Mua bán nhà tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tt nhà bè  bán nhà sân vườn 114m2, ô tô đậu trong sân. giá 6,9 tỷ
7
6.9 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

- Nhà cấp 4, sân vườn, mới xây kiên cố.
- Diện tích: 114m², ngang rộng 6.9m x 17m. Diện tích công nhận 114m², diện tích sử dụng 160m².
- Kết cấu: 1 trệt, 3PN, 3WC, phòng khách bếp,.. Sân vườn rộng rãi thoáng mát.
- Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận lợi di chuyển Q7, Q1, Q4, Nhà Bè.
- Phù hợp mua đầu tư giữ tiền, cho thuê.
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ công chứng sang tên trong ngày.
- ...
Hailongreal nhà bán 55tr/m2, dt 9*18m 162m2, đường 12m, view 2 công viên phú xuân, sau ubnd nhà bè
5
8.91 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phạm Thị Kỳ, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Nhà vị trí siêu hiếm, an ninh cực tốt, giá siêu rẻ, vị trí siêu đẹp.
- Nhà view 2 Công viên lớn, sau UBND Nhà Bè, đường 12m.
- Giá: 55tr/m².
- DT nhà: 9*18m, 162m².
- Vị trí siêu đẹp, giá đầu tư tốt, xung quanh là khu hành chính trung tâm của Nhà Bè.
- Phù hợp người lớn tuổi thích tập thể dục, thích khu an ninh, nhiều cây xanh.
------------------------------
- Liên hệ: Team Hai ...
Bán nr hẻm 126 nguyễn văn tạo  long thới  nhà bè. 249m2  giá bán 12 tỷ 699 triệu (51 triệu / m2)
15
12.7 tỷ 249 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

ĐC: 126/15/8/3 Nguyễn Văn Tạo - Ấp 3 xã Long Thới - huyện Nhà Bè - TP HCM.

- [ ] Đường trước nhà rộng 10m
- [ ] Cách đường Nguyễn Văn Tạo khoảng 200m
- [ ] Ngay cạnh đường dẫn vào cao tốc Bến Lức - Long Thành
- [ ] Diện tích đất: 249m² ( dài rộng - xem bản vẽ trong sổ hồng ).
- [ ] Diện tích nhà: 140m2
- [ ] 3 phòng ngủ
- [ ] 2 WC
- [ ] 1 phòng khách
- [ ] Khu vực bếp và bàn ăn 3,6m x 6,8m
- [ ] ...
Nhà riêng dt 6x18.7m2, ô tô ngủ trong nhà, cách huỳnh tấn phát vài bước chân giá 13,8 tỷ tl mạnh
18
13.8 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mới 100% Huỳnh Tấn Phát gần mặt tiền Huỳnh Tấn Phát vài bước chân.
- Full nội thất cao cấp gara ô tô ngủ trong nhà, sân sau thoáng mát.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, di chuyển thuận tiện về Q7 Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích: Ngang 6m dài 18.7m: 110m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Công năng: 4PN 5WC gara ô tô; Ban công rộng sân sau trồng cây.
- Nhà mới, chỉ việc vào ở.
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Rổ hàng 08 biệt thự nine south, dt 7x20m, 10x20m, 12x27m giá từ 16 tỷ/căn.  0901 294 ***
10
16 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Rổ hàng chính chủ xuất ngoại, bán rẻ nhiều biệt thự Nine South Vina Capital, đối diện dự án GS Metro 349ha. Liên hệ xem nhà: (Quang Vũ).

1/ Căn đường số gần công viên và khu tiện ích.
- DT: 7x17.5m, 7x20m.
- Diện tích sàn XD: 270m², 4 phòng ngủ lớn, 5 WC.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.