Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khối đế an bình homeland giá chỉ hơn 3 tỷ
4
3.69 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Khối đế toà C1, C2, C3 tại dự án An Bình Homeland giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 45tr/m².

- Bảng hàng mới nhất tầng 1 và tầng 2.
- Diện tích 82m².
- Giá tầng 2 45tr/m².
- Khu vực cư dân đông đúc, kinh doanh và cho thuê cực tốt.

Liên hệ với em Thơm ngay để được tư vấn miễn phí 247 -
Bán shop berriver long biên diện tích 90m2 giá 6 tỷ, sổ đỏ lâu dài
5
6.3 tỷ 90 m²
ShopHouse
1

Berriver Long Biên, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Shop Berriver Long Biên diện tích 90m² giá 6 tỷ, sổ đỏ lâu dài
* Thông tin chi tiết:
- Loại hình: Shop chân đế chung cư cao cấp
- Diện tích: 90m2
- Thiết kế: 2 mặt thoáng full kính tràn
- Vị trí: Lô shop toà N05
- Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài

* Giá bán giật mình trong khu vực:
- Chỉ 70tr/m² rẻ hơn căn hộ đang bán rất nhiều mà tiềm năng cho thuê tốt hơn
- Có sổ đỏ lâu dài riêng.

* Ưu điểm nổi ...
Hơn 4 tỷ sở hữu mặt bằng kinh doanh tại khu đô thị goldmark city  đã sẵn sổ
7
4.29 tỷ 78 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Trực tiếp từ chủ đầu tư - Mặt bằng kinh doanh tại Goldmark City - Đã sẵn sổ - .

- Hơn 4 tỷ sở hữu mặt bằng kinh doanh rất nhộn nhịp tại KDT Goldmark.
- Khu dân cư và nhân viên văn phòng đông đúc.
- Đã bán full và đi vào hoạt động tầng 1 + tầng 2.
- Diện tích 78m².
- Dòng tiền cho thuê 313.332đ - 391.665đ/ m².
- Quy tụ các nhãn hàng nổi tiếng: Starbuck, Lotteria, Phúc Long, Koi Thé, ...
Shop chân đế an bình homeland chỉ từ 50tr/m2
10
4.1 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hàng độc quyền shophouse chân đế tòa C3 dự án An Bình Homeland, .

- Ô mặt đường lớn tầng 1 + toàn bộ mặt sàn tầng 2 toà C2 C3
- Giá chỉ từ 50tr/m².
- Khu dân cư ở thật, kinh doanh cực tốt.
- Mặt đường rộng thoáng, xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Diện tích ~ 82m².
Liên hệ em Bảo để nhận những thông tin chi tiết nhất về khối đế An Bình Homeland .
Shop chân đế tại an bình homeland giá chỉ 45tr/m2
5
3.7 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Shop chân đế độc quyền của MSH tại tòa C3 -

- Giá 45tr/m² - sàn tầng 2.
- Diện tích 82.3m².
- Mặt đường lớn, rộng, ô tô ra vào dễ dàng không bị vướng, mặt nội khu rộng thoáng giá cực rẻ.
- Lượng dân cư đổ về rất đông.

Liên hệ ngay em Bảo để được hỗ trợ đầy đủ và chi tiết nhất về khối đế dự án An Bình Homeland -
Giảm giá sâu sàn thương mại tầng 1 dự án imperia garden 203 nguyễn huy tưởng
6
4.48 tỷ 56 m²
ShopHouse

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Cần bán gấp - giá rẻ nhất thị trường.
Bán shop thương mại tầng 1, DT 56m² tại tầng 1 Sảnh CD Dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.
Dự án Imperia là khu chung cư dân trí cao nhất khu vực Nguyễn Tuân - Nguyễn Huy Tưởng. Sàn thương mại kinh doanh tốt có khả năng lấp đầy cao. Hiện shop đang cho thuê hơn 18 triệu/th. Với số vốn hơn 5 tỷ khách mua vừa để giữ tiền an toàn đồng thời có dòng tiền thu ...
Độc quyền quỹ hàng ngoại giao shop chân đế chỉ 4xtr/m2 kinh doanh tốt nhất tại an bình homeland
4
3.79 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hiện tại em đang giữ căn DVTM căn góc tại An Bình Homeland một trong những căn dễ khai thác và dễ bán nhất giỏ hàng.

Diện tích: 82.3m² (thông thủy)
Thiết kế: căn góc, 2 mặt thoáng
Vị trí: tầng 2, tiếp cận đường nội bộ
View: sân vườn nội khu, thoáng, dễ setup kinh doanh

- Giá bán: Chỉ ~3.7 tỷ giá tốt nhất khu vực phía tây hà nội. Thấp hơn nhiều so với các căn cùng khu vực

Em xin nêu một số lý ...
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường  0854 478 ***
3
2.5 tỷ 100 m²
ShopHouse

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình cần bán suất ngoại giao 100 m².
Shophouse mặt đường 429.
Mặt tiền: 5m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 25 triệu/m².
Khách nét là bán luôn.
Liên hệ chính chủ: .
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường.  0854 478 ***
4
2.95 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

Chính chủ cần bán lô shophouse 100 m².
Shophouse đường 429.
MT: 5 m.
DVHT: 18 siêu đẹp 2 mặt đường 22 m và 11 m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 29.5 tr/m².
Chủ nhà dễ tính.
Khách nét là bán luôn.
LH chính chủ: .
Bán shop chân đế toà nhà rox tower goldmark. 63m2 giá 4 tỷ  0375 317 *** để biết thông tin
10
4 tỷ 62 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shop chân đế Toà nhà Rox Tower Goldmark City
136 Hồ Tùng Mậu, Hà Nội.
Diện tích: 62,33m2
Chỉ cần đóng 30% khoảng 1.3 tỷ nhận luôn mặt bằng kinh doanh
Cho thuê khoảng từ 20tr/ tháng
Ngân hàng hỗ trợ 70% hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn nợ gốc 24 tháng.
Miễn 9 Tháng phí quản lý dịch vụ.
Liên hệ: để biết thêm thông tin chi tiết.
Bán shophouse thương mại tòa ecohome 3, bắc từ liêm 126m2 sổ đỏ lâu dài đang có dòng tiền
5
5.04 tỷ 126 m²
ShopHouse

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse thương mại tòa Ecohome 3, Bắc Từ Liêm 126m² sổ đỏ lâu dài đang có dòng tiền.
Tổng dự án có 4 tòa căn hộ gồm N02, N03, N04, N05.
Với 1500 căn hộ.
Dự án bàn giao năm 2020.
Shop chân đế hiện tại đang có sổ lâu dài.
Tổng diện tích 2 tầng 126m².
Giá bán 40 triệu/m².
Đang có dòng tiền 25 triệu/tháng cho thuê tầng 1, tầng 2 có thể cho thuê làm văn phòng.
Liên hệ: .
Để biết thêm thông tin ...
6.7tỷ sở hữu shop chân đế long biên. thích hợp làm văn phòng/ở + kinh doanh online
5
6.7 tỷ 112 m²
ShopHouse
2

TSG Lotus Sài Đồng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Mua làm văn phòng công ty?
Hoặc vừa ở vừa kinh doanh online?
- Đây là sản phẩm thiết kế đặc biệt, dành riêng cho anh chị!
* Bán shophouse chân đế tầng 1 + 2 chung cư TSG Lotus, 190 Sài Đồng, Long Biên. Gần Vinhomes Riverside, khu dân cư đông, hạ tầng đầy đủ.

Diện tích 112m² (2 tầng sử dụng).
Thiết kế linh hoạt: Tầng 1 làm văn phòng/kho, tầng 2 sinh hoạt.
Đường nội khu thoáng, xe tải/ô tô /xe máy ...
Bán shop house mặt đế chung cu 84m giá 75tr m  0972 109 ***
4
6.72 tỷ 84 m²
ShopHouse
3 2

Hope Residence, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Mr Hà (5 tin đăng)
Chính chủ cần sang nhượng gấp Shop house 2 tầng 84m Vừa ở vừa cho thuê
- Vừa ở vừa cho thuê
- Thiết kế hợp lý
- Tầng 1 cho thuê 12 tr
- Tầng 2 ở - Bếp

Vị trí cạnh sảnh căn hộ
- Phí dịch Vụ rẻ
- Cư dân đông đúc

Ac lh xem 24/24
Bán gấp mặt bằng kinh doanh tòa rox center 136 hồ tùng mậu cho thuê dòng tiền 30  50tr/tháng
5
3.9 tỷ 62 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhanh mặt bằng kinh doanh ROX Center 136 Hồ Tùng Mậu 62m² chỉ hơn tỷ cho thuê dòng tiền 20 - 50tr/tháng. LH .

- Vốn vào chỉ 30%, bank giải ngân 70% - Lãi suất 0% 9 tháng, ân hạn gốc 24 tháng sở hữu ngay sàn trung tâm thương mại bàn giao luôn.
- Thanh toán sớm chiết khấu 4%.

- Sổ đỏ riêng từng căn. Cho thuê ổn định 20 - 50 tr/tháng.
- Vị trí trung tâm Mỹ Đình - tại khu đô thị Goldmark City ...
Siêu phẩm bất động sản dòng tiền đều 20  30tr/thángshop chân đế toà nhà vinhome green bay mễ trì
5
6.5 tỷ 36 m²
ShopHouse

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán. Siêu phẩm bất động sản dòng tiền
Shop khối đế rất đẹp tại Vinhomes Green Bay cơ hội đầu tư không thể bỏ qua.
- Diện tích : 36,9 m².
- Giá bán: 6,5 tỷ.
- Hiện đang cho thuê 20-30tr/tháng
Chuỗi Face Wash fox. Kinh doanh rất đông khách. Dòng tiền thuê hàng tháng ổn định.
- Năm trong khu chung cư đông đúc, văn minh - vị trí đắc địa kinh doanh cực kỳ sầm uất.
- Sổ đỏ cầm tay, sẵn ...
Chính chủ cần bán gấp shop chân đế vinhomes ocean park 1, giá 96tr/m2 0986 122 ***
7
7 tỷ 72 m²
ShopHouse

The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp shop chân đế Vinhomes Ocean Park 1, Giá 96tr/m²: .
Do cần tiền xây nhà nên tôi cần bán gấp shop chân đến bên phân khu Sapphire ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm:

- Phân khu: S2 (Trục chính).
- Shop: 1 tầng.
- Diện tích: 72,5 m².
- Đang cho thuê: 27tr/ tháng.
- Shop nằm phân khu đông nhất Ocean Park 1.

Bán giá: 7 tỷ bao phí.

Ai có nhu cầu liên hệ: .
Bán shophouse văn phòng thành phố giao lưu green stars, sở hữu lâu dài, lô góc, giá tốt, 0934 439 ***
5
6.8 tỷ 93 m²
ShopHouse

Green Stars, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse văn phòng lô góc - KĐT Thành Phố Giao Lưu, Green Stars.
+ DT 93.4m². Giá: 6.8 tỷ. SĐCC, sở hữu lâu dài.
+ Hoàn thiện trần sàn, đang cho thuê kinh doanh văn phòng tốt.
* Chi tiết LH: Mr Tuyến , 221 TP Giao Lưu.
Suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường  0904 588 ***
5
2.95 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình bán xuất ngoại giao 100 m².
Shophouse đường 429.
MT: 5 m.
DVHT: 18 siêu đẹp 2 mặt đường 22 m và 11 m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 29.5 tr/m².
Chủ nhà dễ tính.
Khách nét là bán luôn.
LH chính chủ: .
Chủ cần tiền bán gấp shophouse cụm cn thanh văn tân ước, liền kề 3 giá bán 29triệu/m2
8
3.62 tỷ 125 m²
ShopHouse

Chính chủ gửi bán shophouse cụm CN Thanh Văn Tân Ước.
- Vị trí: Lk3, loại 125m² mặt tiền 5m.
- Đường mặt trục 429 rộng 25m kinh doanh.
- Giá bán chỉ 29triệu/m².
- Pháp lý chuẩn, vào tiền theo tiến độ, có ngân hàng hỗ trợ vay vốn.
- Ac quan tâm liên hệ: .
Bán gấp shophouse 1pn, 1wc, 48m2 tại the pavilion  vinhomes ocean park, 4,95 tỷ
5
4.95 tỷ 48 m²
ShopHouse
1 1

The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu Shophouse tại The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Xã Gia Lâm, Hà Nội, trước đây Gia Lâm, Hà Nội, một trong những khu thương mại sôi động nhất Gia Lâm. Với diện tích 48m², thiết kế thông minh và hiện đại, căn nhà phố này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh.

- Diện tích: 48m²
- Số tầng: 1
- Phòng ngủ: 1PN
- ...
Từ 40 tới 60 của 65

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm