Mua bán nhà tại Phường 10, Quận Tân Bình giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà tân bình vị trí đẹp, lạc long quân, hẻm 4m, nhỉnh 5 tỷ
4
5.2 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
3

P.10, Q.Tân Bình, HCM

- Vị trí cực đẹp, hẻm xe hơi gần mặt tiền Lạc Long Quân, thông Trần Văn Quang, Âu Cơ.
- Thiết kế thoáng mát, bố trí cực kỳ hợp lý, phù hợp gia đình nhiều thế hệ.
- Trung tâm Tân Bình, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Bán nhà trần văn quang p10 tân bình hxh đậu cửa 38m2 nở hậu 5.8  5,9t
15
5.9 tỷ 38 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

BÁN NHÀ TRẦN VĂN QUANG P10 TÂN BÌNH HXH ĐẬU CỬA 38m² CHỈ 5,9 TỶ TL

THÔNG SỐ CHUẨN
Diện tích: 38m² (ngang 3m nở hậu 5,8m dài 12m)
Kết cấu: 3 tầng BTCT
Công năng: 3 phòng ngủ 3WC phòng khách bếp
Hiện trạng: Nhà đẹp vào ở ngay

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Trần Văn Quang Phường 10 Tân Bình
Khu trung tâm sầm uất giáp Quận 10
Thuận tiện di chuyển ra Lạc Long Quân Âu Cơ CMT8
Gần chợ ...
Nhà âu cơ p.10, tân bình,tphcm
6
5.6 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

nhà âu cơ,p.10, tân bình tphcm,44m²,2 tầng,2pn,2wc, có ban công thoáng mát
Bán nhà đẹp lạc long quân  tân bình
5
5.2 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nhà đẹp Lạc Long Quân - Tân Bình.
Nhà diện tích hiếm ngang 4,3m (nở hậu 4,5m) dài 13m, phong thủy tốt, công nhận 58m².
Xây dựng 1 trệt, 1 lầu, nhà sạch, thoáng.
Gồm 3pn, 2wc, pk, bếp, có cửa sổ hông thoáng mát.
Hẻm trước nhà 4m, gần mặt tiền, gần Ni Sư Huỳnh Liên.
Gần chợ, trường, Bàu Cát, Bv Thống Nhất, giáp quận 11.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
Giá chỉ nhỉnh 5tỷ.
Liên hệ chị Hà .
Rẻ nhất Phường 10 Tân Bình, Ngay khu BÀU CÁT. Gần 50m2, 3 Tầng 4PN Chỉ 5.6 tỷ Tặng Full NT Xịn
6
5.6 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Q.Tân Bình, HCM

+ Nhà Đẹp dọn vào ở ngay, gần Mặt Tiền đường Ni Sư Huỳnh Liên, Ngay Khu Bàu Cát, Chỉ 5.6 tỷ.
+ Diện tích 4.4x12m.

+ Kết cấu: 3 tầng, 4PN, 5WC, tặng Full Nội Thất Xịn.

+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng ngay.

+ Gía 5.6 tỷ còn thương lượng với chính chủ.

*** Liên hệ ngay 0906.813.0190906.813.xxx, Em ...
Hxh đổ cổng64m2ngang gần 4x17mnhà 2 tầngdòng tiền 10tr/ thángnhỉnh 6tỷ
4
6.1 tỷ 64 m²
Nhà Riêng

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

+Kết Cấu : 1 Trệt , 1 lửng( 1 Phòng khách, 1 Nhà bếp )
+Ngang 3,8m, dài 17m, tổng 64m².
+ Vị trí : hẻm dân trí an ninh Thông tứ tung , gần chợ Trần Văn Quang, giáp Trung Tâm các quận 
+ Phù Hợp mua ở kinh doanh hoặc giữ tiền cho thuê.
Tân bình gấp bán trong tháng 04 khu bàu cát nhà 4 tầng btct 5pn hẻm ô tô thông giá 5,1tỷ
5
5.1 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Q.Tân Bình, HCM

TÂN BÌNH GẤP BÁN TRONG THÁNG 04 KHU BÀU CÁT NHÀ 4 TẦNG BTCT 5PN HẺM Ô TÔ THÔNG GIÁ 5,1TỶ
-Vị Trí : Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình
*MSC # 0505
-Giá : 5,1 tỷ
*Diện Tích: 48m ( 4,4m x 15,6m)
-Hẻm ô tô 1 sẹc, thông khắp ngõ, an ninh, yên tĩnh.
*Gần khu Trung Tâm Bàu Cát, di chuyển qua Quận Tân Phú, Q11, Q10 cực gần.
-Nhà 4 tầng gồm: 1 trệt, 3 lầu, có 5 phòng ngủ, toilet riêng trong từng phòng, có sân ...
Cần bán nhà hẻm ô tô thông khu vip bàu cát tân bình  gần chợ tân bình  chợ ông địa  5 tầng
9
6.8 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
6 3

Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Liêm (15 tin đăng)
Cần bán nhà hẻm ô tô thông khu VIP Bàu Cát Tân Bình - gần Chợ Tân Bình - Chợ Ông Địa - 5P qua Quận 10 - giáp Quận 11 - trước cho thuê 17tr/01 tháng - DTSD: 150 m² - chỉ 6.8 tỷ.

+ Vị trí: Hẻm ô tô thông thoáng, gần chợ, bệnh viện, Trường Đại Học, giáp Q11, 5P qua Quận 10.

* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng (1 Phòng khách, 1 nhà bếp, 6 Phòng ngủ, 3 WC) có cửa hậu phía sau thông ...
Nhà trung tâm lạc long quân  tân bình 58m2(4.5x13m) nở hậu phong thủy 3pn giá chỉ 5.2 tỷ
8
5.2 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Địa chỉ: Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình.
Diện tích: 58m² (4.4m nở hậu 4.5m x 13m).
Giá chào: 5.2 tỷ (Thương lượng chính chủ).

* Vị trí đẹp ngay trung tâm Tân Bình, khu vực Lạc Long Quân Ni Sư Huỳnh Liên.
* Kết cấu 2 tầng gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, công năng đầy đủ cho gia đình.
* Hẻm trước nhà rộng khoảng 4m, xe ba gác di chuyển thoải mái.
* Chỉ vài bước ra mặt tiền Ni Sư Huỳnh Liên, thuận ...
Giá tốt, diện tích lớn đường lạc long quân, 5,2 tỷ, 58m2, 2pn, 2wc, đẹp, nhiều tiện ích
3
5.2 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Tiếp (18 tin đăng)
Nhà riêng cực chất tại Đường Lạc Long Quân, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích 58m², 2PN, 2WC, 2 tầng, giá chỉ 5,2 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản nhưng đầy đủ tiện nghi, chỉ cần dọn vào ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

Gần Bàu Cát, Bệnh viện Thống Nhất, ngã tư Bảy Hiền,...

Liên hệ ngay Kim qua số để biết thêm ...
Nhà tân bình khu âu cơ + lạc long quân  hxh sát mặt tiền  5.6 tỏi
8
5.7 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

NHÀ TÂN BÌNH KHU ÂU CƠ + LẠC LONG QUÂN - HXH SÁT MẶT TIỀN - 5.6 TỎI

Tìm chủ mới cho căn nhà Trần Văn Quang, P10, Tân Bình, cách mặt tiền chỉ 1 căn.

Diện tích 42m², ngang 4.2m nở hậu 5.2m, kết cấu 2 tầng với 2PN và 2WC.

Hẻm xe hơi sạch sẽ, ngay khu Âu Cơ - Lạc Long Quân nhiều tiện ích.

Pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sang tên ngay.

Giá: 5.7 tỏi.
Chuyển nhượng nhà trần văn quang tân bình  hẻm xe tải 8m  5.4 tỏi
6
5.4 tỷ 34 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

CHUYỂN NHƯỢNG NHÀ TRẦN VĂN QUANG TÂN BÌNH - HẺM XE TẢI 8M - 5.4 TỎI

Tìm chủ mới cho căn nhà mới 100% sát mặt tiền Trần Văn Quang, P.10, Tân Bình. Gần Lạc Long Quân, Âu Cơ. Tiện về Q11, Q10

Diện tích 35m², ngang 4.5m nở hậu 5.5m, kết cấu 3 tầng với 3PN và 3WC.

Vị trí hẻm xe tải 8m cực thông thoáng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán sầm uất.

D.á: 5.4 tỏi (thương lượng).
Bán nhà 3 lầu hẻm xe hơi tân bình, chỉ 5.9 tỷ còn bớt
9
5.9 tỷ 38 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Khanh Vu (5 tin đăng)
Bán nhà 107/ Ni Sư Huỳnh Liên. Tân Bình.
DT: 3,3x13m.
Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng. Hẻm xe hơi Thông.
Hướng Bắc mát mẻ. Giá 5.9 tỷ TL bớt lộc.
Liên hệ.
.
Chỉ 6.2 tỷ  40m  4 tầng btct đặng minh trứ  tân bình nhà đẹp ở ngay
8
6.2 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Đặng Minh Trứ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Mô tả:
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm: 3PN lớn, 4WC, bếp, phòng khách, thiết kế rộng rãi, hiện đại, nội thất cao cấp.
+ Nhà đẹp lung linh, vào ở ngay.
+ Vị trí đẹp, hẻm ba gác, tiện ích xung quanh không thiếu gì.
+ Sổ hồng riêng, nhà hoàn công đầy đủ, pháp lý sạch, công chứng ngay.
Bán shophouse sổ hồng chính chủ  2pn, 2wc, 80m2, 6 tỷ tại bàu cát ii, tân bình, tp. hcm
3
6 tỷ 80 m²
ShopHouse
2 2

Bàu Cát II, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Shophouse tại Bàu Cát II, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, TP. HCM, là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 80m², 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, bất động sản này mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho gia đình.

- Diện tích: 80m².
- 2 phòng ngủ (PN) - không gian rộng rãi, 1 trệt 1 tầng thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán kết hợp ở.
- 2 phòng ...
SÁT MẶT TIỀN TRẦN VĂN QUANG TÂN BÌNH 42M2 2 TẦNG 2PN 2WC SHR CHỈ 5.8 TỶ
10
5.8 tỷ 42 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

- Diện tích: 42m2 (4.2m nở hậu 5.2m x 9m).
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công rộng.
- Hẻm 4m cách mặt tiền lớn 1 căn.
- Vị trí khu dân cư hiện hữu, lộ giới không đáng kể. Hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
- Nhà thích hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê.
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, không quy hoạch.
Bán nhà hẻm 3m (ko xh), trần văn quang, p.10, q.tb 5,8 tỷ
3
5.8 tỷ 41 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Lê Minh (9 tin đăng)
BÁN NHÀ HẺM 3M (Ko XH), TRẦN VĂN QUANG, P.10, Q.TB 5,8 TỶ
- Gần đường Âu Cơ.
- DT: 4,2 x 9m; Nở 5,2m.
- Cấu trúc: 1 TRỆT; 1 LẦU; 2 PN; 2 WC.
- Cách cụt 20m; Cách MT đường 30m; Hướng: ĐN.
- Liên hệ: 281D Lãnh Binh Thăng, P.8, Q.11.
- ĐT: hoặc .
Bán nhà hẽm 2 sẹc đường âu cơ, giá 5,25 tỷ
16
5.25 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

HOA HỒNG 60TR THÂN GỞI ACE

TÂN BÌNH SỔ CHUẨN GIÁ MỀM

536/40/20 Âu Cơ, P.10
32.85m² sàn 95.66m²

Trệt + 2 lầu + sân thượng
Trệt: PK + bếp
2 PN
3 WC
Sân thượng

Sổ hồng riêng hoàn công đủ
Đất ở đô thị, sử dụng lâu dài

Nhà gọn đẹp ở ngay

5.25 tỷ (TL)

Mr Duy
Cần bán nhà âu cơ dt 5x13, 1 lửng, sẵn hợp đồng thuê, phường bảy hiền (p10, quận tân bình cũ)
3
Cần bán nhà Âu Cơ, phường Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh (phường 10, quận Tân Bình cũ).
+ Diện tích: 5x13 CN 63m².
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng cũ.
+ Đang sẵn hợp đồng thuê, thích hơp mua làm tài sản, đầu tư lâu dài.
+ Nhà cũ thích hợp xây dựng mới, để ở, làm căn hộ dịch vụ,...
+ Giá: 5.8 tỷ thương lượng.
+ Liên hệ: em Phượng hỗ trợ xem nhà miễn phí.
Cam kết thông tin đúng - tránh mất thời gian của quý ...
Giá 81tr/ m2  tân bình, hxh, ngang 4,2x15  nở hậu 4,5m, nhà c4, 66m2, nhích 5tỷ
4
5.39 tỷ 66 m²
Nhà Riêng

Đường Bàu Cát, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nhà 1 trệt 1 lửng. Có khoảng sân trước nhà rộng 12m².
Diện tích: 4.2x15 nở hậu 4.5 - 66m².
Nhà đang cho thuê 6tr/tháng, sửa lại hoặc xây mới 5 tầng làm căn hộ dịch vụ cho thuê thu nhập cao.
Từ 0 tới 20 của 78

Xem quy hoạch tại P. 10, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Phường 10, Quận Tân Bình giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Phường 10, Quận Tân Bình là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Phường 10, Quận Tân Bình là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Phường 10, Quận Tân Bình dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Phường 10, Quận Tân Bình là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.