Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn shophouse hơn 9tỷ tại noble palace tây thăng long gần đường lớn 27m và bể bơi clubhouse
10
9 tỷ 50 m²
ShopHouse
8 4

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Căn shophouse 4 tầng dự án Noble Palace Tây Thăng Long.
- Diện tích đất 50m².
- DT sử dụng 177m² (Xây 4 tầng).
- Giá trả thẳng ~ 9.0 tỷ.
- Vay HTLS 0% trong 24 tháng. Vốn 30% = 3 tỷ.
- Tháng 10 - 11/2026 nhận nhà.
- Bàn giao thô bên trong, hoàn thiện mặt ngoài.
Liên hệ phòng kinh doanh Mr. Tuyển: .
Bán gấp shophouse 1pn, 1wc, 48m2 tại the pavilion  vinhomes ocean park, 4,95 tỷ
5
4.95 tỷ 48 m²
ShopHouse
1 1

The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu Shophouse tại The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Xã Gia Lâm, Hà Nội, trước đây Gia Lâm, Hà Nội, một trong những khu thương mại sôi động nhất Gia Lâm. Với diện tích 48m², thiết kế thông minh và hiện đại, căn nhà phố này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh.

- Diện tích: 48m²
- Số tầng: 1
- Phòng ngủ: 1PN
- ...
Shophouse vinhomes cổ loa  giá đang điều chỉnh giảm 35%  thời điểm mua tốt nhất
4
15 tỷ 85 m²
ShopHouse
6 7

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn Shophouse đối diện cụm 13 tòa chung cư cao cấp (45 tầng), đón đầu lượng cư dân khổng lồ.
Diện tích 85m².
Giá 15 tỷ.
Chính sách cực tốt: Cam kết tiền thuê hoặc hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng.
Phù hợp kinh doanh: Nhà hàng, cafe, showroom, khách sạn mini.
Hạ tầng hoàn thiện, bàn giao sớm năm 2027. Cơ hội X2 tài sản khi hạ tầng khu vực bứt phá.
Liên hệ .
Cực hiếm shophouse s505 62,3m2 lumi hà nội, giá 11 tỷ.  0336 972 ***
3
11.1 tỷ 62 m²
ShopHouse

Lumi Hanoi, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Shophouse S505 Vị Trí Trung Tâm, Nhận Diện Thương Hiệu Cực Tốt

Diện tích: 62,3m²
Vị trí: Trung tâm khối shophouse lưu lượng cư dân lớn
Mặt tiền dễ nhận diện rất phù hợp mở thương hiệu, kinh doanh dịch vụ

Shophouse tại Lumi Hà Nội vốn đã không nhiều, đặc biệt những căn diện tích vừa phải dễ khai thác kinh doanh như S505 càng hiếm.

Giá: 11 tỷ

Quy mô cư dân lớn + vị trí trung tâm = giá ...
Bán shop chân đế an bình homeland  hà đông, giá chỉ 5.x tỷ. kinh doanh 24/7
5
5.49 tỷ 50 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Em đang có căn shop chân đế chung cư dự án An Bình Homeland - Hà Đông. Nằm trong lõi KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn.
Shop khối đế căn 50,2 m² giá chỉ nhỉnh 5 tỷ. Mặt tiền rộng rãi, đối diện khu liền kề biệt thự cao cấp.
Trần cao 5,4m cực thoáng, phù hợp để setup nhiều mô hình kinh doanh.
Sản phẩm gà đẻ trứng vàng hiếm hoi ở Hà Nội mở bán thời điểm này dành cho các NĐT.
Anh chị quan tâm liên hệ em ...
Bán shophouse khối đế chung cư ia20 ciputra 80m2, giá 3.3 tỷ, 0382 276 ***
3
3.3 tỷ 80 m²
ShopHouse

IA20 Ciputra, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi cần bán shophouse khối đế chung cư IA20.
- Diện tích: 80m².
- Tầng 1 tòa A2 vị trí cạnh thang cuốn của trung tâm thương mại.
- Hướng: Nam.
- Giá: 3.3 tỷ bao phí sang tên.
- Liên hệ trực tiếp: .
Bán shop chân đế mặt đường mai chí thọ no08 hai mặt tiền 8m diện tích 83m2 đang cho thuê 20tr/th
3
10 tỷ 83 m²
ShopHouse
2

Chung cư NO-08 Giang Biên, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Chuyển nhượng căn shop chân đế sổ đỏ sở hữu lâu dài mặt đường Mai Chí Thọ - Giang Biên.
Diện tích 83m² 2 mặt tiền trước sau hiện đang cho thuê kinh doanh 20 triệu/tháng giá chuyển nhượng 10 tỷ sổ đỏ sẵn.
Siêu phẩm đầu năm 2026 anh chị nhanh tay ạ, căn mặt sảnh, sổ đỏ lâu dài (đang cho thuê 45tr/tháng)
8
12 tỷ 55 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em xin gửi anh chị căn Shophouse mặt sảnh đầu năm 2026.

Shophouse (sổ đỏ lâu dài cầm tay).

Diện tích: 55m² thông thuỷ, 61m² tim tường.

Đang cho thuê 45tr/ tháng.

(Vị trí đẹp, phù hợp mọi loại hình kinh doanh).

Dòng tiền tốt, tăng giá đều hàng năm.

Một số căn shophouse đẹp đã có mức giá 300tr/m² tuy nhiên căn này giá rất tốt.

Liên hệ em Trang: tư vấn chuyên sâu.
Mở bán đợt cuối trực tiếp cđt, căn nhỏ cuối cùng 49m2  8.8 tỷ (cho thuê 35tr) sổ vĩnh viên. quá rẻ
6
8.8 tỷ 49 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Trực tiếp CDT Vinhomes mở bán shophouse chân đế đợt cuối cùng.

Phân khu Víctoria, 1 năm nữa bàn giao.

Căn nhỏ cuối cùng.

Diện tích: 49m².

Giá bán: 8.8 tỷ.

Ký trực tiếp cdt.

Mua là thắng, tương lai cho thuê 35tr/ tháng.

Liên hệ em Huyền Trang: 083.582.288.
Bán shophouse duplex 2 tầng tòa s3.03 vinhomes smart city 86m² kinh doanh cực tốt giá 9.5 tỷ
5
9.5 tỷ 86 m²
ShopHouse
1 2

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán shophouse duplex 2 tầng tòa S3.03 Vinhomes Smart City 86m² kinh doanh cực tốt giá 9.5 tỷ.

Vị trí: Tòa S3.03 Vinhomes Smart City Tây Mỗ Nam Từ Liêm Hà Nội.
Nằm tại khu đô thị lớn bậc nhất phía Tây Hà Nội, cư dân đông đúc, nhu cầu kinh doanh cao.

Thông tin căn shophouse.

Diện tích: 86m².

Thiết kế: Shophouse duplex 2 tầng.

Không gian rộng rãi, tối ưu kinh doanh.

Mặt bằng đẹp, dễ setup mô ...
Shop nội khu imperia  sẵn dòng tiền 18 triệu/tháng  7,1 tỷ  em hải anh  0961 266 ***
3
7.1 tỷ 40 m²
ShopHouse

Imperia Smart City, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em đang có căn Shop khối đế I2 - view công viên nội khu.
- Diện tích 40m².
- Sẵn dòng tiền cho thuê: 30 triệu /tháng.
- Hợp đồng thuê lâu dài.
- Giá: 7,1 tỷ bao phí ạ.
Em Hải Anh: .
Shop 30m2  view nội khu rộng  toà s1.05  giá 6,5 tỷ  0961 266 ***
3
6.5 tỷ 30 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em đang có căn shop khối đế tại toà S1.05.
- Diện tích: 30m².
- View nội khu rộng.
- Thích hợp kinh doanh: Spa mini, Salon tóc, Giặt là...
- Giá 6,5 tỷ.
Em có quỹ căn shop mới và chuyển nhượng tại Vinhomes Smart City.
Em Hải Anh - Shop khối đế - ạ.
Trân trọng!
Bán gấp lô shophouse the emerald 150m2 2 tầng, sổ vĩnh viễn, hợp đồng thuê 55 tr/th
5
13 tỷ 150 m²
ShopHouse

The Emerald CT8 Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: e Minh (17 tin đăng)
1. Căn SH đang cho thuê 55tr/tháng.
+ Sàn 1: 75m².
+ Sàn 2: 75m².
- Tổng diện tích sử dụng 150m².
2 cửa riêng biệt.

- Đặc biệt: Sổ vĩnh viễn, không phải 50 năm.

Liên hệ em Minh .
Chính chủ bán căn góc shop chân đế zr3  75m² thông thủy  giá 12.2 tỷ bao phí   0855 448 ***
5
12.2 tỷ 75 m²
ShopHouse

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần chuyển nhượng căn Shop chân đế chung cư toà ZR3, vị trí đẹp, căn góc siêu hiếm, phù hợp vừa đầu tư vừa khai thác kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
Loại hình: Shop chân đế chung cư thích hợp cho thuê lấy dòng tiền ổn định hoặc kinh doanh thương mại.
Diện tích: 75m² thông thủy, căn góc 2 mặt thoáng, tầm nhìn rộng.
Vị trí: Căn ZR301S14 Toà ZR3.
Bàn giao: Dự kiến tháng 10/2026.
Tiến độ: ...
Bán Shophouse 70, 87m, 100, 130m² sàn văn phòng Office hoặc làm kiot Shophouse tòa chung cư cao cấp Iris Garden, kinh doanh đỉnh.
Cơ hội sinh lời cao cho các nhà đầu tư. (Thiết kế đa năng, nằm trong tổ hợp Shop kinh doanh hoặc làm Văn Phòng đều được).
- Diện tích kiot shophouse đa dạng. Hướng vườn, 3 cửa sổ, 2 cửa ra vào, gần thang máy, rất vuông vắn thuận tiện kinh doanh...
- Giá bán từ 4.8 ...
Vị trí kinh doanh siêu lợi nhuận:

Căn hoa hậu phân khu Lakeside Masteri dòng cao cấp của CĐT Masteri.
Căn góc 2 mặt tiền nhận diện thương hiệu cực tốt.
Nằm ngay cửa sảnh chính tòa 38 tầng (~1.200 căn hộ).
Mặt đại lộ 52m vị trí ngã tư kết nối 2 khu đô thị + Học viện Nông Nghiệp.
Thuộc trục traffic lớn nhất toàn khu kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Thông số căn:

Diện tích: 88m².
Mặt tiền: 10m x 9m ...
Bán shop chân đế chung cư mik vinhomes cổ loa. dt nhỏ 27m2 (một tầng)
3
7.02 tỷ 27 m²
ShopHouse

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán shop chân đế chung cư The Continental MIK Cổ Loa.
Tòa Y4 (Atlantic Tower) tòa Y5 (Pacific Tower).
45 tầng (hơn 800 căn/ tòa).
Shop 01 tầng, hai sảnh thông trước sau.
DT chỉ 27 m².
Giá dự kiến 260 triệu/m².
Vừa tầm tài chính, diện tích nhỏ dễ cho thuê.
LH Mr Tuân .
Kiot linh đàm, shophouse chung cư linh đàm, từ 50 triệu/m2, khu linh đàm, hoàng mai, hà nội
5
4.2 tỷ 70 m²
ShopHouse

Hà Nội Melody Residences, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Bán kiot chung cư Linh Đàm.
Dự án Hà Nội Melody Residences, đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

Với các loại diện tích.
Tầng 1 - 70m² (ki ốt thông tầng).

Với giá bán 60 triệu/m².
Tiến độ vào tiền: 50 - 50% cuối khi nhận nhà, " cấp sổ hồng ".

LH: A Tiến.
Bán căn shophouse sổ lâu dài 188m2  nhà mới 4 tầng  vỉa hè rộng, ô tô chánh. giá 10.5 tỷ bao phí
10
10.5 tỷ 188 m²
ShopHouse
4 4

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

BÁN CĂN SHOPHOUSE 188m² - NHÀ MỚI 4 TẦNG - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH

- Thiết kế 4 tầng
- Mặt tiền 4m
- Tổng DT sử dụng 188m² cho 4 tầng
- Sẵn sổ lâu dài
- Nhà mới hoàn thiện cơ bản

Điểm mạnh nổi bật:
Ngay mặt đường 12m² trục chính dân qua lại đông đúc
Vỉa hè rộng ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm
Ngay sát chợ dân sinh sầm uất
Xung quanh dự án Sát Vách Vinhome Cổ Loa và Trung Tâm Triển Lãm ...
Bán gấp shop chân đế vinhomes the victory 54m2, cho thuê ngay dòng tiền 50100tr/tháng0902 962 ***
7
9 tỷ 54 m²
ShopHouse

The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ có căn shop ngoại giao cần bán gấp, căn shop góc và mặt zảnh ra vào chân đế chung cư của phân khu cao cấp nhất đại đô thị Vinsmart City. Vốn bỏ ra có 20%, ngân hàng giải ngân 80%, Ân hạn gốc lãi với lãi suất 0% đến 8/8/2026, nếu mua thanh toán nhanh chiết khấu đến 8 - 9%, trừ trực tiếp vào giá hơp đồng mua bán. Vị trí toà trung tâm của trung tâm, thuộc phân khúc cao cấp nhất đại đô thị ...
Từ 200 tới 220 của 225

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm