Mua bán nhà tại Phường 10, Quận Tân Bình diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot mt âu cơ 22.5mx55m cn 1200m2 giá 139 tỷ còn tl
3
139 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Tuấn (12 tin đăng)
Hot MT Âu Cơ, F10, TP. HCM.
- Diện tích: 22.5m x 55m.
- Đất công nhận 1.200m².
- Khuôn đất quá đẹp, nở hậu nhẹ, cực hiếm trên trục đường này.
- Khuôn đất quá đẹp để xây dựng tòa nhà văn phòng, trường học, showroom, nhà hàng..
- Pháp lý cá nhân chuẩn, công chứng ngay...
- Qũy đất lớn cực hiếm ở quận Tân Bình...
- Chủ rất thiện chí cần bán.
- Gía bán: 139 tỷ, còn thương lượng.
LH: Tuấn Đặng rất ...
( đất sạch )bán nhà mặt tiền đường âu cơ quận tân bình, dt 22x 60m ( cn 1190m2 đất ) giá 135 tỷ tl
3
135 tỷ 1190 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán gấp nhà mặt tiền thuộc hàng hiếm trong khu vực, tọa lạc tại mt đường Âu cơ, phường 10, quận Tân Bình.
- Vị trí nhà gần giao với đường Thoại Ngọc Hầu. Giao thông kết nối rất tốt.
- DT: 22x 60m, sổ vuông vứt, công nhận 1190m² đất ODT ( đất sạch được xây cao tầng ).
- Hiện trạng nhà c4 phù hợp xây mới.
- Quỷ đất lớn đặc biệt rất hiếm, phù hợp với tất cả các ý tưởng khai thác k/d của anh ...
(hot)mtnb âu cơ rất hiếm quỹ đất sạch 22x60m 1218m2 giá chỉ 110tr/m2đường 14m đoạn hết lg  138 tỷ
3
138 tỷ 1218 m²
Nhà Mặt Tiền
6 8

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Chủ thân em Hằng đang ở nước ngoài về VN quyết tâm bán nhanh nên giá rẻ, pháp lý cá nhân 1 sổ - 1 đời chủ cực kì an toàn và sạch sẽ công chứng nhanh (hiếm cho khuôn đất lớn này).
- Diện tích 22 x 60m.
- Công nhận 1200m², HĐT tới tháng 5/2026 hết hạn. Bàn giao nhà trống sẵn C4.
- Giá 138 tỷ TL.
- Giá này còn TL nhiều, em làm trực tiếp chủ nhà, vị trí ngay Âu Cơ giao với Bàu Cát, về trung tâm Tân ...
Bán nhà mt hồng lạc tân bình. dt 14x38 dtkv 530m2 dtcn 430m2 sau khi trừ lg kv cho xây cao tầng
3
72 tỷ 530 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Đường Hồng Lạc, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Bán gấp nhà Mặt tiền đường Hồng Lạc- Phường bảy Hiền- Hồ CHí MInh
+DT: 14x38
+DTKV 530m2
+DTCN 430m2
+nhà 2 lầu
+Vị trí mặt tiền đường cực VIP- Thích hợp xây Khách sạn- Toà nhà VP- Karaoke- hoặc xây CHDV cho thuê
+kv cho xây dựng cao tầng
+Quỹ đất cực kỳ hiếm ở khu Vực Bàu Cát cực sung và nhộn nhịp. chỉ cách Ga Metro S8 tầm 500m và nhà Ga T3 tầm 2km
+Giá: 72 TỶ thương lượng
+LH:
Siêu phẩm quỹ đất vàng mặt tiền thái thị nhạn  ngang 21m  ctxd hầm 8 tầng
3
139 tỷ 1188 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thái Thị Nhạn, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí đắc địa ngay trục Thái Thị Nhạn khu Bàu Cát Âu Cơ, trung tâm phát triển mạnh của Tân Bình
Khu vực sầm uất, tập trung nhiều cao ốc, ngân hàng, showroom, thuận tiện kết nối mọi quận trung tâm.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 21.53 x 54.5m (nở hậu 22.5m)

Công nhận: 1188.8m²

Kết cấu: Nhà cấp 4 (tiện xây mới)