Mua bán nhà tại Phường 26, Quận Bình Thạnh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
23 về 19 tỷ dòng tiền 150tr/th, 1 hầm 6 tầng, p26 bình thạnh tin thật 100%
3
19 tỷ 119 m²
Nhà Riêng

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh.
- Diện Tích: 5,2x23.70 CN 119.25m².
- Kết Cấu: Hầm 6 Tầng.
- Gồm 25 Phòng CHDV.
- Thang máy + PCCC.
- Dòng tiền: 150tr/ tháng.
- Giá: 19 Tỷ. Thu về.
Hẻm xe hơi đỗ cửa ,đường xô viết nghệ tĩnh p26 bình thạnh,dt 5,6x21 chỉ 12,6 tỷ
7
12.6 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

HẺM XE HƠI ĐỖ CỬA ,ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH P26 BÌNH THẠNH
- Diện tích: 110m² (5.6m21m)
TIỆM NĂNG CỰC LỚN: Sát vách các trường Đại học lớn (Hutech, Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải, UEF...), cực kỳ lý tưởng để ở hoặc xây Căn hộ dịch vụ (CHDV) luôn kín phòng.
- Kết cấu : 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân để xe rộng, giếng trời, sân thượng thoáng mát
- Nhà phù hợp khách mua ở, xây ...
Chỉ 80tr/m2  145m2(5x29m), hẻm xe tải xô viết nghệ tĩnh  11.6 tỷ
5
Thỏa thuận 145 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

- Hẻm xe tải thông từ XVNT qua Chu Văn An, Đinh Bộ Lĩnh, khu đường D sầm uất
- Diện tích 4x29m, nở hậu đẹp 8m
- Kết cấu: 2 tầng 2PN rộng, đẹp, phòng bếp khách, gara xe hơi
- Nhà để được 4 xe hơi gần 10 xe máy
- DT lớn phù hợp xây CHDV, mở công ty văn phòng, làm xưởng.
- Sổ đẹp, chuẩn, công chứng ngay
Ngộp 14 tỷ giảm về 12.5 tỷ  bán nhanh nhà 2 tầng 117m2 (5.6m x 21m)  hẻm xe hơi ngay hàng xanh
4
12.5 tỷ 117 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Đinh Bộ Lĩnh P. 26 Bình Thạnh.
+ Diện tích: 5.6m x 21m.
+ Nhà 2 tầng kiên cố, có 3PN phù hợp ở hoặc xây mới.
+ Khu xây dựng mới: 1 hầm + 5 tầng.
+ Phù hợp xây CHDV dòng tiền khủng. Vị trí 5 trường Đại Học lớn bao quanh.
+ Hẻm xe hơi cách vài bước ra hẻm xe tải 7m.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn".
Miễn tiếp môi giới.
Bán nhà 2 mặt hẻm xe hơi thông xô viết nghệ tĩnh  108m2 (7m x 15.5m) giá 16.99 tỷ
9
16.99 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

MÔ TẢ:
+ Diện tích: 7m x 15,5m  108m
+ Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn mới, sạch đẹp
+ Nhà 1 đời chủ
+ Sát bên Làng Đại Học, nhu cầu ở & thuê luôn cao
+ TIỀM NĂNG KHAI THÁC:Xây Biệt thự, Căn hộ dịch vụ (CHDV), Tòa nhà văn phòng, cho thuê dòng tiền ổn định
+ Liên hệ: Nguyễn Diễm 165
Ngay công viên tầm vu !! bán nhà bình thạnh 6x21m 121m2, hẻm 10m xe hơi, tặng gpxd hầm 7 tầng
4
15 tỷ 121 m²
Nhà Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi 10m Tầm Vu Phường 26 Bình Thạnh gần ra công viên ven sông, view thoáng mát vị trí đẹp.

- Diện tích: 6x21m, công nhận đủ.
- Hiện trạng 6 phòng trọ 1 kiot thu nhập sẵn gần 30tr/tháng.
- Khu vực cho phép xây dựng cao tầng: Hầm 7 tầng - đưa ban công 1,2m.

* Ưu điểm:
Cạnh công viên Tầm Vu - Sông Sài Gòn cách 2 căn ra mặt tiền - phù hợp ở kết hợp kinh doanh, xây dựng CHDV cao cấp ...
Ngộp bank! bán gấp hxh p.26 xô viết nghệ tĩnh dt6x20 kcnc4 giá13.9 tl gần dh ngoại thương
3
13.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

NGỘP BANK - BÁN GẤP HXH P.26 XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH

Vị trí đẹp gần ĐH Ngoại Thương, khu dân cư sầm uất Hẻm xe hơi thông thoáng

Diện tích: 6x20m Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới Giá bán: 13.9 tỷ thương lượng

Phù hợp xây CHDV, ở kết hợp kinh doanh Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh
gọi ngay: Dũng nhà đất
Chỉ tính giá đất, 110m2  chu văn an, xe hơi tới nhà  hẻm thông chu văn an  khu d nguyễn gia trí
6
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
3

Đường Chu Văn An, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

- Diện tích: 110m² (5,6x21m).

Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân để xe rộng, giếng trời, sân thượng thoáng mát.
- Pháp lý chuẩn: Hoàn công đầy đủ, ngân hàng giữ hộ, yên tâm giao dịch.
- Nhà phù hợp khách mua ở, xây CHDV cho thuê dòng tiền cao.
- Liên hệ em Cường xem nhà 24/7 để xem nhà.
Bán chdv 16 phòng dòng tiền 90tr/tháng 102m2 gần hàng xanh, bình thạnh 24.8 tỷ
7
24.8 tỷ 102 m²
Nhà Riêng
16 16

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1542
BÁN CHDV 16 PHÒNG DÒNG TIỀN 90TR/THÁNG 102M2 GẦN HÀNG XANH, BÌNH THẠNH 24.8 TỶ
Xô Viết Nghệ Tĩnh, giáp Quận 1 Quận 3, khu nhiều trường đại học, luôn kín phòng thuê.
Diện tích đẹp 5x20m nỡ hậu , công nhận 102m² .
Kết cấu 1 trệt 3 lầu, 2 mặt tiền trước sau thông thoáng.
Hẻm xe hơi thông XVNT Đinh Bộ Lĩnh.
Tổng 16 phòng full nội thất, vừa cải tạo mới.
Thu nhập thực tế khoảng 90 ...
(19.5 tỷ giảm về 15.5 tỷ) bán gấp nhà hxh xô viết nghệ tĩnh  135m2  3 tầng đẹp
5
15.5 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Mô tả:
- DT: ~6x22.5m (thông số vàng).
- KC: 3 tầng BTCT chắc chắn.
- Hẻm xe hơi 5m tới nhà thông tứ tung.
- Vị trí ngay đài liệt sĩ, gần Hàng Xanh, Ung Văn Khiêm, bán đảo Thanh Đa, khu đường D sầm uất...
- Sổ hồng đẹp, vuông, hoàn công đủ.
- Chính chủ ở lâu năm, chưa qua đầu tư.
Bán nhà hxh nhựa 8m tầm vu 6x21m (121m) sát mt thu 20tr/tháng xây hầm 6 lầu
3
15.5 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường Tầm Vu, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Cơ hội hiếm sở hữu nhà đất vị trí đẹp Tầm Vu, P.26, Bình Thạnh hẻm nhựa 8m sát mặt tiền, phù hợp đầu tư xây mới hoặc khai thác dòng tiền.

Vị trí nổi bật:

Hẻm nhựa 8m, xe hơi tránh nhau
Sát mặt tiền đường lớn
Gần bến xe Miền Đông, công viên Tầm Vu
Nằm trong cụm 5 trường đại học lớn
Khu vực tập trung nhiều văn phòng, công ty

Diện tích: 6 x 21m
Công nhận: 121m² khuôn đất đẹp, dễ khai thác

...
Ngộp bank 17 tỷ giảm về 15.4 tỷ  bán gấp villa 3 tầng 140m2 (6mx23m)  hẻm xe hơi gần hàng xanh
5
15.4 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Đinh Bộ Lĩnh P. 26 Bình Thạnh.
+ Diện tích: ~6m x 23m.
+ Hiện trạng: 3 tầng đúc BTCT. Gồm 4PN master + 5WC.
+ Nhà rộng bề thế dọn vào ở ngay. Sân vườn rộng rãi thoáng mát mẻ.
+ Hẻm 5m xe hơi vào nhà. Khu dân trí cao.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài gòn".
Miễn tiếp môi giới.
Tôi cần bán tòa nhà mt nguyễn xí, p26, q. bình thạnh (đoạn 2 chiều) dt 7x20m kc 8 lầu. giá 36 tỷ
3
36 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền
3 6

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Gia đình chúng tôi cần tiền nên rất tiếc bán căn nhà này!
Căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Xí, phường 26, Quận Bình Thạnh.
- Vị trí ngay đoạn 2 chiều của con đường, cách ngã tư Đinh Bộ Lĩnh vài căn nhà.
- Vị trí kinh doanh đông đúc và sầm uất.
- Diện tích 7x20m, nở hậu 7.7m.
- Kết cấu xây sẵn kết cấu 8 lầu, xây thiết kế đẹp.
- Giá 36 tỷ.
- Liên hệ chính chủ trực tiếp: Quang Lê.
Rẻ 113tr/m2  hẻm xe hơi xô viết nghệ tĩnh, 110m2 ngang 5.6m  12.5 tỷ
4
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Mô tả:
- DT: 5.6x21m.
- KC: 1 trệt, 1 lầu chắc chắn vào ở ngay.
- Hẻm xe hơi 5m thông tứ tung.
- Tiện xây dựng CHDV cho thuê dòng tiền đều đặn hàng tháng y bài.
- Sổ đẹp, hoàn công đủ, pháp lý chuẩn.
Quá rẻ chỉ "82tr/m2"  bán đất tặng nhà 2 tầng 143m2 (4m/8m x 30m)  hẻm xe tải 6m gần hàng xanh
4
11.6 tỷ 143 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.
+ Diện tích: 4m nở hậu 8m x 30m.
+ Kết cấu: 2 tầng. Gồm 2PN rộng + gara ô tô.
+ Xác định bán đất. Thích hợp xây dựng CHDV, VP. CTy.
+ Hẻm xe tải thông, hẻm trước nhà 6m.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà phố Sài Gòn".
Miễn tiếp môi giới.
9 tỷ  dt khủng 130m2, mặt tiền ngang 8m ngay đinh bộ lĩnh thông ql13, nh định giá 10 tỷ bán gấp!
4
9 tỷ 130 m²
Nhà Riêng

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí vàng ngay cửa ngõ kết nối Thủ Đức, Bình Thạnh, Quận 1.

- Trục đường Đinh Bộ Lĩnh thông Quốc lộ 13, di chuyển cực kỳ thuận tiện đi mọi hướng.

- Sát Bến xe Miền Đông, khu vực sầm uất, lưu lượng giao thông cao, tiềm năng tăng giá mạnh.

- Hiện trạng: Nhà cấp 4 (xác định bán đất và vị trí), diện tích 130m² mặt tiền ngang rộng 8m.

- Giá trị & tiềm năng: Gần khu vực làng đại học: Hutech, ...
Quá rẻ chỉ 81tr/m2  bán đất tặng nhà c4 110m2 (8m x 16m)  xây chdv sát mặt tiền đinh bộ lĩnh
3
8.99 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí Đinh Bộ Lĩnh P. 26 Bình Thạnh.
+ Diện tích: 8m x 16m (Sử dụng 130m² công nhận 110m²).
+ Nhà C4 cũ xác định bán đất.
+ Phù hợp xây CHDV cho thuê giữ tiền. Dòng tiền cao.
+ Hẻm 3m cách vài căn ra mặt tiền. Chính chủ 1 đời chưa qua mua bán.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn".
Miễn tiếp môi giới.
Bán nhà hxh 549 xvnt bình thạnh dt 5.6x21=110m2 có sân để ôto rộng rãi giá chỉ 12ty5
5
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán nhà HẺM XE HƠI TẬN CỬA 549 Xô Viết Nghệ Tĩnh P26 Bình Thạnh
- Diện tích công nhận: 110m² (5.6m21m)
- Nhà phù hợp khách mua ở, xây CHDV cho thuê dòng tiền cao
- Hẻm rộng rãi thông thẳng Định Bộ Lĩnh và Chu Văn An
- Pháp lý chuẩn , hoàn công đầy đủ
- Ngân hàng định giá 15tỷ. Nay có ...
Mặt tiền cửa ngõ bình thạnh  đinh bộ lĩnh  ngang 5m bề thế (120m2)  chỉ 183tr/m2, 22 tỷ còn tl
5
22 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

MẶT TIỀN CỬA NGÕ BÌNH THẠNH - ĐINH BỘ LĨNH - NGANG 5M BỀ THẾ (120M2) - CHỈ 183TR/M2

- Trục chính phù hợp mua để làm văn phòng, kinh doanh hay đầu tư, giữ tiền
- Kích thước: 5,2m x 23m. Vuông đẹp (120m²)
- Kết cấu: 4 tầng
- HĐT: 70 triệu/tháng

Chào bán: 22 tỷ thương lượng.
Xem 100 tin, đủ thông tin, không bằng 1 lần tư vấn. Liên hệ Em SĐT: .
Trân trọng cảm ơn Anh, Chị liên hệ tư vấn.

Chuyên ...
Bán nhà 2 mặt hẻm xe hơi 643/60 xvnt, bình thạnh, tphcm, 17tỷ. chính chủ trực tiếp bán.
10
17 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Mr.Bảo (1 tin đăng)
Vị trí hẻm xe hơi thông đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, trung tâm Bình Thạnh.
Gần Đại học HUTECH, khu Thanh Đa khu dân cư hiện hữu, nhu cầu ở và thuê cao.
Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 7 x 15.5m (108m²) đất vuông vức, nở hậu
-Nhà cấp 4: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 2 toilet
-2 mặt hẻm xe hơi trước sau, thông thoáng, giá trị cao,
-Sổ hồng riêng công chứng ngay
Phong thủy hướng nhà:
...
Từ 0 tới 20 của 25

Xem quy hoạch tại P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Phường 26, Quận Bình Thạnh giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Phường 26, Quận Bình Thạnh là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Phường 26, Quận Bình Thạnh là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.