Mua bán nhà tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Doanh thu 2,2 tỷ/ năm  tòa chdv khủng sẵn 46pn 47wc  mặt đường số 15m tân quy view đẹp
5
52 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền
46 47

Đường Tân Quy, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ đường số 15m, P. Tân Quy (P. Tân Hưng mới), Quận 7. Đường an ninh, yên tĩnh, tương lai trước nhà là công viên ven sông. View thoáng vĩnh viễn.

DTSD: 1400 m². Diện tích sổ: 310,4m² (12 m x 26 m). Vuông vức A4. Đất dân cư hiện hữu.

Tòa nhà 6 tầng BTCT gồm: 1 trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng, đang có sẵn 46 phòng ngủ, 47 WC, ban công, bãi xe rộng, thang máy. Hoàn công ...
Biệt thự siêu cổ mặt tiền 2 đường số 41 bình thuận q7 chỉ 94 tr/m²
6
45 tỷ 475 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 41, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

BIỆT THỰ SIÊU CỔ QUẬN 7
DT: 27 x 14m², CN: 475m²
Giá bán: 45 Tỏi ~ 94Tr/m2
MT đường số thấp giá hơn cả HXH
Phù hợp XD VPCTY - CHDV
Bán tòa chdv 1 hầm 7 tầng ngay gần lotte mart. ngang 15x32m. giá 160 tỷ. thu nhập 750tr/th
3
160 tỷ 411 m²
Nhà Riêng

Đường Số 77, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán toà CHDV 7 tầng thu nhập 750 tr/tháng (HS 5,8%). Ngay sát Lotte Trung tâm Q7.
DT 15 x 32m = 411m², vuông vức, có 95 phòng, full nội thất, hệ thống PCCC, và có 1 penthouse tuyệt đẹp.

Vị trí đẹp, ngay trung tâm gần Lotte Mark.

Giá 160 tỷ TL.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy tín ...
Tòa chdv hầm, 7 tầng mt đường số 36 tân quy q7 95p thu nhập 750tr
5
160 tỷ 410 m²
Nhà Mặt Tiền
96

Đường Số 36, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

TÒA CHDV MT ĐS 36 TÂN QUY QUẬN 7
Giá bán: 160 Tỷ thương lượng
DT: 15x30, CN: 410.2m², DTS: 2289m²
Cấu trúc: Hầm, 7 tầng, 2 thang máy
Gồm 95P, 1 Penhouse FULL nội thất
PCCC đầy đủDoanh thu 750Tr/Th
Tòa nhà tọa lạc tại góc 2 mặt tiền Khu phức hợp Lacasa Vạn Phát Hưng với hơn 3000 cư dân sinh sống.
Diện tích: 355.6m².
Giá bán: 93 tỷ thương lượng.
Hiện tại tòa nhà đang có thiết kế hầm, trệt, và 3 lầu sân thượng, hiện đang full cho thuê tất cả các tầng. Các tầng đều có Hợp đồng dài hạn.
Thu nhập ổn định mỗi tháng 250tr/th, có thang máy di chuyển ở tất cả các tầng và mỗi tầng đều di chuyển riêng ...
Bán biệt thự view đẹp tại khu biệt thự mỹ văn, 75 tỷ, 400m2
8
75 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Mỹ Văn 1&2, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Người đăng: Bình (9 tin đăng)
Khám phá biệt thự sang trọng tại Khu biệt thự Mỹ Văn, đường 16, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², 5PN và 5WC. Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo không gian sống thoải mái.

- Diện tích: 400m².
- Giá: 75 tỷ VND.
- Số phòng ngủ: 5PN.
- Số toilet: 5WC.
- Số tầng: 3.
- Hướng ban công: Tây Bắc.
- Nội thất: Đầy đủ (điều hòa, tủ ...
Góc 2mt đường 79 kinh doanh đông..kv xây cao tầng 1 hầm 7 tầng..giá 76 tỷ tl
3
76 tỷ 330 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 79, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
VIP - SIÊU GÓC 2 MT ĐƯỜNG KD 79.. Q7
Giá bán: 76Tỷ
- DT: 19x18m, CN: 330m, hướng Đ & B
- Đang cho thuê thu nhập ổn định 70 Tr/th
- Vị trí đẹp, ngay trục KDBB sầm uất 24/24
- Cách Lotte 200m, NTT 20m, PMH 500m
- Phù hợp XD Building, tháp CHDV cao cấp
-Kvxd 1 hầm 7 tầng

Lh
Bán tòa nhà mặt tiền nguyễn thị thập q7  10x40m hầm 7 tầng  hđt 280tr/th  giá 73 tỷ
3
73 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Gia đình chia tài sản cần bán gấp tòa nhà mặt tiền ngay Lê Văn Lương, phường Tân Quy, Quận 7
- Diện tích: 10 x 40m
- Kết cấu: Hầm 7 tầng
- Đang cho thuê: 280 triệu/tháng còn 5 năm
- Vị trí ngay Lotte Mart, khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều ngân hàng, tòa nhà văn phòng,...
- Giá bán: 73 Tỷ
- LH xem nhà: - Thương Hiệu BĐS
Bán tòa chdv lê văn lương q7 hđt 250 triệu  9x30m cn 360m2  hầm 7t  giá bán 80 tỷ tl
3
80 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Bán tòa CHDV Mặt tiền Lê Văn Lương, P. Tân Quy, Quận 7.
- Diện tích: 9 x 30m nở hậu 11m.
- Công nhận: 360m².
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng.
- Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng (35 Phòng).
- Khu vực kinh doanh sầm uất, cách Lotte Mart 100 mét.
- Giá bán: 80 tỷ thương lượng.
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ().
Biệt thự ngay phú mỹ hưngdt 322m2giảm sâu chỉ còn 16 tỷ
4
16 tỷ 322 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Biệt thự ngay Phú Mỹ Hưng giảm sốc chỉ 16 tỷ.

Giảm hơn 6 tỷ chủ cần bán gấp đi định cư.
Giá mới: 16 tỷ (thương lượng mạnh).

Biệt thự đẹp vào ở ngay:
1 trệt 1 lầu + sân thượng.
5PN 3WC (có PN dưới trệt).
Sân rộng đậu xe 16 chỗ trong nhà.
Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ.

Khu Phú Mỹ Hưng dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.

Giá tốt hiếm trong khu không xem là tiếc!
Inbox / gọi ngay xem nhà chủ cực kỳ ...
Bán nhanh biệt thự phú gia, phú mỹ hưng, q7 dt 330m², bán 95 tỷ. cam kết giá thật không ảo
3
95 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhanh biệt thự Phú Gia, Phú Mỹ Hưng, Q7 DT 330m², bán 95 tỷ. Cam kết giá thật không ảo.
- Thiết kế: Phòng khách, 4PN lớn, 4WC. Nội thất dính tường.
- Phú gia khu Compound, an ninh tuyệt đối được bảo vệ nghiêm ngặt.
- Tiện ích: Có hồ bơi, 2 sân tennis, đài phun nước,...
- Chi tiết LH: Em Hoè (zalo, viber), tư vấn 24/7. Em chuyên biệt thự PMH. Nhận ký gửi mua bán theo yêu cầu. Em còn rất nhiều ...
Hàng thơm đầu tư 476m2 thổ cư để xây tòa nhà hoặc biệt thự view sông quận 7
3
45 tỷ 476 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Số 41, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Bán 476m² thổ cư mặt tiền đường số 41.
- Vị trí trục Lâm Văn Bền trung tâm Quận 7.
- Giá cực thơm 45 tỷ ~ 95 triệu /m.
- Hiện trạng biệt thự Vườn - thích hợp xây mới cao tầng.
Chính chủ cần bán gấp bđs nhà phố tại hẻm 9, hoàng trọng mậu, giá 85 tỷ, 336m2.
10
85 tỷ 336 m²
Nhà Riêng

Đường Hoàng Trọng Mậu, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu loại BĐS tại Hẻm 9, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 336 m² và giá chỉ 85 tỷ VND.
- Pháp lý: sổ hồng lâu dài
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay.
- Ngõ vào rộng 6-10m, thuận lợi cho xe hơi di chuyển.
- Không gian thoáng đãng.
- Nằm kế bên cầu bắt qua Nguyễn Khoái quận 4
- Đã có giấy phép xây dựng, đang ...
Hàng hiếm bán nhà cấp 4 mt lý phục man, tân thuận, thích hợp xây căn hộ cho thuê, cty văn phòng
4
72.7 tỷ 404 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Sản phẩm hiếm có để xây căn hộ cho thuê, cty văn phòng
Mt lý phục man p.bình thuận quận 7( phường Tân thuận tp HCM) dt 12 x 37. Cn 404m² hiện trạng nhà cấp 4, cấp phép xây dựng hầm trệt lửng 4lầu sân thượng . Bán 72,7ty ( 180tr/m² ) tl
Lh phúc để gặp chủ thương lượng
Cực hiếm! mặt tiền đường lý phục man quận 7. 12*37 giá 75 tỷ.
5
75 tỷ 440 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Đất cực hiếm ngang rộng 12 m, mặt tiền đường Lý Phục Man, vị trí rất đẹp gần tòa nhà Vincom. DT 12*37 vuông đẹp công nhận full thổ cư. Giá chào 75 tỷ.

