Nhà BánHồ Chí MinhQuận 7
Mua bán nhà tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²
Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
Vị trí: Kết nối giao thông thuận tiện: 5 phút qua Phú Mỹ Hưng, 10 phút về Quận 1, 5 phút qua Quận 4...
- DT 5 x 25m (CN: 125m²).
- Xây dựng: Trệt, 3,5 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán 18.5 tỷ (TL cho kh thiện chí mua).
Liên hệ xem nhà thực tế: Mr. Sơn.
Nhận ký gửi nhà đất ...
Đường Số 36, P.Tân Quy, Quận 7, HCM
- DT: 15x32m, vuông vức.
- DTCN: 410m.
- KC: Hầm + 8 Tầng + Sân Thượng.
- Có 95 CHDV full nội thất, hệ thống PCCC và có 1 penthouse tuyệt đẹp.
- Vị trí đẹp, ngay trung tâm gần Lotte Mart.
- Thu Nhập: 750 Triệu/Tháng.
- Giá Bán: 160 tỷ TL.
Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM
DT: Ngang 4.1m x dài 23m, nở hậu đẹp
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
Gồm 3PN 3WC, full nội thất cao cấp
Thiết kế hiện đại, chừa sân trước sân sau rộng rãi, tiểu cảnh cây xanh cực mát và thư giãn
Vị trí trung tâm tiện ích: gần Lotte Mart, ĐH Tôn Đức Thắng, trường Quốc tế,
Sổ hồng hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Liên hệ em ...
Đường Lê Thị Chợ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Giảm 2 tỷ bán nhanh.
Bán toà nhà CHDV 140m² hầm 5 tầng 16PN thu nhập 76 triệu/tháng trung tâm P. Phú Thuận Quận 7 giá tốt nhất thị trường!
CHDV MT đường Lê Thị Chợ - KDC Lacasa, Phú Thuận, Quận 7.
- Diện tích: 7x20m.
- DTCN: 140m.
- Kết cấu: Hầm + Trệt + 4 Lầu.
- Thiết kế: 16 phòng + Mặt bằng, có thang máy.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Đang cho ...
Đường Nguyễn Văn Linh, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM
Đường rộng thênh thang 60 m, mỗi bên có lề 10 m tha hồ bày biện. Gần khu công nghiệp Tân Thuận, KDBB tốt. Giá rẻ nhất khu vực. Xây dựng cao tầng.
Vui lòng LH với Ms Huệ . Cảm ơn quý khách đã quan tâm.
Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM
Mô tả:
+ Trục đường giáp Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Thị Thập - Huỳnh Tấn Phát - ở cho hay kinh doanh - cho thuê điều có dòng tiền ổn định.
+ Hiện trạng nhà còn mới đẹp, 2 tầng, 3PN, 2WC.
+ Sổ riêng công chứng ngay.
Midtown Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
Kết cấu: 1 trệt - 1 lầu
Giá chuyển nhượng: 23 tỷ (all in)
Thiết kế hiện đại, mặt tiền thoáng rộng, cực kỳ phù hợp:
Khu đô thị cao cấp bậc nhất Phú Mỹ Hưng
Cộng đồng cư dân quốc tế đông đúc, văn minh
Ngay công viên Sakura Park nổi tiếng
...
Đường Lê Thị Chợ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Nhà mặt phố tại Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.HCM là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 355.4m² và giá bán 93 tỷ VND. Ngôi nhà 5 tầng này không chỉ thu hút bởi vị trí đắc địa mà còn bởi thiết kế hiện đại và pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người sở hữu.
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp để phát triển kinh doanh hay làm văn ...
Đường Bùi Văn Ba, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
Thông tin nổi bật:
Vị trí: Bùi Văn Ba Tân Thuận Q. 7.
Diện tích: 77,5m².
Kết cấu: 3 tầng kiên cố.
4 Phòng ngủ 4 WC.
Mặt tiền rộng 5m thoáng đẹp.
Full nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, giường, bàn ghế.
Đang cho thuê: 15 triệu/tháng.
Ngân hàng hỗ trợ vay đến 80%.
Pháp lý đầy đủ giao dịch an toàn.
Ưu điểm nổi ...
Đường Số 85, P.Tân Quy, Quận 7, HCM
Nợ lắm rồi ! Góc 2 MT Đường số 85 - Ngang 9 x 15m - 6 Tầng - HĐT: 150Tr - 41.5 Tỷ TL
- Diện tích : 8.5 x 15m. Công nhận : 111m2
- Tổng DTSD : 680m²
- Kết cấu : Hầm + Lửng + 5 Tầng
- Bao gồm có 27 phòng khách sạn Full nội thất
- Sổ không vay
- HĐT: 150tr/tháng (còn 5 năm)
- Giá bán : 41.5 tỷ
Liên hệ: Em Nhi
Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM
- 1 đời chủ chưa qua đầu tư.
