Mua bán nhà tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm 5 tỷ  mt khu sân bay  dt 11.5x24.5m  5 tầng  giá 25 tỷ
6
25 tỷ 128 m²
Nhà Mặt Tiền

P.4, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí: MT Nguyễn Văn Mại, P. 4, Tân Bình - khu dân cư sầm uất, gần sân bay, tiện kinh doanh đa ngành.
Diện tích: 11.5 x 24.5m. CN 128.5m².
Kết cấu: 5 tầng kiên cố.
Chủ vừa ở vừa khai thác cho thuê.
Giá bán nhanh: 25 tỷ còn tl.
49,1 m2 đường oto hẻm 405 trường chinh, quận tân bình hcm giá khởi điểm  đồng
10
6.04 tỷ 49 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Tài sản thi hành án bán qua đấu giá
Vị trí: thửa đất số 11, tờ bản đồ số 125
Diện tích đất theo hiện trạng: 47,16 m² (theo GCN: 49,1 m²), trong đó:
Diện tích đất không phạm lộ giới: 44,11 m².
Diện tích đất phạm lộ giới được công nhận: 3,05 m².
Hình thức sử dụng: Riêng.

b. Nhà ở:
Địa chỉ: Số 405/16/19 Trường Chinh, Phường 14, quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình), Thành phố Hồ Chí Minh.
Tổng ...
Bán gấp nhà hẻm ô tô tải, lý thường kiệt 102m2, 5,1x 20, 5 tầng, 6pn, nhỉnh 9 tỷ.
4
9.99 tỷ 102 m²
Nhà Riêng
6 6

Phố Lý Thường Kiệt, P.8, Q.Tân Bình, HCM

Bán gấp nhà Hẻm ô tô tải, Lý Thường Kiệt 102m², 5,1X 20, 5 tầng, 6PN, nhỉnh 9 tỷ.
Mô tả:
- Vị trí: Ngay cạnh bệnh viện Thống Nhất, Trung tâm hội chợ Tân Bình, đi sân bay vài phút.
- DT: 102m², 5,1X20, 5 tầng BTCT.
- Pháp lý chuẩn, săn sàng công chứng ngay.
- Gọi ngay a Bảo để xem nhà.
- 920786fqklwl
Giảm giá mạnh, bán gấp tài sản mt âu cơ (15 x 60m) xd hầm 12 tầng, giá tốt 80 tỷ
3
80 tỷ 760 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: An Nam (17 tin đăng)
Chủ chia tài sản cần bán gấp mặt tiền đường thương hiệu Âu Cơ, phường 9, quận Tân Bình:

- Diện tích: 15x60m, công nhận: 760m².

- Kết cấu: 2 tầng tiện xây mới (XD: Hầm 12 tầng). Khách sạn, tòa nhà VP, nhà hàng, CHDV cao cấp...

- Vị trí trung tâm đoạn đẹp đường Âu Cơ phù hợp kinh doanh đa ngành nghề khai thác dòng tiền cao.

- Giá: 130 tỷ giảm còn 80 tỷ.
2 bác cần bán nhà đường trường chinh  dt 8 x 21m  nhà cấp 4  hđt 40 triệu. giá chỉ 19.3 tỷ
3
19.3 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Chinh, P.13, Q.Tân Bình, HCM

- Vị trí đẹp! Mặt tiền Trường Chinh Phường 13 Q. Tân Bình. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa nhà văn phòng, Ngân hàng, showrom, BigC...

- Diện tích: 8 x 21m vuông vức.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- CTXD: Hầm 7 tầng.
- Hợp đồng thuê: 40 triệu/tháng.
- Pháp lý sạch - Công chứng ngay.
- Giá 23 tỷ giảm về 19.3 tỷ.

- Liên hệ ngay: (Bá Hùng).
Bán tòa nhà hầm 6 tầng  hđt 150 triệudt 7x32mđường trường sơn, q tân bình  giá 38 tỷ
3
38 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán Tòa Nhà Hầm 6 Tầng Đường Trường Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình

- Vị trí sầm uất, ngay sân bay, tập trung nhiều văn phòng, khách sạn
- Diện Tich: 7 x 32m
- Kết cấu: Hầm 6 Tầng
- Hợp đồng thuê 150 triệu/ tháng
- Pháp lý cá nhân, sổ công chứng ngay
- giá bán: 38 tỷ
--------------------------------------------------------------
- Liên hệ: Em Hiếu SDT Cung cấp thông tin chính xác và làm việc trực ...
Bán nhà mới vào ở ngay, lạc long quân p. 10 tân bình, 3.7x8m, 3 tầng btct 4pn, chỉ 2.75tỷ tl
8
2.75 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mới vào ở ngay, Lạc Long Quân P10 Tân Bình, 3.7x8m, 3 tầng BTCT 4PN, chỉ 2,75 tỷ TL.

Mô tả:
+ DT: 3.7m x 8m.
+ KC: 3 tầng BTCT, 4PN, 2WC, nhà mới vào ở ngay.
+ Hẻm sạch sẽ, an ninh dân trí.
+ Vị trí gần Ngã 4 Bảy Hiền, Chợ vải Tân Bình, BV Thống Nhất.
+ Đang cho thuê 9 triệu/tháng.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường học, siêu thị, bệnh viện, UBND.
+ Sổ hồng riêng, công chứng nhanh ...
Hẻm xe tải tránh sát đặng minh trứ, tân bình, 30m2, 2pn, chỉ 4 tỷ nhỉnh
5
Thỏa thuận 30 m²
Nhà Riêng

Đường Đặng Minh Trứ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: lee tyn (15 tin đăng)
Hẻm xe tải tránh sát Đặng Minh Trứ, Tân Bình, 30m², 2PN, chỉ 4 tỷ nhỉnh
Lô góc 2 tầng đúc, 30m² công nhận đủ,
2PN rộng rãi, 2WC, ở hay cho thuê đều ngon
Hẻm xe tải tránh, trải nhựa, kinh doanh cực tốt
VỊ trí đẹp, gần CC Bàu Cát B, Ni Sư Huỳnh Liên đầy tiện ích
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch nhanh
Lh:
Bán gấp hẻm xe hơi sát ba vân, tân bình, 40m2, 2pn, chỉ 3 tỷ hơn
4
Thỏa thuận 40 m²
Nhà Riêng

Đường Ba Vân, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán gấp hẻm xe hơi sát Ba Vân, Tân Bình, 40m², 2PN, chỉ 3 tỷ hơn
+ Kết cấu 1 trệt +1 lầu, 2PN 2WC ở hay cho thuê đều tốt
+ Hẻm ô tô trải nhựa thẳng tắp, cực kỳ khó tìm trong phân khúc
+ Khu dân trí cao, hàng xóm cao tầng, tiện ít bao la bát ngát
+ Chỉ 3 tỷ hơn, pháp lý chuẩn, hỗ trợ vay 70%...
+ Lh: .
Chỉ ~100tr/m2 cho 775m2 đất khu bàu cát  tân bình  xd hầm 7 tầng
3
Thỏa thuận 775 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bàu Cát 8, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Diện tích: 20 x 40m.
Diện tích sàn: 775m².
Diện tích xây dựng: 538m².
Hiện trạng: Nhà cấp 4 (tiện xây mới theo nhu cầu).
Hợp đồng thuê: 90 triệu/tháng (có dòng tiền sẵn).
Phù hợp khai thác:
- Xây căn hộ dịch vụ / building văn phòng.
- Làm khách sạn, showroom, trường học, trung tâm.
- Đầu tư giữ tài sản khu Bàu Cát cực kỳ khan hiếm đất lớn.
Giá chỉ 100tr/m² còn thương lượng
Siêu hiếm  mặt tiền đường cộng hòa ngay sân bay tân sơn nhất  dt 8x20m  5 tầng  giá 54 tỷ
3
54 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cộng Hòa, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Mặt tiền đường Cộng Hoà, P.12, Quận Tân Bình
- Diện tích: 8 x 20m
- Kết cấu: 5 tầng
- Có hẻm sau thông thoáng
- Vị trí cực kỳ sầm uất, đối diện TTTM Loteria, gần sân bay
- Giá bán : 54 tỷ
- Liên hệ : - Hưng (24/7)
Nhà 4 tầng lý thường kiệt tân bình
3
5.2 tỷ 27 m²
Nhà Riêng
3 2

Phố Lý Thường Kiệt, P.9, Q.Tân Bình, HCM

nhà lý thường kiệt 4 tầng tân bình,ngay ngã 3 lý thường kiệt bắc hải,
Villa mini lung linh! nguyễn trọng tuyển, p1, tb  dt 7.1 x 12m (75.5m2)  kc 5 tầng  chỉ 25.9 tỷ
7
25.9 tỷ 75 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Trọng Tuyển, P.1, Q.Tân Bình, HCM

- Bán nhà Villa đẹp lung linh ngay tại khu nhà Biệt Thự sang trọng tại Nguyễn Trọng Tuyển, P1, Quận Tân Bình.

- Diện tích: 7,.1 x 12m / Công nhận 75.5m².
- Kết cấu: 4 tầng + sân thượng.
- Công năng: Có gara để ô tô, 4 phòng ngủ, 5 toilet, 1 phòng trà, và sân thượng có bbq.

- Vị trí thuận tiện di chuyển sang các đường Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ và Quận 1, Phú Nhuận, Quận 3.
- Khu nội bộ dân trí ...
Bán tòa nhà hoàng hoa thám tân bình dt 20x24m cn 480m2 nhà mới dòng tiền 100tr/th 72 tỷ tl
3
72 tỷ 480 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hoàng Hoa Thám, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí: Khu Hoàng Hoa Thám, Phường 13, quận Tân Bình. Khu vực dân cư ổn định, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ và hệ thống tiện ích hoàn chỉnh. Kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất, Phú Nhuận, Quận 10 và các trục trung tâm lớn.

Diện tích: 20m x 24m
Công nhận: 480m²
Kết cấu: Trệt + 2 lầu mới, xây dựng kiên cố, đang khai thác tốt