Vị trí cực đẹp, KDBB sầm uất nhất tuyến đường. Lô đất ngang rộng cực hiếm, duy nhất bán trên đoạn đường này. Cho xd hầm và cao tầng, KDBB đủ mọi nghành nghề.

Vui lòng liên hệ với Ms Huệ . Huệ quen với chủ nhà, mời các ACE đồng nghiệp hợp tác ...
Toà nhà CHDV cao cấp ngay trung tâm Q7, góc Nguyễn Thị Thập, cách siêu thị Lotte 500m. DT 15mx30m, 1 hầm 7 tầng, 2 thang máy. Nội thất cao cấp, 94 phòng CHDV với dòng tiền 700triệu/tháng. Trên cùng có căn Penthouse siêu phẩm chủ dành tiếp khách vip. Nóc nhà lắp toà bộ điện năng lượng mặt trời rất hiệu quả khai thác.
Giá 165 tỷ còn TL.
Lh Thắng.
Tòa nhà 7 tầng + 1 hầm  chdv cao cấp trung tâm quận 7  khu nguyễn thị thập
6
165 tỷ 450 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Tòa nhà 7 tầng + 1 hầm - CHDV cao cấp trung tâm Quận 7 - Khu Nguyễn Thị Thập.

Dòng tiền khai thác cực tốt Phù hợp đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 7, khu dân cư sầm uất, nhu cầu thuê cao.
Tòa nhà gồm nhiều căn CHDV cao cấp thiết kế sang trọng như khách sạn, full nội thất cao cấp.
Trên cùng có căn Penthouse đẳng cấp, view thoáng đẹp.
Hệ thống Solar điện mặt trời hiện ...
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền nam thông 3  pmh nhà đẹp full nội thất dt 17,25x18m giá bán 99tỷ
9
99 tỷ 442 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Nam Thông 3, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán nhà phố Nam Thông 3 vị trí đẹp, full nội thất cao cấp.
Diện tích đất: 17.25m x 18m (442.5m² sử dụng).
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, thiết kế hiện đại, sang trọng.
Hướng: Đông Bắc & Tây Bắc.
Tiện ích nổi bật:
Garage rộng để được 2 ô tô.
Trang bị thang máy tiện lợi.
Full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Giá bán: 99 tỷ (chốt nhanh bớt lộc cho khách thiện trí).
Xem nhà liên hệ em Minh: .
Góc đầu tư siêu bt vườn góc, phú mỹ giá rẻ nhất thị trường 68 tỷ  dt 480m2
6
68 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Siêu biệt thự vườn góc 2 MT, Phú Mỹ diện tích khủng - gần sông.

- Diện tích: 27x19m (CN 480m²).

- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, nhà thiết kế 6 phòng ngủ, 8WC, với nhiều nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn.

- Giá bán: 68 tỷ ~ 142 triệu/m².

- Liên hệ: Em Thiên Anh để xem nhà và chốt.
Tòa nhà thương mại phú mỹ hưng l'arcade ngay trung tâm triển lãm secc bán 83tỷ  0901 364 ***
3
83 tỷ 337 m²
ShopHouse

Phú Mỹ Hưng L'Arcade , P.Tân Phú, Quận 7, HCM

The L'Arcade Phú Mỹ Hưng - dòng sản phẩm lần đầu tiên có mặt trên thị trường. Khách hàng sở hữu 1 toà nhà gồm 1 tầng hầm, 5 tầng nổi và 1 sân thượng. Sở hữu 2 sổ hồng riêng biệt (vừa ở vừa kinh doanh).

- Đường trước mặt 24m, ngay khu dân cư, tòa nhà văn phòng hiện hữu.
- Dự án nằm ngay mặt tiền đường Trần Văn Trà và D Bắc, góc giao thông sầm uất. 4 mặt tiền 2 mặt thoáng.
- Pháp lý: Sở hữu lâu ...
Từ 40 tới 60 của 154

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh