Nhà BánHồ Chí MinhQ. Tân BìnhP. 9
Mua bán nhà tại Phường 9, Quận Tân Bình diện tích lớn hơn 70 m²
Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 15x60m, công nhận: 760m².
- Kết cấu: 2 tầng tiện xây mới (XD: Hầm 12 tầng). Khách sạn, tòa nhà VP, nhà hàng, CHDV cao cấp...
- Vị trí trung tâm đoạn đẹp đường Âu Cơ phù hợp kinh doanh đa ngành nghề khai thác dòng tiền cao.
- Giá: 130 tỷ giảm còn 80 tỷ.
P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Ngang 7m nở nhẹ, đủ
- KC: 5 tầng BTCT cứng cáp, thang máy, PCCC đầy đủ. Tổng có 33P đang khai thác cho thuê, dòng tiền 130tr/th.
- Hẻm nhựa, xe hơi vi vu
- Vị trí: Lý Thường Kiệt, Lạc Long Quân, giáp Q10.
.
THỔ CƯ SÀI THÀNH Mr.Tuấn Anh
Hỗ trợ TƯ VẤN PHÁP LÝ ...
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 6,5x17m, vuông vức,
- Kết cấu 3 tầng kiên cố, với lợi thế 2 mặt tiền nhà đón ánh sáng tự nhiên cực thoáng, khu vực xây dựng được 1 hầm 5 lầu sân thượng.
- Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, gần ngã tư Bảy Hiền, gần chợ Tân Bình, khu kinh doanh buôn bán thuận lợi, người qua lại đông đúc.
- Rất thích ...
Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 5,2m x 21m (vuông vức) không lỗi phong thủy.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà còn cứng cáp, vào ở ngay.
- Cách mặt tiền chỉ hơn 30m, hẻm nhựa rộng 8m xe hơi tránh nhau thoải mái, hẻm thông.
- Thích hợp mua ở định cư lâu dài hoặc đầu tư kinh doanh theo nhu cầu.
- Giá bán nhanh: 11,9 tỷ còn thương lượng ...
Đường Lạc Long Quân, P.9, Q.Tân Bình, HCM
Diện tích đất 104m, ngang 3.5m, chiều dài 22m, thông số đẹp dễ khai thác lâu dài
Kết cấu gồm 10 phòng full nội thất, đang vận hành ổn định
Doanh thu hiện tại khoảng 45 triệu/tháng
Tỷ suất khai thác ước tính khoảng 4.7%/năm
Giá đất bình quân khoảng 92 triệu/m, phù hợp khách ...
Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- DT: 4 x 20m, công nhận 78m². Vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4, hẻm xe hơi ra vào, tiện xây mới theo ý.
- Vị trí: Khu dân cư an ninh, dân trí cao. Gần Nhà thờ Hầm, Cư xá Lữ Gia Q10, ĐH Bách Khoa...
- Giá bán: 8 tỷ 600 triệu.
Liên hệ Tố Hữu để thương lượng trực tiếp chủ.
* Nhà thật, thông tin ...
P.9, Q.Tân Bình, HCM
Diện tích: 80m² thiết kế hiện đại, tận dụng tối đa công năng.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm 12 phòng ngủ, mỗi phòng đều full nội thất, cho thuê kín quanh năm.
Dòng tiền ổn định: ~ 450 triệu/năm, thu nhập thực tế khách thuê lâu dài.
Hẻm thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.
Vị trí ...
Đường Tân Trang, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 8 x 18m.
- Công nhận: 132.4m².
- Kết cấu: 5 tầng.
- Khai thác cho thuê 120 triệu/tháng.
- Giá bán: 28 tỷ thương lượng giảm 24 tỷ.
Liên hệ làm việc trực tiếp chủ nhà: .
Hoàng Nguyên.
Phố Lý Thường Kiệt, P.9, Q.Tân Bình, HCM
. Diện tích : 80m² ( 5.4m x 15m ) DT Sàn : 259,3m².
. Kết cấu : 5 tầng - phòng khách, bếp, 6 phòng 7wc, sân thượng.
. Hẻm xe hơi tránh thông phù hợp mua ở kết hợp kinh doanh, cho thuê văn phòng.
. Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
. Gía : 16.5 tỷ ( thương lượng )
. Anh chị quan tâm liên hệ để ...
Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 10m x 26m
- Pháp lý cá nhân. Sổ hồng chính chủ, có thể công chứng ngay
- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng
- Hợp đồng thuê: 150 triệu đồng/tháng
- Giá : 55 tỷ
- Vị trí đắc địa, khu vực kinh doanh cực kỳ sầm uất. Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê
- Anh/Chị liên hệ Nguyên () để xem nhà trực tiếp 24/7 (Zalo/Viber)
Đường Thiên Phước, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Kết Cấu: 2 Lầu Tiện Xây Mới.
- Hẻm 6m Xe Hơi Ngủ Trong Nhà, Hẻm Thông Các Đường Lớn.
- Giá: 12.5 Tỷ ( TL )