- Liền kề các tuyến đường lớn: Nguyễn Thị Thập, Lâm Văn Bền, Huỳnh Tấn Phát.
- Gần LotteMart, trường THCS Nguyễn Hữu Thọ, Trường RMIT... Chợ Tân Mỹ, BV Tâm Đức, TTTM Crescent Mall.
- Sổ hồng chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ zalo nếu bạn đang có nhu cầu tìm nhà hoặc xem ...
Jamona City, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
- DT: 5mx17m = 85m².
- Xây dựng 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Vị trí:
Gần ngã 4 Nguyễn Thị Thập với Huỳnh Tấn Phát.
Xung quanh Big C, Lotte Mart, Crescent Mall, VivoCity.
Gần siêu thị, cafe, gym, quán ăn, hồ bơi,...
- Pháp lý: SHR (hỗ trợ NH 70%).
- Giá: 14 tỷ ...
Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM
- Đường Trần Xuân Soạn sát quận 4 thuận tiện di chuyển qua trung tâm.
Dt: 4.1 x 12,5m nở hậu 4.2m.
Kết cấu 2 phòng phù hợp mua ở, xây mới, đầu tư giữ tiền.
Xin phép xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Sổ hồng riêng 2025 pháp lý chuẩn.
Giá chỉ 4tỷ1 còn thương lượng.
Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
DT: 4m x 16m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu
4 phòng ngủ
1 phòng thờ
Sân thượng trước sau
Giá: 7 tỷ 990 triệu
SP: 5908
Liên hệ: Phone/Zalo | Phố Gia (ngay chủ) dẫn khách & tư vấn miễn phí.
#nhadatphogia.com #batdongsanq7 #nhaphogiatot #nhaphoq7 #phochuyennhapho
Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM
Diện tích: 12m x 37m, Công nhận: 404m
Vị trí đẹp phù hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, khai thác kinh doanh giá trị cao
- đón cầu thủ thêm 4 và cầu Phú Mỹ 2,vị trí đẹp gần kcx Tân thuận,đường thông
- Kvxd: 1 hầm 7 tầng
Giá bán: 73 Tỷ TL
Liên hệ : hùngvilla thương lượng trực tiếp chủ
Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM
* Thông tin chi tiết:
Địa chỉ: MT Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, TP. HCM (Quận 7 cũ).
* Vị trí: 2 mặt tiền, view trực diện sông, đường 2 chiều ô tô.
* Kết nối: Cầu Tân Thuận Phú Mỹ Hưng, Thủ Thiêm, Nguyễn Tất Thành Quận 1.
* Diện tích: 19,6 x 48m.
* Công nhận: 883,6m².
* Thực tế sử dụng: 923,6m².
* Kết cấu: Trệt + lửng + 4 lầu.
* Tổng diện tích ...
Mỹ Văn 1&2, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
- Diện tích đất 15,5x16 = 248m²/căn
- Tổng diện tích đất 496m² (31 x 16)
- Diện tích nhà 104m²/căn. Sân vườn 288m².
- Kết cấu: 3 tầng (304m² sàn/căn)
- Tổng sàn xây dựng 609m2
- Hướng nhà Tây Bắc
- Pháp lý sổ hồng
- Giá bán 145 tỷ đồng (292 triệu/m²)
- Liên hệ Phú ...
Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM
không quy hoạch không lỗi phong thủy.
- Không ngập nước.
- Để lại toàn bộ nội thất cao cấp
- Hàng xóm toàn học thức cao, khu cao tầng.
- Gần LotteMart, trường THCS Nguyễn Hữu Thọ, Trường Rmit..., chợ Tân Mỹ, BV Tâm Đức, TTTM Crescent Mall.
Liên hệ zalo nếu bạn đang ...
Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
Nhà 4 Tầng 4,5x22m công nhận 97m² - chia ra thành 10 phòng trọ cho thuê - Giá 7,7 Tỷ
Kết cấu: trệt lửng 2 lầu.
Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
Lh
Đường Số 45, P.Tân Quy, Quận 7, HCM
- DT: 14x20m.
- DTCN: 251.7m².
- DT sàn: 1490.8m.
- KC: Hầm + Lửng + 5 lầu + Sân Thượng, gồm 70CH mini full nội thất cao cấp hiện đại.
- Đầy đủ hệ thống thang thoát hiểm & PCCC.
- Tổng thu nhập cho thuê hơn 400 Triệu/tháng.
- Giá bán: 69,5 Tỷ TL.