Mua bán nhà tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền đối diện công viên lớn nhất, hiếm có tại p. bình trưng đông , quận 2
4
32 tỷ 127 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường 55, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN LỚN NHẤT, HIẾM CÓ TẠI P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG , QUẬN 2

Cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp dành cho giới doanh nhân và khách hàng tinh hoa

Vị trí: Góc 2 MT đường số 55 và 62, P. Bình Trưng Đông, Quận 2

Đối diện công viên duy nhất trong khu view thoáng, giá trị bền vững, dân cư đông, 8 toà chung cư xung quanh.

Diện tích: 7m x 20m - Công nhận : 127.5m² - ...
Trực tiếp chủ đầu tư khang điền nhà phố liền kề, biệt thự gladia mt võ chí công  0919 070 ***
5
26.4 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giỏ hàng đặc biệt Gladia By The Waters - ưu đãi tốt nhất:

* Giá & loại hình sản phẩm:
- Nhà phố liền kề (102m² - 157,5m²): Giá từ 26,4 tỷ.
- Biệt thự song lập (153m² - 305m²): Giá từ 42,3 tỷ.

* Chính sách thanh toán:
- Hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc 18 tháng (Tỷ lệ vay HTLS tối đa 75%).

* Chính sách quà tặng:

1. / Quà tặng phí quản lý:
- Từ 36 đến 60 tháng (tùy vào phương thức thanh toán ...
Siêu hiếm! bán mt nguyễn thị định rộng 30m btt, dt 6x16m, 3 tầng hđt 30tr/th, giá 23 tỷ
4
23 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu hiếm! Bán MT Nguyễn Thị Định rộng 30m BTT, DT 6x16m, 3 tầng HĐT 30tr/th, giá 23 tỷ.

Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, vị trí cực đẹp kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 6x16m 80m².
Kết cấu: 3 tầng kiên cố, khai thác ngay.
Hợp đồng thuê sẵn: 30 triệu/tháng dòng tiền ổn định.
Khu vực đông dân cư, gần trung tâm hành chính, thuận tiện mở văn phòng, showroom, spa, cửa hàng.
Mặt tiền lớn ...
Bán nhà phố gladia khang điền quận 2 xây dựng 1 trệt 3 lầu chỉ 23tỷ166. sổ hồng riêng. xem nhà ngay
9
23.17 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán căn nhà phố nằm trong khu compound khép kín ven sông Galdia Khang Điền & Keppel Land (Quận 2 cũ). Dễ dàng kết nối với KĐT Thủ Thiêm 15 phút, KĐT Phú Mỹ Hưng (10 phút), chợ Bến Thành Quận 1 (20 phút).
- Nhà phố 1 trệt 3 lầu gồm Bếp & phòng khách, 4 phòng ngủ, 5 WC, sân thượng siêu thoáng mát. Đặc biệt có chỗ để xe ô tô riêng biệt. Có sân vườn trước và sau nhà thoáng mát.
- Giá bán trực tiếp ...
Bán nhà sát global city,lake view,thông số vip 6*18,siêu hiếm quận2!!
6
24.9 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Kết cấu: 1 hầm 3 tầng 1 sân thượng
5PN master 5WC
Phòng xông hơi riêng
PK sang trọng bếp rộng đẹp
Sân trước sau thoáng mát
Sân thượng phòng thờ kho

Mặt tiền đường lớn ô tô tránh nhau
Ngay Global City Lakeview City
Khu vực tăng giá cực mạnh ở sang, đầu tư tốt
Rẻ nhất mặt tiền đường nguyễn duy trinh q2, 4 tầng giá sốc 191.5tr/m2, nở hậu tài lộc, pháp lý sạch
4
20.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người quen gửi bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh Quận 2 khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất.
- Diện tích: 107m² (Công nhận đủ). Đặc biệt: Nở hậu tài lộc.
- Kết cấu: 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, dọn vào kinh doanh ngay.
- Dòng tiền: Đang có HĐ thuê 28 triệu/tháng (ổn định).
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, giao dịch ngay trong ngày.
- Giá bán: 20,5 tỷ (Cam kết rẻ nhất ...
Bán tòa nhà chdv / khách sạn 6 tầng, 21 phòng ở lê văn thịnh quận 2.  nhi 0772 614 ***
19
35.95 tỷ 202 m²
Nhà Mặt Tiền
21 15

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh tòa nhà căn hộ dịch vụ mới đẳng cấp - gần BV Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Đông, Quận 2.
Có hầm, thang máy, hệ thống PCCC đầy đủ!

Diện tích: 202m² (8,4m x 24m).
DTSD: 790m².
Hướng: Nam.
Kết cấu: Hầm, 1 trệt, 4 lầu, tum gồm 21 phòng đã lắp nội thất cơ bản.

- Mặt tiền đường 8m, lộ giới 20m (đã chừa sân sẵn, xây đúng với QH), đông dân cư qua lại, kinh doanh sầm uất, thông ra Bệnh viện Quận 2, ...
Hot  bán nhà phố liền kề ngang 6m dài 19 gladia by the waters giá 29,5 tỷ , pháp lý hoàn thiện
3
29.5 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

NHÀ LIÊN KẾ A6 MỘT BƯỚC XUỐNG PHỐ, CHẠM NGAY TIỆN ÍCH
Chỉ vài bước chân để kết nối đến Clubhouse - nơi hội tụ chuỗi tiện ích cao cấp: Hồ bơi, Gyms, Yoga, Sân Tennis,... mang đến không gian rèn luyện sức khỏe và thư giãn mỗi ngày.

Được thiết kế tối ưu công năng với diện tích sàn xây dựng 251m²
Không gian rộng rãi cho gia đình nhiều thế hệ
Linh hoạt: vừa ở - vừa cho thuê/kinh doanh/ văn ...
Hot chỉ với 4,7 tỷ là có thể sở hữu nhà phố compound ngay quận 2, bank cho vay 80%, miễn lãi q2/27
3
23 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

NHÀ LIÊN KẾ Không gian sống lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ
Liên hệ :

Vị trí đối diện Clubhouse & Công viên Gia Đình: hồ bơi, sân tennis, Yoga, Gym, Sauna,.... thuận tiện vui chơi, giải trí, rèn luyện sức khỏe mỗi ngày
Diện tích xây dựng: 251m² | Kết cấu: 1 trệt 3 lầu: thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi thoải mái cho gia đình nhiều thế hệ.
Chỗ đậu xe riêng có mái che an toàn & tiện ...
Chỉ 29.263tỷ  sở hữu nhà liên kế a10 mặt tiền trục đường 25m đẹp nhất gladia by the waters
6
29.26 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

A10 Gladia By The Waters: Mở cửa là phố - bước chân là tiện ích.

Căn A10 sở hữu tọa độ đắt giá nhất dự án, ngay mặt tiền trục đường chính 25m. Chỉ vài bước chân là kết nối trực tiếp đến clubhouse cao cấp (hồ bơi, gym, yoga, tennis... ).

Thông số chi tiết:
- Diện tích đất: 102m².
- Diện tích sàn xây dựng: 225m².
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum (3 tầng + tum).
- Điểm nhấn: Sân thượng rộng 39m² ...
Cần bán nhanh nhà mặt phố trục đường 56 đông thủ thiêm quận 2 giá 21 tỷ
8
21 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm trên trục đường 56 (trục chính) đối diện Công Viên lớn.
Thông hai đầu từ Đỗ Xuân Hợp ra Nguyễn Duy Trinh.
Xát Song Hành cao tốc.
Đất: 5x22m
Đối diện công viên Lớn
Nhà: 1 trệt 2,5 lầu.
Sổ hồng.
Giá: 21 tỷ TL khách thiện chí.
Bank hỗ trợ bình thường.

Ngoài ra còn nhiều sp khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh quận 2, quận 9.
Bán biệt thự song lập gladia khang điền, 35.25 tỷ, 153 m2, võ chí công, p bình trưng đông, q2, hcm
8
35.25 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Biệt thự song lập tại Gladia Khang Điền,
Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh
là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.
Với thiết kế hiện đại, biệt thự có 4PN + 5WC/PT
Bếp, diện tích 153 m2
Giá bán 35,25 tỷ VND.
Nội thất cơ bản của biệt thự
Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo tính minh bạch cho giao dịch.

Địa ...
Bán biệt thự song lập ven sông gladia khang điền, 50 tỷ vnd, 174 m2, 4pn, 5wc, quận 2, tp. hcm
5
50 tỷ 174 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Biệt Thự Song Lập Ven Sông
Nhanh tay sở hữu biệt thự cao cấp tại Gladia Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ). Diện tích 174m², thiết kế 4PN + 5WC, không gian sống thoải mái và sang trọng. Giá bán 50 tỷ VND. Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Điểm nhấn:
- 4PN + 5WC + bếp
- ...
Gladia  biệt thự song lập 9x17m, 1 trệt 3 lầu, gần sông giá tốt 35 tỷ mua trực tiếp cđt 0906 779 ***
6
35 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 153m² (9x17m)
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu
- Diện tích sàn: 246m²
- Khoảng sân trước nhà lùi 3m

Cùng một mức tài chính khoảng 35 tỷ,
mỗi lựa chọn lại mang đến một phong cách sống hoàn toàn khác.
Thích sự sôi động, tiện lợi của căn hộ trung tâm
Hay chọn không gian nhà đất sống rộng rãi, nhiều cây xanh và riêng tư hơn

Anh chị sẽ chọn phương án nào?

Em Phú ...
Bán nhanh nhà phố mặt tiền kinh doanh đường 56  110m2 x 4 tầng  giá 20,98 tỷ còn thương lượng
8
20.98 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh - Nhà mặt tiền kinh doanh Đường 56 - KDC Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Hàng hiếm chỉ 1 căn bán mặt tiền đường này.
Diện tích: 110m² (5 x 22m).
Giá: 20,98 tỷ giá còn thương lượng chính chủ.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: SHR, đã hoàn công.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng - 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng thờ, sân thượng trước & sau, sân để xe.
Vị trí: Mặt tiền đường ...
Mở bán đợt 1 nhà liên kế có sân vườn, biệt thự khu compound gladia quận 2.  0905 684 ***
20
25 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- Chính thức nhận booking 200 triệu/suất nhà liên kế có sân vườn, biệt thự đơn lập khu compound Gladia Quận 2. Ốc đảo xanh 3 mặt sông hiếm có giữa lòng Sài Gòn.

- Mua nhà chủ đầu tư Khang Điền là cực kỳ an tâm về pháp lý, tiến độ xây dựng nhanh nhất thị trường, ra sổ nhanh Top 1 Sài Gòn.
----------------------------------------------------

* Thông tin tổng quan dự án Gladia:

- Tên dự án: ...
Tin thật 100% ! bán nhà mặt tiền nguyễn duy trinh  11x82m  900m2  xây hầm 7 tầng  giá chỉ 42 tỷ
5
42 tỷ 900 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Tin thật 100%! Bán nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh - 11X82m - 900m² - xây hầm 7 tầng - giá chỉ 42 tỷ.

- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, ngay cầu xây dựng đoạn đẹp, đường lớn.

- Diện tích đất: 11m x 82m - Khuôn viên 900m² - Công nhận 776m².

- Tổng diện tích: 900m² - Cộng nhận 776m².

- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện tháo dỡ.

- Quy hoạch xây dựng: Hầm + 8 tầng, đường QH mở 38m².

- Giá bán: Từ 45 ...
Bán nhà phố liên kế gladia khang điền, 25 tỷ, 114 m2, 4pn, 5wc, 4 tầng ở quận 2, tp.hcm
4
25 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Gladia Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, một trong những dự án đẳng cấp nhất khu vực.
- Diện tích đất 114 m2
- Diện tích sàn sử dụng 251m2
* Giá chỉ : 25 Tỷ
- Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
- Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh,...
- Pháp lý đang chờ sổ, tạo cơ hội ...
Chốt lẹ  chỉ ~54tr/m2 mtkd nguyễn duy trinh, q2. phố thương hiệu  kinh doanh đỉnh. sẵn dòng tiền
3
42 tỷ 765 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chỉ ~54 triệu/m² - mặt tiền kinh doanh tuyến phố thương hiệu Nguyễn Duy Trinh (mở rộng 30m). Xây cao tầng. Đất sạch, đã trừ lộ giới.

- Diện tích: 765m² (12 x 81m), trong đó 626m² đất ở, 139m² đất trồng cây.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Sổ hồng cá nhân, giao dịch được ngay.

- CTXD Hầm 8 tầng.

- Thích hợp xây tòa nhà, văn phòng công ty, công ty logictic, kho xưởng.

- Giá bán: 42 tỷ TL (chỉ ~54 ...
Lời ngay 3 tỷ chủ bán gấp căn villa view sông xây mới, đối diện lakeview 10x15.5m, hầm, 4 tầng.
4
23.5 tỷ 155 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Số 52, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ vay bank thiện chí bán trong tháng 5 căn villa view Sông xây mới 100%

- Vị trí nhà đối diện khu Lakeview qua Sông Giồng, gần DA Prive ( căn hộ ~ 150 tr/m²), Nhà phố Villa Senturia ( 300-400 tr/m²), ... Đối diện nhà đường ven Sông đậu xe hơi vài chục chiếc

- DT 10x15.5m, 155m2

- KC: Hầm, trệt, 2 lầu, áp mái

- Sổ riêng cá nhân, vay bank thiện chí bán trong tháng 5

- Bán giá: 23.5 tỷ

LH: ...
Từ 0 tới 20 của 51

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.