Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 2 tầng, 5.2x21m, 7 tỷ hơn, 8m thông, đường tân hoà đông, chiến lược, phan anh, q. bình tân.
6
7.9 tỷ 109 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Tân Hòa Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Mô tả: 392
+ Kết cấu : 1 trệt 1 lầu gồm Phòng khách, bếp, 4PN, 3WC
+ Hẻm nhựa 8M thông,ô tô ngủ trong nhà
+ Khu phân lô đồng bộ, hàng xóm cao tầng, thân thiện, dân trí cao.thuận tiện di chuyển qua Tên Lửa, Aeon Bình Tân, Q Tân Phú, Q6, Q11
+ Gần chợ Phú Lâm Q6, trường học các cấp, bệnh viện, siêu thị.
+ Sổ hồng riêng vuông đét, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Gần bảy hiềntân bình108m24 tầngxe hơi ngủ nhachỉ hơn 10 tỷ
7
10.7 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
4 5

P.10, Q.Tân Bình, HCM

CÓ 1 CĂN NHÀ 108M Ở P.BẢY HIỀN GIÁ CHỈ HƠN 10 TỶ
Xe hơi ngủ trong nhà
4 tầng rộng rãi
Ngang hiếm 10m dài 15m
Ngay trung tâm Tân Bình nhưng di chuyển cực nhanh sang các quận trung tâm.
Một sản phẩm rất khó tìm ở tầm giá này
TÚ NHÀ ĐẸP
Dòng tiền 70tr/tháng  nhà 9x16  4 tầng  giá 8tỷ2  ngay đh y phạm ngọc thạch  nguyễn cửu phú.
8
8.2 tỷ 141 m²
Nhà Riêng
14 14

Đường Nguyễn Cửu Phú, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

- Nhà vừa ở và có 14 phòng cho thuê full nội thất WC riêng trong phòng.
- Nhà kế bên ĐH Y Phạm Ngọc Thạch, Bệnh Viện Nhi Đồng , Bệnh Viện Truyền Máu Huyết Học.
- Tiềm năng tăng giá rất cao và hiện đang full phòng.
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
Nhà bán hẻm 8m, xe hơi ngủ trong nhà, 4 tầng kiên cố, 4,7m x 28m(135m2) hậu giang,q6, giá hơn 13 ty
3
13.99 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Hậu Giang, P.12, Quận 6, HCM

NHÀ BÁN HẺM XE TẢI 8M THÔNG NGAY VÒNG XOAY PHÚ LÂM 4 TẦNG KIÊN CỐ -
DT 135M(4.7M x 28M) - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - GIÁ CHƯA ĐẾN 100TR/M- HẬU GIANG -Q6 - GIÁ HƠN 13 tỷ

- Kết cấu: 4 Tầng kiên cố Công năng lớn phù hợp ở, làm văn phòng, CHDV- Hẻm xe tải 8M thông thoáng xe hơi ngủ trong nhà

-Vị trí cực đẹp: sát Vòng Xoay Phú Lâm di chuyển Quận 6, Bình Tân, Quận 11 cực tiện Giá chưa đến 100TR/M ...
Tòa nhà to rộngdòng tiền cao giá tốtbán nhà chdv5.5x235 tầnghxh gần bảy hiền quận tân bình
6
15.5 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
14 15

Đường Nguyễn Thái Bình, P.12, Q.Tân Bình, HCM

TÒA NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ DIỆN TÍCH TO-DÒNG TIỀN CAO- GIÁ TỐT- KÊNH GIỮ TIỀN LÝ TƯỞNG THỜI LẠM PHÁT.

- BÁN TÒA NHÀ CHDV ĐƯỜNG NGUYỄN THÁI BÌNH , QUẬN TÂN BÌNH-5.5X 23 -5 TẦNG- DÒNG TIỀN CAO : 55 TR/THÁNG -GIÁ GẤP 15.5 TỈ.

- VỊ TRÍ : HẺM XE HƠI, GẦN MẶT TIỀN , GẦN VÒNG XOAY CỘNG HÒA- NGÃ TƯ BẢY HIỀN- KHU K300- ( NƠI TẬP TRUNG HÀNG NGÀN SV VÀ NHÂN VIÊN VĂN PHÒNG ĐANG SINH SỐNG).

- KẾT NỐI ĐẠI LỘ ...
Bán nhà hẻm xe hơi tránh nhau, tỉnh lộ 10, an lac, bình tân. 1 lầu dt118m2, mt 5,2 m, giá 16 tỷ
4
16 tỷ 118 m²
Nhà Riêng

Đường 10, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Viet (1 tin đăng)
Bán nhà hẻm xe hơi tránh nhau, tỉnh lộ 10, p An Lac, q. Bình tân. Trệt, 1 lầu dt đất 118m², mt 5,2 m, giá 16 tỷ. Sổ đổ chính chủ, lhe a Việt
Bán nhà riêng tại đường số 4 linh xuân, 8,4 tỷ, 140 m2, 3 tầng, 5wc, chính chủ
6
8.4 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
5

Đường Số 4, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Quân (17 tin đăng)
Nhà riêng tuyệt đẹp mặt tiền đường số 4, cách cầu vượt Linh Xuân 200m, với diện tích 140m², thiết kế 3 tầng, 5WC, thích hợp cho gia đình và cả việc kinh doanh. Giá chỉ 8,4 tỷ VND.

- Điểm đặc sắc:
+ Đường số 4 trước nhà rộng rãi, 100m ra đến QL1K
+ Khu dân cư buôn bán sầm uất
+ Nhà xây đẹp kiên cố rộng rãi, có gara đậu xe oto
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Sổ hồng công chứng ...
Nhà phố 103m2 ngang 5m  5 tầng ngay siêu thị metro  đường 7m thông trương thị hoa  nhỉnh 7 tỷ