Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự victoria village dt 8x20m view công viên vị trí đẹp giá chỉ 41,8 tỷ.  0916 592 ***
6
41.8 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP VICTORIA VILLAGE KHU COMPOUND ĐÁNG SỐNG TẠI QUẬN 2, GẦN SÔNG MÁT MẺ
- Diện tích đất: 160 m² (8x20m)
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà thô khách hoàn thiện theo nhu cầu.
- Gara ô tô riêng
*** Ưu điểm nổi bật:
Khu compound an ninh 24/7
Công viên cây xanh, gần sông mát mẻ
Cư dân văn minh, tri thức
Kết nối nhanh Cao tốc Long Thành Dầu Giây, Mai Chí Thọ, Thủ Thiêm...
Pháp ...
Chính chủ bán biệt thự 3 lầu kdc khang an, phú hữu, quận 9, sổ cá nhân, hoàn công200m2 tặng 300m2
9
26.3 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự Khu dân cư Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9!
- Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng.
- Nhà hoàn thiện cơ bản
- Diện tích: 10 x 20 tặng 300m² vờ sông
- Kết cấu: Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Giá bán: Chỉ 26.3 Tỷ
Liên hệ: Gia Long để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!
Biệt thự góc siêu đẹp kdc gia hoà  bình hưng bình chánh 25tỷ
7
25 tỷ 196 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường 6, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Biệt thự góc siêu đẹp KDC Gia Hòa, Bình Hưng.

* / Căn biệt thự nổi bật với vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng, thiết kế sang trọng, không gian sống đẳng cấp giữa khu dân cư an ninh yên tĩnh.

* / Diện tích: 15 x 18 (công nhận đẹp, vuông vức).
* / Kết cấu: 3 tầng kiên cố, kiến trúc hiện đại.
- Sân vườn rộng rãi, nhiều cây xanh không gian sống cực chill.
- Đường rộng, xe hơi đậu thoải mái.

* / Ưu ...
Biệt thự vip khu biệt thự ngọc đức đường nguyễn hữu dật, p. tây thạnh 10x18m 3,5 tấm
23
27 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Nguyễn Hữu Dật, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Biệt thự đẳng cấp đường Nguyễn Hữu Dật, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú (cũ).
Vị trí nằm trong khu biệt thự Ngọc Đức, đường rộng 12m có lề, đối diện có sân tennis, ngay showroom ô tô, bãi xe Tân Tiến, cách ga Metro Bà Quẹo 500m, nhà ga T3 sân bay Tân Sơn Nhất 1km.
Diện tích: 10x18m.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà mới xây, full nội thất cao cấp.
Giá bán 27 tỷ.
Liên hệ ngay Thiên Apland (Hỗ trợ ...
Bán nhà riêng tại phạm thị giây, thới tam thôn, hóc môn, 8,5 tỷ, 168m2, phù hợp nhà ở hoặc kd nhỏ
5
8.5 tỷ 168 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Phạm Thị Giây, X.Thới Tam Thôn, H.Hóc Môn, HCM

Nhà riêng Đường Phạm Thị Giây, Xã Đông Thạnh, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh với diện tích 168m², cấu trúc 2 tầng, 3PN + 3 WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình đông người hoặc các hoạt động kinh doanh nhỏ. Được thiết kế hợp lý, ngôi nhà có mặt tiền rộng 8m, đường vào 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.

Điểm nhấn:
+ Giá: 8,7 tỷ VND
+ Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ ...
Hàng hiếm mặt tiền nguyễn văn lượng , dt 200m2, cấp phép xây hầm + 7 tầng
4
32 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Chính chủ bán gấp tài sản đẹp tọa lạc mặt tiền Nguyễn Văn Lượng.
- vị trí thông thương, giao nhiều trục đường huyết mạch Nguyễn Oanh, Dương Quảng Hàm , Lê Đức Thọ..
- gần Lotte Mart, KDC cao cấp cityland
- diện tích đẹp : 200m2
- quy hoạch : đất ở hiện hữu
- cấp phép xây dựng khu vực : hầm + 7 tầng
- phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn...
- pháp lý : sổ hồng
- Giá bán : 32 tỷ thương lượng ...
Mt đỗ bí  khu họ lê  tân phú dt 8x205m ( 1 lầu ) giá 18 tỷ thương lượng
4
18 tỷ 164 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Đỗ Bí, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

BÁN NHÀ ĐẸP ĐỖ BÍ, PHƯỜNG PHÚ THẠNH, TÂN PHÚ

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 8m x 20.5m (công nhận đủ, vuông vức)
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, nhà kiên cố, dọn vào ở ngay
Đường trước nhà: 13m rộng rãi, thông thoáng, xe hơi tránh nhau

Vị trí:
Nằm trong khu Họ Lê, dân trí cao, an ninh
Gần trục Phạm Văn Xảo, thuận tiện di chuyển
Khu vực đẹp, thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư

Giá bán: 18 tỷ (thương lượng ...
Bán tòa nhà tại bình thạnh, mặt tiền nguyễn cửu vân, 200m2 đất, 1 hầm + 7 tầng, giá 80 tỷ
3
80 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán toà nhà tại Bình Thạnh, mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.
- Diện tích đất công nhận 200m², ngang 8mx25m, diện tích sử dụng: 888m².
- Kết cấu: 1 hầm + 7 tầng.
- Gần cầu Thị Nghè, gần trung tâm Quận 1, phù hợp đập đi xây căn hộ dịch vụ.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 80 tỷ ~ 400 triệu/ m² (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo ...
Biệt thự 8x20m, 1 hầm 3 lầu đường 8m 1/ lê thị riêng, thới an
9
13.89 tỷ 155 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Biệt thự mini 1 Hầm 3 Lầu 8m x 20m.
1/ Ngắn đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q12.
Diện tích: 8mx20m. CN 155m² Thổ cư.
Thiết kế: 1 trệt 1 hầm 3 lầu kiên cố.
Gồm 1 gara xe hơi 4PN, 5WC. 2 sân thượng. 1 phòng thờ. Hẻm rộng 7m thông thoáng. Ngay KDC Phú Nhuận. Sát UBND Quận 12. Nhà Máy Bia Tiger.
Nhà xây Nội thất cao cấp. Biệt thự Nằm sát Đường lớn, xe tải lớn 2 chiều. Khu biệt thự đẹp, Dân trí cao, ...
Cần bán gấp biệt thự himlam cam đoan giá tốt nhất khu 10x20, 1 hầm 1 trệt 2 lầu, full nt, giá 46 tỷ
4
46 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 6

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán biệt thự KDC Him Lam - bán lỗ.

Diện tích: 10x20m.
Thiết kế: 1 hầm trệt 2 lầu,
Mặt tiền đường lớn, lộ giới rộng 16m.
Hiện trạng: Full nội thất.
Gần Lotte, SC Vivo, Rmit, TĐT.

Giá bán: 46 tỷ.
---------------------------------
LH xem nhà: Mr Châu.
Bán đất đẹp 8x19m, đang cho thuê 21tr/ tháng, phan văn hớn, quận 12, chỉ 9.x tỷ
3
9.99 tỷ 155 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

- Khuôn đất đẹp Tân Thới Nhất, Phan Văn Hớn, quận 12
- Ngang 8.1m*19m (152m²)
- Gồm 1 căn nhà và dãy trọ có dòng tiền ổn định 21 triệu / tháng
- Phù hợp xây biệt thự, View công viên cây xanh thoáng mát.
- Vị trí sát mặt tiền gần khu 38ha, khu VIP.
- Sát Tân Bình, Tân Phú, 5 phút ra Trường Chinh, Ql 1A đi đâu cũng tiện
- Pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
Bán nhà mặt phố đỗ xuân hợp, the global city, 65 tỷ, dtxd 700m2, ngang 10m duy nhất tại dự án
6
65 tỷ 190 m²
ShopHouse
5 5

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhà phố tại The Global City do Masterise Home phát triển Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh. 5 tầng với diện tích xây dựng 700m², 5PN, 5WC. Pháp lý sổ hồng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc ở.
Mặt tiền rộng ngang 10m dài 19m, thuận lợi cho việc mở cửa hàng hay văn phòng. Không có nội thất hoàn thiện mặt ngoài có thang máy bên trong, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng.
Địa điểm lý tưởng ...
Mặt tiền đường đào cử, cần giờ diện tích 191m giá 14ty
3
14 tỷ 191 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đào Cử, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

mặt tiền đường Đào Cử ngang 7m7 dài 25m, nở hậu 8m1= tdt 191mv. Ngay trung tâm hành Cần Giờ, Vin... giá 14ty
Bán cặp nhà mt đường số 13 khu ao sen  khu tên lửa, 10x20m, 3,5 tấm giá 33 tỷ thương lượng giá tốt
10
33 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Đường Số 13, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Nhà có tầng hầm và thang máy, vị trí tại trung tâm "Tiểu Hồng Kông" - Khu Ao Sen Tên Lửa. Căn nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chuẩn khắt khe nhất để làm trụ sở công ty, showroom hoặc định cư lâu dài cho đại gia đình.
- Vị trí: Mặt tiền đường Số 13, khu Ao Sen, Bình Tân (Khu vực sang trọng và đồng bộ nhất Tên Lửa).
- Diện tích: 10m x 20m.
- Kết cấu: 4.5 tấm (Hầm + Trệt + 3 lầu + Sân thượng).
Giá bán: ...
The global city, đỗ xuân hợp, nhà ngang 10m dài 19m duy nhất tại dự án chỉ 66 tỷ
5
66 tỷ 190 m²
ShopHouse
7 5

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Global City, nhà ngang 10m dài 19m duy nhất tại dự án chỉ 66 tỷ.

Vị trí: Sát bên WiYo khu sầm uất nhất dự án.
Diện tích: Ngang 10 dài 19m.

DTSD 700m² xây dựng 1 trệt 4 lầu có thang máy.

Sổ đang gửi ngân hàng 60tỷ.
Rất phù hợp mở Văn Phòng và Gia Đình vừa ở vừa Kinh Doanh.
Nắm key xem nhà nhanh. Rổ hàng đa dạng căn view, hướng.
Hotline: - Công Thạnh để xem thực tế.
Nhà đẹp full công năng  160m2 ngay tt q9  3 tầng  hoàn công đầy đủ
5
13.1 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Làng Tăng Phú, P.Tăng Nhơn Phú A, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích đất: 160m² ngang 5m nở hậu 5.3m.
Kết cấu: 3 tầng kiên cố, 4 PN rộng, 5 WC.
Sân xe riêng.
Giếng trời thoáng mát.
Sân thượng đón gió, trồng cây xanh.

Vị trí & tiện ích.
Đường trước nhà 10m xe hơi tránh nhau thoải mái.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
Gần Khu Công nghệ cao, Đường giao Lê Văn Việt, Lã Xuân Oai.
Bán kính 300m Xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học các cấp, siêu thị, ngân ...
Nhà bán nhanh trong tháng chủ nhà cần tiền gấp.

Vị trí: Nhà hẻm ô tô rộng thoáng, xe ô tô đậu đỗ thoải mái, hẻm sạch đẹp, yên tĩnh, hàng xóm dân trí cao đẳng cấp không kinh doanh lấn chiếm xung quoanh chủ yếu là villa, building, công ty, hoặc kinh doanh các mô hình phòng khám, thẩm mỹ, shop, showroom. Nhà thích hợp cho khách hàng tìm mua, kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư.

DT: 8x27m vuông ...
Ngoài Bán hoặc cho thuê shophouse DT 185m², giá 17 - 20tr/ tháng hoàn thiện gặp chủ thương lượng, tiện ích đầy đủ .
LH .
Bán căn hộ dịch vụ 5 tầng, 37p, dòng tiền 175 triệu/tháng hồ văn long, bình hưng hòa b, q. bình tân
4
20.8 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
37 37

Đường Hồ Văn Long, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Căn hộ dịch vụ tọa lạc tại đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.
Diện tích 10x18m, 5 tầng, SHR, ngân hàng cho vay 70-80%
- Dòng tiền 175 triệu/tháng
- Giá: 20,8 tỷ còn thương lượng
- 37PN + 37WC, tất cả các phòng đều có cửa sổ, lấy ánh sáng tự nhiên.
- Hướng cửa chính Đông, ban công Đông, đón nắng và gió tự nhiên.
- Đường 7m nhựa, ô tô quya đầu thoải mái.
Căn hộ có ...
Bán nhà mt sư vạn hạnh q10  159m2 đất  660m2 sàn giá 36 tỷ
3
36 tỷ 159 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Sư Vạn Hạnh, P.3, Quận 10, HCM

Vị trí: Mặt Tiền Sư Vạn Hạnh, P. 3, Quận 10. Trục đường kinh doanh sầm uất, kết nối thẳng Ngô Gia Tự.
Diện tích: 5,6 x 15m (nở hậu 15m).
DTCN sau lộ giới: 159m².
Kết cấu: Trệt 3 lầu (660m² sàn).
Giá cực tốt: 36 tỷ (226tr/m).
Tiện ích: Ngay trung tâm Q10, giao thông thuận tiện, phù hợp làm văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ.
Quý KH quan tâm LH: Chung.
Từ 2640 tới 2660 của 2926

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh