Mua bán nhà tại Phường 19, Quận Bình Thạnh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ bán ngộp nhà võ duy ninh, p22, bình thạnh, 76.9m2, 3tỷ550tr. gần cầu thủ thiêm, sổ hồng riêng
9
3.55 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Võ Duy Ninh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Tôi chính chủ muốn bán căn nhà đường lớn 6m ngay Võ Duy Ninh - Phường 22 - Quận Bình Thạnh.
Nhà đang còn hợp đồng cho thuê 20Triệu/Tháng.

* Giá bán: 3Tỷ550 triệu (còn giảm thêm).

* Diện tích: 76.9m² (Ngang 5.3m x Dài 14.5m) công nhận đủ.

* Kết cấu nhà xây dựng 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu (Gồm: 4 Phòng ngủ - 5 toilet. Phòng khách, Phòng bếp, Phòng thờ.. Rộng rãi).

* Pháp lí : sổ hồng riêng, minh ...
Nhỉnh 1 tỷ hẻm xe hơi cách 1 căn ra mt xô viết nt.dtsd 34m2 x 3 tầng
3
1.98 tỷ 12 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

NHỈNH 1 TỶ HẺM XE HƠI CÁCH 1 CĂN RA MT XÔ VIẾT NT.DTSD 34M2 x 3 TẦNG
Kết cấu 1 trệt 2 lầu 3 Pn
Ngay sát cầu thị nghè sang Q1 vài bước chân,sát cây xăng thị nghè
Vị trí hiếm nhà bán,kv an ninh
Sổ hồng riêng công chứng mua bán trong ngày
Hiếm p19! ngay hàng xanh  cầu thị nghè  sát q1  80m2, ngang khủng 6,3m hẻm quy hoạch rộng
4
7.85 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Hiếm P19! Ngay Hàng Xanh - Cầu Thị Nghè - Sát Q1 - 80 m², ngang khủng 6,3m, hẻm quy hoạch rộng.
Căn siêu đẹp.
- Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh P19 - Phường sát với trung tâm Q1 đi lại các nơi thuận tiện.
- Diện tích: 80 m² ngang hiếm chưa từng có 6,3m - Sổ CN: 74,7 m².
- Sổ đẹp nở hậu công nhận đủ.
- Đường QH rộng, xây cao tầng vô tư.
- Pháp lý cực kì rõ ràng an toàn.
- Xung quanh bao bọc bởi 6 trường ...
Bán nhà 4 tầng, ngay metro văn thánh, hẻm oto 6m. ngang 5x12m (60m2). dòng tiền 33 triệu /tháng
11
8.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

GẦN METRO VĂN THÁNH 4 TẦNG BTCT 6PN DÒNG TIỀN 33TR/THÁNG 8.5 TỶ

- Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh , gần Ga Metro Văn Thánh , Cầu Thị Nghè.
- Diện tích: 5 x 12m = 60m² (DTCN 48m²), nhà vuông đẹp
- Kết cấu: 4 tầng BTCT 6PN, 7WC, phòng khách, bếp, sân
- Hiện trạng: Khai thác CHDV ~33 triệu/tháng, để lại full nội thất
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Giá: 8.5 tỷ (TL)
____________
LH/Zalo: ...
Bán nhà hẻm ba gác đường huỳnh mẫn đạt, p19, bình thạnh
4
7.9 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

NHÀ HẺM BA GÁC HUỲNH MẪN ĐẠT, P19.
- Diện tích: 3m x 20m , công nhận gần 60m² đất
- Hiện trạng nhà cũ , tiện xây sửa mới.
- Sổ hồng chính chủ - sang tên nhanh gọn
- Vị trí cách mặt tiền đường chỉ vài bước chân , hẻm sạch sẽ an ninh
- Lợi thế nhà có 2 mặt hẻm trước sau , mua ở hoặc xây dựng mới cho thuê CHDV đều được
- Khu dân cư đông , dân trí cao, toàn cán bộ ở xung quanh
Giá bán 7ty9 còn ...
Giá tốt bán gấp xô viết nghệ tĩnh 56m2 2 tầng  5pn vào ở ngay chỉ 7 tỷ còn tl
5
7 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Sát HXH Xô Viết Nghệ Tĩnh SD 56m² 2 lầu chỉ 7 tỷ có TL.

- Nhà đẹp đặc biệt có 1PN dưới trệt.
- Kết cấu: BTCT - 1 Trệt, 1 lầu, bancony, sân trước, PK, bếp, 5PN.
Vị trí: Trung tâm Bình Thạnh, giáp ranh Q1, Q2, thuận tiện đi lại, tiện ích đầy đủ.
- Pháp lý: Sổ riêng, sang tên ngay.
Y114y47Cy,minhbang
Nhà đang cho thuê 25tr/th chủ rao bán 3tỷ590 dt 78m2, phan văn hânp19bình thạnh gần chợ thị nghè
7
3.59 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Phan Văn Hân, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần bán gấp nhà đang cho thuê 25 triệu/tháng - hợp đồng lâu dài.
* Vị trí: Đường Phan Văn Hân - Phường 19 - Quận Bình Thạnh, gần chợ Thị Nghè, sát bên Quận 1, khu dân trí cao.
- Giá 3tỷ590.
- Diện tích: 4.7m x 16.5m (78m²).
- Kết cấu: 1 Trệt - 2 lầu - sân thượng (đúc bê tông cốt thép).
Gồm: 4 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh - phòng khách rộng,...
- Sổ hoàn công đủ - sang tên liền.

Liên hệ ...
Nhà 2 lầu bình thạnh giá 2.69tỷ  hxh ngô tất tố  dòng tiền 19 triệu/tháng, gần thcs phú mỹ
6
2.69 tỷ 67 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngô Tất Tố, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

- Giá bán: 2.69tỷ (Thương lượng).
Diện tích: 67,5m² (4.5 x 15).
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
Công năng: 4PN, 5WC full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở.

Dòng tiền sẵn: Cho thuê 19triệu/tháng hợp đồng dài hạn, thu nhập ổn định.
Vị trí vàng:
Hẻm xe hơi Ngô Tất Tố, Phường 19, Bình Thạnh.
Vài bước chân đến Chợ Thị Nghè City Garden Trường THCS Phú Mỹ, 5 phút đến Cầu Thủ Thiêm.
Kết nối nhanh ...
Ngô tất tố  p19  bình thạnh 32m2 3 tầng 4phòng ngủ  5,9 tỷ
12
5.9 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
4 4

P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

LÊN SÓNG NHÀ PHỐ MỚI XÂY 3 TẦNG TẠI NGÔ TẤT TỐ- BÌNH THẠNH
37/ Ngô Tất Tố , Phường 21, Quận Bình Thạnh
DT: 3.5mx8m (nở hậu 5m),CN: 32 m², DTSD: 95m2
Kết cấu: 1trệt, 2 lầu, 4PN 4WC, phòng khách, bếp
Hẻm xe hơi cách nhà 30m
Vị trí đắc địa,nhà hướng Đông Nam, Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện nghi xung quanh,gần siêu thị, trường đại học, bệnh viện 5p di chuyển về Quận 1.
Thuận tiện để ở hoặc ...
Bán nhà hẻm phan văn hân, p.19, bình thạnh, dt 40m2, 2 tầng, 2pn, full nội thất, ở liền, 4.75 tỷ
3
4.75 tỷ 40 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Văn Hân, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà Hẻm Phan Văn Hân, Phường 19, Quận Bình Thạnh

- Dt 40m2
- Kết cấu: 2 tầng, 2 Phòng ngủ, Mới Full nội thất, Chỉ cần xách vali vào ở liền
- Vị trí: đắc địa, ngay sát cầu Thị Nghè, giáp Quận 1, Quận 2, đi đâu cũng gần, giao thông thuận tiện qua các quận, tiện ích xung quanh dày đặc
- Giá: 4.75 tỷ

Liên hệ: ms Hồng Minh. (24/7). (MTG).
Siêu phẩm dòng tiền p19 bình thạnh 26tr/tháng  hẻm xe hơi 6m  chỉ 8.3 tỷ còn tl
3
8.3 tỷ 55 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN P19 BÌNH THẠNH 26TR/THÁNG HẺM XE HƠI 6M - Chỉ 8.3 TỶ

- DT 55m² Kết cấu 3 tầng kiên cố
- 5PN 5WC 2PK phòng thờ đầy đủ công năng
- Hẻm nhựa 6m xe hơi quay đầu, khu dân trí cao
- Ngay Hàng Xanh sát Điện Biên Phủ, tiện ích bủa vây
- Dòng tiền sẵn 26 triệu/tháng
Nhà đẹp giá tốt dòng tiền ổn định, xem là thích!
Y82y94y,lequagdong
Sát cầu thị nghè  2 tầng 55m2  nhỉnh 6 tỷ  hiếm nhà bán  giáp quận 1
3
6.8 tỷ 55 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

- 1 trệt 1 lầu, 3PN.
- Hẻm 3m thẳng 1 trục ra mặt tiền, cách mặt tiền 20m.
- Sổ hồng riêng.
Chỉ còn 1 căn! 118tr/m2 nhà hẻm 3 gác huỳnh mẫn đạt, p19, bình thạnh |dtcn 58m2| giá chỉ 6,9 tỷ tl
3
6.9 tỷ 58 m²
Nhà Riêng

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Thông tin chi tiết:

- Diện tích công nhận: 60m².

- Kết cấu: 2 tầng, thuận tiện xây dựng lại theo nhu cầu

- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.

Điểm nổi bật:

- Hẻm 3 gác, cách mặt tiền chỉ vài căn.

- Khu vực dân trí, an ninh tốt.

- Tuyến đường ngay Bùi Đình Túy, Huỳnh Đình Hai,...

- Giá 6,9 tỷ thương lượng chính chủ.

Liên hệ ngay: Hải Anh để coi nhà và làm việc ...
Bình thạnh2 tầng btct 20m2(2,2x9)hẻm 4m đường huỳnh mẫn đạt ngay chợ thị nghèchỉ 3,35 tỷ tl
3
3.35 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Huỳnh mẫn đạt, p19, quận bình Thạnh
DT = 2,2m x 9m
Trệt lầu BTCT 2pn 2wc
Hẻm trước nhà 4m

Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, không quy hoạch, không lộ giới
Giá 3,35 tỷ TL

Lh: Ngọc Gấu xem nhà chính chủ
1100 1018
Bán chdv 9pn cho thuê được 45 triệu giá 8.9 tỷ
14
8.9 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

100 TRIỆU
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 45TR/THÁNG - CHỈ 8.9 TỶ
- ( HẺM VIP 47 NGUYỄN CỬU VÂN)
---------------------------
Vị trí đắc địa, khai thác ngay.
Kết cấu: Trệt + 3 lầu. Gồm 9 phòng khép kín, 9 WC.
Nội thất: Full option, mỗi phòng đều có gác lửng & máy lạnh (tối ưu không gian).
Diện tích: 45m² (Sổ đẹp, hoàn công đủ).
Thu nhập: Đang cho thuê khoán 45 triệu/tháng (Lợi suất cực tốt).
Giá: 8.9 ...
Chủ đi định cư bán nhà phan huy ônp19bình thạnh, gần chợ thị nghè. 3tỷ6  75m2 đang cho thuê 25tr
9
3.6 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Phan Huy Ôn, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM