhà VP, trung tâm thương mại, siêu thị, trụ sở Bank... Đẹp nhất đường Cộng Hòa.
- DT: 8x20m, công nhận đủ 160m².
- Kết cấu: 5 tầng, đang cho thuê 130tr/tháng.
- Sổ riêng cá nhân, GD ngay.
- Giá: 50 tỷ TL.
Bán biệt thự 235 đặng thuỳ trâm, ngang 10x20m, 4 tầng, cách bờ kè rạch xuyên tâm 50m nhỉnh 150tr/m2
13
30 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN NGANG 10M VIEW SÔNG ĐẶNG THÙY TRÂM 150TR/M

- Vị trí: Đặng Thùy Trâm, P. Bình Lợi Trung, Bình Thạnh khu VIP phân lô, hạ tầng phát triển
- Diện tích: 10 20m = 200m² vuông vức
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng, 4PN master 5WC
- View sông thoáng mát, không gian sân vườn rộng
- Gara Ô tô, hẻm xe tải tránh, đậu xe thoải mái
- Phù hợp ở, làm VP hoặc khai thác cho thuê
- ...
Chính chủ gửi bán nhà phố vườn 8.5x22m, đầy đủ nội thất  giá bán 18ỷ thương lượng
5
18 tỷ 187 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thăng Long Home Hưng Phú, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Mr Lưu (8 tin đăng)
Bán nhà phố vườn 8,5x22 khu Thăng Long Home Hưng Phú - Tô Ngọc Vân Thủ Đức.
Vị trí cực đẹp, có sân vườn.
Diện tích 8,5x22m=187m², sổ hồng đầy đủ, 1 trệt 2 lầu. Nhà hoàn thiện.
Giá bán 18tỷ.

Quy mô dự án cao cấp Vạn Phúc City ở khu vực Thủ Đức, Thủ Đức Garden Homes, Phú Đông, Khang Điền, Bách Khoa,...

Thăng Long Home Hưng Phú có sổ hồng đầy đủ.
Liên hệ .
Bán biệt thự vinhomes grand park, song lập 200m2, sổ hồng lâu dài
7
27 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

The Manhattan, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Thông tin biệt thự cần bán:
Loại: Biệt thự song lập.
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
DT đất: 200m².
Kích thước: 8x25m.
Tổng DTXD: ~300m².
Sân vườn: 50m² (2x25).
Kiến trúc: Biệt thự song lập phong cách Địa Trung Hải.
Giá bán: 27 tỷ.

Lý do nên mua biệt thự song lập này:
1. Vị trí gần các cụm công viên và khu tiện ích ẩm thực, giải trí.
2. Không gian sân vườn lớn có thể làm hồ cá, trồng nhiều loại hoa ...
Gia đình cần bán gấp căn biệt thự jamona city, 9x17m (full nội thất)  giá 20 tỷ   0933 492 ***
8
20 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Jamona City, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán căn biệt thự Jamona City full nội thất - Có thể xách va li vào ở ngay:
- Vị trí: Gần công viên, gần khu tiện ích, phòng gym.
- DT: 9 x17m.
- XD: 1 trệt, 3 lầu, áp mái.
- Hướng nhà: Đông Nam.
- Hiện trạng: Bán 20 tỷ, để lại toàn bộ nội thất.
- Pháp lí: Sổ hồng.

Liên hệ để xem nhà thực tế: (Anh Châu).
Mặt tiền dương quảng hàm đẹp nhất quận gò vấp dt 6.7x25m, giá 31.5 tỷ
3
31.5 tỷ 167 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Hàng hiệu dành cho người sành điệu.

Mặt tiền đường Dương Quảng Hàm, đẹp nhất Quận Gò.
Vấp.

- Diện tích 6.7m x 25 m, CTXD Hầm 8 Lầu.

- Nhà 02 mặt tiền, Khu vực đẹp vỉa hè rộng 6m.
Hẻm sau nhà cực đẹp rộng 8m.

Cần bán gấp giá - 31.5 tỷ TL.
Bán nhà mặt tiền đường phạm đăng giảng, dt 7mx25m, vuông vức, nhà cấp 4, đang cho thuê 29tr/th
3
Thỏa thuận 175 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Phạm Đăng Giảng, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà MTKD Phạm Đăng Giảng Bình Tân
- Diện tích: 7m x 25m, sổ hồng vuông vức
- Kết cấu: Nhà cấp 4
- Hiện trạng: Đang thuê 29tr/tháng (J&T)
- Mặt tiền kinh doanh sầm uất dòng tiền ổn định
- Giá bán: chỉ 12 tỷ nhỉnh, gặp chủ thương lượng trực tiếp
- Giá quá tốt để đầu tư, xây văn phòng hoặc biệt thự,....

SĐT Liên hệ:
Bán gấp 1 tòa chdv mt lê vĩnh hòa q.tân phú. 6 tầng + 31p + đòng tiền 4%/1 năm giá 30 tỷ tl
6
30 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
31 32

Đường Lê Vĩnh Hòa, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

CHDV Cao cấp Lê Vĩnh Hòa, p Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

- Diện tích 8x20m CN 160m², thiết kế 6 tầng, mặt tiền 8m, rất phù hợp cho việc kinh doanh.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.
- Số lượng phòng ngủ: 31PN, số toilet: 32WC, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt đa dạng.
-Mặt Tiền Đường 12m, thuận tiện cho xe hơi ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho giao ...
Mặt tiền chợ cầu đồng q12, đang cho thuê 31tr, kinh doanh đa ngành ok
3
16.5 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán nhà mặt tiền chợ Cầu Đồng TL27.
- Diện tích: 7m x 25m; 175m² đất; 1 trệt 1 lầu.
- Vị trí: Mặt tiền đường TL27, ngay trung tâm chợ Cầu Đồng, tuyến đường huyết mạch của kv, trung tâm mua sắm, là đường nối dài Vườn Lài, Q12.
- Hướng: Tây Nam.
- Dòng tiền: Đang cho thuê 31tr/tháng.
3 mặt tiền, 3 tầng, kdc phú lợi, phường 7, quận 8, dt lớn 180m2, ngang hiếm 10m, nhỉnh 16t
5
16.9 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Trịnh Quang Nghị, P.7, Quận 8, HCM

Lô góc 3 mặt tiền đường nhựa 16m gần Phạm Thế Hiển - KDC sầm uất , Ngay chợ đông đúc , chỉ hơn 90tr/m2

Diện tích : 180m², ngang lớn 10m.

Diện tích sử dụng : 348.9m2

Kết cấu : 1trệt , lầu , 1 sân thượng

Công năng : 3PN Master , 5WC , 1 Phòng thờ 1 Phòng khách , 1 Bếp

Giá bán : 16.9 tỷ TL

Ưu điểm nổi bật :

Ngay chợ , kinh doanh 24/24

Mặt tiền đường số nội khu gần phạm thế hiển

Thuận tiện ...
Bán đất thảo điền q2 gần bis  8.523m  giá 32 tỷ  xây chdv 7 tầng, dòng tiền sẵn.
7
32 tỷ 193 m²
Nhà Riêng

Đường 47, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

CƠ HỘI ĐẦU TƯ CHDV CAO CẤP TẠI THẢO ĐIỀN QUỸ ĐẤT HIẾM

Sản phẩm phù hợp cho nhà đầu tư phát triển tài sản dòng tiền tại trung tâm Thảo Điền
Diện tích: 8,5 23m
Công nhận: 195m² đất vuông vức, tối ưu xây dựng
Hiện trạng: Nhà 4 tầng tiền chế
Dòng tiền sẵn: 45 triệu/tháng

1. Phù hợp xây CHDV cao cấp 67 tầng
Khai thác khách thuê expat khu Thảo Điền
Nhu cầu ổn định, tỷ lệ lấp đầy cao

2. Vị trí lõi ...
Bán bt giá tốt nhất kdc tấn trường 10x20m, giá 22 tỷ, làm việc chính chủ
9
22 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tấn Trường, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Giá siêu tốt thích hợp đầu tư sinh lời, để ở, KD cho thuê. Di chuyển về PMH mất 5', về trung tâm hành chính Q7 5'. Lh Mr Châu .

1. Biệt thự Tấn Trường đường Số 5 - full nội thất.
- Diện tích: 10x20m.
- Xây dựng trệt 2 lầu sân thượng. Nhà vào ở được ngay.
- Giá bán: 22 tỷ.

Lh Mr Châu .
Để xem nhà và đàm phán chủ trực tiếp.

Chuyên bán biệt thự + đất nền KDC Tấn Trường - Nam Long Quận 7.
Sunlake villas tổng hợp giá đầu tư tháng 05/2026 vị trí đẹp giá tốt nhất
7
36 tỷ 161 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Sunlake Villas, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Rổ hàng biệt thự Sunlake Villas Vạn Phúc City, ngay bên Hồ Đại Nhật và Kênh Sông Trăng.

Vị trí: Mặt tiền đường 50,52,20 Khu Sunlake TP Thủ Đức.
- Diện tích: 7m x 23m. (161m² đất).
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.
- Hiện trạng: Nhà thô hoàn thiện mặt tiền.
- Giá bán: 36 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng vĩnh viễn.
-----------------------
Liên hệ: Đức - Vạn Phúc ...
Hailongreal nhà bán 55tr/m2, dt 9*18m 162m2, đường 12m, view 2 công viên phú xuân, sau ubnd nhà bè
5
8.91 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phạm Thị Kỳ, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Nhà vị trí siêu hiếm, an ninh cực tốt, giá siêu rẻ, vị trí siêu đẹp.
- Nhà view 2 Công viên lớn, sau UBND Nhà Bè, đường 12m.
- Giá: 55tr/m².
- DT nhà: 9*18m, 162m².
- Vị trí siêu đẹp, giá đầu tư tốt, xung quanh là khu hành chính trung tâm của Nhà Bè.
- Phù hợp người lớn tuổi thích tập thể dục, thích khu an ninh, nhiều cây xanh.
------------------------------
- Liên hệ: Team Hai ...
Bán toà nhà chdv xuân diệu, phường 4, quận tân bình  8 x 20m  9 tầng  hđt 200tr/tháng  55 tỷ
3
55 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Diệu, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ bán tòa nhà CHDV cao cấp Xuân Diệu, Phường 4, Quận Tân Bình.

- Diện tích: 8 x 20m. Công nhận đủ 160m².
- Kết cấu: 9 tầng có thang máy tốc độ cao.
- Đang cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp, nội thất Châu Âu siêu sang trọng đẳng cấp.
- Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng.

Giá bán 55 tỷ.
Liên hệ: Mỹ Ngọc!
Từ 2660 tới 2680 của 2917

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh